ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
1 | B6123628 | นายปิยังกูร เจือกโว้น | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
2 | B6123673 | นางสาวทิพาวัลย์ สูงกลาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
3 | B6123680 | นายศตวรรษ เตชะทัต | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
4 | B6123697 | นายชลธิศ พึ่งโคกสูง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
5 | B6123703 | นายไชยรัตน์ วิวรรธน์พชร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
6 | B6123734 | นางสาวฐิติกาญจน์ บัวคำ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
7 | B6123789 | นางสาวบงกช ใบพิมาย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
8 | B6123802 | นางสาวรัตนาภรณ์ เติมขุนทด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
9 | B6123819 | นายปณวัตร จอดสันเทียะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
10 | B6123840 | นางสาวพิชญาพร เพิ่มพูล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
11 | B6123871 | นางสาวอุรัสยา สมหวัง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
12 | B6123925 | นางสาวพิชญา นอกพุดซา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
13 | B6123963 | นายพุฒิพงศ์ ด้วงจาด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
14 | B6123970 | นางสาวสุวรรณา แก่นนาคำ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
15 | B6124069 | นายจิรณัฐ จันทแสน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
16 | B6124076 | นางสาวสมปราถนา แก้วสุข | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
17 | B6124113 | นางสาวอทิติญา โพธิ์ชัย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
18 | B6124120 | นางสาวโสรยา ศิลชาติ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
19 | B6124137 | นางสาวเบญจวรรณ กอหญ้ากลาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
20 | B6124144 | นายพงษ์อนันต์ ทัพฤาไชย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
21 | B6124205 | นายวิทวัส จตุรภัทร์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
22 | B6124229 | นางสาวเพ็ญประภา สรกเมียก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
23 | B6124236 | นายณัฐพล ธรรมรักษ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
24 | B6124281 | นางสาวณัฏฐ์นรี หาดทราย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
25 | B6124328 | นางสาวปณิดา วรรณโสภา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
26 | B6124397 | นางสาวชัยพร มะลิวัลย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
27 | B6124427 | นางสาวนงลักษณ์ คำภา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
28 | B6124489 | นางสาวศิริพร อุ่นสเดา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
29 | B6124502 | นางสาวสิณห์ฤทัย รักงาม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
30 | B6124526 | นางสาวรวีวรรณ ดวงอุทัย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
31 | B6124557 | นางสาวกมลมาศย์ ป่วงสันเทียะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
32 | B6124564 | นายชโรธร ผิวศิริ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
33 | B6124632 | นายชนสรณ์ รัตนสุภา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
34 | B6133450 | นายกรกช ระดาไสย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
35 | B6133481 | นายศุภกรชัย พรมนิวาส | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
36 | B6236694 | นางสาวปภาดา ผาไชยสงค์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |