ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B5880478 | นายไชยภพ บุญยะผลานันท์ | | BIOLOGY |
2 | B5880218 | นางสาวสุชาดา บุญเพื่อน | | BIOLOGY |
3 | B5880546 | นายสถาพร เกลียวศรี | | BIOLOGY |
4 | B5880508 | นางสาวณัฐรดา ประดับวิทย์ | | BIOLOGY (Honors Program) |
5 | B5880201 | นายสุรยุทธ์ กล้วยพรรณงาม | | BIOLOGY (Honors Program) |
6 | B5880072 | นายพงศกร กันทะ | | BIOLOGY (Honors Program) |
7 | B5880539 | นายศรัณย์ เพชรมาก | | BIOLOGY (Honors Program) |
8 | B5880065 | นางสาวกัณฑ์กวี ศาสน์สันติธรรม | | BIOLOGY (Honors Program) |
9 | B5880171 | นางสาววรรณิกา ปะนา | | BIOLOGY (Honors Program) |
10 | B5880324 | นางสาวปรารถนา มาพร | | BIOLOGY (Honors Program) |
11 | B5880300 | นางสาวจิรนันท์ สอดศรีจันทร์ | | BIOLOGY (Honors Program) |
12 | B5880485 | นางสาวธัญญารัตน์ สุระเสียง | | BIOLOGY (Honors Program) |
13 | B5880089 | นางสาวปิยาพัชร สิทธิศักดิ์ | | BIOLOGY (Honors Program) |
14 | B5880447 | นางสาวสายน้ำทิพย์ รังดิษฐ | | BIOLOGY (Honors Program) |
15 | B5880522 | นางสาวณัฐชยา ภักดีศิริวงษ์ | | BIOLOGY (Honors Program) |
16 | B5880362 | นางสาวอรอนงค์ แทนดวง | | BIOLOGY (Honors Program) |
17 | B5880386 | นางสาวโชติกานต์ ทุ่งกลาง | | BIOLOGY (Honors Program) |
18 | B5880157 | นางสาวนภัสสร สันตะพันธ์ | | BIOLOGY (Honors Program) |
19 | B5880263 | นางสาวกัญญารัตน์ อ่อนสระน้อย | | BIOLOGY (Honors Program) |
20 | B5880188 | นายณัฐกร วิริยะกุลนันท์ | | Chemistry (Honors Program) |
21 | B5880348 | นางสาวนัชชามนต์ สุคนธเมธีรัตน์ | | Chemistry (Honors Program) |
22 | B5880027 | นางสาวสิริวลี สิริวิบูลย์ | | Chemistry (Honors Program) |
23 | B5880287 | นายปณต ครึกกระโทก | | Chemistry (Honors Program) |
24 | B5880232 | นายบุญญากร ศรีศาศวัตกุล | | Chemistry (Honors Program) |
25 | B5880225 | นายนันทวัฒน์ แคะกระโทก | | Chemistry (Honors Program) |
26 | B5880270 | นางสาวนราสิริ หมายเหนี่ยวกลาง | | Chemistry (Honors Program) |
27 | B5880010 | นายภาณุวัฒน์ วัดไธสง | | Chemistry (Honors Program) |
28 | B5880294 | นางสาววิราพร สงปะคำ | | Chemistry (Honors Program) |
29 | B5880034 | นางสาวกมลธิรา วิชัย | | Chemistry (Honors Program) |
30 | B5880461 | นางสาวจงจิต ตรีกูล | | Chemistry (Honors Program) |
31 | B5880249 | นางสาวฐิติมา ผิวกลาง | | Chemistry (Honors Program) |
32 | B5880256 | นายวาทิน เครือสูงเนิน | | MATHEMATICS |
33 | B5880492 | นายรัชพล ปริโยทัย | | MATHEMATICS |
34 | B5880331 | นายนนทวัชร ตริตรอง | | MATHEMATICS (Honors Program) |
35 | B5880317 | นายศรัณย์ชัย ศิลปศร | | MATHEMATICS (Honors Program) |
36 | B5880041 | นางสาววราภรณ์ ศรีทรัพย์ | | MATHEMATICS (Honors Program) |
37 | B5880058 | นางสาวชนิกานต์ นิกูลรัมย์ | | MATHEMATICS (Honors Program) |
38 | B5880416 | นายนครินทร์ เเรตสันเทียะ | | physic |
39 | B5880515 | นางสาวพัชรวีร์ หมั่นสระเกษ | | physic |
40 | B5880423 | นายสุทธวีร์ ยอดมงคล | | physic (Honors Program) |
41 | B5880102 | นายธรรม์พิสิษฐ์ หมั่นดี | | physic (Honors Program) |
42 | B5880454 | นายภาสกร ภุมรา | | physic (Honors Program) |
43 | B5880096 | นางสาวอณัฐวิดา สุขจันทา | | physic (Honors Program) |
44 | B5880393 | นางสาวชนกพรรณ ปราบเสียง | | physic (Honors Program) |
45 | B5880119 | นางสาวขวัญจิรา จุลมาษา | | physic (Honors Program) |
46 | B5880553 | นายปฏิภาณ คำมณี | | physic (Honors Program) |
47 | B5880430 | นายภราดา ปรางค์ชัยกุล | | physic (Honors Program) |
48 | B5880409 | นายลัทธวัฒน์ จรูญรัตนา | | physic (Honors Program) |
49 | B5880355 | นายทิตยวัฒน์ คำวงษ์ | | physic (Honors Program) |
50 | B5880164 | นายสรัช ลิ่วศิริรัตน์ | | physic (Honors Program) |
51 | B5880195 | นายเมธา โพธิ์พะเนาว์ | | physic (Honors Program) |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
52 | B5357765 | นายจิรวัฒน์ พิมพ์จันทร์ | | ANIMAL PRODUCTION TECH |
53 | B5655182 | นายวรวิทย์ โสภาพล | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
54 | B5553174 | นางสาวกนกวรรณ น้อยสมศรี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
55 | B5557424 | นางสาวพิณทิพย์ ภู่สอาด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
56 | B5257270 | นายสิทธิศักดิ์ เอมสาร | | Crop Production Tech |
57 | B5592111 | นายรัชพล โคตรชมภู | | FOOD TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
58 | B5520923 | นางสาวสุภาภรณ์ เชิดโกทา | | Geological Engineering |
59 | B5617043 | นางสาวตรีนภา กล้าหาญ | | Geological Engineering |
60 | B5536399 | นายนัฐกรณ์ โพธิ์พรม | | Geological Engineering |
61 | B5512980 | นายวีรพล มีงาม | | Geological Engineering |
62 | B5621309 | นายชิตพล ภาคนอก | | Geological Engineering |
63 | B5445752 | นายธนวัฒน์ บุญเจริญ | | Geological Engineering |
สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ |
64 | B5763108 | นางสาวกฤติยา พลเยี่ยม | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
65 | B5763023 | นางสาวอาภากร คงโพธิ์น้อย | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
66 | B5560929 | นางสาวสไบทิพย์ จิมสูงเนิน | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
67 | B5568703 | นางสาวกัลยาณี ปัดป้อง | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |