ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
1 | B5753284 | นายอดิศร บาตรโพธิ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
2 | B5753390 | นายประดิษฐ์ เภากลาง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
3 | B5950690 | นางสาวกนกลักษณ์ เสาเเก้ว | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
4 | B5951307 | นางสาวนภัสวรรณ ดีขุนทด | | FOOD TECHNOLOGY |
5 | B5953035 | นายยุทธพล จันทร์สอาด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
6 | B5953080 | นางสาวอรอนงค์ ทุนนาม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
7 | B5953271 | นางสาวณารตา รัตนกุลพัชร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
8 | B6052782 | นางสาวพรพิลาส เสนานอก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
9 | B6118150 | นายฐานันดร วรมิตร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
10 | B6123628 | นายปิยังกูร เจือกโว้น | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
11 | B6123635 | นางสาวจุฑามณี ถือความสัตย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
12 | B6123642 | นางสาวสิริลักษณ์ ปลั่งกลาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
13 | B6123659 | นางสาวพิมพ์ประภัทร ศรีสารคาม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
14 | B6123673 | นางสาวทิพาวัลย์ สูงกลาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
15 | B6123680 | นายศตวรรษ เตชะทัต | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
16 | B6123697 | นายชลธิศ พึ่งโคกสูง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
17 | B6123703 | นายไชยรัตน์ วิวรรธน์พชร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
18 | B6123710 | นางสาวศุภสุตา ทิศกระโทก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
19 | B6123727 | นางสาวปุษยนัฐ จนโพธิ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
20 | B6123734 | นางสาวฐิติกาญจน์ บัวคำ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
21 | B6123741 | นางสาวณัฐยา เขาโคกกรวด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
22 | B6123765 | นางสาวรุ่งกาญดา แต้มพุดซา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
23 | B6123796 | นางสาวกัณฑการ์ ห่วงกลาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
24 | B6123802 | นางสาวรัตนาภรณ์ เติมขุนทด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
25 | B6123819 | นายปณวัตร จอดสันเทียะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
26 | B6123826 | นางสาวนันทิยา ลานอก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
27 | B6123840 | นางสาวพิชญาพร เพิ่มพูล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
28 | B6123857 | นางสาวปาริชาติ พิมพ์สวัสดิ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
29 | B6123864 | นางสาวกุลนันท์ ตอสกุล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
30 | B6123871 | นางสาวอุรัสยา สมหวัง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
31 | B6123888 | นายอลงกรณ์ กิ่งพุดซา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
32 | B6123901 | นายชินพัฒน์ ทวีกุล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
33 | B6123918 | นางสาวศุจิกาญจน์ พิมใจ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
34 | B6123925 | นางสาวพิชญา นอกพุดซา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
35 | B6123932 | นายสหรัฐ ยวงทอง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
36 | B6123956 | นางสาวรมย์รุจี นิลหมื่นไวย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
37 | B6123963 | นายพุฒิพงศ์ ด้วงจาด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
38 | B6123970 | นางสาวสุวรรณา แก่นนาคำ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
39 | B6123987 | นางสาวอนุสรา แสงงาม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
40 | B6123994 | นางสาวศุภาพิชญ์ มาตรา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
41 | B6124007 | นางสาวธนพร มูลชารี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
42 | B6124014 | นางสาวรสิกา มนัสสา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
43 | B6124038 | นางสาววริสรา ตราเงิน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
44 | B6124052 | นางสาวสายฝน ปะวันมาตา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
45 | B6124069 | นายจิรณัฐ จันทแสน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
46 | B6124076 | นางสาวสมปราถนา แก้วสุข | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
47 | B6124090 | นางสาวสรุตา บุตะเขียว | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
48 | B6124113 | นางสาวอทิติญา โพธิ์ชัย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
49 | B6124120 | นางสาวโสรยา ศิลชาติ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
50 | B6124137 | นางสาวเบญจวรรณ กอหญ้ากลาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
51 | B6124144 | นายพงษ์อนันต์ ทัพฤาไชย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
52 | B6124151 | นายมูฮำหมัด อุมา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
53 | B6124175 | นางสาวจิรภิญญา คนวอง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
54 | B6124182 | นางสาวอภิสรา เสริมชื่อ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
55 | B6124199 | นายสหรัฐ เพียจันทร์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
56 | B6124205 | นายวิทวัส จตุรภัทร์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
57 | B6124212 | นางสาวณัฐวดี เจริญ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
58 | B6124229 | นางสาวเพ็ญประภา สรกเมียก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
59 | B6124236 | นายณัฐพล ธรรมรักษ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
60 | B6124243 | นางสาวกิตติมาภรณ์ สินประเสริฐ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
61 | B6124250 | นางสาววิมลฉัตร กองเกิด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
62 | B6124274 | นางสาววรณัน พระรัตนตรัย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
63 | B6124281 | นางสาวณัฏฐ์นรี หาดทราย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
64 | B6124298 | นางสาวนิธิพร เขลาขุนทด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
65 | B6124304 | นางสาวเมษิณี เข็มทิพย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
66 | B6124328 | นางสาวปณิดา วรรณโสภา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
67 | B6124335 | นายกิตติพงศ์ พงษ์ศิริ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
68 | B6124359 | นางสาวอัจฉราภรณ์ มั่งสอน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
69 | B6124366 | นางสาวสุดารัตน์ พิมพ์ครบุรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
70 | B6124397 | นางสาวชัยพร มะลิวัลย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
71 | B6124403 | นางสาวบุณยนุช พิราโสภา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
72 | B6124410 | นางสาวพัชราภา ปั่นสันเทียะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
73 | B6124427 | นางสาวนงลักษณ์ คำภา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
74 | B6124434 | นางสาวทนาพร กิจเทียบกลาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
75 | B6124441 | นางสาวจิราภรณ์ เมืองขำ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
76 | B6124465 | นางสาวปรีญารัตน์ ชุบขุนทด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
77 | B6124489 | นางสาวศิริพร อุ่นสเดา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
78 | B6124502 | นางสาวสิณห์ฤทัย รักงาม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
79 | B6124526 | นางสาวรวีวรรณ ดวงอุทัย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
80 | B6124533 | นางสาวปิ่นปฐวี รอบแคว้น | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
81 | B6124557 | นางสาวกมลมาศย์ ป่วงสันเทียะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
82 | B6124564 | นายชโรธร ผิวศิริ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
83 | B6124571 | นางสาวพรรณิตา เมืองจันทร์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
84 | B6124588 | นางสาวนิภาพร ชาพันดุง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
85 | B6124595 | นางสาวสายธาร ศรีพันธ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
86 | B6124601 | นางสาวนภัสสร สุขสูงเนิน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
87 | B6124618 | นางสาวละอองดาว นามอาญา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
88 | B6124632 | นายชนสรณ์ รัตนสุภา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
89 | B6124663 | นางสาววิภานันท์ แนบสันเทียะ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
90 | B6124670 | นางสาวกัญญารัตน์ ยางงาม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
91 | B6124687 | นายวรศาสตร์ บัวตะคุ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
92 | B6124694 | นายศรัณย์ธร คำมุก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
93 | B6124717 | นายสิรภัทร เชื้อศรีจันทร์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
94 | B6124731 | นายอัครพงษ์ เกตุธานี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
95 | B6124748 | นางสาวจิราพร สังข์จะโปะ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
96 | B6124755 | นายทชาเดช ฑูรย์นุชิต | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
97 | B6124762 | นางสาวพรชนก โก๊ะขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
98 | B6124779 | นายจตุพล หมั่นงาน | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
99 | B6124786 | นายภานุวัฒน์ ภิญโญยาง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
100 | B6124793 | นายเกื้อกูล จตุรภัทรากร | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
101 | B6124823 | นางสาวณัฐินี ป้องกัน | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
102 | B6124830 | นางสาวศศิวิมล บรรเทา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
103 | B6124847 | นางสาวสิริกร สกุลฮูฮา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
104 | B6124854 | นายก้องเกียรติ ปติเก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
105 | B6124892 | นางสาวสันต์ฤทัย บุรกรณ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
106 | B6124908 | นางสาววรรณวิษา ศรีภิรมย์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
107 | B6124915 | นายศักดิ์ครินทร์ นกพรม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
108 | B6124939 | นายพรพงศ์ ผดุงเกียรติพงศ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
109 | B6124946 | นายณัฐนันท์ บีกขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
110 | B6124953 | นายวิรพล ประธงศิลป์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
111 | B6124960 | นางสาววันวิสา สวายพล | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
112 | B6124977 | นายธิพลณศิจา อบรมเชยศุกุล | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
113 | B6124984 | นางสาวอนันชินา สีสกุลวงศ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
