ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาเทคโนโลยีสังคม |
1 | B6070052 | นางสาวพิชญะดา ผลพอตน | | MANAGEMENT (ENTREPRENEURSHIP) |
2 | B6072803 | นางสาวนัยนา จีนประโคน | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
3 | B6072810 | นางสาวอังคนาง ดาโสม | | MANAGEMENT (LOGISTICS MANAGEMENT) |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
4 | B5851515 | นางสาวกนกวลัย ประโพศรี | | FOOD TECHNOLOGY |
5 | B5852307 | นางสาวพิมผกา ดอกศรีจันทร์ | | FOOD TECHNOLOGY |
6 | B5852932 | นายปัญญา สุรขันธ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
7 | B6050153 | นางสาวทิพย์สุดา เผินสูงเนิน | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
8 | B6051655 | นางสาวจันทร์จิรา บุบผาลา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
9 | B5707423 | นางสาวเพ็ญนภา อุระสาห์ | | Automotive Engineering |
10 | B5801824 | นางสาวจุฑาทิพย์ กองสูงเนิน | | Geological Engineering |
11 | B5802876 | นางสาวภัทรพร ดอกเขียว | | Electronic Engineering |
12 | B5802944 | นายเฉลิมพล ขำคม | | PE |
13 | B5803255 | นางสาวนัฐวดี พัวะทอง | | TCE |
14 | B5803316 | นายประสิทธิ์ชัย แก้วดี | | PE |
15 | B5803552 | นายภาคภูมิ ภิญโญดม | | CPE |
16 | B5804382 | นายเกรียงไกร โพธิจักร์ | | Transportation Engineering And Logistics |
17 | B5804566 | นายรัฐกานต์ คำอำไพร | | CPE |
18 | B5804856 | นางสาวกมลวรรณ กิ่งปรุ | | Geological Engineering |
19 | B5807819 | นางสาวธวรรณพร สามารถ | | CPE |
20 | B5808250 | นายวริศ เดชมี | | Transportation Engineering And Logistics |
21 | B5808809 | นายณธัชพงศ์ พิทยาภรณ์พงศา | | ME |
22 | B5808960 | นางสาวสัจจามาศ เมณกูล | | MAE |
23 | B5809776 | นายพุฒิเมธ คำพะไม | | Transportation Engineering And Logistics |
24 | B5812295 | นางสาวสุดารัตน์ แซ่ตั๊น | | Electronic Engineering |
25 | B5812417 | นางสาวฐิติกานต์ สุดตลอด | | Geological Engineering |
26 | B5813995 | นางสาวปัฐมาภรณ์ แก้วพิสิษฐ์กุล | | Transportation Engineering And Logistics |
27 | B5814473 | นายพิษณุ หงษ์ทอง | | MAE |
28 | B5814909 | นายพรภวิษย์ สานุศิษย์ | | CPE |
29 | B5815050 | นายธนวัฒน์ เกิดเทอดวงษ์ | | CPE |
30 | B5815074 | นายอนุพงษ์ ชัยสวรรค์ | | CPE |
31 | B5815647 | นายศุภกร รอบพรมราช | | ME |
32 | B5817054 | นายชัยวัฒน์ อุปถัมภ์ | | PE |
33 | B5817122 | นางสาวน้ำฝน ชุมสิงห์ | | PE |
34 | B5817931 | นายวรยุทธ ภักดิ์วิไลเกียรติ | | ME |
35 | B5819287 | นางสาวณัฐธิตา ก่ำดำ | | Geological Engineering |
36 | B5822706 | นายนวฤทธิ์ ทองจำรูญ | | Geological Engineering |
37 | B5823086 | นายณัฐวุฒิ วรรณศิริ | | IE |
38 | B5823819 | นายวงศธร เอื้อวิริยานุกูล | | ME |
39 | B5825233 | นายจักรภัทร เจริญศิลป์ | | Electronic Engineering |
40 | B5826018 | นายวรินทร งามกมลรัตน์ | | ChemE |
41 | B5826582 | นายนพดล ศรีมุข | | Transportation Engineering And Logistics |
42 | B5904549 | นางสาวกฤติกา บุรีเพีย | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
43 | B5911875 | นางสาวกุลภัสสรณ์ แก้วประเสริฐ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
44 | B5921898 | นายจารุวัฒน์ จินากลึง | | Geological Engineering |
45 | B5923038 | นางสาวเนตรลัดดา หิรัญเนตร | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ |
46 | B5861156 | นางสาวกมลชนก บูรณ์เจริญ | | OCCUPATIONAL HEALTH AND SAFETY |
สำนักวิชาศาสตร์และศิลป์ดิจิทัล |
47 | B6121686 | นายเจษฎา อัตภูมิ | | INFORMATION SCIENCE (Digital Communication) |