ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ |
1 | B5284054 | นายณัฐสิทธิ์ เพ็ชรสังวาล | | SPORTS SCIENCE |
2 | B5980659 | นางสาวนิธยาภรณ์ แสนบัว | | Chemistry (Honors Program) |
3 | B5980666 | นายชวิศ พงศาวกูล | | Chemistry (Honors Program) |
4 | B5980673 | นายสุรศักดิ์ แจ่มสีดา | | MATHEMATICS |
5 | B5980680 | นายอำพล เกลียรัมย์ | | MATHEMATICS (Honors Program) |
6 | B5980697 | นางสาวณัฐสุดา เพ็ญพงษ์ | | MATHEMATICS |
7 | B5980703 | นางสาวนภาพร มั่งมี | | BIOLOGY (Honors Program) |
8 | B5980710 | นางสาวพิมพ์นิภา โพธิ์งาม | | physic (Honors Program) |
9 | B5980727 | นายเทเลอร์ แยน | | physic (Honors Program) |
10 | B5980734 | นายปภาวิชญ์ หนองขุ่นสาร | | physic (Honors Program) |
11 | B5980758 | นางสาวศุภนิดา วรแก่นทราย | | BIOLOGY |
12 | B5980765 | นายทัตเทพ รักพาณิชย์ | | physic (Honors Program) |
13 | B5980772 | นายวรภัทร ขันโคกกรวด | | BIOLOGY (Honors Program) |
14 | B5980789 | นางสาวภัทรมน ภู่ภัทรางค์ | | Chemistry (Honors Program) |
15 | B5980796 | นางสาววรรษวรรณ เปรมพินิจ | | BIOLOGY (Honors Program) |
16 | B5980802 | นายพชรพล มุกดาสนิท | | MATHEMATICS (Honors Program) |
17 | B5980819 | นายธนชิต จินาพร | | Chemistry (Honors Program) |
18 | B5980826 | นายชญานนท์ ชนะพาล | | physic (Honors Program) |
19 | B5980833 | นางสาวประภาพิชญ์ ชุติมันตานนท์ | | MATHEMATICS |
20 | B5980840 | นางสาวศุภนิดา วรรณทวี | | N/A |
21 | B5980857 | นางสาวเจนจุรี มหิทธิกร | | BIOLOGY (Honors Program) |
22 | B5980864 | นายปกป้อง แผนวิชิต | | MATHEMATICS |
23 | B5980888 | นายนันทวัฒน์ ธนพงศ์ไพสิฐ | | physic (Honors Program) |
24 | B5980895 | นายวันเฉลิม รัตนลมูล | | N/A |
25 | B5980901 | นายศิริมงคล อาญาเมือง | | Chemistry (Honors Program) |
26 | B5980918 | นายธิปรัชส์ วิทยกิจพิพัฒน์ | | physic (Honors Program) |
27 | B5980925 | นางสาวแพรวา การุญ | | physic (Honors Program) |
สำนักวิชาเทคโนโลยีสังคม |
28 | B5990078 | นางสาวอารียา ทองวิลัย | | MANAGEMENT (ENTREPRENEURSHIP) |
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
29 | B5950010 | นายเอกพล อุ่นสเดา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
30 | B5950027 | นางสาวสุภาภรณ์ สุวัฒนชาติ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
31 | B5950034 | นางสาวสุธิดา โพธิ์ทอง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
32 | B5950041 | นางสาวกนิษฐา ไชยบุตร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
33 | B5950065 | นางสาวสุดารัตน์ ชาวขุนทด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
34 | B5950072 | นางสาวประภัสสร ภูมิกลาง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
35 | B5950089 | นางสาวเกวลิน คำชมภู | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
36 | B5950096 | นางสาวเบญญา โพธิ์ศรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
37 | B5950102 | นางสาวกนกวรรณ ชมภูทิพย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
38 | B5950119 | นางสาวกมลชนก เงินอยู่ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
39 | B5950126 | นางสาวกมลศรี บุญอุ้ม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
40 | B5950133 | นางสาวอรัญญา สายบุตร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
41 | B5950140 | นางสาวปริณดา คงยิ่งหาญ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
42 | B5950157 | นายพีระพล เสาร์วงศ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
43 | B5950164 | นางสาวกัญญารัตน์ พัญญะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
44 | B5950188 | นางสาวนุชจรี สัตยาพิทักษ์กุล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
45 | B5950201 | นางสาวกัญญาพัชร เจนหนองแวง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
