ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
1 | B6138004 | นายชญานนท์ ป้องขันธิ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
2 | B6200428 | นางสาวพิมพ์ชนก ชมภู | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
3 | B6200442 | นางสาวสุชาดา สานคล่อง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
4 | B6200459 | นางสาวภัทรสุดา แซ่ตั๊น | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
5 | B6200466 | นางสาวกัลย์สุดา อกกระโทก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
6 | B6200480 | นายนิติภูมิ คานจันทึก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
7 | B6200497 | นางสาวอักษรภัค หนูนาค | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
8 | B6200503 | นางสาวสวรินทร์ ทิพย์ชาติ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
9 | B6200534 | นางสาวอารีรัตน์ เศียรกระโทก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
10 | B6200558 | นางสาวเพ็ญนภา ครองยุติ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
11 | B6200565 | นางสาวพัชรวลัย คุ้มถิ่น | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
12 | B6200572 | นางสาวณัฐธิดา ทองเลื่อม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
13 | B6200589 | นางสาวธนพร วรรณโส | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
14 | B6200596 | นางสาวกรกนก โกพลรัตน์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
15 | B6200602 | นางสาวกมลฉัตร ทองสี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
16 | B6200626 | นางสาวพิมพ์พัณณดา ชีรนรวนิชย์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
17 | B6200640 | นายอิสเรศ ไขลี | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
18 | B6200664 | นางสาวณัฐกานต์ ใจมั่น | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
19 | B6200671 | นางสาวนันทนัช สมพาน | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
20 | B6200688 | นางสาวภัทราวดี นกกาศักดิ์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
21 | B6200695 | นางสาวอริสรา ด้วงตะกั่ว | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
22 | B6200701 | นางสาวมินทรา เจิมจอหอ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
23 | B6200756 | นางสาวธนัชชา สร้อยเลยะสกุล | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
24 | B6200763 | นางสาวกัลยารัตน์ ชัยชาญ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
25 | B6200770 | นางสาวอาทิตยา อาจหาญ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
26 | B6200800 | นางสาวศศิวิมล พลดงนอก | | FOOD TECHNOLOGY |
27 | B6200831 | นางสาวปิยะฉัตร งานยางหวาย | | FOOD TECHNOLOGY |
28 | B6200848 | นางสาวศิรประภา อินทรกำแหง | | FOOD TECHNOLOGY |
29 | B6200855 | นางสาวอารียา เติมสุข | | FOOD TECHNOLOGY |
30 | B6200862 | นายบุณยวัชร ระงับภัย | | FOOD TECHNOLOGY |
31 | B6200879 | นางสาวพรทิวา การขจัด | | FOOD TECHNOLOGY |
32 | B6200886 | นางสาวกนกพร ร่วมสุภาพ | | FOOD TECHNOLOGY |
33 | B6206529 | นายศิวนาถ กว้างขวาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
34 | B6206536 | นายพชร เชิดชัย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
35 | B6206543 | นางสาวนันท์ธิกา ต่อกระโทก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
36 | B6206550 | นางสาวภัทราภรณ์ ใหญ่ไล้บาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
37 | B6206567 | นางสาววริศรา ดีถาวร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
38 | B6206574 | นางสาวอรพิมพ์ สินปรุ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
39 | B6206581 | นางสาวพัทธ์อร กันยา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
40 | B6206598 | นายบุญรักษา จิตนาธรรม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
41 | B6206604 | นางสาวอารียา บาลสันเทียะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
42 | B6206611 | นางสาวอุทัยวรรณ ภูจันทึก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
43 | B6206628 | นางสาววราภรณ์ ทือเกาะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
44 | B6206635 | นางสาวปรียาภา เกียรติงาม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
45 | B6206642 | นางสาวกนกวรรณ ธรรมะลา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
46 | B6206659 | นางสาวอภัสรา ปานเกิด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
47 | B6206666 | นางสาวอารียา กล้าหาญ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
48 | B6206673 | นางสาวบุษรารัตน์ ทองนอก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
49 | B6206680 | นางสาวสุชานันท์ พุทธเจริญผล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
50 | B6206697 | นางสาวอรปรียา สุรพยัคฆพงษ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
51 | B6206703 | นายถิรายุ งามศักดิ์ประเสริฐ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
52 | B6206710 | นางสาวศิริลักษณ์ เกิดรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
53 | B6206727 | นางสาวปาจรีย์ คชสิทธิ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
54 | B6206734 | นางสาวขนิษฐา ลิม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
55 | B6206741 | นายจิรายุ เติมกล้า | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
56 | B6206758 | นางสาวเพียงระวี บุญพลี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
57 | B6206765 | นายพงศกร ไตรจอหอ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
58 | B6206772 | นางสาวบุษยมาศ ชัยสมัคร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
59 | B6206789 | นางสาวอารียา สัตยากุมภ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
60 | B6206796 | นางสาวปรีญาพร พ่วงทองหลาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
61 | B6206802 | นางสาวจันทร์ธิมาพร ไกรยา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
62 | B6206819 | นายภาคภูมิ นวมขุนทด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
63 | B6206826 | นายพงษ์เพชร อินภู่ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
64 | B6206833 | นายก้องเกียรติ อำมาตย์ไทย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
65 | B6206840 | นายอดิศร สมใจเรา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
66 | B6206857 | นางสาวจิราวรรณ ลินไธสง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
67 | B6206864 | นางสาวชาลิสา เศวตชัยกุล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
68 | B6206871 | นางสาวนิภาพร ล้อมฉิมพลี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
69 | B6206888 | นางสาวนพวรรณ ทิพนงค์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
70 | B6206895 | นางสาวกัญณัฏฐ์ ย้อมสี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
71 | B6206901 | นางสาวนริศรา เหิมขุนทด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
72 | B6206918 | นางสาวบุณย์รัตน์ มนตรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
73 | B6206925 | นายวัชรพงษ์ จิตจะโป๊ะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
74 | B6206932 | นางสาวเกตุมณี ลวกไธสง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
75 | B6206949 | นายเอกธนา ชาญเลิศ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
76 | B6206956 | นางสาวชลพิชา พวงเกาะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
77 | B6206963 | นายอภิวัฒน์ ปรือทะเล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
