ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B5980512 | นายชนพิพัฒน์ สารา | | SPORTS SCIENCE |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
2 | B5750672 | นางสาวนภัสวรรณ ผดุงชีพ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
3 | B5752393 | นายธนภัทร ศรีลาวงศ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
4 | B5754274 | นางสาวจันทิรา รัตนปรีดาพันธุ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
5 | B5850877 | นางสาววริษฐา เผ่าพันธ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
6 | B5851782 | นางสาวธิดาพร พรมวงศ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
7 | B5851928 | นางสาวรัตติญา วุฒิธนูทอง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
8 | B5927920 | นายชนกพงษ์ เจนพนัส | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
9 | B5950102 | นางสาวกนกวรรณ ชมภูทิพย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
10 | B5950119 | นางสาวกมลชนก เงินอยู่ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
11 | B5950126 | นางสาวกมลศรี บุญอุ้ม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
12 | B5950133 | นางสาวอรัญญา สายบุตร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
13 | B5950140 | นางสาวปริณดา คงยิ่งหาญ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
14 | B5950225 | นางสาวสรีนัทธร บำเพ็ญเพียรธรรม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
15 | B5950577 | นางสาวพชรภรณ์ ราภานิกร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
16 | B5950676 | นางสาวจุฑาภรณ์ ศิริขันแสง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
17 | B5950935 | นายภาสุ เสมสวัสดิ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
18 | B5951376 | นางสาวสุกัญญา อินทร์ไธสง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
19 | B5951567 | นางสาวณัณภักดิ์วรา กีรติธนธรณ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
20 | B5951635 | นางสาวเสาวลักษณ์ ดำนิล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
21 | B5951659 | นางสาวณัฐวดี แสงเมือง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
22 | B5951734 | นางสาวสริญญา พรมอุ่น | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
23 | B5952427 | นายณชนก เหนียงกระโทก | | FOOD TECHNOLOGY |
24 | B5952496 | นางสาวภัศรา พึ่งพงษ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
25 | B5952571 | นางสาวนุชศรา แทนสีทา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
26 | B5952595 | นางสาวรัชนีกร กาฬภักดี | | FOOD TECHNOLOGY |
27 | B5952670 | นางสาวกมลชนก พลรัตน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
28 | B5952939 | นางสาวสุพิชญา ราตรีสุข | | FOOD TECHNOLOGY |
29 | B5953080 | นางสาวอรอนงค์ ทุนนาม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
30 | B5953134 | นายธีรพงษ์ รัตนาธิวัด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
31 | B5953417 | นางสาวจิราวรรณ พิพิธพัฒนากุล | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
32 | B6052782 | นางสาวพรพิลาส เสนานอก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
33 | B6123628 | นายปิยังกูร เจือกโว้น | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
34 | B6123635 | นางสาวจุฑามณี ถือความสัตย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
35 | B6123680 | นายศตวรรษ เตชะทัต | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
36 | B6123734 | นางสาวฐิติกาญจน์ บัวคำ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
37 | B6123741 | นางสาวณัฐยา เขาโคกกรวด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
38 | B6123765 | นางสาวรุ่งกาญดา แต้มพุดซา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
39 | B6123802 | นางสาวรัตนาภรณ์ เติมขุนทด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
40 | B6123901 | นายชินพัฒน์ ทวีกุล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
41 | B6124038 | นางสาววริสรา ตราเงิน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
42 | B6124144 | นายพงษ์อนันต์ ทัพฤาไชย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
43 | B6124151 | นายมูฮำหมัด อุมา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
44 | B6124182 | นางสาวอภิสรา เสริมชื่อ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
45 | B6124199 | นายสหรัฐ เพียจันทร์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
46 | B6124236 | นายณัฐพล ธรรมรักษ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
47 | B6124335 | นายกิตติพงศ์ พงษ์ศิริ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
48 | B6124366 | นางสาวสุดารัตน์ พิมพ์ครบุรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
49 | B6125073 | นายภูเขา ลีอนันต์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
50 | B6133450 | นายกรกช ระดาไสย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
51 | B6133481 | นายศุภกรชัย พรมนิวาส | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
52 | B5609482 | นายอลงกรณ์ บุญภา | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
53 | B5653850 | นางสาวฤทัยพักตร์ อมรเมธากุล | | PE |
54 | B5709878 | นายคณิสร พุทธา | | Environmental Engineering |
55 | B5716135 | นายจักรกริช สายธนู | | CPE |
56 | B5716746 | นางสาวณัชชา นามเคน | | CME |
57 | B5717767 | นางสาวนัฎฐา แสงสุริยา | | CE |
58 | B5720149 | นายฉัตรชัย ภารตุ้มเหลา | | EE |
59 | B5721948 | นางสาวจุฑาทิพย์ วิชิตพันธ์ | | Mechatronics Engineering |
60 | B5800940 | นางสาวณัฏฐนันท์ ชนะชัยปรียา | | Metallurgical Engineering |
61 | B5801381 | นายเจษฎา ถุงเงิน | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
62 | B5802135 | นายเนติธร พิทยาภรณ์ | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
63 | B5802166 | นางสาวจุฑามาศ กระจ่างโพธิ์ | | Electronic Engineering |
64 | B5802531 | นางสาวกรรณิการ์ สิงจานุสงค์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
65 | B5803910 | นายภาคภูมิ สู่แสนสุข | | MAE |
66 | B5804320 | นายปิติวัฒน์ แดงบุบผา | | ChemE |
67 | B5804337 | นายอนิรุทธิ์ ชลศาลาสินธุ์ | | Transportation Engineering And Logistics |
68 | B5805624 | นายนัธทวัฒน์ สุอมรา | | CME |
69 | B5806973 | นายเอกวิทย์ อักษรก้านตง | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
70 | B5807734 | นางสาวณัฐชา สายศรีบัณฑิต | | CPE |
71 | B5807840 | นายกิตติศักดิ์ สุขอินทร์ | | MAE |
72 | B5809264 | นายปภังกร แก้วสุติน | | Electronic Engineering |
73 | B5810628 | นางสาวเบญจมาส ไชยสาคร | | CPE |
74 | B5811090 | นายอภิสิทธิ์ คงเจริญ | | Agricultural and Food Engineering |
75 | B5811335 | นางสาวธัญญา จิ๋วเดช | | TOOL ENGINEERING |
76 | B5811977 | นางสาวนุชรินทร์ สายยนต์ | | Metallurgical Engineering |
77 | B5812509 | นายดลยฤทธิ์ ซาเกิม | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
78 | B5813902 | นางสาวธัญกร จำคำ | | Agricultural and Food Engineering |
79 | B5817009 | นางสาวณัฎฐนิชา สอนสุภาพ | | PE |
80 | B5817337 | นายศิรวิทย์ ดวงเงิน | | EE |
81 | B5817412 | นายพงศ์ภัค รักศิลป์ | | EE |
82 | B5817566 | นายธชรัฐ หงสารกุล | | EE |
83 | B5817634 | นางสาวพิไลพร หน่อจันทร์ | | EE |
84 | B5817726 | นางสาวฐิติรัตน์ บุญถือ | | EE |
85 | B5817856 | นายปฐมพร เครือเพชร | | EE |
86 | B5817948 | นายจตุรพร บุดดา | | EE |
87 | B5818082 | นายภาณุพงศ์ นาคสมบูรณ์ | | EE |
88 | B5818105 | นายสิรภพ ภารพันธ์ | | EE |
89 | B5818891 | นายอภิรักษ์ เตยสุวรรณ | | Metallurgical Engineering |
90 | B5818945 | นางสาวปิยะธิดา แก้วยงกฏ | | Metallurgical Engineering |
91 | B5819614 | นายณัฐ สุวรรณเนกข์ | | Electronic Engineering |
92 | B5821259 | นายธนพล จันทร์อ้น | | Automotive Engineering |
93 | B5821761 | นางสาววัชราภรณ์ ชอบรัก | | Environmental Engineering |
94 | B5822928 | นางสาวอมรรัตน์ เทียบแสน | | Agricultural and Food Engineering |
95 | B5827084 | นายธีรยุทธ ภาแกดำ | | Mechatronics Engineering |
96 | B5827312 | นายชวพล สืบชมภู | | MAE |
97 | B5900145 | นางสาวชนิษฐา จงวัฒนารักษ์ | | CME |
98 | B5900183 | นายพงศ์เทพ แสงสุวรรณ์ | | Metallurgical Engineering |
99 | B5900268 | นางสาวอทิตยา ตรีครุฑพันธุ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
100 | B5900381 | นางสาวขวัญฤทัย ทำสวย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
101 | B5900466 | นางสาวอัญชลี โพธิ์ชัย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
102 | B5900596 | นางสาวจรรยวรรธน์ สีมา | | EE |
103 | B5900886 | นายกิตติ การรัมย์ | | Environmental Engineering |
104 | B5900916 | นางสาวอรณิช จำเนียรแพทย์ | | Electronic Engineering |
105 | B5901159 | นางสาวปภาพร มั่นสกุล | | Agricultural and Food Engineering |
106 | B5901180 | นางสาวชลิตา จำปาใด | | ChemE |
107 | B5901241 | นางสาวสุชานาถ ก่อกุล | | Environmental Engineering |
108 | B5901562 | นายสหพนธ์ พิลาราช | | Metallurgical Engineering |
109 | B5901739 | นายชูศักดิ์ ขอชมกลาง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
110 | B5901838 | นายประเสริฐ คุณฟอง | | Environmental Engineering |
111 | B5901968 | นางสาวพรธิภา นะวะสิมมา | | Metallurgical Engineering |
112 | B5902026 | นางสาวณัชชา แสนคำ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
113 | B5902132 | นายนรภัทร ถาจอหอ | | EE |
114 | B5902187 | นายอิสระ ออมกระโทก | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
115 | B5902347 | นายอมรเทพ แสนสุวรรณ | | Automotive Engineering |
116 | B5902576 | นายลัทธวัฒน์ เรืองประเสริฐ | | Agricultural and Food Engineering |
117 | B5902743 | นางสาวกมลวรรณ์ พิพัฒน์ | | EE |
118 | B5902880 | นางสาวปาริชาติ วงค์พิพัฒศิลป์ | | Agricultural and Food Engineering |
119 | B5902934 | นายกิตติพศ ฉิมจารย์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
120 | B5903238 | นายธารภัทร แก้วเกิดมี | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
121 | B5903351 | นางสาวชุติมา เฮียงบุญ | | Metallurgical Engineering |
122 | B5903412 | นางสาวอนุธิดา จันทร์สมุทร | | CME |
123 | B5903481 | นางสาวนฤมล ถีสูงเนิน | | TCE |
124 | B5903559 | นายพงศ์อนันต์ พิลาล้ำ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
125 | B5903627 | นายนราธิป ใจมั่น | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
126 | B5903870 | นางสาวกานดา เกตุชรา | | Geological Engineering |
127 | B5903948 | นายภาณุวัฒน์ นาโสก | | ME |
128 | B5904129 | นายถิรวัฒน์ สมใจ | | Agricultural and Food Engineering |
129 | B5904440 | นางสาวอทิตยา บุญชิด | | Geological Engineering |
130 | B5904488 | นายพรเทพ ด้วงมา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
131 | B5905164 | นางสาวชุลีพร สิระปาณิชาติ | | EE |
132 | B5905362 | นายอดิสรณ์ คล้ายนุช | | Geological Engineering |
133 | B5905478 | นายธนาณัติ พานิช | | Environmental Engineering |
134 | B5905485 | นายนครินทร์ ผาจันดา | | ChemE |
135 | B5905652 | นายวิชญ์ภูมิ โรจนเกษตรชัย | | Agricultural and Food Engineering |
