ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B5980017 | นายวชิระ พรมทันใจ | | SPORTS SCIENCE |
2 | B5980048 | นายณัฐพงศ์ ศิวิลัย | | SPORTS SCIENCE |
3 | B5980536 | นายพงศกร วรรธนสังข์พร | | SPORTS SCIENCE |
4 | B6080556 | นายชัยศิริ ดีสัมพันธ์ | | SPORTS SCIENCE |
5 | B6104535 | นางสาววัลวิภา โคลา | | MATHEMATICS |
6 | B6120054 | นางสาวอริสรา กลีบบัวขาว | | SPORTS SCIENCE |
7 | B6120122 | นางสาวเมธินี จำเริญพัฒน์ | | SPORTS SCIENCE |
8 | B6120276 | นางสาวปิยะนุช ภูนุภา | | SPORTS SCIENCE |
9 | B6135256 | นางสาวภาวิณี วิเศษอุดม | | SPORTS SCIENCE |
สำนักวิชาเทคโนโลยีสังคม |
10 | B6071813 | นางสาวไอย์รดา ตองเงิน | | MANAGEMENT (MARKETING MANAGEMENT) |
11 | B6071943 | นางสาวนัทภรณ์ เทียมวงค์ | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
12 | B6072049 | นางสาวภัทราวดี คำสวาสดิ์ | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
13 | B6072063 | นางสาวรัตนาภรณ์ อ่อนสองชั้น | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
14 | B6072100 | นางสาวกชพร รุ่นสูงเนิน | | MANAGEMENT (MARKETING MANAGEMENT) |
15 | B6075286 | นางสาวขนบษร นรารักษ์ | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
16 | B6075309 | นางสาวธวัลหทัย ชนะค้า | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
17 | B6120801 | นายกิตติศักดิ์ โชคมีสุข | | MANAGEMENT (MARKETING MANAGEMENT) |
18 | B6121655 | นายธนพงศ์ แสงวิเศษ | | MANAGEMENT (MARKETING MANAGEMENT) |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
19 | B5850495 | นางสาวทิฆัมพร นิรอรัมย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
20 | B5852413 | นางสาวกฤติมา นิธิเศรษฐ์ไพบูลย์ | | FOOD TECHNOLOGY |
21 | B5950225 | นางสาวสรีนัทธร บำเพ็ญเพียรธรรม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
22 | B5950331 | นายธีรพันธุ์ คำค้อม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
23 | B5950348 | นางสาวสุทธิตา มีสัตย์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
24 | B5950355 | นายณัฐวัฒน์ ม่วงวิเศษ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
25 | B5950485 | นางสาวสุกัญญา สุทนต์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
26 | B5951376 | นางสาวสุกัญญา อินทร์ไธสง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
27 | B5951710 | นางสาวสุดารัตน์ เนรมิตรครบุรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
28 | B5952458 | นายพงศกร คำศรี | | FOOD TECHNOLOGY |
29 | B5952489 | นางสาวจันทร์จิรา สอนมั่น | | FOOD TECHNOLOGY |
30 | B5952670 | นางสาวกมลชนก พลรัตน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
31 | B5952939 | นางสาวสุพิชญา ราตรีสุข | | FOOD TECHNOLOGY |
32 | B5953134 | นายธีรพงษ์ รัตนาธิวัด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
33 | B6050061 | นางสาววันเพ็ญ สอนสำโรง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
34 | B6050252 | นายธนบดี เสาะสาย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
35 | B6050290 | นางสาวอโนมา พลศรี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
36 | B6050306 | นางสาวธนิษฐา ใจหนัก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
37 | B6050320 | นางสาวศุภนุช ปุมสันเทียะ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
38 | B6050344 | นางสาวรัตนาพร นิยมพงษ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
39 | B6050351 | นายณัฐนันท์ โพธิ์ทอง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
40 | B6050405 | นางสาวศิริลักษณ์ โกนกระโทก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
41 | B6050436 | นางสาวอาทิตยาพร ทุมพันธ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
