ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B5880010 | นายภาณุวัฒน์ วัดไธสง | | Chemistry (Honors Program) |
2 | B5880089 | นางสาวปิยาพัชร สิทธิศักดิ์ | | BIOLOGY (Honors Program) |
3 | B5880164 | นายสรัช ลิ่วศิริรัตน์ | | physic (Honors Program) |
4 | B5880218 | นางสาวสุชาดา บุญเพื่อน | | BIOLOGY |
5 | B5880270 | นางสาวนราสิริ หมายเหนี่ยวกลาง | | Chemistry (Honors Program) |
6 | B5880300 | นางสาวจิรนันท์ สอดศรีจันทร์ | | BIOLOGY (Honors Program) |
7 | B5880485 | นางสาวธัญญารัตน์ สุระเสียง | | BIOLOGY (Honors Program) |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
8 | B5850044 | นายศิรางกูร ศรสันติ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
9 | B5851010 | นางสาวรัชนีกร นิ้มกระโทก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
10 | B5851133 | นางสาวไอรดา ปิยาปัน | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
11 | B5851164 | นางสาวหนึ่งฤทัย พิทักษ์ผล | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
12 | B5851195 | นางสาวอุบลวรรณ ประกอบแก้ว | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
13 | B5851218 | นางสาวธันยพร เหมวรานนท์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
14 | B5851225 | นางสาวจิรวรรณ ชัยนอก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
15 | B5851287 | นายพลกฤษณ์ มาลัย | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
16 | B5851294 | นางสาวกาญจนา กิจทิพย์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
17 | B5851324 | นายอริย์ธัช แถบทอง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
18 | B5851348 | นางสาวณัฐนันท์ ศรีสกุลเตียว | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
19 | B5851461 | นายกฤษฎา ห่วงกระโทก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
20 | B5851546 | นางสาวธนวรรณ บุญปัญญา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
21 | B5851591 | นางสาวดวงใจ เกลียบกลาง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
22 | B5851607 | นางสาวอรุณี เกิดชื่น | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
23 | B5851614 | นายวิชาญ บุตรสง่า | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
24 | B5853533 | นายอลงกรณ์ อินทรสิทธิ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
25 | B5853632 | นายศร เปิงขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
26 | B5853656 | นายวิษณุ พิรักษา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
27 | B5853731 | นายธีรภัทร ธนาสูรย์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
28 | B5853915 | นายนิรัติศัย ปานอริยะนันท์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
29 | B5853922 | นางสาวศิริรักษ์ พึ่งพบ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
30 | B5853984 | นายอภิสิทธิ์ สร้อยจู | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
31 | B5854035 | นางสาวจิริวรรณ สอาดเอี่ยม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
32 | B5701957 | นางสาวยุพาวรรณ มณีวงค์ | | ChemE |
33 | B5710522 | นางสาววิธิยา บุนนท์ | | ChemE |
34 | B5710850 | นางสาวกรรณิกา โอสถานันท์ | | ChemE |
35 | B5713554 | นางสาวสุพัฒตรา คุณาสินกุล | | ChemE |
36 | B5714575 | นางสาวปิยะภัสรา บุญเหลือ | | ChemE |
37 | B5716371 | นางสาวผกามาส เกาะเหมือน | | ChemE |
38 | B5718740 | นางสาวประภัสสร บริสุทธิ์ | | ChemE |
39 | B5720019 | นายปองพล ธีระชวาลวงศ์ | | ChemE |
40 | B5720026 | นางสาวอรไท ขวบสันเทียะ | | ChemE |