ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
1 | B5700530 | นายชัยวัฒน์ รื่นกลิ่น | | Environmental Engineering |
2 | B5812776 | นายศรันย์ ปุณะปุง | | Agricultural and Food Engineering |
3 | B5822270 | นายเรืองวิทย์ สิทธิวัชร | | Transportation Engineering And Logistics |
4 | B5901272 | นางสาวพิชชาภา ประเสริฐกุล | | Agricultural and Food Engineering |
5 | B5905188 | นางสาวศานันทินี ชวธนากร | | CPE |
6 | B5906147 | นางสาวจิณณพัต นิพัฒนันท์ | | Agricultural and Food Engineering |
7 | B5906444 | นางสาวกาญจนาภรณ์ ศรีบุญเรือง | | Agricultural and Food Engineering |
8 | B5911011 | นายอภิศักดิ์ ส่งเสริม | | Environmental Engineering |
9 | B5915804 | นายปริญญา ล่ำสัน | | Agricultural and Food Engineering |
10 | B5916696 | นายวัฒนา มะนาวนอก | | Environmental Engineering |
11 | B5917549 | นางสาวธัญญารัตน์ แสงทอง | | Environmental Engineering |
12 | B5920433 | นางสาววรวลัญช์ ธนูศิลป์ | | Environmental Engineering |
13 | B6013608 | นายกฤษฎิ์ ศรีโสภณ | | Geological Engineering |
14 | B6017866 | นางสาวปรียาพร ภูมี | | Agricultural and Food Engineering |
15 | B6103378 | นายเสฎฐวุฒิ เกิดศร | | Electronic Engineering |
16 | B6103989 | นายณัฐวุฒิ คงพิทักษ์ | | Electronic Engineering |
17 | B6104832 | นางสาววรันธร จันตา | | Agricultural and Food Engineering |
18 | B6105259 | นายณัฐชนน จีบโพธิ์ | | Electronic Engineering |
19 | B6108182 | นางสาวกิตติมา นาจะหมื่น | | PE |
20 | B6108816 | นายณัฐวัฒน์ บุญเกื้อ | | Electronic Engineering |
21 | B6109097 | นางสาววริษฐา บุญราก | | Electronic Engineering |
22 | B6110659 | นายจิรัฏฐ์ พลไธสง | | Electronic Engineering |
23 | B6111304 | นายกัมปนาท พูนพะเนาว์ | | Agricultural and Food Engineering |
24 | B6112141 | นางสาวปาริชาต มั่นคง | | Agricultural and Food Engineering |
25 | B6112677 | นางสาวอูไลยะห์ ยามูยีมะ | | Electronic Engineering |
26 | B6112806 | นายโสภณวิชญ์ ร่วมชาติสกุล | | Electronic Engineering |
27 | B6113179 | นายนราธิป รุดโท | | PE |
28 | B6130800 | นายธนพล ไท้ชัยภูมิ | | Electronic Engineering |
29 | B6132248 | นางสาวเจนจิรา สนพะเนา | | PE |
30 | B6133191 | นายวโรดม รูปชัยภูมิ | | Agricultural and Food Engineering |
31 | B6135850 | นายธนกร เข็มทอง | | Electronic Engineering |
32 | B6136857 | นางสาวขัตติยา ศรีโสดา | | Geological Engineering |