136 | B5905720 | นายฤทธิพงษ์ เอี่ยมอุไร | | EE |
137 | B5905812 | นายภูมิ สุวรรณพันธ์ | | CE |
138 | B5905829 | นางสาวศวิตา ศรีนวล | | Environmental Engineering |
139 | B5905959 | นางสาววรางคณา การพาณิชย์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
140 | B5906017 | นายปวริศร์ วจนะศิริ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
141 | B5906437 | นางสาวสุพรรษา ทวินันท์ | | TCE |
142 | B5906536 | นายรักเกียรติ สังข์ทอง | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
143 | B5906765 | นางสาวประภารัตน์ บุตรโคตร | | Automotive Engineering |
144 | B5906796 | นางสาวทัศนีย์ สิทธิธรรม | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
145 | B5906857 | นายเที่ยงธรรม ฉวีนวล | | Geological Engineering |
146 | B5906901 | นางสาวแพรวพราว สมน้อย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
147 | B5907045 | นายอัครชัย ย่อดี | | Metallurgical Engineering |
148 | B5907151 | นางสาวณัฏฐ์นรี จันทนะ | | Metallurgical Engineering |
149 | B5907236 | นางสาวลลิตา กะการดี | | CME |
150 | B5907397 | นายวรเมธ เมฆสุวรรณ | | CPE |
151 | B5907571 | นายนัฐพงษ์ ขวัญเริงใจ | | Electronic Engineering |
152 | B5907663 | นางสาวศิริญาพร แยบดี | | Agricultural and Food Engineering |
153 | B5907694 | นางสาวศิริลักษณ์ ทองอุไร | | Electronic Engineering |
154 | B5908011 | นางสาวกิตติวรา หอยสังข์ | | EE |
155 | B5908356 | นายชุติพนธ์ ตันสกุล | | Geological Engineering |
156 | B5908769 | นายกิระตา ปะกิลาภัง | | Geological Engineering |
157 | B5908905 | นางสาวอารีรัตน์ ช่อผกา | | CME |
158 | B5909025 | นางสาวธนภรณ์ สุนทะวงค์ | | Electronic Engineering |
159 | B5909049 | นางสาวชุติมา วรรณวิเศษ | | CME |
160 | B5909070 | นายมานพ ตันสกุล | | Metallurgical Engineering |
161 | B5909230 | นางสาววิภารัตน์ ทองคำบุตร | | Environmental Engineering |
162 | B5909247 | นางสาวธันยมัย มาแดง | | ChemE |
163 | B5909414 | นางสาวเพ็ญพิชชา เนตรทิพย์ | | CME |
164 | B5909469 | นายณัฐศักดิ์ สินธุบัว | | ME |
165 | B5909599 | นายทศพร ภูชมศรี | | Environmental Engineering |
166 | B5909766 | นายอัษฎาวุฒิ อุดใจ | | CME |
167 | B5909957 | นางสาวชามาวีร์ สังคนานนท์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
168 | B5909988 | นางสาวรุ่งฟ้า สิมศิริวัฒน์ | | TCE |
169 | B5909995 | นายณัฐพงษ์ ภูจักแก้ว | | Electronic Engineering |
170 | B5910076 | นางสาวมนสิชา โพธิ์สูง | | CME |
171 | B5910106 | นางสาวรวิภา ตาดทอง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
172 | B5910229 | นางสาวณัฐยา ยานเจริญ | | CME |
173 | B5910373 | นายจักรรินทร์ คำตื้อ | | Geological Engineering |
174 | B5910533 | นางสาวฐาปนี ลับดีพะเนา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
175 | B5910588 | นางสาวจิรวดี สนธิเณร | | CME |
176 | B5910687 | นายกริชเพชร ดีเพิ่ม | | Environmental Engineering |
177 | B5910915 | นางสาวเยาวพร ภู่ระหงษ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
178 | B5911035 | นายก้องณธีร์ สืบสุนทร | | ME |
179 | B5911103 | นายณัฐนนท์ สาบัว | | Automotive Engineering |
180 | B5911202 | นางสาวธัญกรณ์ ฉ่ำปุ๊ก | | EE |
181 | B5911660 | นายธวัชชัย จวงตะขบ | | PE |
182 | B5911745 | นายเกียรติศักดิ์ สอนสิทธิ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
183 | B5911844 | นายกฤตินันท์ จันลาวงศ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
184 | B5911899 | นายศุภธนา พรมลี | | TCE |
185 | B5911912 | นายวงศธร เศวตกุญชร | | ME |
186 | B5912124 | นางสาวจิณห์วรา ชูกลาง | | Environmental Engineering |
187 | B5912216 | นายณัฐพล สุนินทบูรณ์ | | CPE |
