ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
1 | B5750733 | นางสาวจุฑาพร กิติกรเศรษฐ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
2 | B6137908 | นางสาวสิริกัลยา เบ็ญเจิด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
3 | B6137915 | นายปรเมศวร์ โระอีน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
4 | B6137991 | นางสาวจุฑามาศ สุ่มมาตย์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
5 | B6138042 | นางสาวเกษศิรินทร์ จิตรเกษม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
6 | B6234720 | นายพิชิตชัย กุยหมื่นไวย | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
7 | B6236663 | นายสุรวินท์ วรรณพงษ์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
8 | B6236670 | นางสาวสุรีพร บงกชปทุมพัฒน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
9 | B6236694 | นางสาวปภาดา ผาไชยสงค์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
10 | B6236700 | นายโสภณ ม่วงมุลตรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
11 | B6236717 | นางสาวกัญญารัตน์ ศรีวิชัย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
12 | B6236724 | นางสาวณัฐชยา หรั่นกระโทก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
13 | B6236731 | นางสาวกมลชนก ภูทองกรม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
14 | B6236748 | นางสาวสุกัญญา พันชาติ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
15 | B6236786 | นายณรงค์ฤทธิ์ ยินดีชาติ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
16 | B5522064 | นายศักดิ์นรินทร์ เจริญสุข | | EE |
17 | B5542321 | นายอรรณพ สิทธิภา | | Electronic Engineering |
18 | B5611515 | นางสาวเทียนกมล โสดาดี | | Electronic Engineering |
19 | B5704880 | นางสาวอารียา นวลแก้ว | | TOOL ENGINEERING |
20 | B5801206 | นางสาวกัณห์ เพียซ้าย | | CPE |
21 | B5805525 | นางสาววราภรณ์ โคตจันทึก | | IE |
22 | B5806478 | นางสาวธัญสุดา นิยมพงศ์พิพัฒน์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
23 | B5814800 | นายณัฐธัญ ศรีวิชา | | Agricultural and Food Engineering |
24 | B5815029 | นายพิชญ์ กองวงค์ | | CPE |
25 | B5819614 | นายณัฐ สุวรรณเนกข์ | | Electronic Engineering |
26 | B5824304 | นางสาววรางคณา วรรณวัตน์ | | CME |
27 | B5827695 | นายศิวบุตร สาระคำ | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
28 | B5828043 | นายวงศกร ฤาวงษ์ | | Agricultural and Food Engineering |
29 | B5828104 | นางสาวนรีรัตน์ แอมไธสง | | CPE |
30 | B5828128 | นายเมธชนัน เอี่ยมโภคาประดิษฐ | | Electronic Engineering |
31 | B5902002 | นางสาวณัฏฐณิชา คอนเกตุ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
32 | B5906796 | นางสาวทัศนีย์ สิทธิธรรม | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
33 | B5908998 | นายธิติพันธุ์ กรวิรัตน์ | | Agricultural and Food Engineering |
34 | B5912797 | นายอลงกรณ์ อ่อนเพชร | | Automotive Engineering |
35 | B5913978 | นางสาวทัศวรรณ อินทรปราง | | Environmental Engineering |
36 | B5917044 | นางสาวศิริญญา นาคลา | | CME |
37 | B5924219 | นายพงษ์สวัสดิ์ ลอดแก้ว | | ChemE |
38 | B5928392 | นางสาวณัฐพร คำแอ่ง | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
39 | B6003166 | นายจิรายุส วรรณศิริ | | IE |
40 | B6016258 | นางสาวนริศรา หนองพุททรา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
41 | B6016616 | นางสาวสุมาลี ปานเกิด | | TCE |
42 | B6024246 | นางสาวฐานิกา สรณะสมบูรณ์ | | ME |
43 | B6026967 | นางสาวศรัณย์พร แสงสว่าง | | ChemE |
44 | B6102937 | นางสาวสุภาพรรณ กองมณี | | CERAMIC ENGINEERING |
45 | B6103002 | นางสาววรัญญา กันทอง | | ChemE |
46 | B6103057 | นางสาววิยะดา การะเกษ | | N/A |
47 | B6103477 | นางสาวอชิรญา แก้วคูณ | | CERAMIC ENGINEERING |
48 | B6104832 | นางสาววรันธร จันตา | | Agricultural and Food Engineering |
49 | B6105075 | นางสาวจิรภิญญา จันทะโยธี | | PE |
50 | B6105181 | นางสาวปานตะวัน จำเริญบุญ | | PE |
51 | B6105259 | นายณัฐชนน จีบโพธิ์ | | Electronic Engineering |
52 | B6105655 | นายคมสรรค์ ชนไธสง | | N/A |
53 | B6105839 | นางสาวจีราพร ชัยสุวรรณ์ | | N/A |
54 | B6106072 | นายเศกสรรค์ ชื่นประไพ | | Agricultural and Food Engineering |
55 | B6106270 | นางสาวทิพากร เชื้อโพนทอง | | PE |
56 | B6106577 | นายเกียรติศักดิ์ ณัฐสิน | | PE |
57 | B6107109 | นางสาวหรรษลักษณ์ ถาศักดิ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
58 | B6107611 | นายคิริน ทิมัน | | CERAMIC ENGINEERING |
59 | B6107659 | นางสาวศศิกานต์ ทีนะกุล | | Agricultural and Food Engineering |
60 | B6107871 | นางสาวบุษบา ธงชัย | | PE |
61 | B6107918 | นายชยุตม์ ธัญญผลพลากร | | N/A |
62 | B6108069 | นายณัชพล น้อยอามาตย์ | | Electronic Engineering |
63 | B6108076 | นางสาวนันทฉัตร นะวรรัมย์ | | Electronic Engineering |
64 | B6108182 | นางสาวกิตติมา นาจะหมื่น | | PE |
65 | B6108410 | นางสาวรุ่งอรุณ นิยมนา | | Environmental Engineering |
66 | B6109028 | นางสาวกัณฐิกา บุญปลิว | | Agricultural and Food Engineering |
67 | B6111007 | นางสาวกัลย์สุดา พัศโน | | PE |
68 | B6111083 | นางสาวธัญวรัตน์ พิทักษ์วาณิชย์ | | Electronic Engineering |
69 | B6111106 | นางสาวนารีรัตน์ พินาศภัย | | CERAMIC ENGINEERING |
70 | B6111250 | นางสาวสุวิมล พุทธก้อม | | CERAMIC ENGINEERING |
71 | B6111625 | นางสาวเจนจิรา โพธิจักร์ | | Agricultural and Food Engineering |
72 | B6111809 | นางสาวภวรัญชน์ ภิญโญศรี | | CERAMIC ENGINEERING |
73 | B6111847 | นายภูอาทิตย์ ภูงามนิล | | ChemE |
74 | B6112042 | นางสาวพัชรินทร์ ม่วงศรี | | PE |
75 | B6112417 | นางสาวพัชรา มุ่งหมาย | | CERAMIC ENGINEERING |
76 | B6112646 | นางสาวมณีพร ยางนอก | | CERAMIC ENGINEERING |
77 | B6113193 | นางสาวชญาภา เรืองพิมาย | | Agricultural and Food Engineering |
78 | B6113513 | นางสาวคุณาภรณ์ วงค์พุทธา | | PE |
79 | B6113636 | นางสาวสุพัตรา วงษ์ชำนาญ | | Agricultural and Food Engineering |
80 | B6113704 | นายเจตภาณุ วงษ์อินทร์จันทร์ | | PE |
81 | B6113827 | นางสาวธัญชนก วรุณธรรม | | Agricultural and Food Engineering |
82 | B6113926 | นางสาวณัฐรินีย์ วัดสำโรง | | Environmental Engineering |
83 | B6113971 | นายทนงศักดิ์ วันอยู่ | | Environmental Engineering |
84 | B6114343 | นายจีรัฐติกุล ศรีนันททัศ | | CERAMIC ENGINEERING |
85 | B6115876 | นายคณพศ สุทธิ | | CERAMIC ENGINEERING |
86 | B6116194 | นางสาวศิริวิมล สูญราช | | CERAMIC ENGINEERING |
87 | B6116569 | นายดนัยพร โสดา | | CERAMIC ENGINEERING |
88 | B6116767 | นางสาวกมลวรรณ หมอกกระโทก | | Electronic Engineering |
89 | B6116781 | นางสาวอนัญญา หมั่นมา | | Agricultural and Food Engineering |
90 | B6117320 | นายเจษฎา อรรคบุตร | | Electronic Engineering |
91 | B6117344 | นายธนายุทธ อ่อนจรี | | Agricultural and Food Engineering |
92 | B6117511 | นางสาวสุธาสินี อินทร์เตรียะ | | Agricultural and Food Engineering |
93 | B6117849 | นางสาวนันทิกานต์ เอี๊ยวสกุล | | CERAMIC ENGINEERING |
94 | B6117856 | นายเกื้อกูล เอื้อศิริตระกูล | | CERAMIC ENGINEERING |
95 | B6118174 | นางสาวอารีรัตน์ ศรีวิชัย | | N/A |
96 | B6118273 | นายภาณุภัท รักษาสัตย์ | | CERAMIC ENGINEERING |
97 | B6118396 | นายไชยพัฒน์ วงศ์คำจันทร์ | | Environmental Engineering |
98 | B6130855 | นายภาณุวัฒน์ สุขเกิด | | N/A |
99 | B6130886 | นายศรายุธ มีอ้น | | Agricultural and Food Engineering |
100 | B6130947 | นายศิริพงษ์ อนุสรณ์ | | ChemE |
101 | B6131098 | นายนพรัตน์ ไชยศรีสงคราม | | CERAMIC ENGINEERING |
102 | B6131159 | นายชุติมันต์ อินทรประพงศ์ | | Geological Engineering |
103 | B6131241 | นางสาวธิติพร คำลือ | | ChemE |
104 | B6131265 | นายสุรศักดิ์ ศรีอุดร | | Agricultural and Food Engineering |
105 | B6131517 | นางสาวปริญญาพร ธรรมเสรี | | PE |
106 | B6131609 | นางสาววรรณภา จิตรประภา | | Agricultural and Food Engineering |
107 | B6131715 | นายพีระชัย ราชโสภา | | Agricultural and Food Engineering |
108 | B6131746 | นายพีรวิชญ์ เปรียบดีสุด | | IE |
109 | B6131784 | นางสาวจิราภา ขอเพิ่มกลาง | | CERAMIC ENGINEERING |
110 | B6131937 | นายณัฐพนธ์ โคสูงเนิน | | Agricultural and Food Engineering |
111 | B6132057 | นายปวริศ สุวรรณรัตน์ | | Mechatronics Engineering |
112 | B6132095 | นางสาวจิราพรรณ รักษา | | Agricultural and Food Engineering |
113 | B6132125 | นายวีรศักดิ์ เชื้อรัมย์ | | PE |
114 | B6132217 | นายจิรสิน ภู่ระหงษ์ | | ChemE |
115 | B6133023 | นางสาวซาบีรา ซามุดรา | | PE |
116 | B6135850 | นายธนกร เข็มทอง | | Electronic Engineering |
117 | B6135997 | นายชยุต จารุนิภาธนโชติ | | PE |
118 | B6136741 | นายกฤษณะ เลิศฤทธิ์วิริยะกุล | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
119 | B6136871 | นางสาวทิพยรัตน์ สงวนรัมย์ | | Agricultural and Food Engineering |
120 | B6236618 | นางสาวซาบรีนา บินอิสริส | | CERAMIC ENGINEERING |
121 | B6237080 | นายบุญสมทรัพย์ รัตนวรรณ | | Agricultural and Food Engineering |
122 | B6237103 | นางสาวศุภศิริ ศุภรตรีทิเพศ | | CERAMIC ENGINEERING |
123 | B6237189 | นายณัฐชพลธ์ สร้อยทอง | | CERAMIC ENGINEERING |
124 | B6237752 | นายณัฐกานต์ วงศ์คุณธร | | N/A |
125 | B6237776 | นางสาวธนพร ชินทะวัน | | Metallurgical Engineering |
126 | B6237783 | นางสาววนิดา อันทินทา | | N/A |
127 | B6237806 | นางสาวกิ่งพลอย ชูพงศ์ | | TCE |
128 | B6237837 | นายธนากร ปริพล | | N/A |
129 | B6237899 | นางสาวรังสิยา พินิจมนตรี | | PRECISION ENGINEERING |
130 | B6237929 | นายชัดพล สายจันทร์ | | CERAMIC ENGINEERING |
131 | B6237967 | นายวรชัย ปัดถาธิตัง | | Environmental Engineering |
132 | B6237974 | นายอารอชัด แท่นทอง | | Agricultural and Food Engineering |
133 | B6237998 | นายกิตติศักดิ์ พวงมาลา | | CERAMIC ENGINEERING |
134 | B6238018 | นายอภิรักษ์ ศรีอุบล | | TCE |
135 | B6238025 | นางสาวน้ำผึ้ง แก้วเกิด | | N/A |
136 | B6238049 | นายฐิติกร ตังตระกูล | | ChemE |
137 | B6238056 | นายพานุวัฒน์ แก้วไวยุทธ์ | | N/A |
138 | B6238124 | นางสาวสุชาวดี เที่ยงตรง | | CPE |
139 | B6238131 | นางสาวสุพิชชา สูคีรี | | N/A |
140 | B6238148 | นายนัฐพงษ์ สุขบุญ | | N/A |
141 | B6238155 | นางสาวจรัสศรี เหลื่อนทองหลาง | | CERAMIC ENGINEERING |
142 | B6238162 | นางสาวปริญชยา พิมสี | | N/A |
143 | B6238193 | นายพีรพล พรมบุญศรี | | N/A |
144 | B6238209 | นายชนชนม์ สามิบัติ | | N/A |
145 | B6238230 | นายเนติธร ฟักกระโทก | | Environmental Engineering |
146 | B6238247 | นางสาวนิภาภัทร สิริจามร | | N/A |
147 | B6238254 | นางสาวนัยนา อาจยิ่งยงค์ | | Metallurgical Engineering |
148 | B6238292 | นางสาวนิรชา ลาสี | | PE |
149 | B6238315 | นางสาวนิตยา ใจรักษา | | Environmental Engineering |
150 | B6238322 | นางสาวฐิติมา พูลเพิ่ม | | Environmental Engineering |
151 | B6238353 | นายณัฐนันท์ พรหมศร | | N/A |
152 | B6238384 | นางสาวโสรยา เกียรติอุทัยวงศ์ | | PE |
153 | B6238414 | นางสาวชัญญานุช สิทธิ์ก้าวหน้า | | N/A |
154 | B6238445 | นายศิวัช หงสกุล | | N/A |
155 | B6238452 | นายขจรยศ เจริญวงค์ | | CERAMIC ENGINEERING |
156 | B6238469 | นายอนุตร หรั่งกรุ่น | | PE |
157 | B6238483 | นางสาวสุกัลยา บุญพั้ว | | Electronic Engineering |
158 | B6238513 | นางสาวสุพรรณี สระน้อย | | CERAMIC ENGINEERING |
159 | B6238520 | นางสาวกาญจนาพร อินขันตรี | | Agricultural and Food Engineering |
160 | B6238575 | นางสาวสุภานันท์ ปุรันต์ | | TCE |
161 | B6238582 | นายวิทศณุ ชาวไทย | | PE |
162 | B6238612 | นายอภิสิทธิ์ ทองหล่อ | | N/A |
163 | B6238629 | นางสาวพิชญาพร ชินปัตร | | N/A |
164 | B6238650 | นายภานุวัฒน์ พริ้งเพราะ | | Agricultural and Food Engineering |
165 | B6238728 | นายพงศธรณ์ นิตพล | | N/A |
166 | B6238742 | นายปัณณกร ฝางแก้ว | | N/A |
167 | B6238759 | นางสาวชุติมณฑน์ นามสีฐาน | | N/A |
168 | B6238810 | นายปิยวัฒน์ พูลสุข | | Electronic Engineering |
169 | B6238858 | นายสธน หนูเมือง | | N/A |
170 | B6238865 | นายโยธิน บรรณะศรี | | TCE |