114 | B6124991 | นางสาวสุชัญญา สินสระน้อย | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
115 | B6125004 | นายนัทธ์ชนัน จ้อยศักดา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
116 | B6125011 | นายภัทรนันท์ มาชุมเเสง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
117 | B6125028 | นางสาวอัจฉราภรณ์ แก้วกลาง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
118 | B6125035 | นางสาวสุพพัตรา สอลอ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
119 | B6125066 | นางสาวภัทรภา เข็มสันเทียะ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
120 | B6125073 | นายภูเขา ลีอนันต์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
121 | B6125080 | นายคมสันต์ นาคูณ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
122 | B6125103 | นายธีรเกียรติ ศรีคันธะมา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
123 | B6125127 | นางสาวกมลรัตน์ เจิงรัมย์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
124 | B6125134 | นายรณชัช ม่วงศรีพิทักษ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
125 | B6125158 | นางสาวสุวรรณา บุตรกระโทก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
126 | B6125165 | นางสาวกาญจนา มั่งคั่ง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
127 | B6125172 | นางสาวจันทร์เพ็ญ หะขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
128 | B6125189 | นายภัทราวุธ น้อยทวี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
129 | B6125196 | นางสาวกรวรรณ มีโชคชัย | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
130 | B6125202 | นางสาวอภิชญา ดอกกระทุ่ม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
131 | B6125226 | นางสาวรุ่งฟ้า เกนทะโกฏ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
132 | B6125233 | นายอติชาต วงษ์ลือศักดิ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
133 | B6125240 | นางสาวเบญจวรรณ บุตรเทศ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
134 | B6125257 | นายกิตติธัช ชัยจำ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
135 | B6125271 | นางสาวพรนิภา จำปาทิพย์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
136 | B6125288 | นายปณต สาระกูล | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
137 | B6125295 | นางสาวนพายุ ปิดตังละพา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
138 | B6125301 | นางสาวพิมพ์พิสุทธิ์ มนัสศิลา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
139 | B6125318 | นางสาวปุณฑริกา เงางาม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
140 | B6125325 | นายชลัมพล บุรานอก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
141 | B6125332 | นายภานุพงศ์ เขียนพลกรัง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
142 | B6125349 | นางสาวกันตินันท์ ดียิ่ง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
143 | B6125356 | นายณัฐดนัย ไพเราะ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
144 | B6125370 | นายวชิรากร เพชรสุข | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
145 | B6125394 | นายวีรภัทร นามศิริพงศ์พันธุ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
146 | B6125400 | นางสาวยุพารัตน์ แสนสุวรรณ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
147 | B6125417 | นายปิยนัฐ วิเศษชาติ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
148 | B6125622 | นางสาวโสภิตา บึงจันทร์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
149 | B6130145 | นางสาวสุดารัตน์ พลชัย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
150 | B6133450 | นายกรกช ระดาไสย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
151 | B6133474 | นางสาวปิยพร ศรีชัย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
152 | B6133481 | นายศุภกรชัย พรมนิวาส | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
153 | B6133504 | นางสาวศุภาวี จู้ฮกหลี้ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
154 | B6133542 | นางสาวอัณณ์ศยา บางจั่น | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
155 | B6133566 | นางสาวนฤมล ทองฤทธิ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
156 | B6133573 | นางสาวสุขใจ พึ่งอินทร์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
157 | B6133610 | นางสาวจิราวดี แก้วดา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
158 | B6133658 | นางสาววาสนา ออมอด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
159 | B6133665 | นางสาวสุวลักษณ์ พยุงวงษ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
160 | B6137342 | นางสาวกนกวรรณ แบงกระโทก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
161 | B6137359 | นางสาวนริศราภรณ์ เศษสุวรรณ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
162 | B6137656 | นายไดจิโร ทานากะ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
163 | B6137823 | นางสาวดลฤดี หวังรวมกลาง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
164 | B6137830 | นางสาวรุจิรา พานทอง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
165 | B6137847 | นางสาวพรมณี อินทมาส | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
166 | B6137854 | นางสาวไอลดา รานอก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
167 | B6137861 | นางสาวดวงพร เขื่อนโพธิ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
168 | B6137946 | นางสาวนิตยา มาบขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
169 | B6007683 | นายนัฐพงศ์ สุทัศน์ | | EE |
170 | B6018344 | นางสาวปภาอร เทนจัตุรัส | | EE |