188 | B5912520 | นางสาวสุภาพร แก้วพิมาย | | EE |
189 | B5912582 | นางสาวพลอยไพลิน รุประมาณ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
190 | B5912612 | นางสาวประภัสสร คำนึง | | CME |
191 | B5912674 | นางสาวกฤติมุข กฤษแก้ว | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
192 | B5912858 | นายพงศธร นะคะจัด | | TCE |
193 | B5912926 | นางสาวพราวแพรว ไตรเมืองปัก | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
194 | B5912933 | นางสาววรรณนิสา แสนกล้า | | EE |
195 | B5913107 | นางสาวอาภาภรณ์ เทียมโคกกรวด | | Environmental Engineering |
196 | B5913343 | นายกัณหา มากมูล | | TCE |
197 | B5913374 | นายสังวาร พิลาวัลย์ | | TCE |
198 | B5913640 | นายณัฐวุฒิ ขุนสูงเนิน | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
199 | B5913794 | นางสาวอัญชนา บุญสาลี | | Geological Engineering |
200 | B5913961 | นางสาวนิศากร ละออเอี่ยม | | Environmental Engineering |
201 | B5914029 | นายรุ่งโรจน์ ทองใย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
202 | B5914159 | นางสาวพรทิพย์ โพธิ์ทอง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
203 | B5914173 | นายศุภวิชญ์ เหลืองจารุ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
204 | B5914265 | นายภาคภูมิ มุ่งสมัคร | | Agricultural and Food Engineering |
205 | B5914562 | นายทัศนเทพ จะโรรัมย์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
206 | B5914937 | นางสาวสุภิตา ดียิ่ง | | Geological Engineering |
207 | B5915033 | นายอรรถพล จันบัวลา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
208 | B5915101 | นายวัฒนะ เพ็งศรี | | CPE |
209 | B5915132 | นางสาวจรรยา จุฬา | | Metallurgical Engineering |
210 | B5915163 | นายภักดี พรหมกสิกร | | TCE |
211 | B5915385 | นางสาวรัตติยากร แจ้งสูงเนิน | | CME |
212 | B5915477 | นายประวีร์ ยุทธวีระวงศ์ | | CPE |
213 | B5915507 | นายณรัท ปักษา | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
214 | B5915583 | นายธนาธิป ปาละพันธุ์ | | EE |
215 | B5915873 | นางสาวกรวรรณ อินทะ | | CME |
216 | B5915941 | นายอาริฟ เจ๊ะเเต | | Geological Engineering |
217 | B5915972 | นายชากีรีน บากา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
218 | B5915989 | นายสมพร อิ่มชื่น | | CPE |
219 | B5916009 | นายสิทธิชัย สิงห์ลอ | | Metallurgical Engineering |
220 | B5916191 | นางสาวสุรีย์พร เดชกุล | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
221 | B5916368 | นายเมฆินทร์ เเสนน่าน | | TCE |
222 | B5916597 | นายชลิต พลดงนอก | | Geological Engineering |
223 | B5916689 | นายสุวิจักษณ์ ทองอินทร์ | | Agricultural and Food Engineering |
224 | B5916931 | นางสาวสุดารัตน์ ศรียงยศ | | Environmental Engineering |
225 | B5917129 | นายพนมกร เอมโอฐ | | CME |
226 | B5917280 | นายเมธัส จิตร์คง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
227 | B5917655 | นายปริญญา โฮ๊ะดี | | ME |
228 | B5917723 | นายภพกร คชคีรีมาศ | | ME |
229 | B5918041 | นางสาวพาณิภัค สายเส็ง | | CME |
230 | B5918867 | นายรัฐพงศ์ สินธุพันธ์ | | EE |
231 | B5919291 | นายณัฐการ สายศักดา | | Metallurgical Engineering |
232 | B5919314 | นางสาวสิริพร งามศิริ | | Metallurgical Engineering |
233 | B5919710 | นายสรอรรถ ถิ่นก้อง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
234 | B5919895 | นางสาวอรพรรณ กิตติจิรัฐิติกาล | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
235 | B5920112 | นายอภิภู ปานเจริญ | | CE |
236 | B5920532 | นางสาวปัทมา วรรณทอง | | Transportation Engineering And Logistics |
237 | B5920556 | นายนที ฉิมโห้ | | ME |
238 | B5920877 | นางสาวจิราพร เหลื่อมนอก | | Geological Engineering |
239 | B5921010 | นางสาวรุจา เหมพลชม | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
240 | B5921249 | นายภัคธีมา สุดกลาง | | Environmental Engineering |
241 | B5921676 | นางสาวนูรอีลา ปูเตะ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
242 | B5921881 | นายรุ่งทิวา สายเเวว | | TCE |
243 | B5922000 | นายอภิวัฒน์ อินทร์ชู | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
244 | B5922147 | นางสาวนันทิชา บริสุทธิ์ | | Geological Engineering |
245 | B5922192 | นายพรชัย สวัสดิ์นะที | | CE |
246 | B5922291 | นายณัฐวุฒิ ทองพลู | | EE |
247 | B5922437 | นายพงศกร เอมโอช | | CPE |
248 | B5922451 | นายภูมิภาส เจริญรัมย์ | | Agricultural and Food Engineering |
249 | B5922604 | นางสาวจรินยา ถ้ำกลาง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
250 | B5923250 | นายวิสุทธิพงษ์ ซื่อชญาณ์ภักษ์ | | EE |
251 | B5923601 | นายศิลา กล้ามกระโทก | | Mechatronics Engineering |
252 | B5923656 | นายณัฐพงศ์ ยุทไธสง | | Mechatronics Engineering |
253 | B5923670 | นายเจตนิพัทธ์ จันอ้น | | Mechatronics Engineering |
254 | B5923779 | นายณัฐพนธ์ คีบสูงเนิน | | Mechatronics Engineering |
255 | B5923823 | นายณัฐพล พู่อนันต์ | | Mechatronics Engineering |
256 | B5923953 | นางสาวอรุณี อิ่มลา | | Mechatronics Engineering |
257 | B5923991 | นายปรเมษฐ์ กาลอินทร์ | | Mechatronics Engineering |
258 | B5924110 | นางสาวสิรินยากรณ์ ใจศรี | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
259 | B5924158 | นางสาววาสิตา เพชรเลื่อน | | TCE |
260 | B5924318 | นายชัยเดช อังสุวรรณ | | TCE |
261 | B5924653 | นายณฐศร ทรัพย์ประเสริฐ | | Metallurgical Engineering |
262 | B5924691 | นายภควัฒน์ รัตนกระจ่าง | | EE |
263 | B5924752 | นางสาวเพ็ญศรี สุดดี | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
264 | B5925520 | นายวีรยุทธ สวัสดี | | Metallurgical Engineering |
265 | B5926626 | นายกษม พลายจันทร์ | | Mechatronics Engineering |
266 | B5926688 | นายก่อเกียรติ พสุรัตน์ | | Mechatronics Engineering |
267 | B5926794 | นางสาวเสาวนีย์ วิเศษพงษ์ | | Mechatronics Engineering |
268 | B5926800 | นางสาวฐิติมา หลุนบูชา | | Mechatronics Engineering |
269 | B5926855 | นายกุศล ประเสริฐกุล | | Mechatronics Engineering |
270 | B5926879 | นางสาวศุภรัตน์ บริสุทธิ์ | | Mechatronics Engineering |
271 | B5926909 | นายปราชญา ศิริโสดา | | Mechatronics Engineering |
272 | B5926961 | นายนัทธพงศ์ จันทราช | | Mechatronics Engineering |
273 | B5927685 | นายวิทยา ชมกลาง | | CME |
274 | B5927746 | นางสาวอฐิตญา ฐิตวาณิชย์ | | Agricultural and Food Engineering |
275 | B5928446 | นางสาวนิชา ทองอ้ม | | Mechatronics Engineering |
276 | B5928576 | นางสาวจิราภรณ์ ทองหล้า | | Mechatronics Engineering |
277 | B5928828 | นายพงศ์วิสิทธิ์ คงศักดิ์ตระกูล | | Mechatronics Engineering |
278 | B6001636 | นางสาวปิยาพร พรมสาเพ็ชร | | IE |
279 | B6002206 | นายวุฒิพล ตันหยง | | IE |
280 | B6002732 | นางสาวทักษิณา ธีรเดชาภพ | | IE |
281 | B6002763 | นายณธีพัฒน์ ดิลกศักดิ์โกสิน | | IE |
282 | B6003401 | นางสาวนพมาศ โงสันเทียะ | | ME |
283 | B6003586 | นางสาววราลักษณ์ มาตย์ภูธร | | Geological Engineering |
284 | B6004125 | นายชนากร มวลชัยภูมิ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
285 | B6004255 | นางสาวกรรณิการ์ จำปาสี | | Environmental Engineering |
286 | B6005122 | นายพิชญา สุขเกษม | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
287 | B6005931 | นายสุพล พลชิต | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
288 | B6006457 | นายศุภกร มีอยู่ | | ME |
289 | B6006594 | นางสาวอรวรรณ ชาลีอ่อน | | IE |
290 | B6006853 | นางสาวปิยะดา ทองกลอง | | IE |
291 | B6007164 | นางสาวจิรภา หลงคำรัตน์ | | IE |
292 | B6007683 | นายนัฐพงศ์ สุทัศน์ | | EE |
293 | B6007966 | นางสาววารี แขสระน้อย | | Environmental Engineering |
294 | B6008208 | นายพัชรพล ชื่นชอบ | | IE |
295 | B6009212 | นางสาวโศรยา ขุนเดช | | Geological Engineering |
296 | B6009786 | นางสาวธัญญานุช รัตนวงษ์ | | IE |
297 | B6010416 | นางสาวอทิตยา ศรสิทธิ์ | | ME |
298 | B6010690 | นางสาวนันท์นภัส อุดมโภชน์ | | Geological Engineering |
299 | B6010713 | นายคมสันต์ วงค์คำจันทร์ | | ChemE |
300 | B6010904 | นางสาวพรนภา แสงสวาท | | Geological Engineering |
301 | B6012410 | นางสาวทอฝัน พรมงาม | | IE |
302 | B6012977 | นางสาวจริยา รักษ์สิทธิ์ | | Environmental Engineering |
303 | B6013561 | นายปรมินทร์ ทองรัตน์ | | Geological Engineering |
304 | B6013851 | นายภาณุพงศ์ โอนทอง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
305 | B6014117 | นายพงศภัค ภาใบศรี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
306 | B6014995 | นายพีระพัฒน์ บาดขุนทด | | IE |
307 | B6018573 | นางสาวจิราพัชร พึ่งเกษม | | TCE |
308 | B6019921 | นางสาวณัญชนก สุขนอก | | IE |
309 | B6019945 | นางสาวราณี พิริยะวิไล | | IE |
310 | B6020132 | นางสาวพัชรีญา อุทาหรณ์ | | EE |
311 | B6021528 | นางสาวณัฐพร บุดดาวงศ์ | | TCE |
312 | B6022211 | นางสาวธัญมาศ วงวิราช | | ME |
313 | B6023164 | นางสาวพัชราภรณ์ ทานกระโทก | | Mechatronics Engineering |
314 | B6024819 | นางสาวปณิตา รัฐธนาภพ | | TCE |
315 | B6024840 | นายณรงค์ฤทธิ์ ดีโย | | Geological Engineering |
316 | B6024901 | นางสาวณัฎฐณิชา วรรณา | | Automotive Engineering |
317 | B6024970 | นายชัยนันท์ ปริสุทธิไพชยันต์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
318 | B6027278 | นางสาวใบตอง ต่อติด | | EE |
319 | B6028442 | นายอานุภาพ โยศรีคุณ | | Mechatronics Engineering |
320 | B6028718 | นางสาวประกายรุ้ง บุญศรี | | Mechatronics Engineering |
321 | B6102951 | นางสาวพรสิตา ก้อนคำ | | Environmental Engineering |
322 | B6103019 | นายมั่นคง กันธินาม | | Environmental Engineering |
323 | B6103064 | นางสาวอภิสรา การินไชย | | Environmental Engineering |
324 | B6108274 | นางสาวบุญสิตา นามมะนะ | | Environmental Engineering |
325 | B6108946 | นางสาวเกศกนก บุญเต็ม | | Environmental Engineering |
326 | B6113476 | นางสาวภัทราพร แลตรง | | Environmental Engineering |
327 | B6114510 | นางสาวชุณห์พิมาณ ศรีศักดิ์นอก | | Environmental Engineering |
328 | B6114749 | นางสาวชนากานต์ ศุภพันธุ์ | | Environmental Engineering |
329 | B6116385 | นางสาวนนธิฌา แสงวิจิตร | | Environmental Engineering |
330 | B6116804 | นางสาวศิริโสภา หล่มศักดิ์ | | Environmental Engineering |
331 | B6130817 | นางสาวพรนภา รักษาอิน | | Environmental Engineering |
332 | B6136291 | นางสาวกุลณัฐ ทับทิมทอง | | Environmental Engineering |
333 | B6137434 | นางสาวขวัญใจ ภูบุญศรี | | Agricultural and Food Engineering |
334 | B6137465 | นายภูภีม นนท์ช้าง | | Agricultural and Food Engineering |
335 | B6237165 | นางสาวสุดารัตน์ ศิขิรัมย์ | | CME |
336 | B6237172 | นายวิษณุกรณ์ พรหมทา | | CME |
สำนักวิชาศาสตร์และศิลป์ดิจิทัล |
337 | B5970995 | นางสาววารีนาถ วิริยะสัจจาสกุล | | INFORMATION SCIENCE |
338 | B6070090 | นางสาวณัฐชญาภรณ์ เหมแดง | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
339 | B6070601 | นายกฤษดา เจนประโคน | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |
340 | B6070670 | นางสาวรักษาพร หัดกล้า | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |