ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B6080075 | นายธราธิป ธรรมาภิมุข | | BIOLOGY |
2 | B6080174 | นายอนาวิล ประจิตร์ | | Chemistry |
3 | B6080259 | นายพงษ์ปณต พรมวงษา | | physics |
4 | B6080273 | นายกฤษณกานต์ บูรณะ | | BIOLOGY |
5 | B6080310 | นายประทักษ์ ทองก้อนสิงห์ | | physics |
6 | B6080334 | นายธนยศ งอนสำโรง | | physics |
7 | B6080365 | นายธีรัช สินธุศิริ | | physics |
8 | B6080419 | นางสาวยุวดี มะลาด | | physics |
9 | B6119324 | นางสาวชนิดาภา แก้วโอภาส | | BIOLOGY |
สำนักวิชาเทคโนโลยีสังคม |
10 | B6071318 | นางสาวปาริชาติ อัจฉรารักษ์ | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
11 | B6072940 | นางสาวชลณิชา มานะธุระ | | MANAGEMENT (MARKETING MANAGEMENT) |
12 | B6073978 | นางสาวกวินนา เลิศแก้ว | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
13 | B6074005 | นางสาวปรีดิพัทธ์ สัพทานนท์ | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
14 | B6205690 | นายฐากร อินทรพานิช | | MANAGEMENT (ENTREPRENEURSHIP) |
15 | B6205973 | นายวรรณมงคล แช่มสูงเนิน | | MANAGEMENT (ENTREPRENEURSHIP) |
16 | B6227531 | นายภัทรพล ชวนก้าวหน้า | | MANAGEMENT (ENTREPRENEURSHIP) |
17 | B6231491 | นายสิทธิกร จูด้วง | | MANAGEMENT TECHNOLOGY |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
18 | B6050191 | นางสาวจินต์จุฑา เขมศิริกุล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
19 | B6050207 | นางสาวณัชชา วิเวกรัมย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
20 | B6051020 | นางสาวธิติญา พุฒพวง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
21 | B6051075 | นายปุณยวัทน์ พุสิงห์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
22 | B6051112 | นางสาวจุฬารัตน์ เจตเขตการณ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
23 | B6051143 | นางสาวศุภนุช ดำรงธรรม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
24 | B6051464 | นายภาสกร พบพิมาย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
25 | B6051570 | นางสาวณัฐกมล มาจ๊ะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
26 | B6051617 | นางสาวภัทรวดี ภักดิ์ประสิทธิ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
27 | B6051655 | นางสาวจันทร์จิรา บุบผาลา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
28 | B6051709 | นางสาวมาริษา อิศรางกูล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
29 | B6133702 | นางสาวชัญญานุช สุขบรม | | FOOD TECHNOLOGY |
30 | B6138028 | นายสถาพร เกลียวศรี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
31 | B6207625 | นายภัทธเวช ใจซื่อ | | FOOD TECHNOLOGY |
32 | B6227463 | นางสาวสุธินันท์ มธุรัสสกุล | | FOOD TECHNOLOGY |
33 | B6231262 | นางสาวพรรณิชาวดี เบขุนทด | | FOOD TECHNOLOGY |
34 | B6231309 | นางสาวศตพร สนสูงเนิน | | FOOD TECHNOLOGY |
35 | B6231316 | นางสาวธันยาภรณ์ ทองเนื้อดี | | FOOD TECHNOLOGY |
36 | B6231354 | นางสาวธิชา ชำนาญหมอ | | FOOD TECHNOLOGY |
37 | B6335588 | นางสาวณัฐชยาธรณ์ มาอ่อน | | FOOD TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
38 | B5814336 | นายปภชณวษร สุวรรณภูวเดช | | MAE |
39 | B5905065 | นายณัฐกิตติ์ ศุภกิจ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
40 | B5917198 | นายศุภกร มีแจ้ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
41 | B6000097 | นายศุภกิตติ์ สุภักดี | | ME |
42 | B6000103 | นายปฏิภาณ ด้านวังขวา | | ME |
43 | B6000226 | นางสาวดาปนีย์ ผังกิ่ง | | Metallurgical Engineering |
44 | B6000516 | นางสาวรุจิเรข จันทะโสม | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
45 | B6000660 | นางสาวสุธิตา เป็นซอ | | IE |
46 | B6000967 | นายกมลวิสิทธิ์ พันวอ | | ME |
47 | B6001100 | นางสาวณัฐชยา โพธิ์กลาง | | Electronic Engineering |
48 | B6001223 | นางสาวนิรมล เจริญพร | | TCE |
49 | B6001391 | นายวายุ บัวหอม | | CE |
50 | B6001636 | นางสาวปิยาพร พรมสาเพ็ชร | | IE |
51 | B6001650 | นางสาวศกลวรรณ จุลละมณฑล | | Automotive Engineering |
52 | B6001728 | นางสาวกัญญาณัฐ เพ็ชรสังหาร | | Environmental Engineering |
53 | B6001834 | นายวชิรพล กระแสสินธุ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
54 | B6002572 | นายภาณุกูล จินดาพงษ์ | | IE |
55 | B6002596 | นางสาวดวงหทัย แตงกระโทก | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
56 | B6002602 | นายนิติพงษ์ โคตรสูงเนิน | | ME |
57 | B6003081 | นายวีระชัย อรรคสังข์ | | CERAMIC ENGINEERING |
58 | B6003159 | นายพิพัฒพล แสงหิรัญ | | Electronic Engineering |
59 | B6003616 | นายนนทพัทธ์ กุณา | | EE |
60 | B6003630 | นายรัชกฤษณ์ บุตรศรี | | CERAMIC ENGINEERING |
61 | B6003685 | นายอลงกรณ์ ดีทวี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
62 | B6004002 | นางสาววรวรรณ สุทธศร | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
63 | B6004095 | นายศรายุธ กุลราช | | ME |
64 | B6004224 | นายภูริช พิพัฒน์ธรรมคุณ | | Electronic Engineering |
65 | B6004439 | นายนิติพล ดอนมงคุณ | | Electronic Engineering |
66 | B6004545 | นางสาวบุษกร บัวทอง | | IE |
67 | B6004644 | นายเกียรติศักดิ์ สุริยาวงค์ | | TCE |
68 | B6005054 | นายกฤษฎา จาบตะคุ | | Electronic Engineering |
69 | B6005177 | นางสาวกวิปรียา ชาวคึมบง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
70 | B6005191 | นายปรัชญา ตั้งอยู่ | | TCE |
71 | B6005214 | นายพรรณราย พักเท่า | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
72 | B6005290 | นายวรวิช โคตะดี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
73 | B6005337 | นางสาวสุพรรณี ปราบมาลัย | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
74 | B6005399 | นายวรัญญู ถิตย์วิลาศ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
75 | B6005498 | นางสาวศศิวิภา บั้งจันอัด | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
76 | B6005726 | นายธนพล แก้วมูล | | TCE |
77 | B6005818 | นายชยากร พิลึกนา | | CPE |
78 | B6005900 | นางสาวกนกพร เดือนเเจ้งรัมย์ | | CPE |
79 | B6005924 | นางสาวจิรวรรณ นิตย์ใหม่ | | CPE |
80 | B6006051 | นางสาวศิริขวัญ เพชรสูงเนิน | | Electronic Engineering |
81 | B6006105 | นางสาวสุพิชญา ชาติชำนิ | | CERAMIC ENGINEERING |
82 | B6006112 | นายกฤติเดช แวะศรีภา | | Agricultural and Food Engineering |
83 | B6006280 | นายอภิสิทธิ์ จันตา | | ME |
84 | B6006518 | นางสาวสาวิตรี ศรีบูรณ์ | | TCE |
85 | B6006594 | นางสาวอรวรรณ ชาลีอ่อน | | IE |
86 | B6006747 | นายณราวุธ คำประเสริฐ | | Electronic Engineering |
87 | B6006853 | นางสาวปิยะดา ทองกลอง | | IE |
88 | B6007010 | นายภาณุพงศ์ กตะศิลา | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
89 | B6007294 | นางสาววรารัตน์ โกติรัมย์ | | TCE |
90 | B6007577 | นางสาวสุดาทิพย์ จันทะแมด | | IE |
91 | B6007836 | นางสาวชลธร สว่างจิตร | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
92 | B6007997 | นายธนพล เพาะบุญ | | Electronic Engineering |
93 | B6008109 | นางสาวสกาวรัตน์ ศิลปกอบ | | IE |
94 | B6008130 | นายพงศ์พฤทธ์ ห่อจันทร์ | | TCE |
95 | B6008246 | นางสาวสุจิตรา เกษทอง | | PE |
96 | B6008383 | นางสาวปนิดา จันทร์สระน้อย | | ME |
97 | B6008420 | นายภัทร์ศกรณ์ พลรดารัตน์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
98 | B6008598 | นางสาวนิติยา สานเสนาะ | | TCE |
99 | B6008628 | นางสาวจณิสตา ทุมรัตน์ | | CERAMIC ENGINEERING |
100 | B6008642 | นางสาวอรวรรณ์ นาคถนอม | | CERAMIC ENGINEERING |
101 | B6008987 | นายรัฐธีร์ เมธีอรุณเกียรติ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
102 | B6008994 | นายธีรกานต์ จิโรจน์มนตรี | | CE |
103 | B6009083 | นายภัทรพล พิมใจใส | | TCE |
104 | B6009113 | นายอนุชา พลเยี่ยม | | Agricultural and Food Engineering |
105 | B6009236 | นางสาวอัญชนา สมเพาะ | | CERAMIC ENGINEERING |
106 | B6009267 | นางสาววันธิดา อ่วมไธสง | | ME |
107 | B6009274 | นางสาววราภรณ์ วงศ์บุตร | | ME |
108 | B6009397 | นางสาวกิ่งกาญจน์ บูชาพันธ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
109 | B6009571 | นางสาวชุติมา ทองน้อย | | Electronic Engineering |
110 | B6009656 | นายไชยา การสอน | | Electronic Engineering |
111 | B6009670 | นายอรรถพล ดาวไสย์ | | Automotive Engineering |
112 | B6009748 | นางสาวอารยา ประสาทสวัสดิ์ศิริ | | IE |
113 | B6009786 | นางสาวธัญญานุช รัตนวงษ์ | | IE |
114 | B6009816 | นางสาวเกศินี พงษ์พัฒน์ | | CE |
115 | B6010041 | นางสาวอัมพร แสนกระจาย | | Metallurgical Engineering |
116 | B6010577 | นายจิรายุ โมสูงเนิน | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
117 | B6010751 | นายวัชรพล จั่นพา | | Automotive Engineering |
118 | B6011079 | นายธีธัช ติยะไทธาดา | | CE |
119 | B6011086 | นางสาววิมลสิริ หันทยุง | | ME |
120 | B6011147 | นางสาวสุภาพร พงมณี | | EE |
121 | B6011154 | นายกฤษณ ยะฟู | | ME |
122 | B6011178 | นายศิวพงษ์ ซาตา | | TCE |
123 | B6011192 | นางสาวอรวรรณ เอี่ยมสมร | | ME |
124 | B6011208 | นางสาวศุภราภรณ์ สอนสะอาด | | Environmental Engineering |
125 | B6011260 | นายอนุวัฒน์ ผลบุตร | | TCE |
126 | B6011505 | นางสาวเกศติยา เมืองแก้ว | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
127 | B6011680 | นางสาววิภาวี อินยา | | EE |
128 | B6011864 | นางสาวชลธิชา เคนพรม | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
129 | B6012144 | นายพิศุทธิ์ ตู้ธนบัตร | | EE |
130 | B6012199 | นายณัฐพล เชี่ยวชาญ | | IE |
131 | B6012236 | นายชนายุทธ ช่วยโพธิ์กลาง | | Agricultural and Food Engineering |
132 | B6012311 | นางสาวอุษาวรินทร์ ถาวรฤทธิ์ | | Agricultural and Food Engineering |
133 | B6012410 | นางสาวทอฝัน พรมงาม | | IE |
134 | B6012519 | นางสาวนรานันทน์ สำเนากลาง | | IE |
135 | B6012793 | นางสาววรารัตน์ มั่งกิ่ง | | Electronic Engineering |
136 | B6012854 | นางสาวณัฐริกา บันทอน | | IE |
137 | B6013066 | นางสาวศิรินทิพย์ บุญภา | | PE |
138 | B6013196 | นายสิทธิบดี ปัญญาหล้า | | Metallurgical Engineering |
139 | B6013233 | นายปิติภูมิ บันดร | | Electronic Engineering |
140 | B6013349 | นายนัฐพงษ์ สุทธิชาติ | | Electronic Engineering |
141 | B6013363 | นางสาวพิมพ์พิศา เพียกเพีย | | Metallurgical Engineering |
142 | B6013479 | นางสาวสุวรรณี ท้าวน้อย | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
143 | B6013486 | นางสาวบุญสิตา สิงห์วี | | Electronic Engineering |
144 | B6013554 | นายจักรกฤษณ์ พระสว่าง | | CERAMIC ENGINEERING |
145 | B6013660 | นางสาวอธิตยาพร ธิมาทา | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
146 | B6013769 | นายพิชัย กาจิก | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
147 | B6013936 | นายธัชพล เหล่ากุนทา | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
148 | B6013967 | นางสาวขฑิญา ขวัญเผือก | | IE |
149 | B6014155 | นายกิตติชัย หนูภิรมณ์ | | EE |
150 | B6014261 | นางสาวกัลยา เพ็ชรจิตร | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
151 | B6014346 | นายพงศธร สิงเสนา | | CE |
152 | B6014773 | นางสาวนฤมล กมลภพ | | EE |
153 | B6014834 | นายรุจิกร พูลวงศ์ | | IE |
154 | B6015015 | นางสาวญาสุมินทร์ พิมยศ | | ME |
155 | B6015077 | นายอภิวัฒน์ เฉลยพจน์ | | ME |
156 | B6015169 | นายพิชัย ศรีทา | | Geological Engineering |
157 | B6015268 | นางสาวปารมี มีบุญ | | TCE |
158 | B6015404 | นางสาววราภรณ์ พูลศรี | | IE |
159 | B6015411 | นายนาวิน พลอยแย้ม | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
160 | B6015466 | นายอธิวัฒน์ อยู่ต้น | | EE |
161 | B6015473 | นายธนาพล ทับสาร | | Electronic Engineering |
162 | B6015480 | นายภัทรกร นวมขุนทด | | ME |
163 | B6015589 | นายวรวิช ทองมูล | | IE |
164 | B6015862 | นางสาวจุฑามาศ สุดนคร | | Metallurgical Engineering |
165 | B6016067 | นายอุทัย บุตรอำคา | | ME |
166 | B6016128 | นายพงศธร นามมุงคุณ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
167 | B6016166 | นางสาวศิริอรุณ แพะขุนทด | | IE |
168 | B6016180 | นายศุภกิตติ์ แจ้งสว่าง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
169 | B6016234 | นายวุฒิพงษ์ แสงล้ำ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
170 | B6016364 | นายสุกฤษฏิ์ เอี่ยมอารีรัตน์ | | ChemE |
171 | B6016494 | นายภาณุพงศ์ รัตนรักษ์วาณิช | | ME |
172 | B6016586 | นางสาวแคทลียา หีบแก้ว | | IE |
173 | B6016593 | นางสาวทักษพร สุทธิโรจน์ | | TCE |
174 | B6016869 | นางสาวศิทธินี ศิริชัยคีรีโกศล | | IE |
175 | B6016876 | นางสาวทิพพรัตน์ ทองประเสริฐ | | IE |
176 | B6016883 | นางสาวภาวิดา มูลจันทร์ | | PE |
177 | B6017361 | นางสาวพรเพ็ญ โพธิ์ศรี | | CE |
178 | B6017378 | นายรวิพล ไชยชมภู | | IE |
179 | B6017446 | นายพงศกร เจริญโชติ | | Automotive Engineering |
180 | B6017644 | นายพิสิษฐ์ แสนณรงค์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
181 | B6018191 | นางสาวธนาวดี ธงภักดิ์ | | TCE |
182 | B6018269 | นายกนกศักดิ์ เกี้ยมหู้ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
183 | B6018306 | นายบุลากร ช้างเขียว | | ME |
184 | B6018511 | นางสาวจรียา มีเอนก | | ChemE |
185 | B6018665 | นายอธิวัฒน์ สมพงษ์ | | ME |
186 | B6018672 | นางสาวปริยกร คำงาม | | ME |
187 | B6018726 | นางสาวพิชญ์สิรี วีรชัยเดชอุดม | | EE |
188 | B6018917 | นายพรภวิษย์ แสงโชติ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
189 | B6019334 | นายปพน สุดใจ | | IE |
190 | B6019372 | นายมหัทธนะ สกุลบัณฑิตย์ | | Environmental Engineering |
191 | B6019648 | นายธนภัทร สนธิกุลไพศาล | | ME |
192 | B6019655 | นายภูริชกานต์ สงขุนทด | | Electronic Engineering |
193 | B6019839 | นายกิตติ มาทาสิน | | Automotive Engineering |
194 | B6019976 | นายสิรภพ น้ำนวล | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
195 | B6020194 | นายญาณสิทธิ์ ศิริบูรณ์ | | TCE |
196 | B6020279 | นายพิบูรณ์ พิทักษ์สมัย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
197 | B6020392 | นายณัฐชนน คามดิษฐ์ | | IE |
198 | B6020507 | นายเมธาสิทธิ์ รัตนพงค์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
199 | B6020699 | นายศุภกิตติ แซ่เจีย | | TCE |
200 | B6020880 | นางสาววาสนา โอนสันเทียะ | | TCE |
201 | B6020910 | นายสาริน หมั่นเรียน | | ME |
202 | B6021221 | นายธนบดี กั๊กสูงเนิน | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
203 | B6021283 | นายอลงกรณ์ ศรีสวัสดิ์ | | IE |
204 | B6021375 | นายมงคลชัย สิงห์คำ | | ME |
205 | B6021481 | นายอำพล พรหมเอาะ | | IE |
206 | B6021535 | นางสาวชลดา อุ่นเหมือน | | TCE |
207 | B6021634 | นายทวีรัฐ เรามานะชัย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
208 | B6021740 | นางสาวณัฐชยา ภูมิประเสริฐ | | IE |
209 | B6022051 | นางสาวกชมน แสงเพิ่ม | | ME |
210 | B6022075 | นางสาวสุภัชชา สุขถาวร | | Geological Engineering |
211 | B6022266 | นายคงเดช คำนึก | | ME |
212 | B6023119 | นายสุรสีห์ สมพลกรัง | | Mechatronics Engineering |
213 | B6023973 | นางสาวสุวนันท์ เปิดโปง | | CPE |
214 | B6024185 | นางสาวจันทนา มงคลเจริญสุข | | Electronic Engineering |
215 | B6024246 | นางสาวฐานิกา สรณะสมบูรณ์ | | ME |
216 | B6024284 | นายปรีชา มายวัน | | ME |
217 | B6024482 | นายณัฐดนัย เตี่ยบัวแก้ว | | Electronic Engineering |
218 | B6024543 | นายปรัชญา แสงย้อย | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
219 | B6024727 | นายโรจนพงศ์ ลิ้มวัฒนชัย | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
220 | B6024833 | นางสาวกุลธิดา ยางสวย | | ME |
221 | B6024956 | นางสาวสุขธิดา ทองผุย | | TCE |
222 | B6024987 | นายเกียรติโชติ ฮวดศรี | | IE |
223 | B6025120 | นายเสฏฐวุฒิ พุ่มห่อทอง | | EE |
224 | B6025229 | นายอธิบดี พงศ์ชาญวิทย์ | | CE |
225 | B6025236 | นายนันธวัฒน์ สร้อยจิตต์ | | CERAMIC ENGINEERING |
226 | B6025601 | นายประกาศเกียรติ ชุมจันทร์ | | IE |
227 | B6026035 | นางสาวสุธิภรณ์ คำสิทธิ์ | | Electronic Engineering |
228 | B6026356 | นางสาวนัฐสุดา มานุจำ | | Metallurgical Engineering |
229 | B6026448 | นางสาวนิภากรณ์ หาระดี | | ChemE |
230 | B6026462 | นายณัชพล พรหมณี | | CE |
231 | B6026509 | นายวุฒินันท์ น้อยพูล | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
232 | B6026585 | นางสาวเกวลิน ฟองคำ | | Electronic Engineering |
233 | B6026721 | นายสุประกิต สารรักษ์ | | CE |
234 | B6026752 | นางสาวกัญญารัตน์ เชียรไชย | | ME |
235 | B6026790 | นางสาววาสนา สาธร | | ChemE |
236 | B6026998 | นายเศรษฐภูมิ ภูเดช | | CE |
237 | B6027087 | นางสาววฤนดา แก้วอนันต์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
238 | B6027094 | นายณัฐวรรธน์ พิเคราะห์งาน | | CE |
239 | B6027322 | นายสุขศิริ เสมอเหมือน | | Metallurgical Engineering |
240 | B6028138 | นายธนภัทร หิรัญรัตนา | | Mechatronics Engineering |
241 | B6100346 | นายณัฐดนัย การินทร์ | | Mechatronics Engineering |
242 | B6102555 | นายวัชรพล แขมคำ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
243 | B6102562 | นางสาวชนิดา เจริญสุข | | ChemE |
244 | B6102616 | นายธนานันท์ มหัจฉริยะธีระ | | CE |
245 | B6102869 | นายกริษณุ กลิ่นสี | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
246 | B6102999 | นายณัฐกิจ กันทรัพย์ | | CE |
247 | B6103194 | นายณัฐกานต์ กิมรัชต์โชติ | | CE |
248 | B6103224 | นายศราวุธ กุลสุทธิ์ | | CE |
249 | B6103255 | นางสาวณัฎฐรินีย์ เกตกิ่ง | | CE |
250 | B6103293 | นายธนพัฒน์ เกนอก | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
251 | B6103323 | นางสาวพีระพรรณ เกษร | | Metallurgical Engineering |
252 | B6103491 | นางสาววรวรรณ แก้วด่านนอก | | EE |
253 | B6103569 | นายมังธรากร แก้วฝ่ายนอก | | CE |
254 | B6103750 | นายภูมิรพี ข้อยุ่น | | CE |
255 | B6104078 | นายธนพัฒน์ ครองสถาน | | CE |
256 | B6104306 | นางสาวกฤติยา คิดงาม | | CE |
257 | B6104429 | นางสาวณัฐวรา คุ้มวงศ์ | | ChemE |
258 | B6104436 | นางสาวอารีรัตน์ เคนชมภู | | CE |
259 | B6104528 | นางสาวกรรณิกา โคลงพิมาย | | CE |
260 | B6104757 | นางสาวสุนิตา จอมกระโทก | | Automotive Engineering |
261 | B6104764 | นางสาวเกษราพร จักรปา | | IE |
262 | B6104788 | นางสาวสุภัสสรา จันคำ | | ME |
263 | B6105037 | นายฐิติพงษ์ จันทะพิมพ์ | | CE |
264 | B6105044 | นายฐิติพัฒน์ จันทะพิมพ์ | | CE |
265 | B6105099 | นางสาวรพีพรรณ จันทาโยธิน | | ChemE |
266 | B6105136 | นายปริญญา จาดโห้ | | CE |
267 | B6105273 | นายศุภกิตติ์ จุ้ยเปี่ยม | | CE |
268 | B6105280 | นายสหรัฐ จุลจำเริญทรัพย์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
269 | B6105341 | นายภูวากร เจริญชัย | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
270 | B6105716 | นางสาววิชชุดา ชมภูวิเศษ | | CE |
271 | B6105761 | นายอรรถพล ชัยชนะ | | CE |
272 | B6105785 | นายนพพล ชัยนฤเวทย์ | | CE |
273 | B6105945 | นายพงศกร ชำนาญกุล | | Metallurgical Engineering |
274 | B6106027 | นายนวัฒน์ชัย ชิยางคะบุตร | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
275 | B6106287 | นายปฐมพร เชื่อมกระโทก | | CE |
276 | B6106294 | นายศาสตรา เชื้อหมอ | | CE |
277 | B6106522 | นายดนุสรณ์ แซ่เล้า | | EE |
278 | B6106720 | นายปฏิพัทธ์ เดชนิธิพัฒน์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
279 | B6106782 | นายนันทวุฒิ ตระกูลแสน | | CE |
280 | B6107116 | นายโกเมนทร์ ถิตย์รัศมี | | CE |
281 | B6107468 | นายนะโม ทันหาบุรุษ | | CE |
282 | B6107598 | นายวาทกรณ์ ทิพย์โยธา | | CE |
283 | B6107666 | นายชัชพงศ์ ที่รัก | | CERAMIC ENGINEERING |
284 | B6107796 | นายปริญ เทาทองสุข | | EE |
285 | B6107840 | นายธนดล โท้ประยูร | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
286 | B6108090 | นายระพีพัฒน์ นัดเกษม | | IE |
287 | B6108137 | นายทิชานนท์ นาคนาคา | | CE |
288 | B6108366 | นายธรรมนูญ นิติสาพร | | CE |
289 | B6108731 | นางสาวเสาวลักษณ์ บัวพรมมี | | TCE |
290 | B6108830 | นางสาวฐานิกา บุญคุ้ม | | ChemE |
291 | B6108953 | นายวีระศักดิ์ บุญถูก | | EE |
292 | B6109141 | นายเดชาพล บุญเสริม | | CE |
293 | B6109615 | นายจิรวงศ์ ปราบประจิตร์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
294 | B6109707 | นางสาวกนกพร ปลั่งกลาง | | Automotive Engineering |
295 | B6109738 | นายสุเมธ ป้อมพิทักษ์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
296 | B6109844 | นายอภิรักษ์ ปั้นกันอินทร์ | | Automotive Engineering |
297 | B6110123 | นายจงศิริ ผลประเสริฐ | | CE |
298 | B6110154 | นายปฏิภาณ ผลสมหวัง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
299 | B6110215 | นายณัฐดนัย ผากอง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
300 | B6110222 | นายธนวัฒน์ ผายเงิน | | CE |
301 | B6110383 | นางสาวศุภรัตน์ พรประทุม | | IE |
302 | B6110581 | นายธนพงศ์ พรหมสิงห์สกุล | | ChemE |
303 | B6110734 | นายกิตติศักดิ์ พละหาร | | CE |
304 | B6110789 | นายพิบูลย์ศักดิ์ พวงนิล | | TCE |
305 | B6110932 | นางสาวจาสิรินทร์ พันธ์อินากูล | | ME |
306 | B6110994 | นายธนพล พันลำ | | IE |
307 | B6111151 | นางสาวกัญญารัตน์ พิมพ์สุวรรณ | | TCE |
308 | B6111311 | นางสาวสโรชา พูนศรี | | CE |
309 | B6111434 | นายภาสกร เพชรไกร | | CE |
310 | B6111519 | นายวรายุทธ เพิ่มพูล | | CE |
311 | B6111687 | นายนภัสดล ไพรศรี | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
312 | B6111717 | นางสาวมุกระวี ฟังสุวรรณรักษ์ | | IE |
313 | B6111755 | นายธีรภัทร์ ภักดีแก้ว | | CE |
314 | B6111861 | นางสาวธิดารัตน์ ภูธง | | CE |
315 | B6111977 | นางสาวสิรามล มณีกานนท์ | | TCE |
316 | B6111984 | นางสาวสุพรรษา มณีจันสุข | | TCE |
317 | B6111991 | นางสาวณัฐธยาน์ มณีวัลย์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
318 | B6112127 | นางสาวพิไลพร มะนาวหวาน | | CE |
319 | B6112189 | นายปฏิภาณ มาตย์นอก | | IE |
320 | B6112219 | นายศตวรรษ มาตะวงษ์ | | CE |
321 | B6112639 | นายธีรภัทร ยันต์จอหอ | | CE |
322 | B6112769 | นายโยธนศักดิ์ โยว | | ME |
323 | B6112899 | นายธีรพัฒน์ ระย้าอินทร์ | | CE |
324 | B6113315 | นายวุฒิชัย ลาภทวี | | Automotive Engineering |
325 | B6113377 | นางสาววรนิษฐา ลิ้มฮวบ | | CE |
326 | B6113414 | นายศรีรัตน์ ลีเอาะ | | TCE |
327 | B6113582 | นายอาทิวิทย์ วงศ์กอบลาภ | | IE |
328 | B6113803 | นายธนกฤต วรรณสุทธิ์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
329 | B6113858 | นายชัยณรงค์ วังกุ่ม | | Agricultural and Food Engineering |
330 | B6114435 | นายธนโชติ ศรีม่วงกลาง | | TCE |
331 | B6114497 | นางสาวเสาวลักษณ์ ศรีลาพัฒน์ | | TCE |
332 | B6114527 | นายภาณุวัฒน์ ศรีสงคราม | | Automotive Engineering |
333 | B6114718 | นางสาวจิราภรณ์ ศิลปศิริวัฒน์ | | IE |
334 | B6114848 | นายธวัชชัย สนั่นรัมย์ | | ME |
335 | B6114961 | นางสาววรินยุพา สมศรี | | TCE |
336 | B6115463 | นายกิตติภพ สิงห์ทอง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
337 | B6115524 | นางสาวภคินี สินสวัสดิ์ | | CE |
338 | B6115951 | นายภัคพล สุพล | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
339 | B6116064 | นางสาววนิชชา สุวรรณชัย | | ChemE |
340 | B6116149 | นางสาวนฤมล สุวาท | | ChemE |
341 | B6116521 | นางสาวศิริพร แสนศรี | | TCE |
342 | B6116552 | นายกฤชกร แสวงสาย | | IE |
343 | B6116798 | นายอนุศักดิ์ หรุ่งเป้า | | IE |
344 | B6116835 | นายปิยะมินทร์ หลักคำ | | ChemE |
345 | B6116958 | นายพันธการ หอมเชย | | CE |
346 | B6117061 | นายดนุสรณ์ เหมืองหม้อ | | CE |
347 | B6117115 | นายธนดล เหลาใหม่ | | TCE |
348 | B6117184 | นางสาวญาตาวี ใหญ่โนนสูง | | IE |
349 | B6117306 | นางสาวฑิฆัมพร อ้มเถื่อน | | TCE |
350 | B6117450 | นางสาววรรณิภา อารีย์ | | CE |
351 | B6117535 | นายภาคภูมิ อินบัว | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
352 | B6117696 | นางสาวปรารถนา อุทัยเลี้ยง | | CE |
353 | B6117733 | นายปานวัฒน์ อุปกา | | CE |
354 | B6118020 | นายชนาธิป ชัชวาลวงศ์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
355 | B6118082 | นายอิทธิพัทธ์ ประสาทกสิกรณ์ | | TCE |
356 | B6118143 | นายสุรศาสตร์ วชิรกุลมงคล | | ME |
357 | B6118198 | นายสโรธ สุขกุล | | ME |
358 | B6118228 | นายคมสัน คุ้มสมบัติ | | TCE |
359 | B6118235 | นายยุทธนา โต๊ะงาม | | IE |
360 | B6118303 | นายวายุ อภิเดช | | TCE |
361 | B6118549 | นายกฤตภัค ธรรมนูญ | | TCE |
362 | B6118709 | นายจักราวุธ ส่งสกุลวงศ์ | | TCE |
363 | B6119256 | นางสาวดาวประกาย ผดุงชนม์ | | IE |
364 | B6119263 | นางสาวปฏิมา เสถียรรัมย์ | | IE |
365 | B6130305 | นางสาวนภัสวรรณ แก้วมณี | | CE |
366 | B6130510 | นายรัฐวิชญ์ ศรีคำภา | | CE |
367 | B6130558 | นางสาวนภาคำแพงฤดี ดำเนินบัวสยามาลี | | IE |
368 | B6131326 | นายชินกฤต นาเจริญ | | IE |
369 | B6131517 | นางสาวปริญญาพร ธรรมเสรี | | PE |
370 | B6131555 | นายกุฎุมพี กุลสุจริตทรัพย์ | | Automotive Engineering |
371 | B6131906 | นายอัครพนธ์ ถาพร | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
372 | B6131975 | นายสหชัย สระแก้ว | | ChemE |
373 | B6132170 | นายภีมพล วงศ์ไทย | | CE |
374 | B6132811 | นายภาณุพงษ์ อสุพล | | ChemE |
375 | B6133207 | นางสาวชิดชนก ไชยทอง | | IE |
376 | B6133375 | นายพศวัต ตุ่นแก้ว | | CE |
377 | B6136017 | นายสุรชัย จิระวัฒโธ | | Electronic Engineering |
378 | B6136192 | นายพงษ์สิทธิ์ ตาสี | | Geological Engineering |
379 | B6212025 | นายพชร ศรีธรรม | | Mechatronics Engineering |
380 | B6212421 | นายอลงกต สีพลัง | | Mechatronics Engineering |
381 | B6215446 | นายภูเบศร พุกรัตน์ | | ChemE |
382 | B6215910 | นายเอกรัตน์ จันทะคาม | | ChemE |
383 | B6215989 | นางสาวสุภาพร ชัยคำ | | ChemE |
384 | B6216931 | นางสาวสุวิชญา นามบุรี | | CERAMIC ENGINEERING |
385 | B6217440 | นายจักรพรรดิ์ หนักแน่น | | ChemE |
386 | B6222505 | นางสาวเกศปริณโญ บุตรเพ็ง | | CERAMIC ENGINEERING |
387 | B6222710 | นายธนาทร นาราษฎร์ | | CERAMIC ENGINEERING |
388 | B6223946 | นางสาวชมพูนุช กระแสโท | | PE |
389 | B6233754 | นายนัสรี ดือราแม | | Mechatronics Engineering |
390 | B6237103 | นางสาวศุภศิริ ศุภรตรีทิเพศ | | CERAMIC ENGINEERING |
391 | B6238407 | นางสาวอินทิรา ขาวผิว | | CERAMIC ENGINEERING |
392 | B6315306 | นายสุพจน์ เหมพิทักษ์ | | Mechatronics Engineering |
393 | B6315474 | นายวีราทร บุญบุตร | | Mechatronics Engineering |
394 | B6315658 | นายศราวุธ โคตรสีหา | | Mechatronics Engineering |
395 | B6324384 | นายเจตริน เหล็กงาม | | Mechatronics Engineering |
396 | B6331559 | นางสาวสุทธิดา โสภา | | Mechatronics Engineering |
สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ |
397 | B6127411 | นางสาวชนัดดา เสวครบุรี | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
398 | B6128029 | นางสาวปริญญาพร พรมเพลง | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
399 | B6128159 | นางสาวเบญญาภา จงประเสริฐสกุล | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
400 | B6128166 | นางสาวปาริชาติ เหลื่อมทองหลาง | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
401 | B6128173 | นางสาวมณีรัตน์ ไชยสิทธิ์ | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
402 | B6128265 | นางสาวอริษา เกษรดอกจันทร์ | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
403 | B6128272 | นางสาวจิรัชญา อินจันทึก | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
404 | B6128302 | นางสาวสุพัตรา โคตรวิทย์ | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
405 | B6128340 | นางสาวชนิดาภา สาทิพจันทร์ | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
406 | B6128401 | นางสาวพัชรพร คุ้มพิทักษ์ | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
สำนักวิชาศาสตร์และศิลป์ดิจิทัล |
407 | B6073404 | นางสาวสุชัญญา โตสนั่น | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
408 | B6073664 | นายอาทิตย์ สียอด | | INFORMATION SCIENCE |
409 | B6074302 | นายยุทธดนัย ล้อมไธสง | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
410 | B6074654 | นายนิธิพัฒน์ แว่วสุวรรณ | | INFORMATION SCIENCE |
411 | B6074784 | นายสุภลักษณ์ เชยสกุล | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |
412 | B6121808 | นางสาวณัฏฐณิชา ภัทรคุณโชติพันธ์ | | INFORMATION SCIENCE |
413 | B6121983 | นายอริสรา อุ้มสิน | | INFORMATION SCIENCE |
414 | B6122119 | นางสาวสุทธิดา เหลืองอ่อน | | INFORMATION SCIENCE |
415 | B6122317 | นางสาวจุฬารัตน์ จงจิตกลาง | | INFORMATION SCIENCE |
416 | B6122362 | นายพงศธร สุทธานุช | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |
417 | B6122409 | นางสาวกิ่งแก้ว ศรสุข | | INFORMATION SCIENCE |
418 | B6122447 | นางสาวณัฐชยา พิมพ์สวรรค์ | | INFORMATION SCIENCE |
419 | B6122744 | นางสาวพสุธร กันทรัพย์ | | INFORMATION SCIENCE |
420 | B6122799 | นายกฤษณะ มุ่งลือ | | INFORMATION SCIENCE |
421 | B6122911 | นายอักวา มัศโอดี | | INFORMATION SCIENCE |
422 | B6123048 | นางสาวปิยะธิดา ประทีปเกาะ | | INFORMATION SCIENCE |
423 | B6123086 | นางสาวนรกมล อยู่พ่วง | | INFORMATION SCIENCE |
424 | B6134150 | นายฐิติพงศ์ ขำดี | | INFORMATION SCIENCE |
425 | B6137113 | นางสาวอาทิตยา จุลเวช | | INFORMATION SCIENCE |
426 | B6137205 | นายกษิดินทร์ ยอดแก้ว | | INFORMATION SCIENCE |