ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B6119492 | นางสาวณัฐถาวรีย์ ณัฐตระกูลเลิศ | | BIOLOGY |
2 | B6119522 | นางสาวภัทราพร ทอนศรี | | BIOLOGY |
3 | B6119591 | นายอานนท์ บุญทา | | BIOLOGY |
4 | B6119652 | นางสาวนวพร พรมมาแข้ | | BIOLOGY |
5 | B6119751 | นางสาวอรญา มาระวัง | | BIOLOGY |
6 | B6119935 | นางสาวจุฑามาศ สัณหรัติ | | BIOLOGY |
7 | B6120047 | นางสาวปิยนุช เอกอมร | | BIOLOGY |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
8 | B5950560 | นางสาวณัฐริกา จักรทองดี | | FOOD TECHNOLOGY |
9 | B5950577 | นางสาวพชรภรณ์ ราภานิกร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
10 | B5950645 | นางสาวมุกดาพร โกสินทร์ | | FOOD TECHNOLOGY |
11 | B5950683 | นางสาวเนริณีย์ ม่วงมุลตรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
12 | B5950706 | นางสาวกุลณัฐ บ่อคำเกิด | | FOOD TECHNOLOGY |
13 | B5950737 | นางสาวนราธร วงค์มะเริง | | FOOD TECHNOLOGY |
14 | B5950799 | นางสาววาฐิยา อาจศรี | | FOOD TECHNOLOGY |
15 | B5951253 | นางสาวมนรณี เจียมอนิวรรต | | FOOD TECHNOLOGY |
16 | B5951291 | นายอัฌชา เอื้อวงศ์วัฒนา | | FOOD TECHNOLOGY |
17 | B5951307 | นางสาวนภัสวรรณ ดีขุนทด | | FOOD TECHNOLOGY |
18 | B5952472 | นางสาวชลธิชา มูลโพธิ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
19 | B5952595 | นางสาวรัชนีกร กาฬภักดี | | FOOD TECHNOLOGY |
20 | B5952762 | นายนภนต์ กีรติเพียรเลิศ | | FOOD TECHNOLOGY |
21 | B5952922 | นายธงชัย อิ่มสันเทียะ | | FOOD TECHNOLOGY |
22 | B5953271 | นางสาวณารตา รัตนกุลพัชร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
23 | B6050993 | นางสาวกรรณิการ์ เทพจิตร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
24 | B6335588 | นางสาวณัฐชยาธรณ์ มาอ่อน | | FOOD TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
25 | B5617999 | นายศิวกร คุณวงศ์ | | CPE |
26 | B5717767 | นางสาวนัฎฐา แสงสุริยา | | CE |
27 | B5806447 | นายกฤษณะพงษ์ พรมที | | MAE |
28 | B5910038 | นางสาวชลทิพย์ ทิวาพุฒิงาม | | IE |
29 | B5913077 | นายธนวัฒน์ ภูนิลวาลย์ | | TCE |
30 | B6005900 | นางสาวกนกพร เดือนเเจ้งรัมย์ | | CPE |
31 | B6005924 | นางสาวจิรวรรณ นิตย์ใหม่ | | CPE |
32 | B6007607 | นายเดชาวัต นารถสูง | | TCE |
33 | B6020989 | นายปิยศรัณย์ ปล้องพุดซา | | CE |
34 | B6022167 | นางสาวจัณทราทิพย์ ต่ายธานี | | CE |
35 | B6024833 | นางสาวกุลธิดา ยางสวย | | ME |
36 | B6025717 | นายกษาปณ์ จุลเศรษฐี | | ME |
37 | B6025748 | นางสาวชนาภา คำบุญมา | | ME |
38 | B6102821 | นางสาวชัญญนัท กล้ารบ | | Transportation And Logistics Engineering |
39 | B6102999 | นายณัฐกิจ กันทรัพย์ | | CE |
40 | B6103408 | นางสาวกัลยาณี แก่นท้าว | | Transportation And Logistics Engineering |
41 | B6104542 | นายเปรมศักดิ์ ไค่นุ่นกา | | Transportation And Logistics Engineering |
42 | B6105617 | นางสาวบุญธิชา เฉลิมพงษ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
43 | B6106287 | นายปฐมพร เชื่อมกระโทก | | CE |
44 | B6106904 | นายอมรวัฒน์ ตามา | | Transportation And Logistics Engineering |
45 | B6106966 | นางสาวทิพย์วรินทร เตชิดปัณณวัฒน์ | | Transportation And Logistics Engineering |
46 | B6109141 | นายเดชาพล บุญเสริม | | CE |
47 | B6109301 | นางสาวกัญญาณัฐ บุริงาม | | Transportation And Logistics Engineering |
48 | B6110383 | นางสาวศุภรัตน์ พรประทุม | | IE |
49 | B6111267 | นางสาวณัฐพร พุทธรักษา | | Transportation And Logistics Engineering |
50 | B6111519 | นายวรายุทธ เพิ่มพูล | | CE |
51 | B6114329 | นางสาววนิชชา ศรีเทศน์ | | Transportation And Logistics Engineering |
52 | B6116156 | นายชิติพัทธ์ สุสม | | Transportation And Logistics Engineering |
53 | B6117368 | นายนพชัย อัตถาวงศ์ | | CPE |
54 | B6118297 | นายพัชรพล เหลืองประทีป | | Transportation And Logistics Engineering |
55 | B6119256 | นางสาวดาวประกาย ผดุงชนม์ | | IE |
56 | B6131173 | นายธนวัฒน์ แพงไทสงค์ | | CE |
57 | B6335960 | นายชินวัตร ภูสีคุณ | | N/A |