ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
1 | B6050979 | นางสาวสิรินทร์ อาญาเมือง | | FOOD TECHNOLOGY |
2 | B6137854 | นางสาวไอลดา รานอก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
3 | B5530915 | นายยิ่งศักดิ์ ราชาสุข | | EE |
4 | B5801954 | นางสาวณัฐณิชา กิ่งโคกกรวด | | MAE |
5 | B5806973 | นายเอกวิทย์ อักษรก้านตง | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
6 | B5901173 | นายเฉลิมชัย อุทัยสา | | TCE |
7 | B5903085 | นายธีรวุธ สายรัตน์ | | Geological Engineering |
8 | B5903191 | นางสาววรัญญา ดาทอง | | CPE |
9 | B5905515 | นางสาววลัยพรรณ ปภาศรีวิบูลย์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
10 | B5905539 | นางสาวพรรณนิสา แสนจันทร์ | | Transportation Engineering And Logistics |
11 | B5906406 | นายอรรถสิทธิ์ ปัญญาวงค์ | | CPE |
12 | B5906994 | นางสาวศศิพร มีเหว่าพันธ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
13 | B5908325 | นายรวิชญ์ พรมน้อย | | EE |
14 | B5908745 | นายธเนศพล เพ็งคุ่ย | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
15 | B5909827 | นางสาวฐิติมา ศิลปี | | Transportation Engineering And Logistics |
16 | B5910830 | นางสาวภัณฑารักษ์ เพิ่มพิบูลย์ | | Electronic Engineering |
17 | B5912490 | นายทองพูล สุทธิบรรจง | | ME |
18 | B5913312 | นางสาวอัจฉรา สมใจหวัง | | Transportation Engineering And Logistics |
19 | B5913503 | นางสาวธันยพร เกตุเจริญ | | Transportation Engineering And Logistics |
20 | B5914319 | นายสุทธิพงษ์ สุวรรณมิตร | | Transportation Engineering And Logistics |
21 | B5916139 | นางสาวสร้อยสุดา เทียนเงิน | | ME |
22 | B5916375 | นายชาญเทิดสุทธิ์ อุสาหะ | | ME |
23 | B5916771 | นางสาวธัญญรัตน์ ฮวบอิน | | Transportation Engineering And Logistics |
24 | B5917310 | นางสาวปวีณา พินิจวรานนท์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
25 | B5918195 | นายเอกสิทธิ์ กิจคณะ | | TCE |
26 | B5924363 | นายพีรวัส ภรณ์ศุภเศรษฐ์ | | EE |
27 | B5924592 | นายประกิจ องอาจ | | Transportation Engineering And Logistics |
28 | B6002329 | นายพงศภัค สรรพประเสริฐ | | Environmental Engineering |
29 | B6002503 | นางสาวณิชารัตน์ บัวนวน | | ME |
30 | B6002657 | นางสาวอรอนงค์ ก้านลำภู | | Transportation And Logistics Engineering |
31 | B6004132 | นางสาวนัฏฐาเนตร จันทร์แจ้ง | | ME |
32 | B6012069 | นางสาวปิยนุช ตากไธสง | | ME |
33 | B6012694 | นางสาวอภิชญา ประสาตร์ | | EE |
34 | B6028985 | นายกันตภณ ช่างยันต์ | | Agricultural and Food Engineering |
35 | B6029098 | นางสาวณชมน นันตะวงษ์ | | PE |
36 | B6029715 | นางสาวตัสนีม อีแต | | CERAMIC ENGINEERING |
37 | B6104672 | นายชูเกียรติ จงยัง | | EE |
38 | B6104696 | นายสมเกียรติ จบสูงเนิน | | CPE |
39 | B6108281 | นายศรายุทธ นามมุลตรี | | Environmental Engineering |
40 | B6115500 | นางสาวศุภิสรา สินพูน | | ME |
41 | B6116262 | นางสาวปานตา เสาวภา | | CPE |
สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ |
42 | B5963614 | นางสาวรสิตา จันทสา | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
43 | B6064174 | นางสาวจรรยพร นิลชา | | ENVIRONMENTAL HEALTH |
44 | B6064259 | นางสาวพิมพญา พิมพ์พา | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
45 | B6064754 | นางสาวพินิตพิชา จินโจ | | ENVIRONMENTAL HEALTH |