78 | B6206970 | นายธีรภัทร์ อ่อนดี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
79 | B6206987 | นางสาวสุมิติตา ปันดอย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
80 | B6207007 | นางสาวมาลินี ลักขษร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
81 | B6207021 | นางสาวพัณณ์ชิตา วันละดา | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
82 | B6207038 | นางสาวปวริศร จูเจริญ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
83 | B6207045 | นางสาวปภาวรินท์ กาญจนวัฒนา | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
84 | B6207052 | นายอดิเทพ พรมชาติ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
85 | B6207069 | นางสาววราภรณ์ เข็มเพชร | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
86 | B6207076 | นางสาววลัยพร คุชิตา | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
87 | B6207083 | นางสาวอมลวรรณ เพ็งลองตอง | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
88 | B6207090 | นายจักรพงษ์ ทรงฤทธิ์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
89 | B6207106 | นางสาวนนทิชา โชสระน้อย | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
90 | B6207113 | นางสาวอทิตญา คุณจันทร์เถื่อน | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
91 | B6207120 | นายชัยวัฒน์ พินสูงเนิน | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
92 | B6207137 | นางสาวกตัญญุตา กิ่งโคกกรวด | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
93 | B6207144 | นางสาวสุดารัตน์ เดชสันเทียะ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
94 | B6207151 | นายวสุ แฝงด่านกลาง | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
95 | B6207168 | นายรุ่งโรจน์ เชิดโกทา | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
96 | B6207175 | นางสาวอนัญญา ณรังศรี | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
97 | B6207182 | นางสาวกรรณิการ์ สุดสังข์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
98 | B6207199 | นายชาตินักรบ เสียงดัง | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
99 | B6207205 | นางสาววนิดา มะเริงสิทธิ์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
100 | B6207229 | นางสาวศิริญธา ไขทะเล | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
101 | B6207236 | นางสาวธนพร ชาภิรมย์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
102 | B6207243 | นางสาวสุจิตรา แก้วนิล | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
103 | B6207250 | นายณัฐดนัย ธรรมวัตร | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
104 | B6207274 | นางสาวธนนันท์ ศรีสร้อย | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
105 | B6207298 | นางสาวสุธิดา วิจบ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
106 | B6207304 | นางสาวกุสุมา พนาจันทร์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
107 | B6207311 | นายเอื้ออังกูร สมหมาย | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
108 | B6207328 | นางสาวรินนรี พิณขุนทด | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
109 | B6207335 | นางสาวเบญจาภา ศุภพันธุ์มณี | | FOOD TECHNOLOGY |
110 | B6207342 | นางสาวอลิดา มิเลนา ทัวนาว | | FOOD TECHNOLOGY |
111 | B6207366 | นางสาวสิรภัทร สิบทัศน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
112 | B6207373 | นางสาวองค์ชนิตา ทองโคตร | | FOOD TECHNOLOGY |
113 | B6207380 | นางสาวพิมพ์ชนก อุ่นใจ | | FOOD TECHNOLOGY |
114 | B6207397 | นางสาวบรรณสรณ์ บรรยง | | FOOD TECHNOLOGY |
115 | B6207403 | นางสาวณัฐนรี สายพันธ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
116 | B6207410 | นางสาวศลิษา ศรีโบราณ | | FOOD TECHNOLOGY |
117 | B6207427 | นางสาวฉัตรกมล จันทิสา | | FOOD TECHNOLOGY |
118 | B6207434 | นางสาวนัฐกานต์ จันทร์ทอง | | FOOD TECHNOLOGY |
119 | B6207441 | นางสาวชุติกาญจน์ การรุ่งเรือง | | FOOD TECHNOLOGY |
120 | B6207465 | นางสาวสิริวิภา หวนสูงเนิน | | FOOD TECHNOLOGY |
121 | B6207472 | นางสาวกัญญารัตน์ รวดเร็ว | | FOOD TECHNOLOGY |
122 | B6207489 | นายชนุดร ศรนิยม | | FOOD TECHNOLOGY |
123 | B6207502 | นางสาวสิรภัทร นุชใหม่ | | FOOD TECHNOLOGY |
124 | B6207519 | นายอำพล เสมียนชัย | | FOOD TECHNOLOGY |
125 | B6207533 | นางสาวพรพักตร์ จำปานิน | | FOOD TECHNOLOGY |
126 | B6207540 | นางสาววราภรณ์ ห่อยไธสง | | FOOD TECHNOLOGY |
127 | B6207557 | นางสาวไอรดา ใจเที่ยง | | FOOD TECHNOLOGY |
128 | B6207564 | นางสาวณัฐนันท์ นิลเพชร | | FOOD TECHNOLOGY |
129 | B6207571 | นางสาวณัฐชยาธรณ์ มาอ่อน | | FOOD TECHNOLOGY |
130 | B6207588 | นางสาวกรรณิการ์ ไชยสีทา | | FOOD TECHNOLOGY |
131 | B6207595 | นางสาวสาวินี หล้าเปี้ย | | FOOD TECHNOLOGY |
132 | B6207601 | นางสาวณัฐฐาพร เงินคำ | | FOOD TECHNOLOGY |
133 | B6207618 | นายศุภวิชญ์ สำราญเลิศนภา | | FOOD TECHNOLOGY |
134 | B6207625 | นายภัทธเวช ใจซื่อ | | FOOD TECHNOLOGY |
135 | B6207632 | นางสาวรัตนาภรณ์ คะดุน | | FOOD TECHNOLOGY |
136 | B6207656 | นางสาวจุฬารัตน์ แสนขอนยาง | | FOOD TECHNOLOGY |
137 | B6207663 | นางสาวดุสิตา ยังกลาง | | FOOD TECHNOLOGY |
138 | B6207687 | นางสาวกัญญาพัชร เต็มสังข์ | | FOOD TECHNOLOGY |
139 | B6207694 | นางสาวสุทัตตา วงษ์สมัน | | FOOD TECHNOLOGY |
140 | B6207700 | นางสาวษิญาภรณ์ ม่วงสนิท | | FOOD TECHNOLOGY |
141 | B6207717 | นางสาวธรรษภรณ์ สมมะเริง | | FOOD TECHNOLOGY |
142 | B6207724 | นางสาวชลธิชา พัจนา | | FOOD TECHNOLOGY |
143 | B6207731 | นางสาวสิริภาพร พันธุวาปี | | FOOD TECHNOLOGY |
144 | B6207748 | นางสาวอภิฤดี มณีศรี | | FOOD TECHNOLOGY |
145 | B6207755 | นางสาวปาริฉัตร กิ่งวงษา | | FOOD TECHNOLOGY |
146 | B6207762 | นางสาวสุวิชาดา แสนทวีสุข | | FOOD TECHNOLOGY |
147 | B6207779 | นางสาวอังศณา รัตนา | | FOOD TECHNOLOGY |
148 | B6207786 | นางสาวจรรยาวรรณ อาวะรุณ | | FOOD TECHNOLOGY |
149 | B6207793 | นายพีรวัฒน์ มากพันธ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
150 | B6207809 | นางสาวศรัณย์พร มณีกุล | | FOOD TECHNOLOGY |
151 | B6207816 | นางสาวสุดารัตน์ กายแก้ว | | FOOD TECHNOLOGY |
152 | B6207823 | นายธนาวุฒิ แผลกระโทก | | FOOD TECHNOLOGY |
153 | B6207830 | นางสาวอาภาสิริ บัวสอน | | FOOD TECHNOLOGY |
154 | B6207847 | นางสาวชลนา ตั้งชูพงศ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
155 | B6207854 | นายพิชิต อนุสนธิวงษ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
156 | B6207861 | นางสาวธนภรณ์ นาพินิจ | | FOOD TECHNOLOGY |
157 | B6207878 | นายณัฐวุฒิ สารีพัน | | FOOD TECHNOLOGY |
158 | B6207885 | นางสาวกมลชนก ขอบโคกกรวด | | FOOD TECHNOLOGY |
159 | B6207892 | นายจิระเดช ยอดสิงห์ | | FOOD TECHNOLOGY |
160 | B6207915 | นายกษมา สุขชัย | | FOOD TECHNOLOGY |
161 | B6207922 | นายวิศรุต ต่วนดอน | | FOOD TECHNOLOGY |
162 | B6207939 | นายกิตติธัช ทิมแก้ว | | FOOD TECHNOLOGY |
163 | B6207946 | นางสาวสุดารัตน์ คำมุงคุณ | | FOOD TECHNOLOGY |
164 | B6209377 | นางสาวสโรชา ดุ่งมลี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
165 | B6210076 | นายวรพล โหน่งกระโทก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
166 | B6210083 | นางสาวรัชดาภรณ์ ปานสันเทียะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
167 | B6210090 | นางสาวธัญลักษณ์ เจียกกลาง | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
168 | B6210106 | นายวุฒิพงศ์ ซื่อสัตย์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
169 | B6210113 | นายจักรภัทร แสนสันเทียะ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
170 | B6210120 | นางสาวกนกวรรณ นาคสระน้อย | | FOOD TECHNOLOGY |
171 | B6210410 | นางสาวขวัญจิรา ชัยนรินทร์ | | FOOD TECHNOLOGY |
172 | B6210885 | นางสาวจีรนันท์ โคกโพธิ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
173 | B6210892 | นางสาวกชกร ศรีโยวงค์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
174 | B6210908 | นางสาวณัฏฐณิชากาญจน์ อินทิยศ | | FOOD TECHNOLOGY |
175 | B6227326 | นายพนุพงศ์ บัวบาน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
176 | B6227333 | นายณัฐวุฒิ ชาติโคกสูง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
177 | B6227340 | นางสาวศศิกานต์ จันทองสา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
178 | B6227357 | นางสาวสาธินี สนคงนอก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
179 | B6227364 | นางสาวชูติรัตน์ วงษ์นามน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
180 | B6227388 | นางสาวอนัญพร แก้ววังอ้อ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
181 | B6227401 | นางสาวสุภาวดี นิติสุข | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
182 | B6227418 | นางสาวกมลชนก ชมพัฒน์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
183 | B6227425 | นางสาวเกวลิน พลเตชะ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
184 | B6227432 | นางสาวหทัยภัทร เดชศร | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
185 | B6227449 | นายธีรภัทร์ พูนกระโทก | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
186 | B6227456 | นางสาวมะลิวัลย์ มนต์ขลัง | | FOOD TECHNOLOGY |
187 | B6227463 | นางสาวสุธินันท์ มธุรัสสกุล | | FOOD TECHNOLOGY |
188 | B6227470 | นางสาวญาตาวี บัวมาตย์ | | FOOD TECHNOLOGY |
189 | B6227487 | นางสาวจุฑามาศ แก้วกลาง | | FOOD TECHNOLOGY |
190 | B6227494 | นายนรพนธ์ จงธนะวณิช | | FOOD TECHNOLOGY |
191 | B6227500 | นางสาวฐิติกานต์ กฤตยาเวทย์ | | FOOD TECHNOLOGY |
192 | B6227517 | นางสาวศิริขวัญ ลือชา | | FOOD TECHNOLOGY |
193 | B6227524 | นางสาวจุลเกศ งามเหมาะ | | FOOD TECHNOLOGY |
194 | B6230999 | นายนพรัตน์ โทมนัส | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
195 | B6231002 | นายพุฒิพงษ์ กกขุนทด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
196 | B6231019 | นางสาวกัลยานิมิตร แฟนพิมาย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
197 | B6231026 | นางสาววิสสุตา เสมเถื่อน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
198 | B6231033 | นายณัฐสิทธิ์ ทวีรัตน์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
199 | B6231040 | นางสาวณัฐกมล ลิ่วละลอก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
200 | B6231057 | นางสาวปวีณ์กร รามะเริง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
201 | B6231064 | นางสาวสมิตานัน โสภานีย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
202 | B6231071 | นายพัชรพล ตันสำโรง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
203 | B6231088 | นางสาวพศิกานต์ สงค์แก้ว | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
204 | B6231095 | นางสาวธนพร บาลรัมย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
205 | B6231101 | นายธีระติกาญจน์ สารธรรมาธิคุณ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
206 | B6231118 | นางสาวกุลนิษฐ์ ศรีวะสุทธิ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
207 | B6231125 | นางสาวพัชราภรณ์ ไฝ่เพ็ชรดี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
208 | B6231132 | นายนพปกรณ์ พุทธา | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
209 | B6231149 | นายกัณฐกะ สลิดชัย | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
210 | B6231156 | นางสาวยุวรดี ทายาหอม | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
211 | B6231163 | นางสาวมณฑกาญจน์ ดัชถุยาวัตร | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
212 | B6231170 | นางสาวกมลวรรณ แสไพศาล | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
213 | B6231187 | นางสาวภิญญดา สอดส่องกฤษ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
214 | B6231194 | นางสาวยโสธรา นามวงศ์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
215 | B6231200 | นางสาวณัฏฐณิชา สังสกฤษณ์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
216 | B6231217 | นางสาวณัฐวดี รุ่งวิถีชัยพร | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
217 | B6231224 | นางสาวกมลชนก บุระคร | | FOOD TECHNOLOGY |
218 | B6231231 | นางสาวเปรมมิตา เกตุวงษ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
219 | B6231255 | นางสาวรักษิณา จักษุดุลย์ | | FOOD TECHNOLOGY |
220 | B6231262 | นางสาวพรรณิชาวดี เบขุนทด | | FOOD TECHNOLOGY |
221 | B6231279 | นายภคพล พันธ์ภักดี | | FOOD TECHNOLOGY |
222 | B6231286 | นางสาววชิราภรณ์ นันทชัยศรี | | FOOD TECHNOLOGY |
223 | B6231293 | นางสาวณฐกมล คำด้วง | | FOOD TECHNOLOGY |
224 | B6231309 | นางสาวศตพร สนสูงเนิน | | FOOD TECHNOLOGY |
225 | B6231316 | นางสาวธันยาภรณ์ ทองเนื้อดี | | FOOD TECHNOLOGY |
226 | B6231323 | นางสาวทิพภยา เอี่ยมจันทร์ | | FOOD TECHNOLOGY |
227 | B6231330 | นายณัฐภูมิ เสาเคหา | | FOOD TECHNOLOGY |
228 | B6231347 | นางสาวลลิตา วรรณสา | | FOOD TECHNOLOGY |
229 | B6231354 | นางสาวธิชา ชำนาญหมอ | | FOOD TECHNOLOGY |
230 | B6231361 | นางสาวกาญจนาภรณ์ พรหมบุตร | | FOOD TECHNOLOGY |
231 | B6231378 | นางสาวธมลวรรณ สมสอาง | | FOOD TECHNOLOGY |
232 | B6231385 | นางสาวรุ่งนภา ตันเสดี | | FOOD TECHNOLOGY |
233 | B6231392 | นางสาววรกมล คามวัน | | FOOD TECHNOLOGY |
234 | B6231408 | นางสาวสมิตานัน กาญจนโชติดำรง | | FOOD TECHNOLOGY |
235 | B6231415 | นายธนพร แขมเกษม | | FOOD TECHNOLOGY |
236 | B6234676 | นายมิตรชัย ประจันพล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
237 | B6234683 | นางสาวจิรัชญา เชื้อพหล | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
238 | B6234690 | นางสาวสุวิมล คนตะคุ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
239 | B6234706 | นางสาวอรุณรัตน์ ปราบทุกข์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
240 | B6234713 | นายอนุวรรตน์ เนนเลิศ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
241 | B6234737 | นางสาวภาณิดา ดีรัตน์รัมย์ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
242 | B6234744 | นายชาคร เยอสูงเนิน | | FOOD TECHNOLOGY |
243 | B6234751 | นางสาวชุติสรา ติดนอก | | FOOD TECHNOLOGY |
244 | B6234768 | นางสาวธิดาพร สืบวัฒนศิลป์ | | FOOD TECHNOLOGY |
245 | B6234775 | นางสาวเกศมณี สู่สุข | | FOOD TECHNOLOGY |
246 | B6234782 | นางสาวอรอุมา จันโสม | | FOOD TECHNOLOGY |
247 | B6236755 | นางสาวทักษพร อู๋สูงเนิน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
248 | B6236762 | นางสาวอรญา การสำโรง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
249 | B6236779 | นางสาวศุภรัตน์ ทองเกษม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
250 | B6236809 | นางสาวรัตนวรรณ สื่อกลาง | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
251 | B6236830 | นางสาวรสิกา หินศิลา | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
252 | B6236847 | นางสาวลลิตา จันทร์วาน | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
253 | B6236854 | นายศุภกิจ จูงกลาง | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
254 | B6236861 | นายภาณุเชษฐ์ คำจันทา | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
255 | B6236878 | นายศักดิ์สิทธิ์ สมัตถะ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
256 | B5802777 | นางสาวกรรณิกา เกตุแก้ว | | IE |
257 | B5803569 | นายทวี ฐินใหม่ | | CPE |
258 | B5809752 | นางสาวปรางทอง เป็งทอง | | CME |
259 | B5908929 | นายกฤษณะ หาญอาษา | | Environmental Engineering |
260 | B5909933 | นายบุญญเกียรติ ชาวนา | | PE |
261 | B5911882 | นายสุทัศน์ ตันเล | | CME |
262 | B5918225 | นายณัชฐปกรณ์ ทองโท | | TCE |
263 | B6017415 | นายณัฐพล หอมงาม | | IE |
264 | B6021719 | นายบุญญฤทธิ์ กริ่งกลับ | | IE |
265 | B6103101 | นางสาวสุธาริณีย์ กำปู่ | | Agricultural and Food Engineering |
266 | B6104016 | นายพินิติ คงศิลา | | Agricultural and Food Engineering |
267 | B6106195 | นายธีรพัฒน์ เชาว์อรัญ | | CPE |
268 | B6106379 | นายบุญญฤทธิ์ ไชยทองศรี | | PE |
269 | B6106805 | นางสาวสิริญากร ตรุวรรณ์ | | Electronic Engineering |
270 | B6107567 | นายทักษิณาวัตร ทิพจรูญ | | Electronic Engineering |
271 | B6107666 | นายชัชพงศ์ ที่รัก | | CERAMIC ENGINEERING |
272 | B6108120 | นายชนาสิน นาคนวล | | Electronic Engineering |
273 | B6108533 | นางสาวจุฑามาศ เนตรพรม | | Environmental Engineering |
274 | B6109202 | นางสาวเพ็ญณภา บุตรดา | | Electronic Engineering |
275 | B6111014 | นายสัญญา พานประเสริฐ | | PE |
276 | B6111311 | นางสาวสโรชา พูนศรี | | CE |
277 | B6111557 | นางสาวฑิฆัมพร เพียรชอบ | | PE |
278 | B6111595 | นายณัฐวุฒิ แพรทอง | | PRECISION ENGINEERING |
279 | B6112684 | นางสาวพิชญา ยิ่งยง | | ChemE |
280 | B6112806 | นายโสภณวิชญ์ ร่วมชาติสกุล | | Electronic Engineering |
281 | B6113933 | นางสาวแสงรวี วันทนีย์วรกุล | | PE |
282 | B6113957 | นายอัษฎาวุธ วันทอง | | Agricultural and Food Engineering |
283 | B6115128 | นายพงศกร สอดจันทร์ | | Geological Engineering |
284 | B6115227 | นายรุ่งสุริยา สังฆัง | | Electronic Engineering |
285 | B6115340 | นางสาวทอฝัน สารกาญณ์ | | PE |
286 | B6116033 | นายสามารถ สุลัยมาน | | PE |
287 | B6116378 | นางสาวธิดารัตน์ แสงลอย | | CERAMIC ENGINEERING |
288 | B6116613 | นายศุภชัย โสภาวัฒน์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
289 | B6116675 | นายจันทรัช หงษ์เวียงจันทร์ | | PE |
290 | B6117771 | นางสาวลักษณ์สุดา อุปภักดี | | Environmental Engineering |
291 | B6117900 | นางสาวรามาวดี ไอคอนรัมย์ | | PE |
292 | B6118877 | นางสาวประภัสศร จันทสงเคราะห์ | | Electronic Engineering |
293 | B6130312 | นางสาวกิตติมา บัวแพง | | PE |
294 | B6135829 | นางสาวรัชนีกรณ์ แก้วนครไทย | | Environmental Engineering |
295 | B6136390 | นางสาวณัฐริกา นาสอ้าน | | Electronic Engineering |
296 | B6136956 | นางสาวชนนิกานต์ หนูภัยยันต์ | | N/A |
297 | B6237615 | นายพิสิษฐ์ เรือศรีจันทร์ | | PE |
298 | B6237790 | นางสาวมณีรัตน์ เกื้อทอง | | CERAMIC ENGINEERING |
299 | B6237936 | นายกรปวีณ์ กุลโชติ | | Geological Engineering |
300 | B6238070 | นายณัฐวุฒิ พานประทีป | | N/A |
301 | B6238179 | นางสาวกรองกาญจน์ ชัยกิตติพร | | PE |
302 | B6238186 | นายชานนท์ สุขนอก | | Mechatronics Engineering |
303 | B6238216 | นายอมรเทพ สีแนน | | Metallurgical Engineering |
304 | B6238391 | นายรวิชญ์ เสาวโรรังสฤษฎ์ | | Electronic Engineering |
305 | B6238407 | นางสาวอินทิรา ขาวผิว | | CERAMIC ENGINEERING |
306 | B6238421 | นายอภิชาติ สว่างศรี | | Electronic Engineering |
307 | B6238544 | นายชลิต สายเคน | | N/A |
308 | B6238636 | นางสาวภิรมย์ลักษณ์ คำจันทร์ | | Agricultural and Food Engineering |
309 | B6238896 | นางสาวพรรนิภา ไชยเชษฐ์ | | N/A |
310 | C6100018 | นางสาวกชพร ไตรภพกลาง | | CE |