ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B6080686 | นายเข็มชาติ แช่มกลั่น | | SPORTS SCIENCE |
2 | B6080778 | นายจิรายุส เอี่ยมสุวรรณชัย | | SPORTS SCIENCE |
3 | B6080792 | นายพิทยุตม์ ฉิ่งเนียม | | SPORTS SCIENCE |
4 | B6080815 | นายพงษ์ภิสิทธิ์ ทบแป | | SPORTS SCIENCE |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
5 | B5851812 | นางสาวกัลยา ฉัตรพรมราช | | FOOD TECHNOLOGY |
6 | B5854271 | นางสาวอารีรัตน์ น้อมกลาง | | FOOD TECHNOLOGY |
7 | B5951178 | นางสาวฤทัยทิพย์ พรมยกบัตร | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
8 | B5600694 | นายจิรายุ กาดนอก | | Automotive Engineering |
9 | B5811489 | นางสาวจิติยานันท์ นันตลาด | | Transportation Engineering And Logistics |
10 | B5820382 | นางสาวนพรัตน์ กณิกนันตทัศน์ | | IE |
11 | B5901616 | นางสาวรุ่งนภา ทองเกิด | | CME |
12 | B5903023 | นางสาวไอริณ วรรณทอง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
13 | B5904822 | นางสาวรุ่งไพลิน ยอดแค | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
14 | B5906819 | นางสาวจิราวรรณ เม้าราษี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
15 | B5908387 | นายนครินทร์ บุญมาก | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
16 | B5908684 | นางสาวศิริลักษณ์ ศักดิ์สันเทียะ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
17 | B5909544 | นางสาวธนัชชา สร้อยทรัพย์ | | IE |
18 | B5909629 | นางสาวปภาวรินทร์ สังข์เสวก | | Agricultural and Food Engineering |
19 | B5909964 | นางสาวลลิตา ทอนกระโทก | | CPE |
20 | B5910786 | นางสาวพรรวินท์ ทองชีวงค์ | | EE |
21 | B5912377 | นายพิษณุ คำกิ่ง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
22 | B5913367 | นางสาวนิลาวัลย์ แก้วภักดี | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
23 | B5917389 | นางสาวณัฐนันท์ ปลาปูทอง | | CPE |
24 | B5917419 | นางสาวพลอยไพรริน โภชน์พรมราช | | CPE |
25 | B5919918 | นายพัทชิราวุตติ์ เครือสันติภพ | | EE |
26 | B5921799 | นางสาวประภาวดี งาคม | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
27 | B5922031 | นายจักรพันธ์ คำอ้วน | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
28 | B6000325 | นายสรธร นพคุณโพธิ์สว่าง | | Automotive Engineering |
29 | B6000684 | นางสาวยุธิดา ชายปรุ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
30 | B6002800 | นายเดชาธร พลจันทึก | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
31 | B6004149 | นางสาววันผ่อง ระเรือง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
32 | B6004910 | นายไชยา นิราช | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
33 | B6005290 | นายวรวิช โคตะดี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
34 | B6005498 | นางสาวศศิวิภา บั้งจันอัด | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
35 | B6008567 | นายณชศิษฐ์ ชวนขุนทด | | ME |
36 | B6010485 | นางสาวสวยใจ กล้าเมืองกลาง | | Transportation And Logistics Engineering |
37 | B6011062 | นายปภพ จินวงษ์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
38 | B6012984 | นางสาวเบญชญา อนุมาศ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
39 | B6015824 | นางสาวบุษบงกฏ แสงศรี | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
40 | B6018252 | นายกฤติพันธ์ ศิริเกษ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
41 | B6023546 | นายพีรพัฒน์ อิทธิกุสุมาลย์ | | Mechatronics Engineering |
42 | B6024598 | นายปิติภาคย์ อาสนานิ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
43 | B6108151 | นางสาวชลิตา นาคราช | | CERAMIC ENGINEERING |
44 | B6111328 | นางสาวสรินญา พูลเจริญ | | CERAMIC ENGINEERING |
สำนักวิชาศาสตร์และศิลป์ดิจิทัล |
45 | B5870653 | นายพีรพล พาขุนทด | | INFORMATION SCIENCE |
46 | B5871742 | นายชนาธิป ปลาบู่ทอง | | INFORMATION SCIENCE |
47 | B5871841 | นายปฏิภาณ พัชรมงคลกุล | | INFORMATION SCIENCE |
48 | B5972135 | นายอิสระพงษ์ ดวงแก้ว | | INFORMATION SCIENCE |
49 | B5972487 | นางสาวชุติมาภร รอดวงษ์ | | INFORMATION SCIENCE |
50 | B5972548 | นายธนากร พิมพ์ที | | INFORMATION SCIENCE |
51 | B5972555 | นายอนุวัช ภาคาทิน | | INFORMATION SCIENCE |