รายชื่อนศ.
รายวิชา103101 : CALCULUS I
กลุ่ม1
--
ระดับการศึกษา ปริญญาตรี
ปีการศึกษา 2562 ภาคการศึกษาที่ 1
ดึงข้อมูลนศ.สู่    
ลำดับ รหัสชื่อหลักสูตรสถานภาพ
 สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์
1 B6103804 นางสาวกนกวรรณ ขาวงาม  CME10
2 B6104139 นายธัชชานนท์ คันทะมูล  ChemE10
3 B6105075 นางสาวจิรภิญญา จันทะโยธี  PE10
4 B6106331 นางสาวเมทินี ไชยกาล  Agricultural and Food Engineering10
5 B6106577 นายเกียรติศักดิ์ ณัฐสิน  PE10
6 B6107062 นางสาวอภิวันทน์ ไตรศรี  CME10
7 B6107284 นางสาวจิรดา ทองจอก  CME10
8 B6107406 นายผาภู ทองสร้อย  Agricultural and Food Engineering10
9 B6107581 นายธนโชติ ทิพย์พิมล  PE10
10 B6107611 นายบัณฑิต ทิมัน  CME10
11 B6109622 นางสาวชลกานต์ ปราบภัย  Electronic Engineering60
12 B6110468 นางสาวณัฏฐณิชา พรมมาพันธ์  PE10
13 B6111083 นางสาวธัญวรัตน์ พิทักษ์วาณิชย์  Electronic Engineering10
14 B6111106 นางสาวนารีรัตน์ พินาศภัย  CME10
15 B6111236 นางสาวกนกวรรณ พุฒซ้อน  CME10
16 B6111328 นางสาวสรินญา พูลเจริญ  CME10
17 B6113711 นางสาวจินตนา วนารัตน์  CME10
18 B6113940 นางสาวภัทราวดี วันทอง  PE10
19 B6116033 นายสามารถ สุลัยมาน  PE10
20 B6116422 นายนิรวิชญ์ แสนโคตร  N/A10
21 B6116453 นายภานุวัฒน์ แสนทรัพย์  N/A10
22 B6116675 นายจันทรัช หงษ์เวียงจันทร์  PE10
23 B6116767 นางสาวกมลวรรณ หมอกกระโทก  Electronic Engineering10
24 B6117016 นายรัชตะ หาญศึก  ChemE10
25 B6117849 นางสาวนันทิกานต์ เอี๊ยวสกุล  CME10
26 B6118655 นายศราวุฒิ ภาศรี  CME10
27 B6130374 นายมูฮาหมัดนายิบ ดือราซอ  Agricultural and Food Engineering10
28 B6131715 นายพีระชัย ราชโสภา  Agricultural and Food Engineering10
29 B6132101 นายอนุสาร ทองสุข  CME10
30 B6132132 นางสาวกฤษณา แทนสา  N/A10
31 B6132316 นางสาวนิศานาถ อิ่มอุรัง  CME10
32 B6132330 นางสาวณิชกานต์ กว้างจิตต์อารีย์  CME10
33 B6132354 นายภัทรพล โสภาวัฒน์  CME10
34 B6132446 นายวรันธร พาติกะบุตร  PE10
35 B6133146 นางสาวรวิพร ชาวดอน  PE10
36 B6200930 นายกรเทพ เทพพุทธางกูร  N/A10
37 B6200947 นางสาวสุวิมล เตชะนอก  N/A10
38 B6200954 นายกำชัย ตากิ่มนอก  N/A10
39 B6200985 นายคณิน งามพสุธาดล  N/A10
40 B6201029 นางสาวกัลยกร ปฏิสุขัง  N/A10
41 B6201036 นายปฐมพงศ์ บุญแก้ว  N/A10
