ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
1 | B6200565 | นางสาวพัชรวลัย คุ้มถิ่น | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
2 | B6200961 | นายกุลภัทร ยานะ | | Agricultural and Food Engineering |
3 | B6200992 | นายรัชพล ปิยะมาน | | CPE |
4 | B6201005 | นายอัมรินทร์ หาญณรงค์ | | Geological Engineering |
5 | B6201531 | นางสาวกิ่งกาญจน์ แก้วเจนกล | | Environmental Engineering |
6 | B6201616 | นางสาวพลอย สุพพัตกุล | | IE |
7 | B6201722 | นายหฤษฎ์ ย่านกลาง | | N/A |
8 | B6201913 | นายธนวรรธน์ นามสวัสดิ์ | | PE |
9 | B6202200 | นางสาวธัญชนก คำสา | | PE |
10 | B6202347 | นายศกล จันทร์สนิท | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
11 | B6202804 | นางสาวตติยา ศรีละบุตร | | Transportation And Logistics Engineering |
12 | B6202811 | นางสาวรัญชิตา ค้อชากุล | | ChemE |
13 | B6202859 | นายทวีชัย นิลสุวรรณ | | Electronic Engineering |
14 | B6202927 | นายชิษณุพงศ์ กันยาตี | | CERAMIC ENGINEERING |
15 | B6203122 | นางสาวณัฐการต์ โตจีน | | Geological Engineering |
16 | B6203221 | นางสาวกิติพร คำแดง | | PE |
17 | B6203269 | นายวงศกร สวัสดิโกมล | | Metallurgical Engineering |
18 | B6208646 | นายภานุวัฒน์ เที่ยงโยธา | | Mechatronics Engineering |
19 | B6208684 | นางสาวภัทรวดี พลมณี | | PE |
20 | B6208745 | นางสาววรางคณา จ่ามีเคน | | TCE |
21 | B6209032 | นายศุภโชค ศักดา | | CERAMIC ENGINEERING |
22 | B6210502 | นางสาวปุณยวีย์ ลีลาเจริญชัย | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
23 | B6222178 | นายนพรัตน์ โพธิ์กระสังข์ | | Metallurgical Engineering |
24 | B6222277 | นายภคิน ไหมทิม | | CE |
25 | B6224905 | นางสาวพัชรนันท์ ธนะสุระวุฒิสกุล | | PRECISION ENGINEERING |
26 | B6225094 | นายอนุรักษ์ สุริสุข | | IE |
27 | B6225100 | นางสาวนิรชา มีแก้ว | | ChemE |
28 | B6225117 | นางสาวยูงทอง เชาวรัตน์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
29 | B6225131 | นายธนากร จุลเเดง | | ME |
30 | B6225148 | นางสาวลักขณา พันตัน | | Agricultural and Food Engineering |
31 | B6225155 | นายวิทย พิลาตัน | | CPE |
32 | B6225179 | นายธนาธิป ตับกลาง | | Transportation And Logistics Engineering |
33 | B6225186 | นายสิริวุทธิ์ ยวงกระโทก | | EE |
34 | B6225209 | นายภูมินทร์ วงษ์ธิ | | Automotive Engineering |
35 | B6225223 | นายประชา จินดาหอม | | Environmental Engineering |
36 | B6225230 | นางสาววรัญชลี เทียมแสง | | ChemE |
37 | B6225247 | นายอิสระ มะลิงาม | | Metallurgical Engineering |
38 | B6226411 | นางสาววนิดา คำมูลนา | | CERAMIC ENGINEERING |
39 | B6235796 | นายธนัช อังกนก | | Environmental Engineering |
40 | B6237899 | นางสาวรังสิยา พินิจมนตรี | | PRECISION ENGINEERING |