ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B6135393 | นายชัชพิสิฐ เลี่ยมพรมราช | | SPORTS SCIENCE |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
2 | B5700530 | นายชัยวัฒน์ รื่นกลิ่น | | Environmental Engineering |
3 | B5700561 | นายกฤช เชื้อวงศ์ | | Environmental Engineering |
4 | B5801206 | นางสาวกัณห์ เพียซ้าย | | CPE |
5 | B5811083 | นายสุรศักดิ์ แย้มอดุลย์ | | Electronic Engineering |
6 | B5902576 | นายลัทธวัฒน์ เรืองประเสริฐ | | Agricultural and Food Engineering |
7 | B5903870 | นางสาวกานดา เกตุชรา | | Geological Engineering |
8 | B5904129 | นายถิรวัฒน์ สมใจ | | Agricultural and Food Engineering |
9 | B5908998 | นายธิติพันธุ์ กรวิรัตน์ | | Agricultural and Food Engineering |
10 | B5911103 | นายณัฐนนท์ สาบัว | | Automotive Engineering |
11 | B5911479 | นางสาวญาณิศา เจตวงษ์ | | Geological Engineering |
12 | B5911721 | นายชยางกูร นันตา | | Geological Engineering |
13 | B5913206 | นายจักรพงค์ สิริพงค์ | | Automotive Engineering |
14 | B5913886 | นายณัฐพล เผ่าพันธุ์ | | Geological Engineering |
15 | B5914371 | นางสาวภัทรวดี ถิรวัฒนกุล | | Agricultural and Food Engineering |
16 | B5914791 | นายปฏิภาณ ผิวพรรณ | | Agricultural and Food Engineering |
17 | B5919116 | นายภัทรวิชญ์ นาประจักษ์ | | CIVIL ENGINEERING |
18 | B5920280 | นายภูมิบดินทร์ ตรางา | | Automotive Engineering |
19 | B5921898 | นายจารุวัฒน์ จินากลึง | | Geological Engineering |
20 | B6000196 | นายธีรพันธุ์ จับจิตร | | CE |
21 | B6000202 | นายนพรัตน์ พรสุข | | CE |
22 | B6000219 | นายกิตติพัทธ์ เอมปรากฎ | | CE |
23 | B6000639 | นายทักษิณ ตอพันดุง | | CE |
24 | B6000868 | นางสาวทิพย์ประภา วรสาร | | Agricultural and Food Engineering |
25 | B6001223 | นางสาวนิรมล เจริญพร | | TCE |
26 | B6004507 | นายณฐนนท์ เมืองโคตร | | TCE |
27 | B6005344 | นายเอเซีย สุจิมงคล | | Agricultural and Food Engineering |
28 | B6008437 | นางสาวธันยชนก แดงทิพย์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
29 | B6008598 | นางสาวนิติยา สานเสนาะ | | TCE |
30 | B6008963 | นายยุทธกิจ ยุทธกิจเสรี | | CE |
31 | B6010744 | นางสาวปัทมาภรณ์ แข็งแรง | | Agricultural and Food Engineering |
32 | B6010997 | นางสาวสิรินันท์ มุณีแนม | | Agricultural and Food Engineering |
33 | B6012236 | นายชนายุทธ ช่วยโพธิ์กลาง | | Agricultural and Food Engineering |
34 | B6014070 | นางสาวสุธาทิพย์ สมวงษ์ | | CE |
35 | B6014124 | นางสาวอมรรัตน์ เสียงใหม่ | | CE |
36 | B6015268 | นางสาวปารมี มีบุญ | | TCE |
37 | B6017859 | นายจีรวัฒน์ สุขดี | | Agricultural and Food Engineering |
38 | B6017866 | นางสาวปรียาพร ภูมี | | Agricultural and Food Engineering |
39 | B6023959 | นางสาวณัฐพร กิจวาส | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
40 | B6026950 | นางสาวณิชมน ศรีละครดี | | Environmental Engineering |