ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B5890644 | นางสาวสุตาภัทร ภักดีธรรมคุณ | | SPORTS SCIENCE |
2 | B6050047 | นายจิรายุ นิรโศก | | Chemistry |
3 | B6080013 | นางสาวปารตี โกเมน | | Chemistry |
4 | B6080020 | นายกีรกิต แก้วเกตุ | | Chemistry |
5 | B6080037 | นางสาวศรัณยา เสริฐวาสนา | | Chemistry |
6 | B6080044 | นายวุฒิชัย วัชรารัตน์ | | MATHEMATICS |
7 | B6080051 | นางสาวปิยะนารถ บุญระมาตร | | MATHEMATICS |
8 | B6080105 | นายธนพัฒน์ เทียมคลี | | physics |
9 | B6080167 | นายมนัสวี ศรีโชค | | physics |
10 | B6080174 | นายอนาวิล ประจิตร์ | | Chemistry |
11 | B6080181 | นางสาวอรณัชชา วงศ์จอม | | Chemistry |
12 | B6080204 | นางสาวนฎา สมสวัสดิ์ | | MATHEMATICS |
13 | B6080211 | นายบงกช อึ้งวนารัชต์ | | Chemistry |
14 | B6080228 | นายวิชญ์พล พลึกรุ่งโรจน์ | | Chemistry |
15 | B6080235 | นางสาวกาญจนา ศิริรักษ์ | | Chemistry |
16 | B6080242 | นางสาวฐิติรัตน์ ดีเสมอ | | Chemistry |
17 | B6080259 | นายพงษ์ปณต พรมวงษา | | physics |
18 | B6080266 | นายชิติพัทธ์ ดีเสมอ | | physics |
19 | B6080280 | นายอธิ เตสกุลศิริ | | Chemistry |
20 | B6080297 | นางสาวทาริกา ศรีตระกาล | | Chemistry |
21 | B6080303 | นายอภิวัฒน์ มือขุนทด | | Chemistry |
22 | B6080310 | นายประทักษ์ ทองก้อนสิงห์ | | physics |
23 | B6080334 | นายธนยศ งอนสำโรง | | physics |
24 | B6080341 | นายอติราช พิทักษ์ตระกูล | | physics |
25 | B6080358 | นางสาวมัญชรี ไชยวรรณ | | MATHEMATICS |
26 | B6080365 | นายธีรัช สินธุศิริ | | physics |
27 | B6080389 | นางสาวกนกพร เรืองศรี | | Chemistry |
28 | B6080396 | นายภิเษก สัจจภาณี | | physics |
29 | B6080419 | นางสาวยุวดี มะลาด | | physics |
30 | B6080426 | นางสาวกมลวรรณ ขันธสมบัติ | | physics |
31 | B6080440 | นายนครินทร์ มั่นเขตรวิทย์ | | physics |
32 | B6080457 | นางสาวนันท์นภัส มิตรโพธิ์ทอง | | physics |
33 | B6119270 | นายมนัสนันท์ ดวงกลาง | | SPORTS SCIENCE |
34 | B6119287 | นางสาวภัควรรณ กมลกลาง | | BIOLOGY |
35 | B6119324 | นางสาวชนิดาภา แก้วโอภาส | | BIOLOGY |
36 | B6119331 | นางสาวจันทร์จิรา โกสีย์สวัสดิ์ชัย | | Chemistry |
37 | B6119355 | นายชิษณุ ครองยุทธ | | BIOLOGY |
38 | B6119386 | นางสาวธวัลยา คำทอง | | BIOLOGY |
39 | B6119409 | นางสาวชุติกาญจน์ จงจันทึก | | BIOLOGY |
40 | B6119447 | นางสาวพีระญาณ์ จิระพิพัฒนาพร | | BIOLOGY |
41 | B6119492 | นางสาวณัฐถาวรีย์ ณัฐตระกูลเลิศ | | BIOLOGY |
42 | B6119515 | นางสาวทิพยาภรณ์ ทองอินทร์ | | BIOLOGY |
43 | B6119522 | นางสาวภัทราพร ทอนศรี | | BIOLOGY |
44 | B6119591 | นายอานนท์ บุญทา | | BIOLOGY |
45 | B6119621 | นางสาวนันทนัช ปานสุขสานต์ | | BIOLOGY |
46 | B6119638 | นางสาวกุลธิดา ผันกลาง | | BIOLOGY |
47 | B6119645 | นางสาวศศิวิมล ฝาสันเทียะ | | Chemistry |
48 | B6119652 | นางสาวนวพร พรมมาแข้ | | BIOLOGY |
49 | B6119683 | นางสาวพิมพ์ลภัส พิมพ์พงษ์ | | BIOLOGY |
50 | B6119690 | นายศิลปชาติ พึ่งป่า | | BIOLOGY |
51 | B6119713 | นางสาวภัทรานิษฐ์ โพธิกนิษฐ์ | | BIOLOGY |
52 | B6119751 | นางสาวอรญา มาระวัง | | BIOLOGY |
53 | B6119935 | นางสาวจุฑามาศ สัณหรัติ | | BIOLOGY |
54 | B6119966 | นางสาวกนกรัตน์ สำแดงฤทธิ์ | | BIOLOGY |
55 | B6119997 | นายวิศรุต เสียงไพรพันธ์ | | BIOLOGY |
56 | B6120047 | นางสาวปิยนุช เอกอมร | | BIOLOGY |
57 | B6120054 | นางสาวอริสรา กลีบบัวขาว | | SPORTS SCIENCE |
58 | B6120061 | นางสาวศิรภัสสร กุลัสนาม | | SPORTS SCIENCE |
59 | B6120078 | นายณรงค์ฤทธิ์ เกียรตินอก | | SPORTS SCIENCE |
60 | B6120085 | นางสาวอรวรรณ แก้วสีหาบุตร | | SPORTS SCIENCE |
61 | B6120092 | นายนพณัฐ เขียนจัตุรัส | | SPORTS SCIENCE |
62 | B6120122 | นางสาวเมธินี จำเริญพัฒน์ | | SPORTS SCIENCE |
63 | B6120139 | นายวีรภัทร จิตภักดี | | SPORTS SCIENCE |
64 | B6120146 | นายกิตติศักดิ์ แดงมั่นคง | | SPORTS SCIENCE |
65 | B6120153 | นายภาณุวัฒน์ ตระกูลศรี | | SPORTS SCIENCE |
66 | B6120160 | นายสิรวิชญ์ เถื่อนกลาง | | SPORTS SCIENCE |
67 | B6120177 | นางสาวพัทธนันท์ นามเกษม | | SPORTS SCIENCE |
68 | B6120191 | นายสุทธิชัย บุญสิน | | SPORTS SCIENCE |
69 | B6120214 | นางสาวปรายฟ้า ปอกกระโทก | | SPORTS SCIENCE |
70 | B6120221 | นางสาวกัลยรัตน์ ปัญญาประดิษฐ์ | | SPORTS SCIENCE |
71 | B6120238 | นางสาวสุจิตรา พงษ์เจริญ | | SPORTS SCIENCE |
72 | B6120245 | นายนุกูล พิศนอก | | SPORTS SCIENCE |
73 | B6120252 | นางสาวเสาวภาคย์ พูลเพิ่ม | | SPORTS SCIENCE |
74 | B6120269 | นายนวพรรษ แพงอนันต์ | | SPORTS SCIENCE |
75 | B6120276 | นางสาวปิยะนุช ภูนุภา | | SPORTS SCIENCE |
76 | B6120283 | นายชลันธร ภูมิคอนสาร | | SPORTS SCIENCE |
77 | B6120290 | นางสาวศศิกานต์ มหศักดิ์ไพศาล | | SPORTS SCIENCE |
78 | B6120306 | นางสาววิรัญญา มีสวัสดิ์ | | SPORTS SCIENCE |
79 | B6120313 | นายชยพัทธ์ มุ่งเจริญกิจ | | SPORTS SCIENCE |
80 | B6120320 | นางสาวทิวาวรรณ โยธาจันทร์ | | SPORTS SCIENCE |
81 | B6120344 | นางสาวธัญวรัตน์ วีระโห | | SPORTS SCIENCE |
82 | B6120351 | นางสาวทรัพย์สิน สนิทมั่ง | | SPORTS SCIENCE |
83 | B6120368 | นายณัฐพงศ์ สิทธิเขตการ | | SPORTS SCIENCE |
84 | B6120375 | นางสาวปนัดดา อ่อนพุทธา | | SPORTS SCIENCE |
85 | B6120382 | นางสาวสุชานาด อิทธิสาร | | SPORTS SCIENCE |
86 | B6120405 | นายทัตเทพ เงินแท้ | | SPORTS SCIENCE |
87 | B6120412 | นายสรสิช ทองเจริญ | | SPORTS SCIENCE |
88 | B6120429 | นายนันทภพ บุญยะประสิทธิ์ | | SPORTS SCIENCE |
89 | B6120436 | นายกฤษฎา มาลาศรี | | SPORTS SCIENCE |
90 | B6120443 | นายพีรพัฒน์ วงค์คะสุ่ม | | SPORTS SCIENCE |
91 | B6120450 | นายธนัชชัย ศรีจันทร์อินทร์ | | SPORTS SCIENCE |
92 | B6120467 | นายนนทวัฒน์ สรรพวุธ | | SPORTS SCIENCE |
93 | B6120474 | นายสิรวัฒน์ แสนกระจาย | | SPORTS SCIENCE |
94 | B6130169 | นางสาวธวัลรัตน์ หอมหวลถิรจิต | | BIOLOGY |
95 | B6135256 | นางสาวภาวิณี วิเศษอุดม | | SPORTS SCIENCE |
96 | B6135270 | นางสาวนราพร อัฐแป | | SPORTS SCIENCE |
97 | B6135287 | นายณัฐพงศ์ ถนอมพลกรัง | | SPORTS SCIENCE |
98 | B6135331 | นายปรัตถกร บัวใหญ่รักษา | | SPORTS SCIENCE |
99 | B6135355 | นายนนพิพัฒน์ สุริวรรณ์ | | SPORTS SCIENCE |
100 | B6135379 | นางสาวจุฬามณี แก้วสะเทือน | | SPORTS SCIENCE |
101 | B6135393 | นายชัชพิสิฐ เลี่ยมพรมราช | | SPORTS SCIENCE |
สำนักวิชาเทคโนโลยีสังคม |
102 | B6134396 | นางสาวญาธิดา พิมพบุตร | | MANAGEMENT (ENTREPRENEURSHIP) |
103 | B6137304 | นางสาวอรยา วันดี | | MANAGEMENT (ENTREPRENEURSHIP) |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
104 | B6050023 | นางสาวปาณิสรา เกษมชัยศิริสันติ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
105 | B6050030 | นางสาวรักษปวีณ์ ประเสริฐมานะกิจ | | FOOD TECHNOLOGY |
106 | B6050399 | นางสาวอรปวีณา แพ่งฉิมพลี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
107 | B6050511 | นางสาวชุติมา อินทะรังษี | | FOOD TECHNOLOGY |
108 | B6050528 | นายธรรพ์ณธร สยุมภูรุจินันท์ | | FOOD TECHNOLOGY |
109 | B6050542 | นางสาวศิริลักษณ์ ปลั่งกลาง | | FOOD TECHNOLOGY |
110 | B6050566 | นางสาวณัฐฐาพร ทรงจอหอ | | FOOD TECHNOLOGY |
111 | B6050580 | นางสาวฝนดาว สุวรรณเก | | FOOD TECHNOLOGY |
112 | B6050603 | นางสาวอมลรดา ซาสำโรง | | FOOD TECHNOLOGY |
113 | B6050610 | นางสาวพรรวิภา จอมเสนา | | FOOD TECHNOLOGY |
114 | B6050627 | นางสาวนันตชา การะเนตร์ | | FOOD TECHNOLOGY |
115 | B6050641 | นางสาวประภัสสร พงษ์ประภาส | | FOOD TECHNOLOGY |
116 | B6050658 | นางสาวอทิตยา ปะโนรัมย์ | | FOOD TECHNOLOGY |
117 | B6050665 | นางสาวกนกวรรณ เสือทองปาน | | FOOD TECHNOLOGY |
118 | B6050689 | นางสาวปิยธิดา แพทย์เจริญ | | FOOD TECHNOLOGY |
119 | B6050696 | นางสาวภัคจิรา อยู่นา | | FOOD TECHNOLOGY |
120 | B6050702 | นางสาวกุลนิษฐ์ ธิเขียว | | FOOD TECHNOLOGY |
121 | B6050719 | นางสาวชญานิษฐ์ จรศรชัย | | FOOD TECHNOLOGY |
122 | B6050726 | นางสาวดวงฤดี จันทนา | | FOOD TECHNOLOGY |
123 | B6050733 | นางสาวณัฐวดี นามแสง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
124 | B6050795 | นางสาวโสภี ศรีนิล | | FOOD TECHNOLOGY |
125 | B6050801 | นางสาวสมฤดี แสนศรี | | FOOD TECHNOLOGY |
126 | B6050818 | นางสาวขวัญฤทัย แพทย์กลาง | | FOOD TECHNOLOGY |
127 | B6050825 | นางสาวกัลยรัตน์ ลามสระน้อย | | FOOD TECHNOLOGY |
128 | B6050832 | นางสาวทิพาพร เงินจังหรีด | | FOOD TECHNOLOGY |
129 | B6050856 | นางสาวสุวิชาดา ชัยวิเชียร | | FOOD TECHNOLOGY |
130 | B6050863 | นางสาวโยษิตา ยาตะคุ | | FOOD TECHNOLOGY |
131 | B6050870 | นางสาวพรลภัส ดวงไสย | | FOOD TECHNOLOGY |
132 | B6050887 | นางสาวสุนิสา พลอยพรมราช | | FOOD TECHNOLOGY |
133 | B6050894 | นายกรวิชณ์ ภู่ดาย | | FOOD TECHNOLOGY |
134 | B6050917 | นางสาวเมทวีพร เกษมสำราญ | | FOOD TECHNOLOGY |
135 | B6050948 | นางสาวนิรมล มณีศรี | | FOOD TECHNOLOGY |
136 | B6050962 | นางสาวอัสราภรณ์ แถวโสภา | | FOOD TECHNOLOGY |
137 | B6050979 | นางสาวสิรินทร์ อาญาเมือง | | FOOD TECHNOLOGY |
138 | B6051266 | นางสาวภัสสรา คำหงษา | | FOOD TECHNOLOGY |
139 | B6051273 | นายเอกพร ศรีโพธิ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
140 | B6051280 | นางสาวชนม์นิภา เทพกลาง | | FOOD TECHNOLOGY |
141 | B6051334 | นางสาวเสาวลักษณ์ ราชวงค์ศา | | FOOD TECHNOLOGY |
142 | B6051341 | นายอัศเดช จุฑาเกตุ | | FOOD TECHNOLOGY |
143 | B6051365 | นางสาวนนท์ธิยา แสนสุด | | FOOD TECHNOLOGY |
144 | B6051372 | นางสาวสิริลักษณ์ เกตะราช | | FOOD TECHNOLOGY |
145 | B6051389 | นางสาววนัฐตา ชื่นช่อ | | FOOD TECHNOLOGY |
146 | B6051426 | นางสาวชฎารัตน์ พรมทรา | | FOOD TECHNOLOGY |
147 | B6051433 | นายรัฐภัทร์ เหมิกจันทึก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
148 | B6052232 | นายภานุพงศ์ ศรีสม | | FOOD TECHNOLOGY |
149 | B6052263 | นางสาวกัญญ์วรา สุวรรณทา | | FOOD TECHNOLOGY |
150 | B6052300 | นางสาวพนิดา พรหมบุตร | | FOOD TECHNOLOGY |
151 | B6052379 | นายพงศ์พัฒน์ ฐิตสิริกุล | | FOOD TECHNOLOGY |
152 | B6052393 | นางสาวชนมน ปานาง | | FOOD TECHNOLOGY |
153 | B6052416 | นายมาวิน อนุชิตานุกูล | | FOOD TECHNOLOGY |
154 | B6052478 | นางสาววิลาสินี จันตา | | FOOD TECHNOLOGY |
155 | B6052546 | นางสาวกชามาส ศรีสุวรรณ | | FOOD TECHNOLOGY |
156 | B6137953 | นางสาวปภัสสร สุขสอาด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
157 | B6137960 | นางสาวปิ่นแก้ว เจริญใจ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
158 | B5901500 | นายสันติสุข ศรีโสภา | | Automotive Engineering |
159 | B5913275 | นายอดิศร ศรีจันทร์ | | CE |
160 | B5914043 | นายอภิชาติ ขันเงิน | | CPE |
161 | B5915101 | นายวัฒนะ เพ็งศรี | | CPE |
162 | B5923144 | นางสาวกมลพรรณ แป้นทอง | | CPE |
163 | B6000011 | นายวัศพล บุญประตูไชย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
164 | B6000035 | นางสาวอริสา รังกลาง | | CPE |
165 | B6000042 | นางสาวปวีณ์นุช เหลื่อมสิงขร | | CPE |
166 | B6000394 | นางสาวภัทรภร แนบสนิท | | Transportation And Logistics Engineering |
167 | B6000400 | นายธีรภัทร์ พาขุนทด | | Transportation And Logistics Engineering |
168 | B6000417 | นางสาววิภาวี มั่นพรม | | Transportation And Logistics Engineering |
169 | B6000431 | นางสาวพรรณนิษา รักบุญ | | Geological Engineering |
170 | B6000516 | นางสาวรุจิเรข จันทะโสม | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
171 | B6000714 | นางสาวแสงดาว อินสิง | | Transportation And Logistics Engineering |
172 | B6000721 | นางสาวธีริศรา ถีสูงเนิน | | Transportation And Logistics Engineering |
173 | B6000776 | นางสาวภัทรลภา บุบผาชาติ | | Transportation And Logistics Engineering |
174 | B6000783 | นายพรเทพ ทวีทรัพย์ | | CPE |
175 | B6000950 | นายกฤษณรักษ์ ปลั่งกลาง | | CPE |
176 | B6000998 | นางสาวปุณฑริกา วาระโว | | Transportation And Logistics Engineering |
177 | B6001025 | นายวิทวัส ประครองญาติ | | CPE |
178 | B6001070 | นายธีรนิตย์ ปัญโญ | | Geological Engineering |
179 | B6001162 | นางสาวสุวนันท์ นันทะชัย | | Geological Engineering |
180 | B6001230 | นางสาวดาวน้ำฝน สาจันอัด | | Transportation And Logistics Engineering |
181 | B6001247 | นายเจษฎา ชุมพล | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
182 | B6001414 | นางสาวเสาวนีย์ สนนอก | | CPE |
183 | B6001506 | นายอรรคพล พรรณา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
184 | B6001520 | นายกิตติชัย จิตเจริญ | | CPE |
185 | B6001537 | นายคงเดช เที่ยงทางธรรม | | CPE |
186 | B6001667 | นางสาวภาณิตา ปิ่นทอง | | Transportation And Logistics Engineering |
187 | B6001681 | นางสาวพนัชกร อับดุลเลาะ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
188 | B6001711 | นายธนกร บุราณสาร | | Geological Engineering |
189 | B6001803 | นางสาวพิชชาพร แป้นศรี | | CPE |
190 | B6001902 | นายวัฒนา ไชยคุณ | | CPE |
191 | B6001988 | นางสาวธนวรรณ สุทธิวารี | | Transportation And Logistics Engineering |
192 | B6001995 | นางสาวจิตติมา รวมธรรม | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
193 | B6002008 | นางสาวอรวี พุทธสังข์ | | CPE |
194 | B6002060 | นางสาวสุดา พันธ์โกศล | | CPE |
195 | B6002121 | นางสาวยุพา สุภาพงษ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
196 | B6002145 | นายสกรรจ์ เครือสุคนธ์ | | Geological Engineering |
197 | B6002152 | นางสาวคุณิตา ปิ่นทองเจริญ | | Transportation And Logistics Engineering |
198 | B6002268 | นางสาวสิรินประพา หวังแนบกลาง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
199 | B6002282 | นายภุชเคนทร์ สิงห์ปรุ | | Transportation And Logistics Engineering |
200 | B6002428 | นางสาวเบญจมาภรณ์ ทุ่งกลาง | | Geological Engineering |
201 | B6002435 | นางสาวกัญญาณี ศรีเพียร | | Transportation And Logistics Engineering |
202 | B6002534 | นางสาวสุดาพร ใจมนต์ | | Geological Engineering |
203 | B6002657 | นางสาวอรอนงค์ ก้านลำภู | | Transportation And Logistics Engineering |
204 | B6002664 | นายเจตุพนน์ ศรีภูธร | | CPE |
205 | B6002671 | นายธเนศร์ จันทร์ศิริสกุล | | CPE |
206 | B6002688 | นางสาวมุกตาภา สิงห์คำคูณ | | CPE |
207 | B6002879 | นางสาวจันทร์ฉาย สุวรรณโค | | Transportation And Logistics Engineering |
208 | B6002930 | นางสาวอารียา ญายะนันท์ | | Transportation And Logistics Engineering |
209 | B6002978 | นางสาวชมพูนุช อัครมะหะเวทน์ | | Transportation And Logistics Engineering |
210 | B6003067 | นางสาวทัศนีย์ สีนาค | | Transportation And Logistics Engineering |
211 | B6003197 | นางสาวสุวัจนี จากโคกสูง | | Geological Engineering |
212 | B6003234 | นายฉัตรดนัย ผากาเกตุ | | CPE |
213 | B6003289 | นางสาวมลฑิรา ดีเสียง | | Transportation And Logistics Engineering |
214 | B6003296 | นายภุมรินทร์ เพียวสูงเนิน | | CPE |
215 | B6003388 | นางสาวธนพร วัฒน์ชัยพนา | | Transportation And Logistics Engineering |
216 | B6003395 | นายปรัชญ์ เพ็ชรล้อมทอง | | Transportation And Logistics Engineering |
217 | B6003562 | นายภาณุวัฒน์ อังกาบ | | ChemE |
218 | B6003586 | นางสาววราลักษณ์ มาตย์ภูธร | | Geological Engineering |
219 | B6003654 | นายกฤษณรัตน์ โกศัลวัฒน์ | | Transportation And Logistics Engineering |
220 | B6003678 | นางสาวทิพย์อาพร จาบทอง | | Transportation And Logistics Engineering |
221 | B6003685 | นายอลงกรณ์ ดีทวี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
222 | B6003715 | นางสาวสุดารัตน์ เกษแก้ว | | Geological Engineering |
223 | B6003739 | นางสาวปวรรณรัตน์ ท้องฟ้า | | Transportation And Logistics Engineering |
224 | B6003760 | นายกิตติธรา ศรีสุวรรณ | | Transportation And Logistics Engineering |
225 | B6003791 | นายกฤตเมธ สังข์ทอง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
226 | B6003852 | นายเกริกพล ดอกแขมกลาง | | CPE |
227 | B6003906 | นายธนพล เสาวภาคย์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
228 | B6004002 | นางสาววรวรรณ สุทธศร | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
229 | B6004217 | นางสาวกนกวรรณ ขันประกอบ | | Transportation And Logistics Engineering |
230 | B6004316 | นางสาวมณีรัตน์ ครองทรัพย์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
231 | B6004323 | นางสาวอัยลดา สุวรรณทา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
232 | B6004408 | นายพีระเมธา นราดุลย์ | | CPE |
233 | B6004484 | นางสาวรุ่งนภา ต่ายกระโทก | | Transportation And Logistics Engineering |
234 | B6004514 | นางสาวพรพิมล รังษี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
235 | B6004606 | นางสาวณชารณีย์ ชะอุ่มกลาง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
236 | B6004729 | นางสาวสุชาณรี เอนกพงษ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
237 | B6004750 | นายเกศ อยู่มา | | Transportation And Logistics Engineering |
238 | B6004798 | นายภัทรสิทธิ์ ลอมไธสง | | CPE |
239 | B6004804 | นายภูวนาท ต่อชีวี | | CPE |
240 | B6004897 | นายพัชรพล ฟองสมุทร์ | | CPE |
241 | B6005016 | นางสาวณัฐชยา มั่นใจ | | ChemE |
242 | B6005177 | นางสาวกวิปรียา ชาวคึมบง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
243 | B6005207 | นางสาวนัฏฐิกา รักวิเศษ | | Geological Engineering |
244 | B6005214 | นายพรรณราย พักเท่า | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
245 | B6005283 | นางสาวกัญญาลักษณ์ ตุ้มไธสง | | Transportation And Logistics Engineering |
246 | B6005290 | นายวรวิช โคตะดี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
247 | B6005399 | นายวรัญญู ถิตย์วิลาศ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
248 | B6005689 | นายเมธัส ทองเเต้ม | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
249 | B6005818 | นายชยากร พิลึกนา | | CPE |
250 | B6005825 | นางสาวธนัญญา ทิพย์เนตร | | Transportation And Logistics Engineering |
251 | B6005849 | นางสาวสินาพร มั่งสูงเนิน | | Transportation And Logistics Engineering |
252 | B6005870 | นายธเนศ ภู่พลับ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
253 | B6005900 | นางสาวกนกพร เดือนเเจ้งรัมย์ | | CPE |
254 | B6005948 | นางสาวสุพัตรา นามา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
255 | B6005962 | นางสาวอุบลวรรณ ศรีภักดี | | Transportation And Logistics Engineering |
256 | B6005979 | นางสาวรินทร์ชิสา พิชิตชัยธนินท์ | | Transportation And Logistics Engineering |
257 | B6006150 | นายสมรักษ์ มีมาก | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
258 | B6006242 | นางสาวศุภรักษ์ กิ่งสักกลาง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
259 | B6006297 | นายชนุดม ศรีสุรัตน์ | | CPE |
260 | B6006327 | นายณัฐพล ทรงครุฑ | | Transportation And Logistics Engineering |
261 | B6006341 | นางสาวนภสร สมนอก | | Geological Engineering |
262 | B6006402 | นายชุมพล บำรุงสุข | | Transportation And Logistics Engineering |
263 | B6006495 | นางสาวชลลดา ชอบขยัน | | Transportation And Logistics Engineering |
264 | B6006525 | นายกล มุ่งวิชา | | CPE |
265 | B6006587 | นายวัชรชัย บัวใหญ่ | | ChemE |
266 | B6006693 | นางสาวศรัณยา มาลาสินธุ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
267 | B6006709 | นายจักรวุธ มาซา | | Transportation And Logistics Engineering |
268 | B6006723 | นางสาวเสาวลักษณ์ ชนะพจน์ | | Transportation And Logistics Engineering |
269 | B6006761 | นายธวัชชัย กองษร | | Transportation And Logistics Engineering |
270 | B6006914 | นางสาวรัตนา โหมดศิริ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
271 | B6006983 | นางสาวรัชฎาภรณ์ เบือดขุนทด | | Agricultural and Food Engineering |
272 | B6007089 | นางสาวหนึ่งฤทัย วงค์หาพิมพ์ | | CPE |
273 | B6007126 | นายยศนนท์ กัลยาสนธิ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
274 | B6007188 | นายศตวรรษ แก้วปัญญา | | Geological Engineering |
275 | B6007201 | นางสาวสโรชา จบสัญจร | | Transportation And Logistics Engineering |
276 | B6007256 | นางสาวศุภักษร คุ้มสวัสดิ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
277 | B6007317 | นายจักรกฤษณ์ เทือกมนต์ | | CPE |
278 | B6007379 | นายคทาวุธ อัครชัยมงคล | | Transportation And Logistics Engineering |
279 | B6007409 | นางสาวนันทิชา บุญกล้า | | CPE |
280 | B6007553 | นายธัญพงศ์ โรจนธีรโชติ | | CPE |
281 | B6007591 | นางสาวรวิสรา เจียมมะเริง | | Transportation And Logistics Engineering |
282 | B6007621 | นางสาวสิรินยา กิ่งจันมน | | Transportation And Logistics Engineering |
283 | B6007690 | นายกิตติพันธ์ เฟื่องคร | | CPE |
284 | B6007775 | นางสาวศรีสุดา บุญพรม | | Transportation And Logistics Engineering |
285 | B6007935 | นางสาวมานิตา พั่วคุณมี | | Transportation And Logistics Engineering |
286 | B6008031 | นายอรรถกรณ์ โพธิ์ปาน | | CPE |
287 | B6008079 | นางสาวชลิตา ทาภักดี | | Transportation And Logistics Engineering |
288 | B6008178 | นายนิวัฒน์ วงศรีเทพ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
289 | B6008185 | นางสาวรุ่งทิวา เก่งกว่าสิงห์ | | Transportation And Logistics Engineering |
290 | B6008253 | นางสาวสุวรรณี ศรีสันเทียะ | | Agricultural and Food Engineering |
291 | B6008314 | นางสาวศุภิกา กวนกระโทก | | Transportation And Logistics Engineering |
292 | B6008376 | นางสาวกมลฉัตร กมลลานนท์ | | CPE |
293 | B6008420 | นายภัทร์ศกรณ์ พลรดารัตน์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
294 | B6008482 | นายอนันต์ กรึกกระโทก | | Transportation And Logistics Engineering |
295 | B6008505 | นางสาวพรรณภา จะรอบรัมย์ | | Transportation And Logistics Engineering |
296 | B6008529 | นายแบงค์ชาติ จันทร์มล | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
297 | B6008611 | นางสาวพัชรียา พรมเฮียง | | CPE |
298 | B6008703 | นายพรอานันต์ บุญคำ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
299 | B6008772 | นางสาวชนิภรณ์ สุทธิวิรัตน์ | | Transportation And Logistics Engineering |
300 | B6008901 | นางสาวนัฏภรณ์ ถาวระ | | CPE |
301 | B6008925 | นางสาวปพิชญา แสนแก้ว | | Transportation And Logistics Engineering |
302 | B6008970 | นางสาวณัฏฐณิชา ขำวงค์ | | CPE |
303 | B6009069 | นางสาวดารารัตน์ อบอุ่น | | Geological Engineering |
304 | B6009182 | นายธนากร รุ่งเรือง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
305 | B6009397 | นางสาวกิ่งกาญจน์ บูชาพันธ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
306 | B6009434 | นางสาวธัญกร หาญวิเศษ | | Transportation And Logistics Engineering |
307 | B6009458 | นายสุระรัถ ศรีเหรา | | Transportation And Logistics Engineering |
308 | B6009649 | นายไพรัช ต้นเขียน | | CPE |
309 | B6009755 | นายอนันตชา พันธุ์แน่น | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
310 | B6009793 | นางสาววริศรา มาตย์นอก | | CPE |
311 | B6009830 | นางสาวอทิตติยา ทองสุข | | Transportation And Logistics Engineering |
312 | B6009847 | นางสาวสโรชา จันทร์สมบัติ | | Transportation And Logistics Engineering |
313 | B6009922 | นายวันเฉลิม มาประดิษฐ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
314 | B6009953 | นายมนต์ชัย แสนณรงค์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
315 | B6010003 | นางสาวนัจนันท์ หงษ์นาง | | Transportation And Logistics Engineering |
316 | B6010010 | นางสาวเจนจิรา มูลจันดา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
317 | B6010157 | นางสาวสุดารัตน์ เสาร์แก้ว | | Transportation And Logistics Engineering |
318 | B6010171 | นายเสกสรร จินโจ | | CPE |
319 | B6010201 | นายปกรณ์ หาญนิโรจน์รัมย์ | | CPE |
320 | B6010256 | นางสาวศิริลักษณ์ รองกระโทก | | CPE |
321 | B6010263 | นางสาวธนัญญา จันทร์หัวโทน | | Transportation And Logistics Engineering |
322 | B6010317 | นายธนพงษ์ ธรรมนิตย์กิจ | | CPE |
323 | B6010331 | นายดำรงค์ เครือศรี | | CPE |
324 | B6010430 | นางสาวศศินา สอนกระโทก | | Transportation And Logistics Engineering |
325 | B6010485 | นางสาวสวยใจ กล้าเมืองกลาง | | Transportation And Logistics Engineering |
326 | B6010591 | นางสาวพิกุลทอง ดวงจันทร์โคตร | | Transportation And Logistics Engineering |
327 | B6010621 | นายสรสิช วัฒนสินธุ์ อิ่มวิเศษ | | CPE |
328 | B6010669 | นายอรรถพล หยิมกระโทก | | CPE |
329 | B6010683 | นายวีรภัทร หล่าธรรม | | Transportation And Logistics Engineering |
330 | B6010713 | นายคมสันต์ วงค์คำจันทร์ | | ChemE |
331 | B6010768 | นายปิยะพงษ์ กิตติชัยวัฒนา | | CPE |
332 | B6010799 | นายพลภัทร น้ำทอง | | CPE |
333 | B6010935 | นายอนุวัฒน์ ศรีฐาน | | IE |
334 | B6011093 | นางสาววาสนา บุญรัตน์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
335 | B6011185 | นางสาววาสนา หอมหวล | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
336 | B6011413 | นางสาวอนงวรรณ แก้วจันทร์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
337 | B6011451 | นายสุกัลย์ ธรรมเชื้อ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
338 | B6011468 | นายวรนันท์ โยธาจันทร์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
339 | B6011475 | นายอนันทพงศ์ บุญผุด | | Transportation And Logistics Engineering |
340 | B6011512 | นางสาวพรนภา นิมิตรทรัพย์ | | Transportation And Logistics Engineering |
341 | B6011550 | นายยุทธภพ สีม่วง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
342 | B6011574 | นางสาววิรัลพัชร รัชตะกมลชาติ | | Transportation And Logistics Engineering |
343 | B6011635 | นายณัฐชนน สมัครการ | | Transportation And Logistics Engineering |
344 | B6011659 | นายศิริวัฒน์ ชิณรัตน์ | | Transportation And Logistics Engineering |
345 | B6011734 | นายพีระพล ทองนาค | | CPE |
346 | B6011758 | นางสาวพิชญาภา สัจจะเขต | | Geological Engineering |
347 | B6011918 | นายพุฒิพงศ์ ชูวงษ์ | | Agricultural and Food Engineering |
348 | B6011987 | นายวศิน แม่นชัยภูมิ | | CPE |
349 | B6012212 | นายณัฐชา อรรคสูรย์ | | Transportation And Logistics Engineering |
350 | B6012342 | นายสันติสุข หาญไธสง | | Transportation And Logistics Engineering |
351 | B6012434 | นางสาวขวัญปวีณ์ ศีลธรรมพิทักษ์ | | CPE |
352 | B6012496 | นายกิตติธร แสงจีน | | CPE |
353 | B6012618 | นางสาวจิระนันท์ เหล็กกล้า | | Transportation And Logistics Engineering |
354 | B6013059 | นางสาวปาณิศา คนสันเทียะ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
355 | B6013110 | นายศิวโรจน์ ลุนทา | | Transportation And Logistics Engineering |
356 | B6013134 | นางสาวเกศเกล้า กิจขุนทด | | Geological Engineering |
357 | B6013165 | นายศักดิ์ธนา เดี่ยวกลาง | | Transportation And Logistics Engineering |
358 | B6013189 | นายพิเชษฐ์ ภิระบรรณ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
359 | B6013257 | นายวัชระกร สุวรรณบุตร | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
360 | B6013295 | นายชัยณัฐ นิจกรรม | | EE |
361 | B6013394 | นางสาววราทิพย์ นามมณี | | CPE |
362 | B6013721 | นายกีรติ ศรีบุรินทร์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
363 | B6014131 | นายพรหมพิสิฐ แดงพยัคฆ์ | | IE |
364 | B6014223 | นายสุบรรชา สวัสดี | | CPE |
365 | B6014261 | นางสาวกัลยา เพ็ชรจิตร | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
366 | B6014292 | นายศุภกร หวังธำรง | | CPE |
367 | B6014360 | นางสาวสุนิษา สีสุขโข | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
368 | B6014551 | นางสาวศิริรัตน์ ผลบุลภ | | CPE |
369 | B6014605 | นายสินพิพัฒน์ สายุทธ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
370 | B6014681 | นายอิทธิกร ชาวกะมุด | | CPE |
371 | B6014704 | นางสาวอภิชญา สาซุเซา | | CPE |
372 | B6014728 | นายเกรียงไกร บัวบาน | | CPE |
373 | B6014827 | นายปริญญา สวัสดิรักษ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
374 | B6014841 | นายวรวิทย์ ตีรวัฒนประภา | | CPE |
375 | B6014940 | นางสาวทิพยรัตน์ ทิพย์พีทานนท์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
376 | B6015107 | นายณัฐพล ปันต๊ะ | | CPE |
377 | B6015145 | นายวสันต์ ชาติชำนาญ | | CPE |
378 | B6015206 | นางสาวอรชิตา มีพันธ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
379 | B6015251 | นายชยเกียรติ ตั้งกีรติชัย | | Transportation And Logistics Engineering |
380 | B6015305 | นายณัฐพงษ์ พูนทรัพย์ | | CPE |
381 | B6015411 | นายนาวิน พลอยแย้ม | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
382 | B6015541 | นายปฐมพงษ์ ประสิทธิ์พันธ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
383 | B6015800 | นางสาวสรินยา โคตรพงษ์ | | CPE |
384 | B6015886 | นางสาวปภัชชานันท์ คำทะเนตร | | CPE |
385 | B6015909 | นายกิตติศักดิ์ เพชรแหน | | CPE |
386 | B6015978 | นางสาวฐิตาภรณ์ เพชร์แสง | | CPE |
387 | B6015985 | นายเอนก อินปากดี | | Transportation And Logistics Engineering |
388 | B6016043 | นางสาวธนภัทร เชื้อเย็น | | Transportation And Logistics Engineering |
389 | B6016098 | นายวรพล ก้องมีศักดิ์ | | IE |
390 | B6016180 | นายศุภกิตติ์ แจ้งสว่าง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
391 | B6016197 | นายพันธวัช อุกำเเพง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
392 | B6016234 | นายวุฒิพงษ์ แสงล้ำ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
393 | B6016241 | นางสาวจุฑามาศ ลูกจันทร์แป้น | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
394 | B6016302 | นายเจนณรงค์ หวังดี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
395 | B6016326 | นางสาววรัญญา รุ่งประเสริฐสุข | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
396 | B6016333 | นางสาววิจิตรา พรดอนก่อ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
397 | B6016357 | นายไตรรงค์ บำรุงเกตุอุดม | | CPE |
398 | B6017132 | นางสาวศุภลักษณ์ พันนาเหนือ | | Metallurgical Engineering |
399 | B6017200 | นางสาวชิษณุภรณ์ สุริยะศรี | | Geological Engineering |
400 | B6017231 | นางสาวจิดาภา กิจทวี | | Transportation And Logistics Engineering |
401 | B6017477 | นายสุทธิศักดิ์ ศรีโท | | Automotive Engineering |
402 | B6017958 | นายภูมิพัชร์ เนตรเจริญ | | Transportation And Logistics Engineering |
403 | B6017972 | นางสาวจิตรานุช ขมิ้นทอง | | Transportation And Logistics Engineering |
404 | B6017996 | นายวชิระ มะโนเครื่อง | | Transportation And Logistics Engineering |
405 | B6018009 | นางสาวบุญฒิตา หินสูงเนิน | | Geological Engineering |
406 | B6018016 | นายปณิธาน ชัยวงศ์ | | Geological Engineering |
407 | B6018047 | นางสาวน้องพลอย พวงทอง | | Geological Engineering |
408 | B6018054 | นายยศพล ลาภยิ่งยง | | Geological Engineering |
409 | B6018061 | นางสาวสุวัจนี พูนดี | | Geological Engineering |
410 | B6018115 | นางสาวนภัตสร ตัณฑ์สุระ | | Geological Engineering |
411 | B6018146 | นางสาวจริญญาภรณ์ โหมนอก | | Geological Engineering |
412 | B6018221 | นางสาวพัทธนันท์ บุษบิน | | CPE |
413 | B6018450 | นายมนต์ชัย เมลานนท์ | | Transportation And Logistics Engineering |
414 | B6018474 | นางสาวจิราพร วรสุข | | CPE |
415 | B6018788 | นางสาวฐิติวรดา บัวภา | | Transportation And Logistics Engineering |
416 | B6018801 | นางสาวปุณญาพร เรืองยะกลับ | | Environmental Engineering |
417 | B6018870 | นางสาวกชอร สำเภา | | Transportation And Logistics Engineering |
418 | B6018887 | นายกิตติศักดิ์ คำเพ็ง | | Transportation And Logistics Engineering |
419 | B6018955 | นางสาวศุภนิดา นันทะวงศ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
420 | B6019037 | นางสาวเกษวณิช เอียดจุ้ย | | Transportation And Logistics Engineering |
421 | B6019051 | นายศุภ์พชร กีรติสุนทร | | Transportation And Logistics Engineering |
422 | B6019112 | นางสาวปพิชญา ขุนเมือง | | Transportation And Logistics Engineering |
423 | B6019358 | นายวชิรพงศ์ เอื้อสินธ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
424 | B6019389 | นางสาวสุทธิดา สืบวงศ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
425 | B6019402 | นายอภิสิทธิ์ งวดชัย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
426 | B6019440 | นางสาววิมนณัฐ ธัญยบริบูรณ์กูล | | CPE |
427 | B6019693 | นางสาวณัฐณิชา ทะนานทอง | | Transportation And Logistics Engineering |
428 | B6020057 | นายทวิช จงพินิจ | | Transportation And Logistics Engineering |
429 | B6020156 | นางสาวพุทธศีล พิมายกลาง | | CPE |
430 | B6020163 | นางสาวขวัญนรี ประวันนา | | CPE |
431 | B6020255 | นายปฏิพล แซ่ฉั่ว | | Geological Engineering |
432 | B6020293 | นางสาวสุทธิดา แสวงชอบ | | Transportation And Logistics Engineering |
433 | B6020309 | นางสาวผกามาศ ทีปะลา | | Geological Engineering |
434 | B6020514 | นายวชิรวิทย์ ชัยสุวรรณ | | Geological Engineering |
435 | B6020705 | นายธัญเทพ เม้าบำรุง | | Transportation And Logistics Engineering |
436 | B6020798 | นายฑนวัฒน์ โคตรชมภู | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
437 | B6020866 | นางสาวพรรณธิภา สีมะณีรัตน์ | | Transportation And Logistics Engineering |
438 | B6021023 | นางสาวเกวลิน ตรีแสน | | EE |
439 | B6021214 | นางสาวพรรณรายณ์ ทันทิมา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
440 | B6021245 | นางสาวพิชญธิดา สกุลวงษ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
441 | B6021313 | นางสาวนันทิดา สมัญญา | | Transportation And Logistics Engineering |
442 | B6021405 | นายอธิษฐาน จิตรโสภาภรณ์ | | CPE |
443 | B6021504 | นางสาวปิยะธิดา ทีปะลา | | Geological Engineering |
444 | B6021511 | นายพิชญตม์ วัฒนกุล | | CPE |
445 | B6021634 | นายทวีรัฐ เรามานะชัย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
446 | B6021726 | นายธนทัต สร้อยสนธิ์ | | CPE |
447 | B6021801 | นางสาวจุฬาลักษณ์ อิทธิพันธ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
448 | B6021863 | นางสาวกนกอร ศรีสาคร | | Transportation And Logistics Engineering |
449 | B6022112 | นายชยุตม์ สุกใส | | Transportation And Logistics Engineering |
450 | B6022129 | นางสาวพัชราภา วิจิตขจี | | Transportation And Logistics Engineering |
451 | B6022853 | นางสาวระวิวรรณ สอนกุพันธ์ | | Mechatronics Engineering |
452 | B6022860 | นางสาวสิรินทิพย์ นิลประดับ | | Mechatronics Engineering |
453 | B6022976 | นายเดชาธร สมใจ | | Mechatronics Engineering |
454 | B6023263 | นางสาวปานชนก พยุงดี | | Mechatronics Engineering |
455 | B6023485 | นายเตชินท์ พรมพิพัฒชาติ | | Mechatronics Engineering |
456 | B6023751 | นายนวพล ศรีพุทธรินทร์ | | Mechatronics Engineering |
457 | B6024055 | นายภานุพงศ์ อินทริง | | CPE |
458 | B6024321 | นายโสภณ ผู้ดี | | CPE |
459 | B6024413 | นายเวทย์วิวัฒน์ ชื่อดำรงรักษ์ | | Transportation And Logistics Engineering |
460 | B6024611 | นายธัญพิสิษฐ์ กมลช่วง | | IE |
461 | B6024918 | นายวราทัศน์ มะณีสาร | | Geological Engineering |
462 | B6024970 | นายชัยนันท์ ปริสุทธิไพชยันต์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
463 | B6025212 | นายธนวัฒน์ พรมกุล | | CPE |
464 | B6025281 | นายพงพนา เพ็งพูน | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
465 | B6025311 | นายเจษฎากร บุญยอ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
466 | B6025496 | นายกฤษฎา คชสาร | | IE |
467 | B6025502 | นายณัฐวุฒิ สุนทรโรจน์ | | CPE |
468 | B6025557 | นายอรรณพ ศุภกาญจน์ไพโรจน์ | | Geological Engineering |
469 | B6025724 | นายปติวรรษ แฝงสูงเนิน | | CPE |
470 | B6025786 | นางสาวเยาวพรรณ นามบุญลือ | | Transportation And Logistics Engineering |
471 | B6025809 | นายพงศธร ทองนุ่ม | | ChemE |
472 | B6025939 | นายชยกฤต คุ้มตะบุตร | | Environmental Engineering |
473 | B6026042 | นายวราชิต อินคุณ | | CPE |
474 | B6026066 | นายคณิศร ศรีแสงทรัพย์ | | CPE |
475 | B6026226 | นางสาวปฐวีภรณ์ ตอนศรี | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
476 | B6026301 | นายภูมิพัฒน์ อนันต์รัชต์ธน | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
477 | B6026349 | นายนันทพัทธ์ บุญเกิด | | Environmental Engineering |
478 | B6026394 | นายอิสรา แก้วมูลมุข | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
479 | B6026400 | นางสาวชัฎฌาฎา เรือนทอง | | CPE |
480 | B6026424 | นางสาวอิสรีย์ ชุมศรี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
481 | B6026448 | นางสาวนิภากรณ์ หาระดี | | ChemE |
482 | B6026493 | นางสาวนัฐวรรณ ปลื้มสุนทร | | CPE |
483 | B6026806 | นายเมธี แตงอ่อน | | CPE |
484 | B6026837 | นางสาวจิรัชญา มงคล | | Transportation And Logistics Engineering |
485 | B6026936 | นายชาญวิทย์ เกลียวทอง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
486 | B6026981 | นางสาวปวรรัตน์ เทพชมภู | | CPE |
487 | B6027308 | นางสาวชัญญาภัค บุญเจริญ | | Geological Engineering |
488 | B6027315 | นายไกรกิตติ นิมิตรพันธ์ | | CPE |
489 | B6027407 | นางสาวอนัดตา กระบวนรัตน์ | | IE |
490 | B6027629 | นายกวียุทธ หนูเสน | | Transportation And Logistics Engineering |
491 | B6028657 | นางสาวพิชนันท์ กะการดี | | Mechatronics Engineering |
492 | B6028749 | นางสาววริยา ทำสี | | Mechatronics Engineering |
493 | B6028770 | นางสาวณิตยา ดีสม | | Mechatronics Engineering |
494 | B6029067 | นายคชาชาญ เรือนเพชร | | Agricultural and Food Engineering |
495 | B6029081 | นายธาดา สวาศรี | | Agricultural and Food Engineering |
496 | B6029463 | นางสาวณัฐธิดา ศรีทร | | Environmental Engineering |
497 | B6029715 | นางสาวตัสนีม อีแต | | CERAMIC ENGINEERING |
498 | B6100049 | นางสาวพิมพ์ประภา ตอบกลาง | | EE |
499 | B6101084 | นายปฏิญาณ อิ่มเอิบ | | Mechatronics Engineering |
500 | B6101138 | นายอณาวิล โกสุม | | Mechatronics Engineering |
501 | B6101343 | นางสาวอรดา ตุ่นกระโทก | | Mechatronics Engineering |
502 | B6101350 | นายนพณัฐ แตงอ่อน | | Mechatronics Engineering |
503 | B6101404 | นางสาวจุฑาทิพย์ ทองหล่อ | | Mechatronics Engineering |
504 | B6101572 | นายชนาธิป ปุกตะคุ | | Mechatronics Engineering |
505 | B6101602 | นายอธิวัฒน์ พงษ์สวัสดิ์ | | Mechatronics Engineering |
506 | B6101763 | นายปัญญวัฒน์ ลีทหาร | | Mechatronics Engineering |
507 | B6102340 | นางสาวมนัสนันท์ วงเวียน | | Mechatronics Engineering |
508 | B6102548 | นางสาวดวงนฤมล แขดวง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
509 | B6102647 | นางสาวมนัสชนก ศรีเครือดง | | CPE |
510 | B6102852 | นายฤชากร กลิ่นศรีสุข | | CPE |
511 | B6103088 | นางสาวปาริฉัตร กาวิล | | TCE |
512 | B6103118 | นายณัฐวุฒิ กำลังศิลป์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
513 | B6103385 | นางสาวนัยนา เกิดเหลี่ยม | | Environmental Engineering |
514 | B6103422 | นายกลวัชร แกล้วทนง | | CPE |
515 | B6103552 | นายสหัสวรรษ แก้วเปรม | | Environmental Engineering |
516 | B6103866 | นายคฑาเดช เขียนชัยนาจ | | CPE |
517 | B6104559 | นางสาวณิชาภัทร ฆารไสว | | TCE |
518 | B6104696 | นายสมเกียรติ จบสูงเนิน | | CPE |
519 | B6104825 | นายภานุวัฒน์ จันตรี | | Environmental Engineering |
520 | B6104870 | นางสาวศิริยากรณ์ จันทพัฒน์ | | Electronic Engineering |
521 | B6105020 | นางสาวธมกร จันทะขัมมา | | Agricultural and Food Engineering |
522 | B6105464 | นางสาวณัฏฐณิชา แจ้งทองหลาง | | TCE |
523 | B6105709 | นางสาวญาณัจฉรา ชมชัย | | Electronic Engineering |
524 | B6105778 | นางสาวประพิมพรรณ ชัยทิพย์ | | Agricultural and Food Engineering |
525 | B6106133 | นางสาวพลอยมณี ชูญาติ | | CPE |
526 | B6106607 | นายภาณุพงศ์ ดวงแก้ว | | Environmental Engineering |
527 | B6106713 | นายนันทวัฒน์ ดีปะวี | | Electronic Engineering |
528 | B6107123 | นางสาวจรรยา ถินกระโทก | | Electronic Engineering |
529 | B6107345 | นายปวเรศ ทองมั่นคง | | CPE |
530 | B6107369 | นางสาวบุณฑริก ทองรอด | | Environmental Engineering |
531 | B6107482 | นางสาวกัญญาภา จิณห์วราวงศ์ | | Environmental Engineering |
532 | B6107727 | นายกิตติพงษ์ เทพตีเหล็ก | | Electronic Engineering |
533 | B6107765 | นายจุลจักร เทพอำ | | Environmental Engineering |
534 | B6107789 | นายโอมาร์ค เทอร์เวสเต็น | | Metallurgical Engineering |
535 | B6108212 | นางสาวศุภานัน นามแก้ว | | Electronic Engineering |
536 | B6108281 | นายศรายุทธ นามมุลตรี | | Environmental Engineering |
537 | B6108328 | นางสาวณัฎฐณิชา ธิมาเกตุ | | Environmental Engineering |
538 | B6108526 | นายวราเมธ นุ้ยเพียร | | CPE |
539 | B6108663 | นางสาวสุวรรณี บรรดาสิทธิ์ | | CERAMIC ENGINEERING |
540 | B6108922 | นายพงศ์ภัค บุญณรงค์ | | TCE |
541 | B6109004 | นางสาวนภัสสร บุญเทียม | | Agricultural and Food Engineering |
542 | B6109868 | นางสาวปอรรัชม์ ปานใจนาม | | CPE |
543 | B6109882 | นายชัยยุทธ ปานทอง | | Environmental Engineering |
544 | B6109967 | นางสาวกนกวรรณ เป็นพร้อม | | CERAMIC ENGINEERING |
545 | B6109974 | นางสาววธัญญาพร เปล่งนอก | | TCE |
546 | B6110062 | นางสาวเพิ่มทรัพย์ แปะทอง | | Environmental Engineering |
547 | B6110253 | นายปิติวุฒิ แผ่นทอง | | Electronic Engineering |
548 | B6110499 | นางสาวณัฎฐนันท์ พรมสากล | | Environmental Engineering |
549 | B6110598 | นายณรงค์สันต์ พฤกพัฒนาชัย | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
550 | B6110680 | นางสาวจิราพร พลเยี่ยม | | Environmental Engineering |
551 | B6110703 | นางสาวบุญยานุช พลวงค์ | | Environmental Engineering |
552 | B6110789 | นายพิบูลย์ศักดิ์ พวงนิล | | TCE |
553 | B6110970 | นางสาวยุวธิดา พันธุ์ภิญญา | | Environmental Engineering |
554 | B6111151 | นางสาวกัญญารัตน์ พิมพ์สุวรรณ | | TCE |
555 | B6111229 | นางสาวรัชโยธิน พื้นผา | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
556 | B6111465 | นายภควัฒน์ เพ็ญภูมิ | | CPE |
557 | B6112295 | นางสาวศศิวิมล มาลีหวล | | ChemE |
558 | B6112790 | นายสหัสชาย รบศึก | | TCE |
559 | B6112905 | นายวันอาสาฬห์ ระวังทรัพย์ | | Environmental Engineering |
560 | B6113667 | นายอนาวิน วงษ์สอน | | TCE |
561 | B6114053 | นางสาวจิราพร วิบูลย์ | | TCE |
562 | B6114190 | นายศุภกฤต ไวสติ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
563 | B6114206 | นางสาวศุลีมาศ ศรอินทร์ | | TCE |
564 | B6114336 | นางสาววิกานดา ศรีนอก | | Electronic Engineering |
565 | B6114398 | นางสาวจันทิมา ศรีบุญเรือง | | Electronic Engineering |
566 | B6114435 | นายธนโชติ ศรีม่วงกลาง | | TCE |
567 | B6114749 | นางสาวชนากานต์ ศุภพันธุ์ | | Environmental Engineering |
568 | B6114817 | นายโชคชัย สงภักดี | | Environmental Engineering |
569 | B6114961 | นางสาววรินยุพา สมศรี | | TCE |
570 | B6115036 | นายนิรภัฎ สรวญรัมย์ | | Electronic Engineering |
571 | B6115159 | นางสาวภัทรภรณ์ สอระพัฒน์ | | Electronic Engineering |
572 | B6115166 | นายธนพงษ์ สอาดเอี่ยม | | TCE |
573 | B6115296 | นายธีรภัทร สายพรหม | | CPE |
574 | B6115586 | นายธนวรรต สีเเก้วสิ่ว | | CPE |
575 | B6116293 | นางสาวเพ็ญสุดา แสงแก้ว | | Environmental Engineering |
576 | B6116521 | นางสาวศิริพร แสนศรี | | TCE |
577 | B6116637 | นายพิชัย โสมาสา | | CPE |
578 | B6116644 | นางสาวกันต์ฤทัย หงษ์ไธสง | | Environmental Engineering |
579 | B6116712 | นายรัชชานนท์ หงอนทอง | | Electronic Engineering |
580 | B6116866 | นายธนพล หวังผลกลาง | | Environmental Engineering |
581 | B6116989 | นางสาวมุจลินท์ ห้อยพะเนา | | Environmental Engineering |
582 | B6117283 | นางสาวอุดมลักษณ์ อภิรักษ์รัตนพล | | Environmental Engineering |
583 | B6117757 | นายภาณุวัฒน์ อุปธารปรีชา | | Environmental Engineering |
584 | B6117979 | นางสาวมธุรดา โขวัฒนา | | Environmental Engineering |
585 | B6118211 | นางสาวเพชร หูกขุนทด | | Agricultural and Food Engineering |
586 | B6118402 | นายอิทธิพล วังหนองหว้า | | Electronic Engineering |
587 | B6118709 | นายจักราวุธ ส่งสกุลวงศ์ | | TCE |
588 | B6130251 | นางสาวพิชญาภัค อำนา | | Environmental Engineering |
589 | B6130268 | นายกมลภัทร สิทธิธรานนท์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
590 | B6131418 | นายกิตตินันท์ อ้นสันเทียะ | | Electronic Engineering |
591 | B6131692 | นางสาวกนกนภา เขาวงค์ | | TCE |
592 | B6132927 | นางสาวศศิชา คชสร | | Environmental Engineering |
593 | B6135690 | นายรัฐพล พันธุ์เพ็ชร | | Mechatronics Engineering |
594 | B6135751 | นางสาวปิยะธิดา กงนาง | | Electronic Engineering |
595 | B6136109 | นางสาวชุติกาญจน์ ด่านแก้ว | | Environmental Engineering |
596 | B6136154 | นางสาวอารียา ตรีศาสตร์ | | Environmental Engineering |
597 | B6136246 | นางสาวสุรภา ทรัพย์สมบัติ | | N/A |
598 | B6136406 | นางสาวต่วนอาอีดะห์ นิแต | | PRECISION ENGINEERING |
599 | B6136451 | นางสาวณัฐธิดา บุตรสูงเนิน | | Environmental Engineering |
600 | B6136598 | นางสาวพรหมพร พินิจพงษ์ | | CPE |
601 | B6136642 | นางสาวศิริวัฒนา มากชุมแสง | | Environmental Engineering |
602 | B6136673 | นายราเมศวร์ เมฆบุตร | | EE |
603 | B6136833 | นายกิตติคุณ ศรีศิลป์ | | Electronic Engineering |
604 | B6233792 | นางสาวศศินัฐฐา เพชรเกิด | | Mechatronics Engineering |
605 | B6237547 | นางสาวอัชกุล จันนาหว้า | | PRECISION ENGINEERING |
606 | B6237578 | นายนิวัฒน์ ระหุ่ง | | PRECISION ENGINEERING |
607 | B6237868 | นางสาวชนนิกานต์ กล้ากสิการ | | N/A |
สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ |
608 | B5963775 | นายเกษมสันต์ มงกุฎเพชร | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
609 | B6064266 | นางสาวลักษณา อุปลัง | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
610 | B6065140 | นางสาวจิรัตติกาล ไชยบัง | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
611 | B6065621 | นางสาวจันทรรัตน์ เหมือนตา | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
สำนักวิชาศาสตร์และศิลป์ดิจิทัล |
612 | B6237042 | นายกณวรรธน์ คงทรัพย์สินสิริ | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |