ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
1 | B5752393 | นายธนภัทร ศรีลาวงศ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
2 | B5953226 | นางสาวสมปรารถนา สิทธิถนอมวงศ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
3 | B6137892 | นางสาวอินทร์อร ชัยบำรุง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
4 | B5802586 | นางสาวรวิสรา จันจัตุรัส | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
5 | B5814244 | นายณัฐกานต์ วงค์ยอด | | MAE |
6 | B5825530 | นายอภิวัฒน์ เถื่อนเทียม | | Environmental Engineering |
7 | B5854394 | นายปริวัฏฏ์ จิมานัง | | CE |
8 | B5900299 | นางสาวเบญญาภา ศรีชานันท์ | | Agricultural and Food Engineering |
9 | B5903962 | นางสาวกัณฐิกา พิมพาสร้อย | | Agricultural and Food Engineering |
10 | B5904020 | นางสาวยุวรี เอี่ยมศรี | | Agricultural and Food Engineering |
11 | B5905560 | นางสาวอารียา ทองอ้น | | Environmental Engineering |
12 | B5906154 | นายสิทธิชัย ธรรมนูญ | | Agricultural and Food Engineering |
13 | B5906802 | นางสาวอารญา นามพวน | | Agricultural and Food Engineering |
14 | B5907502 | นางสาวประกายรัตน์ ชาตะวนิช | | CE |
15 | B5908004 | นางสาวสุดารัตน์ บุญใจรักษ์ | | Environmental Engineering |
16 | B5911332 | นางสาวปนัดดา พาหา | | CE |
17 | B5915804 | นายปริญญา ล่ำสัน | | Agricultural and Food Engineering |
18 | B5916320 | นางสาวอุมาภรณ์ เหล่ารอด | | Environmental Engineering |
19 | B5917006 | นางสาวโยษิตา วิจารัตน์ | | Agricultural and Food Engineering |
20 | B5922192 | นายพรชัย สวัสดิ์นะที | | CE |
21 | B5924110 | นางสาวสิรินยากรณ์ ใจศรี | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
22 | B6001100 | นางสาวณัฐชยา โพธิ์กลาง | | Electronic Engineering |
23 | B6002701 | นางสาวปุณยาพร กลิ่นอุดม | | Electronic Engineering |
24 | B6002725 | นายอภิสิทธิ์ ดวงจันทร์หอม | | Geological Engineering |
25 | B6003838 | นายเกียรติพล หวังแลกลาง | | Environmental Engineering |
26 | B6004477 | นายสมประสงค์ โคลนกระโทก | | ME |
27 | B6007867 | นางสาวปิยธิดา มูลตา | | Electronic Engineering |
28 | B6012793 | นางสาววรารัตน์ มั่งกิ่ง | | Electronic Engineering |
29 | B6012809 | นายวิธาน สาพิมพ์ลาด | | Agricultural and Food Engineering |
30 | B6019648 | นายธนภัทร สนธิกุลไพศาล | | ME |
31 | B6021153 | นายณัฐวุฒิ มวลคำลา | | Environmental Engineering |
32 | B6024284 | นายปรีชา มายวัน | | ME |
33 | B6025144 | นางสาวนุจรี หล้าปวงคำ | | PE |
34 | B6025717 | นายกษาปณ์ จุลเศรษฐี | | ME |
35 | B6025748 | นางสาวชนาภา คำบุญมา | | ME |
36 | B6136550 | นางสาวชัชรินทร์ พรมอ่อน | | Environmental Engineering |