ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B5980796 | นางสาววรรษวรรณ เปรมพินิจ | | BIOLOGY (Honors Program) |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
2 | B5851874 | นางสาวกัญญาณัฐ ดาโสม | | FOOD TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
3 | B5800582 | นางสาวกนกวรรณ ทับขุนทด | | EE |
4 | B5800919 | นางสาวจุฑามาศ วงค์ศรี | | TCE |
5 | B5800926 | นายปกรณ์ สุรีอาจ | | MAE |
6 | B5801046 | นางสาวรัตนาภรณ์ นงนุช | | IE |
7 | B5801497 | นายสราวุธ บุญเพ็ง | | MAE |
8 | B5802197 | นางสาวศุภนิดา คำโล่ | | ME |
9 | B5802227 | นางสาวสุชีรา เชิงเขา | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
10 | B5802340 | นางสาวสิริรัตน์ เปรี่ยมพิมาย | | Geological Engineering |
11 | B5802784 | นายธนบดี ปานหมื่นไวย | | ME |
12 | B5803088 | นางสาวณัฐวิภา ทั้งนภากุล | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
13 | B5803132 | นายสหรัฐ ผิวเผื่อน | | Geological Engineering |
14 | B5803156 | นางสาวทัชวรรณ จันทรสุข | | ME |
15 | B5803545 | นายณัฐพล ศิวินา | | MAE |
16 | B5804559 | นายกฤตกร วงศ์ศรี | | ME |
17 | B5804627 | นางสาวเกวลิน บุญเชิดฉาย | | Environmental Engineering |
18 | B5804863 | นายภาณุวัฒน์ สกุลสามารถ | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
19 | B5805822 | นางสาวสุจิตตรา สีหา | | ME |
20 | B5806621 | นางสาวณัฐวดี อุตส่าห์ดี | | Transportation Engineering And Logistics |
21 | B5807123 | นางสาวจิราพร เทียนแก้ว | | Geological Engineering |
22 | B5809738 | นายณัฐพงษ์ สังข์คีรี | | Transportation Engineering And Logistics |
23 | B5810055 | นายยศธนา บรรลือทรัพย์ | | Transportation Engineering And Logistics |
24 | B5810727 | นางสาวอัจฉรา สุขรัตน์ | | MAE |
25 | B5810789 | นางสาวจีรนันท์ โพธิ์แก้ว | | PE |
26 | B5812578 | นางสาวสุกัญญา มณฑา | | Geological Engineering |
27 | B5813353 | นางสาวจีรนันท์ ยศรุ่งเรือง | | PE |
28 | B5813483 | นางสาวฐานิรัตน์ ทำพันธ์ | | MAE |
29 | B5813551 | นางสาวลลิตา รักษ์กระโทก | | Automotive Engineering |
30 | B5816996 | นายธีรพัฒน์ ทวีปรักษา | | PE |
31 | B5817306 | นายณัฐภัทร ทาลุมพุก | | EE |
32 | B5817375 | นายอธิกภพ ประทุมวงษ์ | | EE |
33 | B5818549 | นายสิทธิพร เปรมโต | | CE |
34 | B5822904 | นายกวินท์ เอียตระกูลไพบูลย์ | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
35 | B5823314 | นายนิธิวัฒน์ เศรษฐวงค์ | | EE |
36 | B5825158 | นายไมตรี ไชยรัตน์ | | EE |
37 | B5902934 | นายกิตติพศ ฉิมจารย์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
38 | B5904426 | นางสาวปานดวงเนตร นุชใหม่ | | Agricultural and Food Engineering |
39 | B5904457 | นางสาวทิพย์สุดา พรมดาว | | Electronic Engineering |
40 | B5907991 | นางสาวอารีรัตน์ สิทธิ์น้อย | | CE |
41 | B5909575 | นายสุทธิพงษ์ สีกองเสน | | CE |
42 | B5914456 | นางสาวจินดารัตน์ พิขุนทด | | TCE |
43 | B5914869 | นายพงษ์ศกร ศรีสุข | | Agricultural and Food Engineering |
44 | B5919437 | นางสาวปณิตา คงการุณ | | TCE |
45 | B5920426 | นายชญานนท์ แมลงผึ้ง | | CE |
46 | B6013974 | นายวนัส อ่อนแพง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
47 | B6028862 | นางสาวณัฐพร มาลัยทอง | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
สำนักวิชาศาสตร์และศิลป์ดิจิทัล |
48 | B5870585 | นายธีรพล พลดอน | | INFORMATION SCIENCE |