ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B6119416 | นายออมทรัพย์ จรูญรักษ์ | | physics |
2 | B6119539 | นายนันทวัฒน์ โทอะรัญ | | physics |
3 | B6119546 | นายณภูมิ ธูปพนม | | physics |
4 | B6119775 | นายรพีพัฒน์ ยศสูงเนิน | | physics |
5 | B6119942 | นางสาวศศิธร สันติกุลธานี | | physics |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
6 | B5951963 | นางสาวจริยา สุระขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
7 | B5953240 | นางสาวปุณยนุช วุฒิเจริญ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
8 | B5904396 | นางสาวธัญญาลักษณ์ เที่ยงตรง | | Metallurgical Engineering |
9 | B5911967 | นางสาวกาญจนา แหไธสง | | Electronic Engineering |
10 | B5913510 | นายลิขิต ตาปนานนท์ | | Metallurgical Engineering |
11 | B5915354 | นางสาวสุทธิดา อมยิ้ม | | Electronic Engineering |
12 | B5917488 | นายพันธมิตร สมบัติดี | | CPE |
13 | B6001162 | นางสาวสุวนันท์ นันทะชัย | | Geological Engineering |
14 | B6001674 | นายอรรถชัย นวลศรี | | Geological Engineering |
15 | B6001773 | นายจิตติพัฒน์ธิติ ไชยมาตย์ | | Geological Engineering |
16 | B6003203 | นางสาวพรชิตา วรินทรา | | Geological Engineering |
17 | B6004057 | นางสาวกนกกร รุมชะเนาว์ | | Geological Engineering |
18 | B6004224 | นายภูริช พิพัฒน์ธรรมคุณ | | Electronic Engineering |
19 | B6006051 | นางสาวศิริขวัญ เพชรสูงเนิน | | Electronic Engineering |
20 | B6007645 | นางสาวชนาธินาถ โมซา | | Environmental Engineering |
21 | B6007928 | นางสาวนิตยา สอนสมนึก | | IE |
22 | B6007997 | นายธนพล เพาะบุญ | | Electronic Engineering |
23 | B6008239 | นางสาวอาทิติยา ลิ้มวาทะรส | | Geological Engineering |
24 | B6008949 | นางสาวเนตรพิมล วิเศษวงษา | | Geological Engineering |
25 | B6009656 | นายไชยา การสอน | | Electronic Engineering |
26 | B6010232 | นางสาวเบญจพร ชาวไร่นาค | | Geological Engineering |
27 | B6011437 | นางสาววรรณรัตน์ โพระฎก | | Electronic Engineering |
28 | B6015169 | นายพิชัย ศรีทา | | Geological Engineering |
29 | B6016906 | นางสาวภวิกา บัวทอง | | Electronic Engineering |
30 | B6018023 | นายพิธิวัต ศรีดารา | | Geological Engineering |
31 | B6018030 | นายฐิติณัฏฐ์ คนธภักดี | | Geological Engineering |
32 | B6019662 | นางสาวศฤงคาร วาตรีบุญเรือง | | Environmental Engineering |
33 | B6019709 | นางสาววิไลวรรณ ปล้องพุดซา | | Environmental Engineering |
34 | B6020255 | นายปฏิพล แซ่ฉั่ว | | Geological Engineering |
35 | B6026615 | นางสาวเจนจิรา ทิพย์สมบัติ | | Environmental Engineering |
36 | B6109868 | นางสาวปอรรัชม์ ปานใจนาม | | CPE |
37 | B6113056 | นายสหัสวรรษ รัตนะมงคลกุล | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
38 | B6130220 | นางสาวชณันภัสร์ เมธีพงศ์สาธิต | | Petrochemical and Polymer Engineering |
39 | B6136567 | นางสาวอัจฉรา พรหมมา | | Agricultural and Food Engineering |