42 B6201043 นายดรุณาทร กาญจโนภาส  N/A10
43 B6201050 นายภูตะวัน มหาชัย  N/A10
44 B6201067 นายปรมี สุริยะจันทร์โณ  N/A10
45 B6201074 นายภูธิราช ร้อยทา  N/A10
46 B6201081 นายวรโชติ รุกขพันธุ์  N/A10
47 B6201098 นางสาวฟาติน ยามันสะบีดีน  N/A10
48 B6201104 นางสาวสุพิชญา แช่มชื่น  N/A10
49 B6201111 นางสาวสุจิตรา ขาวแก้ว  N/A10
50 B6201128 นายญาณวรุตม์ สะแกแสง  N/A10
51 B6201135 นางสาวบุษยมาศ ชื่นชุมทรัพย์  N/A10
52 B6201142 นายธีรนัย ตุงใย  N/A10
53 B6201159 นางสาวหทัยภัทร ตั้งจิตร  N/A10
54 B6201173 นายนวพล วงค์อุดดี  N/A10
55 B6201180 นายพงศ์พีระ แสงทับทิม  N/A10
56 B6201203 นางสาวกรรณ์ลิกา แก้วสุข  N/A10
57 B6201210 นายณัฐดนัย ปาลี  N/A10
58 B6201227 นางสาวปิยวรรณ เชิดชู  N/A10
59 B6201234 นางสาวพรนภา ก้านนาค  N/A10
60 B6201241 นางสาวนันทวรรณ จันทร์ดา  N/A10
61 B6201258 นางสาวอนันตญา กาฬภักดี  N/A10
62 B6201272 นางสาวพิทยารัตน์ ใจเขียนดี  N/A10
63 B6201289 นายคม บุญจันทร์  N/A10
64 B6201296 นายนฤสรณ์ อุ่นปิง  N/A10
65 B6201302 นายกรวิชญ์ สุทธิธนานันท์  N/A10
66 B6201319 นายณภัทร สิริกุลชัยนันท์  N/A10
67 B6201326 นางสาวญาณิศา คงวิป  N/A10
68 B6201333 นางสาวสิริกัญญา แก้วหนองแสง  N/A10
69 B6201340 นายยศกร สืบญาติ  N/A10
70 B6201357 นายศุภนิมิตร สีใส  N/A10
71 B6201364 นางสาวสุนิฌา ยิ้มอยู่  N/A10
72 B6201371 นางสาวเกวลิน จุรุพันธ์  N/A10
73 B6201388 นายธนากร ศรวิไล  N/A10
74 B6201401 นายวสุพล ขัติสอน  N/A10
75 B6201418 นายสุทธิพงษ์ พฤทธิไพฑูรย์  N/A10
76 B6201425 นางสาวเกวลิน เล็กใจซื่อ  N/A10
77 B6201432 นายปองพล พุ่มคนสิน  N/A10
78 B6201449 นายภูวนัย สิงกุม  N/A10
79 B6201456 นางสาวสุวรา เปรี่ยมสูงเนิน  N/A10
80 B6201463 นายวชิรวิทย์ ยิ้มเพียรภัทร  N/A10
81 B6201470 นายพันธุ์พฤกษ์ จันทะนามศรี  N/A10
82 B6201494 นางสาวกังสนารักษ์ ปู่กี่  N/A10
83 B6201524 นายอภิเชษฐ์ โกมุด  N/A10
84 B6201548 นายสุทธิพงษ์ นามแสง  N/A10
85 B6201555 นางสาวพัสตราภรณ์ เสนพิมาย  N/A10
86 B6201562 นางสาววรางคณา สาษร  N/A10
87 B6201586 นายภานุ กาญจนศิลป์  N/A10
88 B6201623 นายอัครวิชญ์ เจริญพันธ์  N/A10
89 B6201647 นางสาววันวิสาข์ หลงพิมาย  N/A10
90 B6201661 นางสาวรวิพร เครือวงษ์  N/A10
91 B6201678 นางสาวสุกัญญา สุขศรีวงษ์  N/A10
92 B6201708 นายถิรพร ปานทอง  N/A60
93 B6201715 นายณัฐพล ด้วงทองอยู่  N/A10
94 B6201746 นายชวกร ปทุมรังสรรค์  N/A10
95 B6201753 นายศุภกฤต ศิรสุกล  N/A10
96 B6201777 นางสาวสุชานาถ คุยสูงเนิน  N/A10
97 B6201807 นายพรวิศิษฏ์ ปราณีพันธุ์  N/A10
98 B6201814 นายสันต์ แสงมณี  N/A10
99 B6201821 นางสาวภัคจิรา คือประโคน  N/A10
100 B6201838 นายฐานทัพ กลับมาอนุรักษ์  N/A10
101 B6201845 นางสาวเจนจิรา บุญแจ้ง  N/A10
102 B6201852 นายวิษณุ บุญเชิด  N/A10
103 B6201876 นางสาวสุภาวดี ธรรมนุส  N/A10
104 B6201883 นายวีระยุทธ สันทาลุนัย  N/A10
105 B6201906 นางสาววรรณวิสา ผลบุญ  N/A10
106 B6201920 นายพัชรชาติ จิรศรีโสภา  N/A10
107 B6201944 นายตะวัน หอมเนียม  N/A10
108 B6201951 นายอดิศร เจริญศรี  N/A10
109 B6201975 นางสาวอภิญญา ดีเลิศ  N/A10
110 B6201982 นายธนกร สุขกุล  N/A10
111 B6201999 นางสาวปานชนก พรมชา  N/A10
112 B6202002 นางสาวปิยฉัตร สิงขรณ์  N/A10
113 B6202026 นายพิชัยยุทธ เนื่องขันตรี  N/A10
114 B6202033 นายสิทธิศักดิ์ ทองศรี  N/A10
115 B6202040 นายกษิดิศ ไชยพรรณา  N/A60
116 B6202064 นางสาวตรีทิพยนิภา พิมสอน  N/A10
117 B6202071 นางสาวศุภนิดา ใฝ่จิตร  N/A10
118 B6202088 นางสาวกิตติมา ธรรมวัติ  N/A10
119 B6202095 นายดิเรกฤทธิ์ ชัยสอน  N/A10
120 B6202101 นางสาวปิยธิดา บุ้งทอง  N/A10
121 B6202132 นางสาวสิริพรเจริญรุ่ง โล่ห์สกุล  N/A10
122 B6202149 นางสาวจิราพร ประจงจิตร  N/A10
123 B6202163 นางสาวปนัดดา พันธ์ศรี  N/A10
124 B6202170 นายธีรภัทร ห้องแซง  N/A10
125 B6202187 นางสาวธีรภรณ์ ดอนใหญ่  N/A10
126 B6202194 นายพิรสรรค์ สำโรง  N/A10
127 B6202224 นางสาวเยาวลักษณ์ กลิ่นศรีสุข  N/A10
128 B6202231 นายวงศกร สุทธิวงศ์  N/A10
129 B6202248 นางสาวปาริฉัตร ทองสุข  N/A10
130 B6202255 นายอิสเรศ อุดมวรรณภา  N/A10
131 B6202262 นางสาวธัญพร หาวิรส  N/A10
132 B6202279 นางสาวรวิดา เนตรสุภาพ  N/A10
133 B6202286 นายกฤษดา พาภักดี  N/A10
134 B6202293 นายคณาธิป ปะวะภูชะเก  N/A10
135 B6202309 นายภัทรพงศ์ ชาหล่อน  N/A10
136 B6202316 นางสาวลักขณา สีสงค์  N/A10
137 B6202323 นางสาวโสรญา พละสาร  N/A10
138 B6202330 นางสาวหัตยา ชัยหานิตย์  N/A10
139 B6202361 นายคำภีร์ อินนอก  N/A10
140 B6202378 นางสาวศิลามณี สกิจขวา  N/A10
141 B6202385 นางสาวพัชชา ศรีสุวอ  N/A10
142 B6202392 นายณัฐกร ไชยแสง  N/A10
143 B6202415 นายอนุสิษฐ์ น้อยวัน  N/A10
144 B6202422 นายพงษ์พิทักษ์ หมื่นแก้ว  N/A10
145 B6202439 นายณัฐภัทร สุทธิพงษ์  N/A10
146 B6202484 นางสาวกัญญาพร ผ่านชมภู  N/A10
147 B6202521 นายอุกฤษฏ์ สิมลี  N/A10
148 B6202538 นายกิตติภัค มีเพียร  N/A10
149 B6202545 นางสาวพิมพ์รดา สิงคลีบับภา  N/A10
150 B6202552 นางสาววรนุช คงสมพจน์  N/A10
151 B6202569 นายชฎาธาร ทุมสวัสดิ์  N/A10
152 B6202583 นายศตวรรษ แสงรุ่ง  N/A10
153 B6202606 นางสาวปั้นหยา โพธิ์สมบูรณ์  N/A10
154 B6202613 นายวิชัย ขอนยาง  N/A10
155 B6202637 นายนันทพงศ์ แสงงาม  N/A10
156 B6202644 นายกิตติคุณ ผางโคกสูง  N/A10
157 B6202651 นายสุขสันต์ สิทธิพรมมา  N/A10
158 B6202668 นางสาวนันทิดา บรรณศรี  N/A10
159 B6202675 นายณัชพล กาบทุม  N/A10
160 B6202682 นายภูริณัฐ นภวงศ์ ณ อยุธยา  N/A10
161 B6202699 นางสาวนรารัตน์ นุริศักดิ์  N/A10
162 B6202705 นางสาวกานต์ทิตา แก่นคำ  N/A10
163 B6202729 นางสาวอภิญญา รักความซื่อ  N/A10
164 B6202736 นายศิวกร พรมเกตุ  N/A10
165 B6202743 นางสาวนฤดี อรุณโน  N/A10
166 B6202750 นายจักรวัฒน์ รัตนะอุดม  N/A10
167 B6202774 นางสาวชุติมา จันทะคัด  N/A10
168 B6202798 นางสาวอุบลวรรณ มาขุมเหล็ก  N/A10
169 B6202828 นายมหพันธุ์ พิมรินทร์  N/A10
170 B6202835 นางสาวสุจิวรรณ ราชคำ  N/A10
171 B6202842 นางสาวมัณฑนา ประเสริฐหล้า  N/A10
172 B6202866 นางสาวอภิชญา พิมพ์พันธ์  N/A10
173 B6202873 นายจีรวัฒน์ โพธ์ภา  N/A10
174 B6202880 นางสาวปัทมพร สิงห์สาย  N/A10
175 B6202897 นายธนวัฒน์ เหล่านคร  N/A10
176 B6202903 นายอธิป วงศ์พาณิชยกุล  N/A10
177 B6202910 นายณรงค์ศักดิ์ เสนจันตะ  N/A10
178 B6202934 นายเกียรติภูมิ มะสุใส  N/A10
179 B6202941 นายอาทิตย์ วงษาพัด  N/A10
180 B6202958 นางสาวณัฐชฎา ใจดี  N/A10
181 B6202965 นางสาวศุภาพิชญ์ จำรูญประดิษฐ์กุล  N/A10
182 B6202996 นางสาวฉัตรสุดา สร้อยเงิน  N/A10
183 B6203009 นางสาวณัฐชยา ทรัพย์สิน  N/A10
184 B6203016 นายธนวิชญ์ สุขแก้ว  N/A10
185 B6203023 นายรัชชานนท์ กัลยา  N/A10
186 B6203030 นายจารุกิตติ์ จันทร์ตระกูล  N/A10
187 B6203061 นางสาวกัญญารัตน์ แซ่ย่าง  N/A10
188 B6203078 นายธนพล จิตจักร  N/A10
189 B6203092 นางสาวพรประภา รักปรางค์  N/A10
190 B6203115 นางสาวภูสุดา คำพล  N/A10
191 B6203146 นายณพัฒน์ศักย์ ปิยะวงศ์วัฒนา  N/A10
192 B6203153 นายจิตรภาณุ บุญหนุน  N/A10
193 B6203160 นายธนา เฟื่องฟู  N/A10
194 B6203177 นายอัครพล เลิศวิชญกมล  N/A10
195 B6203184 นายกฤตพร คมขำ  N/A10
196 B6203191 นายวัชรพล ศรีสวน  N/A10
197 B6203214 นางสาวศศิพิมพ์ สุโพธิ์  N/A10
198 B6203238 นายสุทธิพงษ์ อุใจยา  N/A10
199 B6203245 นายวิชัย เสนเดช  N/A10
200 B6203276 นายคเนศวร จันทร์แสงกุล  N/A10
201 B6203283 นางสาวธัญญาภรณ์ หนูริง  N/A10
202 B6203290 นางสาวนันฐิกา พัฒน์ลำภู  N/A10
203 B6203306 นายเกรียงไกร บุญเชนทร์  N/A10
204 B6203313 นางสาวพัชรพร โส๊ะหน่าย  N/A10
205 B6203320 นางสาวกรรณิการ์ ศรีวงษา  N/A10
206 B6203337 นางสาวจิรชยา ขุนปราบ  N/A10
207 B6203344 นายนิซุลฟักกอร์ ดะมิง  N/A10
208 B6203351 นายธีรภัทร์ แสงทอง  N/A10
209 B6203375 นายธนวัฒน์ ทองคุปต์  N/A10
210 B6203382 นางสาวแก้วใจ แสนแก้ว  N/A10
211 B6203399 นายศิระโยธิน จันละบุตร  N/A10
212 B6203450 นายซัยนัลอารีฟีน มูหะมะสาเล็ม  N/A10
213 B6208653 นายอชิตะ วิยะนัด  N/A10
214 B6208660 นายถิรวุฒิ สะอาด  N/A10
215 B6208677 นางสาวกัลยาวรรณ เพชรดี  N/A10
216 B6208691 นางสาวอารีรัตน์ สีนิล  N/A10
217 B6208714 นายจักรกฤษณ์ นวลแก้ว  N/A10
218 B6208721 นายตะลันต์ นามวงศ์กา  N/A10
219 B6208769 นายวรวิท บัวเคน  N/A10
220 B6208776 นางสาวกัณฐิกานต์ วารสุข  N/A10
221 B6208806 นางสาวดลลชา อินโพนทัน  N/A10
222 B6208929 นางสาวกุลจิรา เร้าเรืองวัฒนากุล  N/A10
223 B6208950 นายภูริวัฒน์ สภูยศ  N/A10
224 B6208967 นายศรัณย์ แสงหัวช้าง  N/A10
225 B6208981 นางสาววิจิตรา สายสุข  N/A10
226 B6208998 นางสาวทิวาวรรณ์ ลาโพสิน  N/A10
227 B6209001 นางสาววัชราภรณ์ จ้อยจีด  N/A10
228 B6209018 นายชาญวิทย์ สุระถิตย์  N/A10
229 B6209025 นางสาวกาญจนา สุขคง  N/A10
230 B6209049 นายเอกลักษณ์ ประโพเทติ  N/A10
231 B6209056 นายพสิษฐ์ พลมณี  N/A10
232 B6209094 นายวัชรพงษ์ อัปมะโห  N/A10
233 B6209124 นายภคพล ศรีภักดี  N/A10
234 B6209131 นายสรสิทธิ์ วิเศษนคร  N/A10
235 B6209155 นางสาวอรอนงค์ วังกิ่ง  N/A10
236 B6209193 นายภัทรดล แสงกุล  N/A10
237 B6209209 นายสรรชัย พิทยาวิวัฒน์กุล  N/A10