42 | B6050450 | นางสาวนงเยาว์ ฤทธิ์นอก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
43 | B6050474 | นางสาวกรุณา คำแก้ว | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
44 | B6051167 | นางสาวชลนิภา โพธิ์สุวรรณ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
45 | B6051174 | นางสาวจารุวรรณ สุคำ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
46 | B6051181 | นายภาคภูมิ ใจเที่ยง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
47 | B6051228 | นายรังสิมันต์ ทรัพย์สูงเนิน | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
48 | B6051235 | นางสาวสิริโรจน์ โคตรสาลี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
49 | B6051433 | นายรัฐภัทร์ เหมิกจันทึก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
50 | B6051891 | นางสาวนันทนา เมธาบุตร | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
51 | B6051976 | นางสาวสุริศา พุทธคุณ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
52 | B6051983 | นางสาวชนรรถพร ผาสุขเลิศ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
53 | B6051990 | นายอานนท์ อยู่บู่ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
54 | B6052027 | นางสาวอัจฉราพรร แย้มธณัตถ์ฐิติ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
55 | B6052171 | นางสาวมณีรัตน์ สาระกูล | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
56 | B6052683 | นางสาวปิยะภรณ์ ขุนศรีรอด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
57 | B6123901 | นายชินพัฒน์ ทวีกุล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
58 | B6124731 | นายอัครพงษ์ เกตุธานี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
59 | B6124779 | นายจตุพล หมั่นงาน | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
60 | B6124953 | นายวิรพล ประธงศิลป์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
61 | B6125004 | นายนัทธ์ชนัน จ้อยศักดา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
62 | B6125356 | นายณัฐดนัย ไพเราะ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
63 | B6125370 | นายวชิรากร เพชรสุข | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
64 | B6125684 | นายนิติธร สุดเนตร | | FOOD TECHNOLOGY |
65 | B6133658 | นางสาววาสนา ออมอด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
66 | B6133917 | นางสาวธิดารัตน์ ผงจันทึก | | FOOD TECHNOLOGY |
67 | B6137977 | นายธนายุทธ มนงูเหลือม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
68 | B6200664 | นางสาวณัฐกานต์ ใจมั่น | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
69 | B6207229 | นางสาวศิริญธา ไขทะเล | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
70 | B6207298 | นางสาวสุธิดา วิจบ | | ANIMAL TECHNOLOGY AND INNOVATION |
71 | B6236762 | นางสาวอรญา การสำโรง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
72 | B6236779 | นางสาวศุภรัตน์ ทองเกษม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
73 | B5505357 | นายเอกนรินทร์ สิทธิศรี | | Metallurgical Engineering |
74 | B5700479 | นายปฏิภาณ เหวชัยภูมิ | | ChemE |
75 | B5708628 | นางสาวกุลทรัพย์ โอษฐิเวช | | Agricultural and Food Engineering |
76 | B5710102 | นางสาวสกุลรัตน์ จันสอน | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
77 | B5714346 | นางสาวนันทนี อินโสภา | | Environmental Engineering |
78 | B5803422 | นางสาวอภัสศร เสมศักดิ์ | | IE |
79 | B5805457 | นายรณชัย มั่นกำเนิด | | MAE |
80 | B5807826 | นายพงษ์ศิริ มีสิงห์ | | Agricultural and Food Engineering |
81 | B5808755 | นางสาวพัชราภรณ์ แหวนวงศ์ | | MAE |
82 | B5808953 | นางสาวจุฑามาศ เทพแสง | | Environmental Engineering |
83 | B5810369 | นางสาวนภาพร ไม่ย่อท้อ | | CME |
84 | B5810932 | นายจีรศักดิ์ วาปีกัง | | MAE |
85 | B5813469 | นายอัษฎา ปารีสร้อย | | Geological Engineering |
86 | B5813834 | นายสหรัฐ ผสมทรัพย์ | | ChemE |
87 | B5816200 | นายวรินทร์ ดอนฉนวน | | ME |
88 | B5818617 | นางสาวสุทธิดา เห็นสุข | | CE |
89 | B5818891 | นายอภิรักษ์ เตยสุวรรณ | | Metallurgical Engineering |
90 | B5818976 | นายจิรานุวัฒน์ โพธิ์นอก | | Metallurgical Engineering |
91 | B5819355 | นางสาวรวิษฎา ปะละฤทธิ์ | | Environmental Engineering |
92 | B5821761 | นางสาววัชราภรณ์ ชอบรัก | | Environmental Engineering |
93 | B5828968 | นางสาวณัฐธิดา ศักดิ์นิรามัย | | Mechatronics Engineering |
94 | B5900268 | นางสาวอทิตยา ตรีครุฑพันธุ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
95 | B5900329 | นางสาวพิชญานิน รัตนพรหมรินทร์ | | IE |
96 | B5900411 | นางสาวนฤมล แสงเทียน | | Environmental Engineering |
97 | B5900473 | นางสาวปรียานุช สุดใจ | | Automotive Engineering |
98 | B5900664 | นางสาวมลธิรา สุขเฉลิม | | Environmental Engineering |
99 | B5900886 | นายกิตติ การรัมย์ | | Environmental Engineering |
100 | B5901098 | นางสาวนภสร สุขไกร | | Metallurgical Engineering |
101 | B5901166 | นางสาวพัชราภา แสงแย้ม | | Geological Engineering |
102 | B5901319 | นายศิระศักดิ์ โชติกลาง | | Automotive Engineering |
103 | B5901326 | นางสาวกนกวรรณ สีทาสังข์ | | Environmental Engineering |
104 | B5901951 | นางสาวเขมจิรา เจริญศิริ | | Electronic Engineering |
105 | B5902590 | นายอาทิตย์ สการะเศรณี | | Electronic Engineering |
106 | B5903122 | นางสาววรรณภา เรียงไข | | IE |
107 | B5904235 | นายธนากร แก่นนาค | | Environmental Engineering |
108 | B5904334 | นางสาวธัญธิดา ปะมะโน | | EE |
109 | B5904372 | นางสาวกุลธิดา บุญป้อง | | Environmental Engineering |
110 | B5904785 | นายณัฐวรท ชนะภักดิ์ | | Agricultural and Food Engineering |
111 | B5904921 | นายชินวัฒน์ ชื่นมณี | | CPE |
112 | B5904983 | นายธันฐินันท์ ศิริสาห์ | | Environmental Engineering |
113 | B5905164 | นางสาวชุลีพร สิระปาณิชาติ | | EE |
114 | B5906055 | นายภานุพันธ์ มาเร็ว | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
115 | B5906116 | นางสาวพิมพ์ชนก อุดมวัฒน์ธีรกุล | | Environmental Engineering |
116 | B5906291 | นางสาวอาภาภรณ์ ทำนุ | | CME |
117 | B5906307 | นางสาวกัญญารัตน์ พูลทอง | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
118 | B5906895 | นางสาวโสภิดา คุณเวียง | | IE |
119 | B5907397 | นายวรเมธ เมฆสุวรรณ | | CPE |
120 | B5907403 | นายเดชาธร คลังสูงเนิน | | EE |
121 | B5907489 | นายนฤพล เสียงใหม่ | | Electronic Engineering |
122 | B5907823 | นางสาวศิริวรรณ ม่วงเกตุ | | Geological Engineering |
123 | B5908417 | นายคณต วังคะฮาด | | Environmental Engineering |
124 | B5908554 | นางสาวพรนัชชา ไกรสุทธา | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
125 | B5909025 | นางสาวธนภรณ์ สุนทะวงค์ | | Electronic Engineering |
126 | B5909155 | นายพิชญะ อินทร์ผึ้ง | | CME |
127 | B5909339 | นางสาวจิราพัชร เทพสุรินทร์ | | Environmental Engineering |
128 | B5909537 | นางสาววายุรี ตลับแก้ว | | Environmental Engineering |
129 | B5909650 | นายยุทธชัย เสียมไหม | | Environmental Engineering |
130 | B5909674 | นายราชันย์ สีเขียว | | Environmental Engineering |
131 | B5910076 | นางสาวมนสิชา โพธิ์สูง | | CME |
132 | B5910113 | นางสาวณัฐมน พงษ์พนัส | | Geological Engineering |
133 | B5910212 | นางสาวนภาพร แสนวันนา | | Environmental Engineering |
134 | B5910328 | นายศิวัช อินทนา | | CME |
135 | B5910762 | นางสาวอัจฉรา กาวน | | Electronic Engineering |
136 | B5911080 | นางสาวดวงสุดา ศิลาไสล | | Electronic Engineering |
137 | B5911172 | นางสาวปิยมน ศรีมงคล | | Geological Engineering |
138 | B5911257 | นางสาวศิริวรรณ อินสูนย์ | | CME |
139 | B5911769 | นายกานต์กวิน ศิริรุ่งเรืองวิชญ์ | | Automotive Engineering |
140 | B5911936 | นายวิชญ์พล อินเลี้ยง | | Geological Engineering |
141 | B5912377 | นายพิษณุ คำกิ่ง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
142 | B5912414 | นางสาวชธัญญลักษณ์ ประเสริฐพรม | | Electronic Engineering |
143 | B5912681 | นายอภิสิทธิ์ พรหมผา | | CPE |
144 | B5912711 | นางสาววารุณี ไปนาน | | CME |
145 | B5912728 | นางสาวกมลมาศ ต้นโพธิ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
146 | B5912766 | นางสาวกุลรัตน์ โพธินิล | | Electronic Engineering |
147 | B5912865 | นางสาวลักษณ์สกุล โตสนั่น | | Metallurgical Engineering |
148 | B5912926 | นางสาวพราวแพรว ไตรเมืองปัก | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
149 | B5913039 | นายสุทัศน์ รัตนะดี | | Geological Engineering |
150 | B5913435 | นางสาวศิราณี อุ่นเคน | | Environmental Engineering |
151 | B5913688 | นายสุระพจน์ หาชื่น | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
152 | B5913961 | นางสาวนิศากร ละออเอี่ยม | | Environmental Engineering |
153 | B5914029 | นายรุ่งโรจน์ ทองใย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
154 | B5914180 | นางสาวศิโรรัตน์ นันทจิตร | | Environmental Engineering |
155 | B5914531 | นายอนุชา ฆ้องคำ | | Transportation Engineering And Logistics |
156 | B5914579 | นางสาวศิรินทร์ญา เจียมโพธิ์ | | CME |
157 | B5914661 | นายอนุชา สิงห์วงษา | | Environmental Engineering |
158 | B5914982 | นางสาวชุติมา บุญมะ | | Geological Engineering |
159 | B5915897 | นางสาวธนันพร กุลสุวรรณ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
160 | B5916177 | นายชาญชัย คงขาว | | CPE |
161 | B5916818 | นางสาวกมลรัตน์ จงอักษร | | Environmental Engineering |
162 | B5916894 | นางสาวอังคณา แป้นโก๋ | | EE |
163 | B5917327 | นายพีรัชชัย เซี่ยงฝู | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
164 | B5918041 | นางสาวพาณิภัค สายเส็ง | | CME |
165 | B5918409 | นางสาวอารีญา ชำนาญ | | PE |
166 | B5918492 | นางสาวพฤตยา รุ่งรัตน์ | | PE |
167 | B5919451 | นางสาวนงคราญ เถาว์โท | | Environmental Engineering |
168 | B5920013 | นายปรานต์ สุขชัยสิทธิ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
169 | B5920204 | นายฤทธิกาย ขำสุขเลิศ | | Automotive Engineering |
170 | B5920211 | นายปัณณวิชญ์ เตียวโสภาวงศ์ | | Automotive Engineering |
171 | B5920280 | นายภูมิบดินทร์ ตรางา | | Automotive Engineering |
172 | B5921096 | นายชินจักร กองมะเริง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
173 | B5921102 | นางสาวชุติมา จันทพันธ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
174 | B5921126 | นางสาวปทุมทิพย์ ยวงสะอาด | | IE |
175 | B5921386 | นายรุ่งนคร บูรณะ | | CPE |
176 | B5922215 | นางสาวปภาวี โลลุพิมาน | | Environmental Engineering |
177 | B5923281 | นางสาวพราวนภา ถนัดค้า | | Geological Engineering |
178 | B5924660 | นายธนกร จีนชาวนา | | Automotive Engineering |
179 | B5924967 | นางสาวดุจตะวัน คำภู | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
180 | B5926114 | นายชาญวิทย์ ตุ้มขันธ์ | | ChemE |
181 | B5926190 | นางสาวอณัฐชา ปัดไธสง | | EE |
182 | B5926558 | นายกัญจน์ ฐิติจำเริญพร | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
183 | B5926831 | นายรัตนกร ทิพย์วัน | | Mechatronics Engineering |
184 | B5926848 | นายพัชรพล แสนทวีสุข | | Mechatronics Engineering |
185 | B5926862 | นางสาวพลอยไพลิน รองกระโทก | | Mechatronics Engineering |
186 | B5927449 | นางสาวมณีรัตน์ พนมเริงศักดิ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
187 | B5927463 | นายอธิป ทองดีเวียง | | CME |
188 | B5927968 | นางสาวสุนิตรา หัสเดชะ | | Environmental Engineering |
189 | B5928262 | นางสาวธัญญาลักษณ์ ปุริวงศ์ | | CE |
190 | B5929115 | นายณัฐพงษ์ ชูชัย | | Mechatronics Engineering |
191 | B5952557 | นางสาวกชพรรณ การะเกษ | | Environmental Engineering |
192 | B6000196 | นายธีรพันธุ์ จับจิตร | | CE |
193 | B6000219 | นายกิตติพัทธ์ เอมปรากฎ | | CE |
194 | B6001186 | นางสาวอัจฉราพร โอกระโทก | | CPE |
195 | B6001346 | นางสาวจิราวรรณ คงศรี | | CE |
196 | B6001414 | นางสาวเสาวนีย์ สนนอก | | CPE |
197 | B6001551 | นายศาสตภัค รัตนวัน | | Metallurgical Engineering |
198 | B6001728 | นางสาวกัญญาณัฐ เพ็ชรสังหาร | | Environmental Engineering |
199 | B6002053 | นายธีรพล ผลสุวรรณ | | CE |
200 | B6002473 | นางสาวเครือวัลย์ สุขเจริญ | | Environmental Engineering |
201 | B6002589 | นายธิติวุฒิ กษมาวุฒิ | | ME |
202 | B6002985 | นางสาวจิดาภา ทามี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
203 | B6003371 | นางสาวพรนิภา ก้อนศิลา | | Environmental Engineering |
204 | B6003401 | นางสาวนพมาศ โงสันเทียะ | | ME |
205 | B6003937 | นางสาวชฎาภรณ์ เกรียงมงคล | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
206 | B6004309 | นางสาวเพ็ญทิพา เพ็งศรี | | IE |
207 | B6004323 | นางสาวอัยลดา สุวรรณทา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
208 | B6005733 | นายพงศภัค ตันสกุล | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
209 | B6005801 | นางสาวปัณณพร ลือพงศ์พัฒนะ | | ME |
210 | B6006419 | นายสมศักดิ์ สุทธิสนธิ์ | | Automotive Engineering |
211 | B6006464 | นางสาวสุพัตตรา จุลบาทค์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
212 | B6006655 | นายศิริวิทย์ พิมพ์โยธา | | Electronic Engineering |
213 | B6006808 | นายวงศกร คูตระกูล | | Electronic Engineering |
214 | B6006891 | นางสาววริญญา พันธ์โสภณ | | IE |
215 | B6007140 | นายศุภชัย วิสัยเกต | | CE |
216 | B6007430 | นางสาวพัชราภา สรสง | | Environmental Engineering |
217 | B6007966 | นางสาววารี แขสระน้อย | | Environmental Engineering |
218 | B6008000 | นายอานนท์ ใจบุญ | | Environmental Engineering |
219 | B6008024 | นายสุวัฒน์ จันทร์รัตนา | | TCE |
220 | B6008048 | นางสาวธัญญาลักษณ์ รังหอม | | ChemE |
221 | B6008215 | นางสาวสิริยากร ทองกลาง | | TCE |
222 | B6008468 | นางสาวศุภานัน ฐานิสสกุล | | Metallurgical Engineering |
223 | B6008963 | นายยุทธกิจ ยุทธกิจเสรี | | CE |
224 | B6009120 | นางสาวกฤติยา สงคศาสตร์ | | Environmental Engineering |
225 | B6009694 | นายพิทยา เจาะรอด | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
226 | B6010256 | นางสาวศิริลักษณ์ รองกระโทก | | CPE |
227 | B6010553 | นางสาวพรรณนภา วันทา | | IE |
228 | B6010669 | นายอรรถพล หยิมกระโทก | | CPE |
229 | B6010829 | นางสาวสมฤดี สวนเพชร | | Environmental Engineering |
230 | B6011048 | นางสาวช่อทิพย์ พรหมรักษา | | ChemE |
231 | B6011086 | นางสาววิมลสิริ หันทยุง | | ME |
232 | B6011734 | นายพีระพล ทองนาค | | CPE |
233 | B6011741 | นางสาววรษา จิตปรีดา | | TCE |
234 | B6011789 | นางสาวจันทิมา กาบขุนทด | | Environmental Engineering |
235 | B6011932 | นายกันตภณ ภูยางดี | | ME |
236 | B6013035 | นางสาวสุภัสรา จันทรสาย | | ChemE |
237 | B6013264 | นายชาติตระการ คำแก้ว | | CPE |
238 | B6013523 | นายณัฐวัฒน์ หัสกรรณ์ | | Automotive Engineering |
239 | B6013776 | นายธีรวัฒน์ กรวยทอง | | Automotive Engineering |
240 | B6013950 | นางสาวกมลญาณี เฉลยพงษ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
241 | B6014216 | นางสาววิลาสินี ราบรื่น | | ChemE |
242 | B6014377 | นายธวัชชัย ลีลาด | | ME |
243 | B6014414 | นายจรูญ ขัตโล | | Agricultural and Food Engineering |
244 | B6014537 | นายปรมินทร์ ป้อมสนาม | | EE |
245 | B6014544 | นายธนกิจ ค้ำคูณ | | ME |
246 | B6014681 | นายอิทธิกร ชาวกะมุด | | CPE |
247 | B6014834 | นายรุจิกร พูลวงศ์ | | IE |
248 | B6015046 | นางสาวสมสุดา เบ้ากองทอง | | ME |
249 | B6015169 | นายพิชัย ศรีทา | | Geological Engineering |
250 | B6015275 | นางสาวฉัตรลัดดา ศรีซองเชษฐ์ | | IE |
251 | B6015305 | นายณัฐพงษ์ พูนทรัพย์ | | CPE |
252 | B6015398 | นางสาววิภาพร ชามะรัตน์ | | Environmental Engineering |
253 | B6015510 | นายฉัตรนรินทร์ ดวงศรี | | ME |
254 | B6015589 | นายวรวิช ทองมูล | | IE |
255 | B6015817 | นายอธิพล สร้องโสม | | ME |
256 | B6016081 | นายรามัญ นันท์เมือง | | ME |
257 | B6016135 | นายคเชนทร์ ริยะบุตร | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
258 | B6016333 | นางสาววิจิตรา พรดอนก่อ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
259 | B6016630 | นางสาวอัจฉราวรรณ์ รัตนศักดิ์ | | TCE |
260 | B6017194 | นางสาวกนกวรรณ หนูหล้า | | Environmental Engineering |
261 | B6017361 | นางสาวพรเพ็ญ โพธิ์ศรี | | CE |
262 | B6017378 | นายรวิพล ไชยชมภู | | IE |
263 | B6017453 | นายสายัณห์ วรรณสวัสดิ์ | | Automotive Engineering |
264 | B6017514 | นายวรรณวิทย์ ผาหัวดง | | Automotive Engineering |
265 | B6017583 | นายณรัณ ถาบุตร | | Automotive Engineering |
266 | B6017866 | นางสาวปรียาพร ภูมี | | Agricultural and Food Engineering |
267 | B6018153 | นางสาวศศิประภา ภูขุนทด | | CPE |
268 | B6018528 | นางสาวกรกนก สุวิชัย | | TCE |
269 | B6018689 | นางสาววนิดา คมขำ | | Environmental Engineering |
270 | B6019099 | นายอุชุกร แย้มอุทัย | | ME |
271 | B6019167 | นางสาวอทิตยา จันทะแสง | | Geological Engineering |
272 | B6019334 | นายปพน สุดใจ | | IE |
273 | B6019952 | นายมนตรี เอื้อกิจ | | Geological Engineering |
274 | B6020385 | นางสาวกล้าทิพย์ เก่งสุรการ | | Environmental Engineering |
275 | B6020477 | นายจิรกฤต ทองทา | | IE |
276 | B6020798 | นายฑนวัฒน์ โคตรชมภู | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
277 | B6020811 | นายพัชรพล กุลชนะไพโรจน์ | | CE |
278 | B6021368 | นายกิตติปกรณ์ ผางโคกสูง | | Automotive Engineering |
279 | B6021481 | นายอำพล พรหมเอาะ | | IE |
280 | B6021771 | นายนัทธพงศ์ จันทะเมธิ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
281 | B6021825 | นายเพชรดำ พิมพ์ไชยงาม | | TCE |
282 | B6021924 | นางสาวเนตรนภา สุขชาติ | | TCE |
283 | B6022150 | นายธนวินท์ ทิพยธร | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
284 | B6022211 | นางสาวธัญมาศ วงวิราช | | ME |
285 | B6022853 | นางสาวระวิวรรณ สอนกุพันธ์ | | Mechatronics Engineering |
286 | B6022891 | นายจักราชัย พิวาพัฒ | | Mechatronics Engineering |
287 | B6022976 | นายเดชาธร สมใจ | | Mechatronics Engineering |
288 | B6023065 | นางสาวกมลรัตน์ ทิพย์มณีโชติ | | Mechatronics Engineering |
289 | B6023195 | นายศิขรินทร์ ผาภู | | Mechatronics Engineering |
290 | B6023218 | นางสาวอริยาภรณ์ อุ่นอาจ | | Mechatronics Engineering |
291 | B6023225 | นายสมศักดิ์ เสียงล้ำ | | Mechatronics Engineering |
292 | B6023294 | นายจรัญชัย ถาวร | | Mechatronics Engineering |
293 | B6023324 | นายพงศกร ลิ้มทรงเกียรติ | | Mechatronics Engineering |
294 | B6023430 | นายตฤณ รัศมีธานินทร์ | | Mechatronics Engineering |
295 | B6023508 | นายอภิศักดิ์ ทองมี | | Mechatronics Engineering |
296 | B6023522 | นางสาวมณีวรรณ ชั่งหนอง | | Mechatronics Engineering |
297 | B6023577 | นายศุภกร ภาธรสุวรรณ | | Mechatronics Engineering |
298 | B6023614 | นางสาวจุฑามาศ เพชรเดช | | Mechatronics Engineering |
299 | B6023713 | นางสาวนิศาชล ปากจั่น | | Mechatronics Engineering |
300 | B6023768 | นายจักรกฤษ ใจกล้า | | Mechatronics Engineering |
301 | B6023911 | นางสาวนฤมล อยู่พินิจ | | ChemE |
302 | B6024246 | นางสาวฐานิกา สรณะสมบูรณ์ | | ME |
303 | B6024260 | นางสาวสายป่าน พอกขุนทด | | Environmental Engineering |
304 | B6024482 | นายณัฐดนัย เตี่ยบัวแก้ว | | Electronic Engineering |
305 | B6024758 | นายอานุภพ ภูไชยแสง | | CE |
306 | B6024772 | นายเพชรพิเชฐ รูปสังฆ์ | | CPE |
307 | B6025106 | นายธราธิปบดี ณ หนองคาย | | CE |
308 | B6025182 | นางสาวโชสิตา จินดาไทย | | CE |
309 | B6025359 | นายกิตติ สีแพงมล | | ChemE |
310 | B6025601 | นายประกาศเกียรติ ชุมจันทร์ | | IE |
311 | B6025656 | นางสาวอาทิตยา ภูปานผา | | TCE |
312 | B6025809 | นายพงศธร ทองนุ่ม | | ChemE |
313 | B6026776 | นายธนดิตถ์ วงศ์ทอง | | CE |
314 | B6026912 | นายคมสัน มณีวงษ์ | | ME |
315 | B6026967 | นางสาวศรัณย์พร แสงสว่าง | | ChemE |
316 | B6027001 | นายอัครา กลิ่นกิ่ง | | CE |
317 | B6027315 | นายไกรกิตติ นิมิตรพันธ์ | | CPE |
318 | B6027445 | นางสาวสุวรรณรัตน์ หมื่นศรี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
319 | B6027483 | นางสาวสุธาสินี ทองดวง | | ChemE |
320 | B6028435 | นางสาวมุกปรินทร์ รัตนกาล | | Mechatronics Engineering |
321 | B6101282 | นายศรัณย์ โชติสันเทียะ | | Mechatronics Engineering |
322 | B6101923 | นางสาววริตา สุขแสวง | | Mechatronics Engineering |
323 | B6102449 | นางสาวรัชนีกร เจริญรัมย์ | | Mechatronics Engineering |
324 | B6107000 | นางสาวปริญญา แตงทอง | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
325 | B6109226 | นางสาวณัฐณิชา บุตรนิล | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
326 | B6110949 | นายวรินทร พันธุดร | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
327 | B6111304 | นายกัมปนาท พูนพะเนาว์ | | Agricultural and Food Engineering |
328 | B6114817 | นายโชคชัย สงภักดี | | Environmental Engineering |
329 | B6116712 | นายรัชชานนท์ หงอนทอง | | Electronic Engineering |
330 | B6116767 | นางสาวกมลวรรณ หมอกกระโทก | | Electronic Engineering |
331 | B6116910 | นางสาวจุฑารัตน์ หอมเกษร | | PE |
332 | B6130220 | นางสาวชณันภัสร์ เมธีพงศ์สาธิต | | Petrochemical and Polymer Engineering |
333 | B6131517 | นางสาวปริญญาพร ธรรมเสรี | | PE |
334 | B6131685 | นายอิสรภาพ ศรีบุตรตา | | CPE |
335 | B6132101 | นายอนุสาร ทองสุข | | CERAMIC ENGINEERING |
336 | B6133306 | นายกัมปนาท เจริญคำ | | Mechatronics Engineering |
337 | B6135713 | นายปิยกิตต์ หาญสมัคร | | Mechatronics Engineering |
338 | B6135720 | นายภูรินทร์ อัฐนาค | | Mechatronics Engineering |
339 | B6136802 | นางสาวปรารถนา ศรีไพร | | Environmental Engineering |
340 | B6137021 | นางสาวมนัสวี อำพาศ | | Environmental Engineering |
341 | B6203917 | นางสาวเมรินทร์ รอดวินิจ | | PRECISION ENGINEERING |
342 | B6223694 | นางสาวนุชนาฎ หอทอง | | N/A |
343 | B6224509 | นางสาวอรวรรณ นันสันเทียะ | | Environmental Engineering |
344 | B6229504 | นายสุภชัย สุภาพ | | Mechatronics Engineering |
345 | B6234201 | นายฤทธิเกียรติ นาคร้าย | | PRECISION ENGINEERING |
346 | B6235185 | นางสาวเปรมจิต เกษมสวัสดิ์ | | PRECISION ENGINEERING |
347 | B6238407 | นางสาวอินทิรา ขาวผิว | | CERAMIC ENGINEERING |
348 | B6239046 | นางสาวนิศารัตน์ ลื่นกลาง | | PRECISION ENGINEERING |
สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ |
349 | B6061784 | นางสาวนภัสสร สุวรพันธ์ | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
350 | B6064884 | นางสาวสุภาพร กอบเขตรกรรม | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
351 | B6127855 | นางสาวกชกร สิ่วไธสง | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
352 | B6134976 | นางสาวศศิธร ไม้เท้าแก้ว | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
353 | B6135065 | นางสาวปวีณา ถิ่นทัพไทย | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
สำนักวิชาศาสตร์และศิลป์ดิจิทัล |
354 | B5871841 | นายปฏิภาณ พัชรมงคลกุล | | INFORMATION SCIENCE |
355 | B5873647 | นายปฐมพร บุญกาพิมพ์ | | INFORMATION SCIENCE |
356 | B5970773 | นายศักดิ์ดา นาคสุทธิ์ | | INFORMATION SCIENCE |
357 | B6070076 | นายณภัทร ทาจำปา | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
358 | B6070106 | นางสาวอุษณีย์ คำสงค์ | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
359 | B6070168 | นางสาวนิติรัตน์ ขัดผาบ | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |
360 | B6070199 | นางสาวกุลธิดา ผาดไธสง | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |
361 | B6070380 | นางสาวพนิตภัสร์ พงษ์ไชโย | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
362 | B6070472 | นางสาวสุพิชฌาย์ ราศีวรัตน์ | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
363 | B6070533 | นางสาวปนัดดา ดอกนารี | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |
364 | B6070724 | นางสาววราภรณ์ เฟื่องเกษม | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |
365 | B6070946 | นางสาวสุมิตรา ดวงประสิทธิ์ | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
366 | B6071011 | นางสาวชไมพร มะโนรัตน์ | | INFORMATION SCIENCE |
367 | B6071233 | นางสาวเพชรดา ทวยทา | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
368 | B6073343 | นางสาวณัฏฐ์ชามญช์ ดอนโพธิ์ | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
369 | B6073374 | นางสาววลันดา สุขมี | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
370 | B6073459 | นางสาววิภารัตน์ เหมืองหลิ่ง | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
371 | B6073473 | นางสาววงณัฐธี แสนพล | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
372 | B6074166 | นางสาวมัลลิกา ประทุม | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
373 | B6074302 | นายยุทธดนัย ล้อมไธสง | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
374 | B6074388 | นายศักดา พลบูรณ์ | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
375 | B6074487 | นางสาวสรวิศา พรมณี | | INFORMATION SCIENCE |
376 | B6074524 | นายอุดมศักดิ์ เคนวิเศษ | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
377 | B6074654 | นายนิธิพัฒน์ แว่วสุวรรณ | | INFORMATION SCIENCE |
378 | B6074906 | นางสาวนฎา ทองยัง | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |
379 | B6075491 | นายนันทวุฒิ ดอกสูงเนิน | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |
380 | B6134105 | นายวีรภัทร ขามผลา | | INFORMATION SCIENCE |
381 | B6134143 | นายกฤษณพงศ์ ค้าขาย | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |
382 | B6137151 | นายธีรทัศน์ ทิพย์อาสน์ | | INFORMATION SCIENCE (ENTERPRISE SOFTWARE) |
383 | B6236991 | นางสาวกฤติลักษณ์ แสนพูนสุข | | INFORMATION SCIENCE |