ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B6080754 | นางสาวปภาวดี บุญซ้อน | | SPORTS SCIENCE |
2 | B6080570 | นางสาวแพรวพรรณ ศรีจะบก | | SPORTS SCIENCE |
3 | B6080983 | นางสาวรุ่งทิวา กลิ่นจันทร์ | | SPORTS SCIENCE |
สำนักวิชาเทคโนโลยีสังคม |
4 | B6071820 | นางสาวจิราภรณ์ ป่อยยิ้ม | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
5 | B6071646 | นางสาวบงกชกร รัตนาขจี | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
6 | B6125479 | นางสาวชฎาพร พลจันทึก | | FOOD TECHNOLOGY |
7 | B6125677 | นายสำราญ พระเพ็ชร | | FOOD TECHNOLOGY |
8 | B6125691 | นางสาวรัตนวลี สิงห์คำมา | | FOOD TECHNOLOGY |
9 | B6125646 | นางสาวนภัสพร บุญสนิท | | FOOD TECHNOLOGY |
10 | B6125486 | นางสาวกนกพร สนแย้ม | | FOOD TECHNOLOGY |
11 | B6126100 | นางสาวลักษิกา พันธ์วิทยาศักดิ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
12 | B6125455 | นางสาวภัทรา ยาหัวดง | | FOOD TECHNOLOGY |
13 | B6125660 | นางสาวภัทรจาริน วิวาห์ | | FOOD TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
14 | B6004989 | นายสัจจาพร ราชเสนา | | Automotive Engineering |
15 | B6019808 | นางสาวธมลวรรณ เหมือนกูล | | CE |
16 | B6018535 | นางสาวจิรนันท์ วิทิตกุล | | CE |
17 | B6014186 | นางสาวสุธาสินี ชัยภูมิ | | CERAMIC ENGINEERING |
18 | B6008642 | นางสาวอรวรรณ์ นาคถนอม | | CERAMIC ENGINEERING |
19 | B6018108 | นางสาวจีรภรณ์ มังควัฒน์ | | CERAMIC ENGINEERING |
20 | B6116569 | นายดนัยพร โสดา | | CERAMIC ENGINEERING |
21 | B6015152 | นางสาวประวรรณรัตน์ ถามูลเลิศ | | CERAMIC ENGINEERING |
22 | B6002190 | นางสาวรุ่งระวี ภูวดล | | CERAMIC ENGINEERING |
23 | B6007249 | นางสาวณิรฌา ประเสริฐนู | | CERAMIC ENGINEERING |
24 | B6000769 | นายนันทวัฒน์ วระโพธิ์ | | CERAMIC ENGINEERING |
25 | B6016555 | นางสาวจารุวรรณ สำราญ | | CERAMIC ENGINEERING |
26 | B6010201 | นายปกรณ์ หาญนิโรจน์รัมย์ | | CPE |
27 | B6018474 | นางสาวจิราพร วรสุข | | CPE |
28 | B6008376 | นางสาวกมลฉัตร กมลลานนท์ | | CPE |
29 | B6118372 | นางสาวนิวติพร มูลที | | ChemE |
30 | B6110987 | นายชนกันต์ พันธุ์โยศรี | | ChemE |
31 | B6012953 | นางสาวกฤตยพร ผลิพิมาย | | EE |
32 | B5927678 | นายอลงกรณ์ สมบัติหอม | | Geological Engineering |
33 | B6006204 | นางสาวภชพร รักบุญ | | ME |
34 | B6004965 | นางสาวสุธาสินี เลิศแก้ว | | ME |
35 | B6221799 | นางสาววรรณภา สมบูรณ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
36 | B6001834 | นายวชิรพล กระแสสินธุ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
37 | B6020279 | นายพิบูรณ์ พิทักษ์สมัย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
38 | B6015367 | นายพงศธร สารสูตร | | Metallurgical Engineering |
39 | B6016951 | นางสาวสุภาพร ท้าวไทยชนะ | | PE |
40 | B6230234 | นางสาวขนิษฐา ชนะภัย | | PE |
41 | B6230579 | นางสาวสิรินทร สำราญนิช | | PE |
42 | B6221584 | นางสาวณัฐิดา มณีรุ่ง | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
สำนักวิชาศาสตร์และศิลป์ดิจิทัล |
43 | B6227654 | นายภูริณัฐ สุขจันทร์ | | INFORMATION SCIENCE |
44 | B6205133 | นางสาวภัทรวรัญชน์ แสนเวียง | | INFORMATION SCIENCE |
45 | B6206482 | นางสาวปภาวรินท์ หนุ่มขุนทด | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
46 | B6122348 | นางสาวชวิกานต์ เชียรพิมาย | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |
47 | B6204822 | นายอมฤทธิ์ บุ้งทอง | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |