ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
1 | B6118457 | นายณัฐวุฒิ ขุมทอง | | Agricultural and Food Engineering |
2 | B6202224 | นางสาวเยาวลักษณ์ กลิ่นศรีสุข | | PE |
3 | B6202460 | นางสาวชนิภรณ์ เดตะอุต | | Metallurgical Engineering |
4 | B6209490 | นางสาวจันทนิภา หลักบึง | | PE |
5 | B6213831 | นางสาวทรายทอง วรรณโณ | | CERAMIC ENGINEERING |
6 | B6214227 | นายธนกฤต เอี่ยมดำรงค์ | | Electronic Engineering |
7 | B6214746 | นายพงศธร บุญเอก | | Metallurgical Engineering |
8 | B6216344 | นางสาวปนัดดา บุญหล้า | | Environmental Engineering |
9 | B6216535 | นางสาวภัทรดา เตณะวัฒน์ | | Transportation And Logistics Engineering |
10 | B6216573 | นางสาวสมฤทัย ทรายงาม | | Environmental Engineering |
11 | B6216603 | นายพงศกร พิมพ์สว่าง | | Environmental Engineering |
12 | B6216849 | นายฐานทัพ สุทธิเภท | | Mechatronics Engineering |
13 | B6217105 | นายนนทวัฒน์ พรมชน | | ME |
14 | B6217495 | นางสาวสุทัตตา ลือชัย | | Environmental Engineering |
15 | B6217884 | นายธนกฤต สุนันทนาม | | Environmental Engineering |
16 | B6218355 | นางสาวปนัดดา อามาตมนตรี | | PRECISION ENGINEERING |
17 | B6219086 | นายปริพัฒน์ สุตะนา | | Automotive Engineering |
18 | B6219314 | นายชนะชัย ถือธรรม | | TCE |
19 | B6219642 | นายสมรรถวัฒน์ กาญจนนพวงศ์ | | Agricultural and Food Engineering |
20 | B6219734 | นางสาวชลธิชา นามบุตร | | PE |
21 | B6219772 | นางสาวกุลธิดา ดีดวงพันธ์ | | Agricultural and Food Engineering |
22 | B6219819 | นางสาวทิพวรรณ์ รัชวงค์ | | PE |
23 | B6219871 | นางสาวขวัญฤดี ตุ้ยพิมาย | | Metallurgical Engineering |
24 | B6219895 | นางสาวศิโรรัตน์ ทองสามัญ | | Electronic Engineering |
25 | B6219901 | นายกฤตพล แสงอรุณ | | Agricultural and Food Engineering |
26 | B6219949 | นางสาวกมลวรรณ พาภักดี | | TCE |
27 | B6219970 | นายทัชชาพิชญ์ ชยรัฐสิริมงคล | | Mechatronics Engineering |
28 | B6219987 | นายพงศกร ศรีใส | | N/A |
29 | B6220006 | นายฐาปนพงศ์ ทะยอมใหม่ | | Environmental Engineering |
30 | B6220020 | นายรุ่งโรจน์ บุตรเพชร์ | | Automotive Engineering |
31 | B6220082 | นายชัยสิทธิ์ ตงเท่ง | | PE |
32 | B6220112 | นายลิฮัว สุก | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
33 | B6220129 | นางสาวเกวรินทร์ สำริทธิ์ | | Electronic Engineering |
34 | B6220143 | นายณัฐวุฒิ จันทะรี | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
35 | B6220808 | นางสาวกัญญารัตน์ ทามแก้ว | | Mechatronics Engineering |
36 | B6221218 | นายสิทธิพงษ์ ศิริสิงห์อำไพ | | PE |
37 | B6224356 | นายวุฒิไกร สังข์โกมล | | CPE |
38 | B6224875 | นายพิษณุพร อ่วมเพ็ชร์ | | CERAMIC ENGINEERING |
39 | B6225162 | นายนที รักสุทธี | | TCE |
40 | B6226879 | นางสาวน้ำเพชร วิปสูงเนิน | | N/A |
41 | B6235987 | นางสาวสนธยา มาตรแสง | | CERAMIC ENGINEERING |
42 | B6236076 | นายณัฐปกรณ์ จันโทมา | | Mechatronics Engineering |
43 | B6238346 | นายศุภกิตติ์ ผลาพิบูลย์ | | PE |
44 | B6238490 | นางสาวหัทยา พรหมแย้ม | | N/A |
สำนักวิชาศาสตร์และศิลป์ดิจิทัล |
45 | B6232160 | นายปฐมพร วินัยพานิช | | Not Yet Specified |