238 B6209216 นายธีรศักดิ์ เยสูงเนิน  N/A10
239 B6209223 นายภตวรรธ สารรัตน์  N/A10
240 B6209261 นางสาวศิริวรรณ ประธาน  N/A10
241 B6209339 นายพงศธร นครวงศ์  N/A10
242 B6209346 นายสุรพล สุดดี  N/A10
243 B6209353 นายพงศพัศ อารยะจันทรจิตร์  N/A10
244 B6209506 นายนิติพงษ์ พวนดี  N/A10
245 B6209513 นางสาวชนกนันท์ สธารัตน์  N/A10
246 B6209520 นางสาวณัฐชยา โทจำปา  N/A10
247 B6209568 นายสหรัฐ จันทรินทร์  N/A10
248 B6209896 นางสาวนิชากร ดงใจ  N/A10
249 B6209902 นางสาวสุภลักษณ์ คำดี  N/A10
250 B6209940 นางสาวเบญจวรรณ จันทร์ทิพย์  N/A10
251 B6209964 นางสาวสุปวีณ์ สมพาร  N/A10
252 B6209971 นายปิฏิพงษ์ กมลสาร  N/A10
253 B6209988 นางสาววรนุช ภูมิโคกรักษ์  N/A10
254 B6209995 นายเกียรติศักดิ์ งวงช้าง  N/A10
255 B6210007 นายศุธวัฒน์ สุวอ  N/A10
256 B6210021 นางสาวณัฏฐณิชา บุญภา  N/A10
257 B6210038 นางสาวปริยกร ค้ำชู  N/A10
258 B6210052 นางสาวเปรมฤดี วงศ์ใหญ่  N/A10
259 B6210069 นายสหัสวรรษ หวลศรีไทย  N/A10
260 B6210212 นายพัฒนศักดิ์ น้อยมะโน  N/A10
261 B6210229 นายนันทิพัฒน์ ศรีตะชัย  N/A10
262 B6210236 นางสาวเอกปวีร์ อุ่นภักดิ์  CPE10
263 B6210250 นายอคิรภัทร จักรแก้ว  N/A10
264 B6210267 นายปณิธิ จรรยาศิริ  N/A10
265 B6210274 นายธีทัต พงศ์ปภาดา  N/A10
266 B6210281 นางสาวกฤติยาภรณ์ แก้วดี  N/A10
267 B6210304 นายสิรวิชญ์ นิธิปกรณ์กุล  N/A10
268 B6210311 นางสาวสุนิตา วิชาชาติ  ChemE10
269 B6210328 นางสาวอาทิตยา เขื่อนคำ  N/A10
270 B6210366 นางสาวพีรดา พิศงาม  N/A10
271 B6210373 นางสาวณพิชญา คนชุม  N/A10
272 B6210380 นางสาวภัณฑิรา ภูสระ  N/A10
273 B6210397 นายวิทยา ถนอมศิลป์  N/A10
274 B6210403 นายมนัสวี พบบุญ  N/A10
275 B6210496 นางสาวจิดาภา ยุทธนาปกรณ์  Manufacturing Automation and Robotics Engineering10
276 B6210519 นางสาวกมลชนก พรมจันทร์  Transportation And Logistics Engineering10
277 B6210526 นายกันตพิชญ์ แพงดี  CPE10
278 B6210533 นางสาวรินรดา วัฒนชนสรณ์  CPE10
279 B6210540 นายชินาธิป ชนะราวี  CPE10
280 B6210557 นางสาวนิตยา สุภาพ  CPE10
281 B6210564 นายภัทรพงษ์ พิมหอม  CPE10
282 B6210571 นายอภิสิทธิ์ สะโมรส  CPE10
283 B6210588 นายวัชรพล ชารีราษฎร์  CPE10
284 B6210595 นางสาวสุทราวดี เพ็งโคตร  ChemE10
285 B6210601 นางสาวณัฐนันท์ รักอาชา  ChemE10
286 B6221775 นางสาวชโลทร แสนทวีสุข  N/A10
287 B6237752 นายณัฐกานต์ วงศ์คุณธร  N/A10
288 B6237783 นางสาววนิดา อันทินทา  N/A10
289 B6237790 นางสาวมณีรัตน์ เกื้อทอง  N/A10
290 B6237936 นายกรปวีณ์ กุลโชติ  N/A10
291 B6237950 นางสาววีรัชยานันท์ โพธิ์สองชั้น  N/A10
292 B6238179 นางสาวกรองกาญจน์ ชัยกิตติพร  N/A10
293 B6238209 นายชนชนม์ สามิบัติ  N/A10
294 B6238261 นายชนาธิป สุวรรณศรี  N/A10
295 B6238292 นางสาวนิรชา ลาสี  N/A10
296 B6238339 นายเขมชาติ ลิ่มสกุล  N/A10
297 B6238346 นายศุภกิตติ์ ผลาพิบูลย์  N/A10
298 B6238360 นายธนภัทร ศรีหาปัญญา  N/A10
299 B6238384 นางสาวโสรยา เกียรติอุทัยวงศ์  N/A10
300 B6238391 นายรวิชญ์ เสาวโรรังสฤษฎ์  N/A10
301 B6238421 นายอภิชาติ สว่างศรี  N/A10
302 B6238452 นายขจรยศ เจริญวงค์  N/A10
303 B6238469 นายอนุตร หรั่งกรุ่น  N/A10
304 B6238520 นางสาวกาญจนาพร อินขันตรี  N/A10
305 B6238551 นายธวัชชัย โยปัดทุม  N/A10
306 B6238568 นางสาวลักขณา สารโท  N/A10
307 B6238582 นายวิทศณุ ชาวไทย  N/A10
308 B6238667 นายณัฐดนัย ประเสริฐสังข์  N/A10
309 B6238698 นางสาวทัณธิกา เพียนอก  N/A10
310 B6238759 นางสาวชุติมณฑน์ นามสีฐาน  N/A60
311 B6238803 นายภคชน บุญช่วย  N/A10
312 B6238841 นายฟุรกอน มะมิง  N/A10
สถานภาพ :   10 = กำลังศึกษา  11 = รักษาสภาพการเป็นนักศึกษา  12 = ลาพักการศึกษา  13 = ให้พักการศึกษา  14 = คืนสภาพการเป็นนักศึกษา  40 = สำเร็จการศึกษา  41 = ได้รับเกียรติบัตร  60 = ลาออก  70 = ให้ออกเนื่องจากผลการเรียน  71 = ให้ออกเนื่องจากไม่ชำระเงิน  72 = ให้ออกเนื่องจากไม่มาลงทะเบียน  73 = ให้ออกเนื่องจากครบระยะเวลาศึกษา  74 = ให้ออกเนื่องจากวินัย  75 = ให้ออกเนื่องจากขาดคุณสมบัติ  76 = ให้ออกเพราะมหาวิทยาลัยสั่งลงโทษ  80 = สิ้นสุดสถานภาพนักศึกษา  81 = ได้รับสัมฤทธิบัตร  89 = เสียชีวิต  90 = ไม่มาขึ้นทะเบียนนักศึกษา  91 = รอขึ้นทะเบียนนักศึกษา  92 = เลื่อนขึ้นทะเบียนนักศึกษา  93 = สละสิทธิ์เข้าศึกษา  94 = ไม่ประสงค์เข้าศึกษา
   
      
    - การแสดงผลที่เหมาะสมแนะนำให้ใช้ browser เป็น Internet Explorer Version 5.0 ขึ้นไป
      และขนาดความกว้างหน้าจอ (Screen Area) เป็น 1024x768 pixels
        contact : ศูนย์บริการการศึกษา อาคารเรียนรวม 2 ทุกวันทำการ เวลา 8.30-16.30 น.