ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
1 | B6222024 | นายพีรณัฐ กำลังเหลือ | | IE |
2 | B6222031 | นางสาวกรปณต ราษีมิน | | ChemE |
3 | B6222055 | นายพุฒิพงษ์ เมรุ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
4 | B6222086 | นายชลธิศ มงคลครุฑ | | Agricultural and Food Engineering |
5 | B6222093 | นางสาวภัทรกันย์ บุญเรือง | | Transportation And Logistics Engineering |
6 | B6222109 | นางสาวนิชนันท์ ตรีนันทวัน | | EE |
7 | B6222116 | นายอภิสิทธิ์ ทวีศรี | | CE |
8 | B6222123 | นายนิภัทร์ กรธนกิจ | | N/A |
9 | B6222130 | นายศิวศิลป์ โสพัง | | Geological Engineering |
10 | B6222154 | นางสาวณัฐกานต์ จินดาวรรณ์ | | Agricultural and Food Engineering |
11 | B6222178 | นายนพรัตน์ โพธิ์กระสังข์ | | Metallurgical Engineering |
12 | B6222192 | นายจักรภัทร อนันตสกุลวงศ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
13 | B6222208 | นายภูมิพัฒน์ ริยะบุตร | | ME |
14 | B6222215 | นางสาวณิริศา ทองจันทร์แก้ว | | IE |
15 | B6222222 | นายวรศักดิ์ สายกลิ่น | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
16 | B6222277 | นายภคิน ไหมทิม | | CE |
17 | B6222284 | นายพงษ์พิชญ์ ชัชชญา | | Electronic Engineering |
18 | B6222307 | นายธนชัย จันทะนะ | | N/A |
19 | B6222352 | นายธีระพงษ์ แก้วหยาด | | Agricultural and Food Engineering |
20 | B6222369 | นางสาวนริศรา แสนตรี | | IE |
21 | B6222406 | นายบุญญฤทธิ์ ทุมทา | | Metallurgical Engineering |
22 | B6222413 | นายวรฐ ลอศิริกุล | | IE |
23 | B6222420 | นางสาวภัณฑิรา สำเภา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
24 | B6222444 | นายเกียรติภูมิ เลิศไกรชัยพร | | Geological Engineering |
25 | B6222475 | นายวสวัตติ์ เพ็ญสุข | | EE |
26 | B6222482 | นางสาววณิษา พันธุ์พุฒ | | CPE |
27 | B6222505 | นางสาวเกศปริณโญ บุตรเพ็ง | | CERAMIC ENGINEERING |
28 | B6222512 | นางสาวสุทธิดา บัวทองสิงห์ | | Environmental Engineering |
29 | B6222529 | นางสาวมณฑา ศรีแก้ว | | Environmental Engineering |
30 | B6222536 | นางสาวจันจิรา วันนา | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
31 | B6222543 | นายชินวัฒน์ อุตสาหะ | | ME |
32 | B6222567 | นางสาวสุชาดา วานิชจรัสกิจ | | Transportation And Logistics Engineering |
33 | B6222574 | นางสาวกัญญารัตน์ บุระวงค์ | | Transportation And Logistics Engineering |
34 | B6222581 | นางสาวมินตรา ฝางแก้ว | | TCE |
35 | B6222598 | นางสาวศิริวิภา สุระมณี | | CPE |
36 | B6222628 | นายชัยมงคล วงษ์พรม | | CE |
37 | B6222635 | นายศุภเกตุ แจบไธสง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
38 | B6222642 | นางสาวศุภนิดา จันทอง | | ChemE |
39 | B6222659 | นายอาทิตย์ นามลีลา | | N/A |
40 | B6222666 | นายมนัสพงศ์ ชมดง | | CPE |
41 | B6222673 | นางสาวสิริรัตน์ มีลา | | TCE |
42 | B6222697 | นางสาวกนกลักษณ์ หอมหวล | | Electronic Engineering |
43 | B6222710 | นายธนาทร นาราษฎร์ | | CERAMIC ENGINEERING |
44 | B6222734 | นางสาวเนตรนภา ช่วยสงคราม | | PE |
45 | B6222741 | นายวีระชัย เทพมณี | | Agricultural and Food Engineering |
46 | B6222772 | นางสาวสุพิชชา เดชบุรีรัมย์ | | PE |
47 | B6222789 | นายประวิทย์ สังฆ์ประไพ | | Agricultural and Food Engineering |
48 | B6222819 | นายณัทพงศ์ สอนจะโปะ | | Environmental Engineering |
49 | B6222833 | นางสาวน้ำทิพย์ หนองเส | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
50 | B6222840 | นางสาวอินทิรา ทีฆายุพรรค | | Transportation And Logistics Engineering |
51 | B6222864 | นางสาวศลิษา พลเยี่ยม | | Metallurgical Engineering |
52 | B6222871 | นายนิติธร นันทาวงศ์ | | ME |
53 | B6222888 | นายฑีฆายุ บุรผากา | | Automotive Engineering |
54 | B6222895 | นายอนุกุล แสงฉาย | | Transportation And Logistics Engineering |
55 | B6222901 | นางสาวกัญภิรมย์ ชัยโชติศิริ | | EE |
56 | B6222918 | นายวัฒนา เรืองชัยวัฒนกุล | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
57 | B6222925 | นางสาวพัชราภรณ์ อ่อนละมูล | | CE |
58 | B6222956 | นายปรเมศวร์ โฮมนา | | EE |
59 | B6222987 | นายกวีธรณ์ พนาวัน | | CPE |
60 | B6222994 | นางสาวจริยาพร สมบูรณ์ | | Mechatronics Engineering |
61 | B6223014 | นายพีระพงษ์ หารพรม | | EE |
62 | B6223038 | นายภูรินทร์สุกฤษฎิ์ กำลังเหลือ | | Automotive Engineering |
63 | B6223045 | นางสาวธารภิรมย์ โลนุช | | CPE |
64 | B6223052 | นางสาวณัฏฐ์ษรา เมธีธัญพัฒน์ | | IE |
65 | B6223069 | นายศุภวิชญ์ บุญเสือ | | EE |
66 | B6223076 | นายราเชนทร์ สีแสง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
67 | B6223083 | นางสาวอภิสรา นันทะวงค์ | | IE |
68 | B6223090 | นางสาวชนาพร อัปมานะ | | CPE |
69 | B6223106 | นายภาณุวัฒน์ แสงห้าว | | N/A |
70 | B6223113 | นางสาวรัชนีกร อัมวรรณ | | TCE |
71 | B6223120 | นางสาวธนานันท์ วงศ์รักกิจ | | CE |
72 | B6223144 | นายทรงสิทธิ์ บุญภู่ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
73 | B6223199 | นายศุภวิชญ์ เหลืองอร่ามนภา | | CPE |
74 | B6223205 | นางสาวณัฏฐณิชา เฉลิมศรี | | ChemE |
75 | B6223212 | นางสาวศิริภัสสร ขวัญสกุล | | Agricultural and Food Engineering |
76 | B6223229 | นายณัฐดนัย กันยาพงษ์ | | N/A |
77 | B6223236 | นางสาวชนวรรณพร แก้วมณี | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
78 | B6223250 | นายจิรพงษ์ ปุ๊กกระโทก | | Agricultural and Food Engineering |
79 | B6223267 | นางสาวศิริพร ยอดรัก | | EE |
80 | B6223304 | นางสาววรัญญา หนุ่มแน่น | | IE |
81 | B6223335 | นายธรรมชาติ น้อยพุ่ม | | Electronic Engineering |
82 | B6223373 | นางสาวนภัสสร แก่นจันทร์ | | TCE |
83 | B6223380 | นายรชต สง่าเมือง | | Electronic Engineering |
84 | B6223397 | นายเกียรติภูมิ กล่ำสกุล | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
85 | B6223403 | นางสาวสุวารินทร์ เพียรปรุ | | Automotive Engineering |
86 | B6223410 | นางสาวกชกร โมมขุนทด | | Transportation And Logistics Engineering |
87 | B6223427 | นางสาวณัฐธิดา แซ่เล้า | | ME |
88 | B6223434 | นายกรณ์นวัช ศรีพุทธิรัตน์ | | CE |
89 | B6223441 | นางสาวนาราภัทร หลวงสอน | | TCE |
90 | B6223472 | นางสาวสุดารัตน์ รสหอม | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
91 | B6223526 | นายภาคิน ศิลปเสริฐ | | CPE |
92 | B6223533 | นายกรวิชญ์ ผดุงกาย | | Automotive Engineering |
93 | B6223557 | นางสาวสิรินทรา สายสามพราน | | Agricultural and Food Engineering |
94 | B6223564 | นางสาวจันทร สิทธิสังข์ | | Agricultural and Food Engineering |
95 | B6223595 | นายณัฏฐกิตติ์ กองพลพรหม | | Transportation And Logistics Engineering |
96 | B6223625 | นางสาวกนกพร กันทาเงิน | | CERAMIC ENGINEERING |
97 | B6223632 | นายคงเดช ชาญขุนทด | | N/A |
98 | B6223649 | นายณัฐนันท์ สามสี | | EE |
99 | B6223656 | นายอธิวัฒน์ แก้วชารุณ | | N/A |
100 | B6223663 | นายปิยะพงษ์ วงษ์สุทน | | Transportation And Logistics Engineering |
101 | B6223670 | นางสาวสุนิษา ศาลางาม | | IE |
102 | B6223694 | นางสาวนุชนาฎ หอทอง | | N/A |
103 | B6223816 | นางสาวสุจิตตา วงค์จันทร์ | | EE |
104 | B6223830 | นายภานุพงศ์ จันทร์แสง | | CE |
105 | B6223854 | นายณัฐพล พาผักแว่น | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
106 | B6223878 | นายเอนกพงดิ์ อินทะรังษี | | CE |
107 | B6223892 | นายศราณุวัฒน์ นุพล | | N/A |
108 | B6223915 | นายจักริน คงสวัสดิ์ | | ChemE |
109 | B6223922 | นางสาวธิดาพร พวงอุบล | | Electronic Engineering |
110 | B6223939 | นางสาวศุภสุตา ภูริพัฒนกุล | | Geological Engineering |
111 | B6223946 | นางสาวชมพูนุช กระแสโท | | PE |
112 | B6223960 | นางสาวเฟื่องรดา สีโสดา | | N/A |
113 | B6223977 | นางสาวผกายพร ถาวรเจริญ | | IE |
114 | B6224004 | นางสาวปวีณา ภาโนมัย | | Electronic Engineering |
115 | B6224028 | นายนพภาณุ จันทร์มาลา | | Geological Engineering |
116 | B6224035 | นายศรายุธ ตาลอ่อน | | CERAMIC ENGINEERING |
117 | B6224042 | นางสาวจินต์จุฑา ก่องดวง | | Transportation And Logistics Engineering |
118 | B6224080 | นางสาวชุติมา ชอบสว่าง | | Environmental Engineering |
119 | B6224097 | นายเอกพล สนสี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
120 | B6224127 | นายธีรดนย์ ดอนบัญหา | | Metallurgical Engineering |
121 | B6224134 | นางสาวรชยา สินธุสิงห์ | | Metallurgical Engineering |
122 | B6224141 | นางสาวพิมลพรรณ แสงเพ็ชร | | ME |
123 | B6224158 | นางสาวสิริญาพร ครองบุญ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
124 | B6224165 | นางสาวอมรรัตน์ ภูโททิพย์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
125 | B6224172 | นายนันฐวุฒ ชูรัตน์ | | Transportation And Logistics Engineering |
126 | B6224189 | นายธนาคม กฤตติยานนท์ | | TCE |
127 | B6224196 | นายอนันต์ กระเซ็น | | CPE |
128 | B6224202 | นายกิติพัฒน์ จันทร์รุ่งเรือง | | Agricultural and Food Engineering |
129 | B6224219 | นางสาวธนวรรณ อินทะเล | | Automotive Engineering |
130 | B6224240 | นางสาวภัทราวรรณ หวังคุ้มกลาง | | Environmental Engineering |
131 | B6224257 | นายศักดิภัช สว่างเนตร | | TCE |
132 | B6224264 | นางสาวธิมาภรณ์ มีประโลม | | PE |
133 | B6224271 | นายทิวัตถ์ ขนุน | | Transportation And Logistics Engineering |
134 | B6224301 | นางสาวปาณัสกาญจน์ ภูดินดง | | CERAMIC ENGINEERING |
135 | B6224318 | นายจิรายุ จินดาชวลิตกุล | | IE |
136 | B6224325 | นายธนภัทร์ เส็งคำปาน | | Environmental Engineering |
137 | B6224349 | นายธนายุทธ นาสมวาส | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
138 | B6224363 | นายมโนพัศ หล้าอ่อน | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
139 | B6224370 | นายกรชาล ฟุ้งสุข | | ME |
140 | B6224387 | นางสาวศศิธร ดาวสี | | PE |
141 | B6224394 | นายพุฒิชัย ประสานรัตน์ | | CE |
142 | B6224400 | นายริว แก้วเชาว์รัมย์ | | EE |
143 | B6224417 | นายพีรดนย์ พาดกลาง | | ME |
144 | B6224431 | นายวชิรวิทย์ ชอบเสียง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
145 | B6224448 | นายณกร ภิริรักษ์ | | Metallurgical Engineering |
146 | B6224455 | นางสาวเบญญทิพย์ บัวศรี | | Environmental Engineering |
147 | B6224479 | นางสาวพรนภา ศรียากุล | | TCE |
148 | B6224493 | นางสาวมนรดา บุณยะฤทธิ์ | | EE |
149 | B6224509 | นางสาวอรวรรณ นันสันเทียะ | | Environmental Engineering |
150 | B6224516 | นายคณาญธิปศ์ อาจศิริ | | N/A |
151 | B6224523 | นายภานุพงศ์ ทองอินทร์ | | Metallurgical Engineering |
152 | B6224530 | นางสาวสุมิตา ไชย์ลอย | | Metallurgical Engineering |
153 | B6224547 | นายพีรพล พ่วงชาวนา | | Electronic Engineering |
154 | B6224554 | นางสาวสุภาวรรณ์ พลเดชา | | ChemE |
155 | B6224561 | นายกิตติภัฎ เกตุบรรจง | | IE |
156 | B6224578 | นายจตุรพล ศรีสุรี | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
157 | B6224622 | นายมงคลชัย ศรีมงคล | | CPE |
158 | B6224639 | นายราเชนทร์ นัยเนตร | | EE |
159 | B6224646 | นางสาวสุมิลตรา ชะลุนรัมย์ | | Electronic Engineering |
160 | B6224653 | นางสาวพัชฌาภา ทองไพโรจน์ | | IE |
161 | B6224660 | นายอำพร ผันผ่อน | | TCE |
162 | B6224677 | นางสาวปภาวดี สุดตาชาติ | | N/A |
163 | B6224684 | นางสาวกัญญารัตน์ ทุมทอง | | ChemE |
164 | B6224714 | นายวรวุฒิ อัครปรีดี | | ME |
165 | B6224721 | นายกนก ดีทองหลาง | | CE |
166 | B6224738 | นายชัยยง กลางทรงฤทธิ์ | | ChemE |
167 | B6224745 | นายปฐวี โทศรี | | ME |
168 | B6224769 | นางสาวสุดารัตน์ อันชื่น | | Electronic Engineering |
169 | B6224783 | นายปกรณ์ แก้วสุวรรณ์ | | IE |
170 | B6224806 | นายสุรธัช โทนหงษ์ษา | | IE |
171 | B6224813 | นายกิตติภณ สงขุนทด | | N/A |
172 | B6224851 | นางสาวกนกพร โพธิ์ชน | | Metallurgical Engineering |
173 | B6224868 | นางสาวพิชญาภา มุทุสิทธิ์ | | N/A |
174 | B6224929 | นางสาวมะปราง แสงอรุณ | | CPE |
175 | B6224936 | นายภานุวัฒน์ พรมโสภา | | Agricultural and Food Engineering |
176 | B6224967 | นางสาวชลดา จันทะนะ | | IE |
177 | B6224974 | นายพีช คอกพิมาย | | Metallurgical Engineering |
178 | B6224981 | นายโฆษิต คำมูล | | EE |
179 | B6224998 | นายวรชัย แก้วละมุล | | Transportation And Logistics Engineering |
180 | B6225001 | นายธีระภัทร วงค์หาริมาตย์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
181 | B6225049 | นางสาวอริศรา สถิตย์ | | Electronic Engineering |
182 | B6225056 | นายศิวานา จุไรวรรณสุทธิ | | CPE |
183 | B6225063 | นางสาวขนิษฐา ธรรมวงค์ | | CE |
184 | B6225070 | นางสาวจิตติมาพร ทิพย์ชาติ | | Electronic Engineering |
185 | B6225094 | นายอนุรักษ์ สุริสุข | | IE |
186 | B6225100 | นางสาวนิรชา มีแก้ว | | ChemE |
187 | B6225117 | นางสาวยูงทอง เชาวรัตน์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
188 | B6225131 | นายธนากร จุลเเดง | | ME |
189 | B6225148 | นางสาวลักขณา พันตัน | | Agricultural and Food Engineering |
190 | B6225155 | นายวิทย พิลาตัน | | CPE |
191 | B6225179 | นายธนาธิป ตับกลาง | | Transportation And Logistics Engineering |