ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาเทคโนโลยีสังคม |
1 | B5971947 | นางสาวสุวรี ขุนประจวบ | | MANAGEMENT (MARKETING MANAGEMENT) |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
2 | B5850495 | นางสาวทิฆัมพร นิรอรัมย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
3 | B6050061 | นางสาววันเพ็ญ สอนสำโรง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
4 | B6050290 | นางสาวอโนมา พลศรี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
5 | B6050320 | นางสาวศุภนุช ปุมสันเทียะ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
6 | B6050405 | นางสาวศิริลักษณ์ โกนกระโทก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
7 | B6050450 | นางสาวนงเยาว์ ฤทธิ์นอก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
8 | B6050467 | นางสาวอัญชลี พรหมบุตร | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
9 | B6050474 | นางสาวกรุณา คำแก้ว | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
10 | B6051150 | นางสาวเบญจมาศ สวาทนา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
11 | B6051235 | นางสาวสิริโรจน์ โคตรสาลี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
12 | B6051259 | นางสาวนิรชา วงค์สุข | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
13 | B6051907 | นางสาวอาทิตญา ช่อดารา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
14 | B6051990 | นายอานนท์ อยู่บู่ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
15 | B6052058 | นางสาวนวพร เพ็ชระ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
16 | B5813933 | นายธนวัฒน์ ศรีมุงคุล | | Electronic Engineering |
17 | B5819614 | นายณัฐ สุวรรณเนกข์ | | Electronic Engineering |
18 | B5823727 | นางสาววิทวัล จำปาหอม | | Electronic Engineering |
19 | B5902347 | นายอมรเทพ แสนสุวรรณ | | Automotive Engineering |
20 | B5905485 | นายนครินทร์ ผาจันดา | | ChemE |
21 | B5909056 | นายธนิก นิวัติ | | Agricultural and Food Engineering |
22 | B5909070 | นายมานพ ตันสกุล | | Metallurgical Engineering |
23 | B5909803 | นายทรงพล พิริยะโศภณจิตต์ | | Agricultural and Food Engineering |
24 | B5910847 | นายไตรภาค เพ็ชรินทร์ | | Agricultural and Food Engineering |
25 | B5911370 | นายนันทวัช กมลมูล | | TCE |
26 | B5911509 | นายสุทธิพงศ์ ราชเสนา | | Agricultural and Food Engineering |
27 | B5915842 | นายไพศาล สุพรเงิน | | Agricultural and Food Engineering |
28 | B5915989 | นายสมพร อิ่มชื่น | | CPE |
29 | B5922437 | นายพงศกร เอมโอช | | CPE |
30 | B5923403 | นายพยัคฆ์ พรมนอก | | CPE |
31 | B6008123 | นายศุภกิตดิ์ ปาวะรีย์ | | CE |
32 | B6011970 | นายพีระพงศ์ รุดโถ | | CE |
33 | B6012465 | นางสาวนันทวดี หงส์ชุม | | CE |
34 | B6014063 | นางสาววรธิดา จันทรัง | | CE |
35 | B6015787 | นายวิโรจน์ ทองหอม | | CE |
36 | B6018122 | นางสาวโยธินี ปานใจนาม | | CE |
37 | B6018740 | นางสาววิมลวรรณ มวลมนตรี | | Environmental Engineering |