46 | B5950218 | นางสาวศุภนิดา วิถาระพันธ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
47 | B5950225 | นางสาวสรีนัทธร บำเพ็ญเพียรธรรม | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
48 | B5950232 | นางสาวบัญจรัตน์ บุญทา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
49 | B5950249 | นางสาวอมรรัตน์ สีลารักษ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
50 | B5950256 | นางสาววรรณพร กวดสำโรง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
51 | B5950263 | นางสาวมะปราง น่านมูล | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
52 | B5950270 | นางสาวนฤมล สำเนียงเย็น | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
53 | B5950287 | นางสาวสุดารัตน์ คมพุดซา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
54 | B5950294 | นางสาวรัตนาภรณ์ ชุมไธสง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
55 | B5950300 | นางสาวชุติพร แก้วอินทร์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
56 | B5950317 | นางสาวระพีพรรณ กีขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
57 | B5950324 | นางสาววรินยุพา เปลี่ยนทันผล | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
58 | B5950331 | นายธีรพันธุ์ คำค้อม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
59 | B5950348 | นางสาวสุทธิตา มีสัตย์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
60 | B5950355 | นายณัฐวัฒน์ ม่วงวิเศษ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
61 | B5950362 | นางสาวฐาปนีย์ ประเสริฐศรี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
62 | B5950379 | นางสาวศิริรัตน์ สุรารักษ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
63 | B5950386 | นายจักร์พันธ์ สินสำอางค์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
64 | B5950393 | นางสาวแพรวพลอย ชาลีรักษ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
65 | B5950409 | นางสาวนันท์นภัส เหมแก้ว | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
66 | B5950416 | นายพิชิตพล ลือศิริ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
67 | B5950423 | นางสาวกนิษฐา เงาแก้ว | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
68 | B5950430 | นางสาวพรรณพัชรา โนนกระโทก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
69 | B5950447 | นางสาวภัทรวดี โองอินทร์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
70 | B5950454 | นางสาวปณตพร ธีระศรี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
71 | B5950461 | นางสาวบุณยนัฐ พุฒพรม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
72 | B5950478 | นางสาวสโรชา เสลาหอม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
73 | B5950485 | นางสาวสุกัญญา สุทนต์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
74 | B5950492 | นางสาวณัฐนิชา คำมีหอม | | FOOD TECHNOLOGY |
75 | B5950508 | นางสาวพรพรรณ โรจน์วงษ์วิริยะ | | FOOD TECHNOLOGY |
76 | B5950515 | นางสาวฐิติรัตน์ สุริวงษ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
77 | B5950522 | นางสาวผุสรัตน์ บูรณะกร | | FOOD TECHNOLOGY |
78 | B5950539 | นางสาวฐีรตา จำนงค์ศาสตร์ | | FOOD TECHNOLOGY |
79 | B5950546 | นางสาวปิยะรัตน์ คำมณีจันทร์ | | FOOD TECHNOLOGY |
80 | B5950553 | นางสาวทักษิณา เพียซ้าย | | FOOD TECHNOLOGY |
81 | B5950560 | นางสาวณัฐริกา จักรทองดี | | FOOD TECHNOLOGY |
82 | B5950577 | นางสาวพชรภรณ์ ราภานิกร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
83 | B5950584 | นางสาวสิริกัลยา เบ็ญเจิด | | FOOD TECHNOLOGY |
84 | B5950591 | นางสาวสุมาลี จันติพันธ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
85 | B5950607 | นายมังกร เทียมรัตน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
86 | B5950614 | นางสาวสุภาวดี โสดกลาง | | FOOD TECHNOLOGY |
87 | B5950621 | นางสาวสุภัชชา พันธ์เกษม | | FOOD TECHNOLOGY |
88 | B5950645 | นางสาวมุกดาพร โกสินทร์ | | FOOD TECHNOLOGY |
89 | B5950652 | นางสาวเกษรา เหล็กแก้ว | | FOOD TECHNOLOGY |
90 | B5950669 | นายกิตรติ นาคเกตุ | | FOOD TECHNOLOGY |
91 | B5950676 | นางสาวจุฑาภรณ์ ศิริขันแสง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
92 | B5950683 | นางสาวเนริณีย์ ม่วงมุลตรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
93 | B5950690 | นางสาวกนกลักษณ์ เสาเเก้ว | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
94 | B5950706 | นางสาวกุลณัฐ บ่อคำเกิด | | FOOD TECHNOLOGY |
95 | B5950713 | นางสาวญาณิศา โกนิตย์ | | FOOD TECHNOLOGY |
96 | B5950720 | นางสาวสุกัญญา สกุลกลั่น | | FOOD TECHNOLOGY |
97 | B5950737 | นางสาวนราธร วงค์มะเริง | | FOOD TECHNOLOGY |
98 | B5950744 | นางสาวสุนิตา โมรานอก | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
99 | B5950751 | นางสาวกวินทิพย์ อภิโชคหิรัญกุล | | FOOD TECHNOLOGY |
100 | B5950768 | นางสาวจันทร์ฉาย ดวงจันทร์โชติ | | FOOD TECHNOLOGY |
101 | B5950775 | นางสาวณัฐฐาน์ โชติธนะวรวัฒน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
102 | B5950782 | นางสาวณัฐริณีย์ วงศ์ปิยะโภคิน | | FOOD TECHNOLOGY |
103 | B5950799 | นางสาววาฐิยา อาจศรี | | FOOD TECHNOLOGY |
104 | B5950805 | นางสาวอรวรรณ ไชยสมบูรณ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
105 | B5950812 | นางสาวฐิติชญา กะเปีย | | FOOD TECHNOLOGY |
106 | B5950829 | นางสาวอภิชญา สิริคุตจตุพร | | FOOD TECHNOLOGY |
107 | B5950836 | นางสาวเบญจมาศ ใจเดช | | FOOD TECHNOLOGY |
108 | B5950843 | นางสาวหฤทัย หอมขจร | | FOOD TECHNOLOGY |
109 | B5950850 | นางสาวสุมีนตรา ท่าไว | | FOOD TECHNOLOGY |
110 | B5950867 | นางสาวณิรชา ศาสตร์สูงเนิน | | FOOD TECHNOLOGY |
111 | B5950874 | นางสาวมาลีน่า ยวงงิ้วราย | | FOOD TECHNOLOGY |
112 | B5950881 | นางสาวศศิธร กุสุมภ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
113 | B5950898 | นางสาวนภาพร จันทรัตน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
114 | B5950904 | นางสาวณัฐสิมา สุดสวาท | | FOOD TECHNOLOGY |
115 | B5950928 | นางสาวปัญญาพร เปรมสุทธารัตน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
116 | B5950935 | นายภาสุ เสมสวัสดิ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
117 | B5950942 | นางสาวชนกนันท์ คำอุ่น | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
118 | B5950959 | นางสาวมาริสา ศรีถาวร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
119 | B5950966 | นางสาวกมลชนก ตีรชาติ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
120 | B5950973 | นายภควัฒน์ พือสันเทียะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
121 | B5950980 | นางสาวปาริชาต พรหมหิตร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
122 | B5950997 | นางสาวภานุชนากร อะการะวัง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
123 | B5951000 | นายวิวรรธนากร รชานนท์ทัศน์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
124 | B5951017 | นางสาวรวินท์นิภา แบขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
125 | B5951024 | นายต้นตระกูล โจระสา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
126 | B5951031 | นายจักรกฤษณ์ จุรุทา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
127 | B5951048 | นางสาวกัณฐภรณ์ ศรีบูรมย์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
128 | B5951055 | นางสาววิราวรรณ หร่ายขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
129 | B5951062 | นางสาวนริศรา โรจน์จำนงค์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
130 | B5951079 | นางสาวศิริพร เกิดคำ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
131 | B5951086 | นางสาวศิริพร ภู่ระหงษ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
132 | B5951093 | นายธนากร ขอย้ายกลาง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
133 | B5951109 | นางสาวสุดารัตน์ กัวะขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
134 | B5951116 | นางสาวชไมพร เทียบโว | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
135 | B5951123 | นายฐาปกรณ์ ชุมศรี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
136 | B5951130 | นางสาวปวีณา เพ็ชรสูงเนิน | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
137 | B5951147 | นางสาวเจษฎาภรณ์ ปึ่งพรม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
138 | B5951154 | นางสาวกุลธิดา ชนชี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
139 | B5951161 | นางสาวขวัญใจ สานหมวง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
140 | B5951178 | นางสาวฤทัยทิพย์ พรมยกบัตร | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
141 | B5951185 | นางสาวปิยะฉัตร ตุ้มอ่อน | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
142 | B5951192 | นางสาวจิดาภา ไล่เขีย | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
143 | B5951215 | นายฤทธิพร แสนบัว | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
144 | B5951222 | นางสาวจุฬาลักษณ์ จันทะมั่น | | FOOD TECHNOLOGY |
145 | B5951239 | นางสาวกุลธิดา คำปุก | | FOOD TECHNOLOGY |
146 | B5951253 | นางสาวมนรณี เจียมอนิวรรต | | FOOD TECHNOLOGY |
147 | B5951260 | นางสาวธนภรณ์ เยื่อใย | | FOOD TECHNOLOGY |
148 | B5951277 | นายณรงศ์ศักดิ์ ถาวรพรหม | | FOOD TECHNOLOGY |
149 | B5951284 | นางสาวศิญารัตน์ กริ่งกระโทก | | FOOD TECHNOLOGY |
150 | B5951291 | นายอัฌชา เอื้อวงศ์วัฒนา | | FOOD TECHNOLOGY |
151 | B5951307 | นางสาวนภัสวรรณ ดีขุนทด | | FOOD TECHNOLOGY |
152 | B5951314 | นางสาวมัลลิกา ลักขษร | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
153 | B5951321 | นางสาวณัฏฐริณีย์ จันหินตั้ง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
154 | B5951338 | นายสิทธิพงษ์ รักงาม | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
155 | B5951345 | นางสาวธัญธนัช สุขจินดาเสถียร | | FOOD TECHNOLOGY |
156 | B5951352 | นางสาวอาคิราญา ภัยแคล้ว | | FOOD TECHNOLOGY |
157 | B5951369 | นางสาวธัญวรัตม์ สีแสด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
158 | B5951376 | นางสาวสุกัญญา อินทร์ไธสง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
159 | B5951383 | นางสาวสิริวรรณ นอขุนทด | | FOOD TECHNOLOGY |
160 | B5951390 | นายจิรายุ นากวิกรัย | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
161 | B5951406 | นายสุเมธ เนื้อไม้ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
162 | B5951437 | นายภทรวัฒน์ พิรักษา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
163 | B5951475 | นางสาวนริศรา ศรียางค์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
164 | B5951512 | นางสาวมาลินี โลสันเทียะ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
165 | B5951529 | นางสาวนภสร ทวีโยค | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
166 | B5951543 | นางสาวกรรณิกา จุลชีพ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
167 | B5951567 | นางสาวณัณภักดิ์วรา กีรติธนธรณ์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
168 | B5951581 | นายชินวัตร์ ภูแสนศรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
169 | B5951598 | นายธนะศักดิ์ วงศ์บา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
170 | B5951635 | นางสาวเสาวลักษณ์ ดำนิล | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
171 | B5951659 | นางสาวณัฐวดี แสงเมือง | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
172 | B5951710 | นางสาวสุดารัตน์ เนรมิตรครบุรี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
173 | B5951734 | นางสาวสริญญา พรมอุ่น | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
174 | B5951741 | นางสาวนันทนา จันทะภา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
175 | B5951765 | นางสาวธนาภรณ์ พวงเขียว | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
176 | B5951772 | นางสาวปฐมาวดี ประดับวัน | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
177 | B5951789 | นางสาววรินทร มุ่งชัยภูมิ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
178 | B5951826 | นางสาวเบญจวรรณ ครูห้วย | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
179 | B5951833 | นายจิรายุส แสงเอนก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
180 | B5951840 | นายอัษดิน นันทษิณาชาติ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
181 | B5951857 | นางสาวนวลละออ งามเมืองปัก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
182 | B5951871 | นางสาวจาริยา ติดมา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
183 | B5951888 | นางสาวกนกวรรณ พุทธจักร์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
184 | B5951895 | นางสาวศดานันท์ สีดำ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
185 | B5951925 | นางสาวพรพิมล จรุงจิตอภินันท์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
186 | B5951932 | นางสาวมาลินี ศรีสวัสดิ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
187 | B5951949 | นางสาวดวงหทัย ไตรสุนทร | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
188 | B5951963 | นางสาวจริยา สุระขุนทด | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
189 | B5952021 | นางสาวเพ็ญโภคัย หิรัญอร | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
190 | B5952045 | นายติณณภพ นุเคราะห์กิจ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
191 | B5952069 | นางสาวสุรีพร ดีสูงเนิน | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
192 | B5952090 | นางสาวฐิติรัตน์ สังข์จันทึก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
193 | B5952106 | นายสันติสุข วงษาจันทร์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
194 | B5952113 | นางสาวขวัญจิตร์ รอดพร | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
195 | B5952144 | นางสาวพรทิพย์ นรินนอก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
196 | B5952175 | นางสาวโชติกา แซ่โค้ว | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
197 | B5952182 | นางสาวรัตติยากร ขันธิโชติ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
198 | B5952199 | นายนันทพัทธ์ คำกอง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
199 | B5952205 | นางสาวทิภากร เสริมนอก | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
200 | B5952236 | นางสาวอรนิช ตระกูลพงษ์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
201 | B5952243 | นางสาวเมษานี แก้วบวร | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
202 | B5952250 | นายอภิเดช ธนปัญญวัฒน์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
203 | B5952267 | นายภาณุพันธุ์ สุ่นจันทร์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
204 | B5952274 | นายธนทัต เทียบชิง | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
205 | B5952281 | นางสาววีรดา มีทิพย์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
206 | B5952298 | นายพงศกร เหรียญสูงเนิน | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
207 | B5952373 | นางสาวอรพรรณ นนทวี | | FOOD TECHNOLOGY |
208 | B5952380 | นางสาวจันทกานติ์ ศรีพรหม | | FOOD TECHNOLOGY |
209 | B5952397 | นางสาวสกุลตรา แนวหาญ | | FOOD TECHNOLOGY |
210 | B5952403 | นางสาวพิชญาภา นัยเนตร์ | | FOOD TECHNOLOGY |
211 | B5952410 | นางสาวชุติมา สุวรรณ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
212 | B5952427 | นายณชนก เหนียงกระโทก | | FOOD TECHNOLOGY |
213 | B5952434 | นายจิรพัฒน์ เกตุใหม่ | | FOOD TECHNOLOGY |
214 | B5952458 | นายพงศกร คำศรี | | FOOD TECHNOLOGY |
215 | B5952472 | นางสาวชลธิชา มูลโพธิ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
216 | B5952489 | นางสาวจันทร์จิรา สอนมั่น | | FOOD TECHNOLOGY |
217 | B5952496 | นางสาวภัศรา พึ่งพงษ์ | | FOOD TECHNOLOGY |
218 | B5952519 | นางสาวณัฐมน พุทธรักษา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
219 | B5952540 | นายโสฬส วิสุทธิแพทย์ | | FOOD TECHNOLOGY |
220 | B5952571 | นางสาวนุชศรา แทนสีทา | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
221 | B5952588 | นางสาวโยษิตา เป่าสันเทียะ | | FOOD TECHNOLOGY |
222 | B5952595 | นางสาวรัชนีกร กาฬภักดี | | FOOD TECHNOLOGY |
223 | B5952601 | นางสาวอาทิตยา จุลเวช | | FOOD TECHNOLOGY |
224 | B5952632 | นางสาวสุรีพร บงกชปทุมพัฒน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
225 | B5952649 | นางสาวรชนีกร แซงโคตร | | FOOD TECHNOLOGY |
226 | B5952656 | นางสาวจุฑามาศ มงคลเกิด | | FOOD TECHNOLOGY |
227 | B5952663 | นางสาวอินทร์อร ชัยบำรุง | | FOOD TECHNOLOGY |
228 | B5952670 | นางสาวกมลชนก พลรัตน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
229 | B5952687 | นางสาวกชพรรณ ดวงรัตน์ | | FOOD TECHNOLOGY |
230 | B5952700 | นางสาวพรพรรณ สวนกระโจม | | FOOD TECHNOLOGY |
231 | B5952724 | นายไดจิโร ทานากะ | | FOOD TECHNOLOGY |
232 | B5952731 | นางสาวชลิดา เก่งนา | | FOOD TECHNOLOGY |
233 | B5952748 | นางสาววรรณกร รสจันทร์ | | FOOD TECHNOLOGY |
234 | B5952762 | นายนภนต์ กีรติเพียรเลิศ | | FOOD TECHNOLOGY |
235 | B5952779 | นางสาวพันณิตา สาริโก | | FOOD TECHNOLOGY |
236 | B5952786 | นางสาวศิริพร สอสูงเนิน | | FOOD TECHNOLOGY |
237 | B5952793 | นางสาวพรลภัส สนองชาติ | | FOOD TECHNOLOGY |
238 | B5952854 | นางสาวรุจิราวดี ข้อสูงเนิน | | FOOD TECHNOLOGY |
239 | B5952885 | นายนฤบดี อินทร์จอหอ | | FOOD TECHNOLOGY |
240 | B5952922 | นายธงชัย อิ่มสันเทียะ | | FOOD TECHNOLOGY |
241 | B5952939 | นางสาวสุพิชญา ราตรีสุข | | FOOD TECHNOLOGY |
242 | B5952946 | นางสาวสิริมา ละมุนมอญ | | FOOD TECHNOLOGY |
243 | B5953004 | นายสราวุธ สุรทรัพย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
244 | B5953011 | นางสาวแพรพลอย ดาววี | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
245 | B5953042 | นางสาวสิตานันท์ จาดรัมย์ | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
246 | B5953059 | นางสาววรรณิกา โนราช | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
247 | B5953097 | นางสาวจิตโศภิน คำจันทร์ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
248 | B5953134 | นายธีรพงษ์ รัตนาธิวัด | | CROP PRODUCTION TECHNOLOGY |
249 | B5953196 | นายสุมินธวัฒน์ มูลเกษ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
250 | B5953202 | นายรณกฤต มหาภูมิ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
251 | B5953219 | นางสาววันวิสาข์ นันทะรักษา | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
252 | B5953233 | นางสาวสาวิตตรี จันทะนามศรี | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
253 | B5953240 | นางสาวปุณยนุช วุฒิเจริญ | | ANIMAL PRODUCTION TECHNOLOGY |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
254 | B5405398 | นายตันติกร กรมวังก้อน | | Geological Engineering |
255 | B5517336 | นายศิวรักษ์ ก๋าคำ | | MAE |
256 | B5521708 | นายวินัย จันทโยธา | | Automotive Engineering |
257 | B5522064 | นายศักดิ์นรินทร์ เจริญสุข | | EE |
258 | B5537440 | นายอภิชาติ อาจนะทอง | | Transportation Engineering And Logistics |
259 | B5541973 | นายสมบัติ คำจันทร์ | | PE |
260 | B5542314 | นายดวง ใบทอง | | CE |
261 | B5543731 | นายศุภกิจ กัลยาเนียม | | Agricultural and Food Engineering |
262 | B5605231 | นางสาวปรางศรี แสนสุข | | Electronic Engineering |
263 | B5605491 | นางสาวสุริฉาย จิตหาญ | | CPE |
264 | B5615469 | นายคณุตม์ เทพสถิตย์ศิลป์ | | Electronic Engineering |
265 | B5620487 | นางสาวช่อผกา ลาจันทึก | | MAE |
266 | B5624652 | นายกษม สุขเกษม | | TCE |
267 | B5700936 | นางสาวกาญจนาพร ชิวชารี | | MAE |
268 | B5700981 | นางสาวธนัชพร ยอดนิโรจน์ | | MAE |
269 | B5703814 | นายเตชสิทธิ์ สังขไพฑูรย์ | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
270 | B5704316 | นายวุฒิชัย เพชร์สูงเนิน | | Environmental Engineering |
271 | B5705184 | นางสาวกุลิสรา ราศรีวงษ์ | | MAE |
272 | B5705368 | นายธวัชชัย หนองรวง | | CPE |
273 | B5706013 | นายพงศกร ดวงมณี | | CME |
274 | B5709342 | นางสาวภารดา น้อยนรินทร์ | | CE |
275 | B5709595 | นางสาวเวณิกา สอาดเจริญ | | PE |
276 | B5709960 | นายอภิศักดิ์ แก้วผม | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
277 | B5710690 | นายสุรศักดิ์ โม่กลาง | | Agricultural and Food Engineering |
278 | B5710898 | นายทองยศ ศรีเพ็ง | | CPE |
279 | B5713202 | นายนวฤทธิ์ กำเนิดแวงควง | | Agricultural and Food Engineering |
280 | B5714865 | นายจิรศักดิ์ ก้อนคำ | | Agricultural and Food Engineering |
281 | B5715282 | นางสาวชญานี ศรีพระนาม | | Transportation Engineering And Logistics |
282 | B5717521 | นายสุทธิวัฒน์ ภาระพันธ์ | | EE |
283 | B5722877 | นายณัฐชนนท์ คำอินทร์ | | CME |
284 | B5773886 | นางสาวอุ้มพร ดุลสันเทียะ | | CE |
285 | B5800773 | นางสาวณัฐธิดา ศรีทร | | ChemE |
286 | B5801077 | นางสาวอรทัย บุญสด | | MAE |
287 | B5802500 | นางสาวชุตินันท์ เกตุใหม่ | | PE |
288 | B5803347 | นายณัฐพงศ์ ชูช่วย | | MAE |
289 | B5803750 | นายธีรพัฒน์ สายศิริกุล | | TOOL ENGINEERING |
290 | B5804160 | นายณัฐพล พันสนิท | | PE |
291 | B5805877 | นายพีรณัฐ ศรีวิรัตน์ | | CPE |
292 | B5806744 | นายเจษฎา ทองไทย | | TOOL ENGINEERING |
293 | B5807963 | นางสาวณิชารีย์ กุนอก | | Geological Engineering |
294 | B5809752 | นางสาวปรางทอง เป็งทอง | | CME |
295 | B5809769 | นายศุภกิตต์ บุญจันทร์ | | TOOL ENGINEERING |
296 | B5809899 | นางสาวอารีรัตน์ อารีรมย์ | | PE |
297 | B5811199 | นายกมลพรต สุจริตตานันท์ | | Agricultural and Food Engineering |
298 | B5812257 | นางสาววัทนพร เด่นชัยภูมิ | | CME |
299 | B5812721 | นายบุคอรีย์ สนูวงศ์ | | Metallurgical Engineering |
300 | B5813506 | นายภูวิสิทธิ์ ทีโคกกรวด | | Metallurgical Engineering |
301 | B5814770 | นายรชตพร ผาสุข | | CPE |
302 | B5815647 | นายศุภกร รอบพรมราช | | ME |
303 | B5816514 | นางสาวจารุวรรณ จันทรัง | | TCE |
304 | B5817665 | นายกวิณฑร กาญจนต่อสกุล | | EE |
305 | B5818617 | นางสาวสุทธิดา เห็นสุข | | CE |
306 | B5821044 | นายธณพงศ เดชาเลิศ | | Automotive Engineering |
307 | B5821051 | นายเกียรติศักดิ์ ฮวดเจริญ | | Automotive Engineering |
308 | B5821389 | นายธนกร ซาซาโอคะ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
309 | B5821945 | นางสาวศุทธนุช ตองติดรัมย์ | | PE |
310 | B5822607 | นางสาวธนัญญา ชัชวาลวงศ์ | | Geological Engineering |
311 | B5823772 | นายธเนศร์ มีพริ้ง | | TOOL ENGINEERING |
312 | B5827565 | นายอิห์ซาน หะยีอาซา | | CE |
313 | B5827572 | นายสราวุธ มูลสาร | | CE |
314 | B5827701 | นายวสุพล วิบุลศิลป์ | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
315 | B5827725 | นายชลธิศ นามวิจิตร | | Electronic Engineering |
316 | B5827749 | นางสาวภัคพร ไชยเผือก | | ChemE |
317 | B5927302 | นายถิรวุฒิ ธนพงศ์ไพสิฐ | | CPE |
318 | B5927319 | นายวีระศักดิ์ แพนแสง | | CE |
319 | B5927364 | นายนันทวัฒน์ ไคร้อุดม | | N/A |
320 | B5927371 | นายยุทธดนัย อุตทอง | | N/A |
321 | B5927647 | นายกฤษณ์ เสวกานันท์ | | N/A |
322 | B5927685 | นายวิทยา ชมกลาง | | CME |
323 | B5927753 | นายธนเดช วุฒิฐิติการ | | PE |
324 | B5927784 | นายอนัตพล ทองชำนาญ | | CPE |
325 | B5927852 | นายปิติธรรม อุ่นศิริ | | CPE |
326 | B5928033 | นางสาวเบญจวรรณ อุ่นใจ | | MAE |
327 | B5928156 | นายณัติฐพนธ์ มุทาพร | | CME |
328 | B5928224 | นางสาวนรีพัฒน์ ปิติภัทรธิรนันท์ | | TCE |
329 | B5928231 | นางสาวสกาวเดือน ผันดอนดู่ | | CME |
330 | B5928286 | นายนฤพันธ์ ขำบุญเกิด | | CE |
331 | B5928323 | นายธนวัฏ โพธิ์แก้ว | | Agricultural and Food Engineering |
332 | B5952533 | นางสาวอรอุมา พยัคฆ์ศรี | | TCE |
333 | B5952557 | นางสาวกชพรรณ การะเกษ | | Environmental Engineering |
334 | B5952564 | นายอัครเดช เพ็ชร์หมื่นไวย | | Environmental Engineering |
สำนักวิชาพยาบาลศาสตร์ |
335 | B5990016 | นางสาวณัฎฐินี มัดยารัมย์ | | B.N.S. |
336 | B5990023 | นางสาวจุฑามาศ อย่าเสียสัตย์ | | B.N.S. |
337 | B5990030 | นางสาวศิรินภา เชียงเงิน | | B.N.S. |
338 | B5990047 | นางสาววรดา แพรวงศ์นุกูล | | B.N.S. |
339 | B5990054 | นางสาวจริยาพร สงวนสุข | | B.N.S. |
340 | B5990061 | นางสาวจารุมน สุขะ | | B.N.S. |
341 | B5990085 | นางสาวศศิวนันท์ จันทร์สำราญ | | B.N.S. |
342 | B5990092 | นางสาวอรอนงค์ ขุนหอม | | B.N.S. |
343 | B5990108 | นางสาวมนิตา คำจร | | B.N.S. |
344 | B5990115 | นายอนันต์สิทธิ์ ไกรสน | | B.N.S. |
345 | B5990122 | นางสาวดลพร ตติยรัตน์ | | B.N.S. |
346 | B5990139 | นางสาวณัธยา โสมณวัฒน์ | | B.N.S. |
347 | B5990146 | นางสาวชมพูนุช เพชรวิเศษ | | B.N.S. |
348 | B5990153 | นางสาวชนานันท์ บุตรโต | | B.N.S. |
349 | B5990160 | นางสาวจุฑารัตน์ จันทราเทพ | | B.N.S. |
350 | B5990177 | นางสาวสุกัญญา ก่องดวง | | B.N.S. |
351 | B5990184 | นางสาววรางคณา จุนใจ | | B.N.S. |
352 | B5990191 | นางสาวอรวรรณ อภิกรกุล | | B.N.S. |
353 | B5990207 | นางสาวพรประภา กัลยานุกิจ | | B.N.S. |
354 | B5990214 | นางสาวชุติภา อินทร์ติยะ | | B.N.S. |
355 | B5990221 | นางสาวพรธีรา สาระการ | | B.N.S. |
356 | B5990245 | นางสาววิภาพรรณ เพชรสมบัติ | | B.N.S. |
357 | B5990252 | นางสาวจิราพร ศรีพันธ์ | | B.N.S. |
358 | B5990269 | นางสาวสุนิตา อาจเทเวศน์ | | B.N.S. |
359 | B5990276 | นางสาววันวิสาข์ ตวนชัยภูมิ | | B.N.S. |
360 | B5990283 | นางสาวกนกวรรณ วิชาเกวียน | | B.N.S. |
361 | B5990290 | นางสาวสมฤดี สุขเกิด | | B.N.S. |
362 | B5990306 | นางสาวปัณชญา ศุภธนกำธร | | B.N.S. |
363 | B5990313 | นางสาวณิชนันทน์ วงค์เกียรติขจร | | B.N.S. |
364 | B5990320 | นางสาวศิริยากร แก้วมงคล | | B.N.S. |
365 | B5990337 | นางสาวปฐมาภรณ์ กันยะ | | B.N.S. |
366 | B5990344 | นางสาวปรีชญา ภพไตร | | B.N.S. |
367 | B5990351 | นางสาวชมพูนุช เหมือนด้วง | | B.N.S. |
368 | B5990368 | นางสาวน้ำฝน วงษ์หมากเห็บ | | B.N.S. |
369 | B5990375 | นางสาวณัฐณิชา เข็มพุดซา | | B.N.S. |
370 | B5990382 | นางสาวณิชาภัทร คำเบี้ยว | | B.N.S. |
371 | B5990399 | นายสหวิช มูลสิติ | | B.N.S. |
372 | B5990405 | นางสาวธัญญานุช ศรีชัยนาท | | B.N.S. |
373 | B5990412 | นางสาวสุทัตตา พัชนี | | B.N.S. |
374 | B5990429 | นางสาวพรประกาย คิดดี | | B.N.S. |
375 | B5990436 | นางสาวบุษบา วัชรนิติธรรม | | B.N.S. |
376 | B5990443 | นายเกียรติศักดิ์ คงปราโมทย์ | | B.N.S. |
377 | B5990450 | นางสาวอารีรัตน์ เปริยะรางกูร | | B.N.S. |
378 | B5990467 | นางสาววิสสุตา เฉยชัยภูมิ | | B.N.S. |
379 | B5990474 | นางสาวพัทธนันท์ ครองสมบัติ | | B.N.S. |
380 | B5990481 | นางสาวจิราพัชร วิสีปัตน์ | | B.N.S. |
381 | B5990498 | นางสาววิลาวัณย์ จันทวงศ์ | | B.N.S. |
382 | B5990504 | นางสาวธนัญญา พร่องพรมราช | | B.N.S. |
383 | B5990511 | นางสาวสัจจพร วงค์ศรียา | | B.N.S. |
384 | B5990528 | นางสาวมัณฑนา ศรีเชียงสา | | B.N.S. |
385 | B5990542 | นางสาวอริศรา ผาบถา | | B.N.S. |
386 | B5990559 | นางสาวพรรณิดา กองทอง | | B.N.S. |
387 | B5990566 | นางสาวธันยาพร ผดุงชีพ | | B.N.S. |
388 | B5990573 | นางสาวดนยา วะสัตย์ | | B.N.S. |
389 | B5990580 | นางสาวสิริวรรณ แบนไธสง | | B.N.S. |
390 | B5990597 | นางสาวกิรนันท์ มีกำปัง | | B.N.S. |
391 | B5990603 | นางสาวปนิดา พิพวนนอก | | B.N.S. |
392 | B5990610 | นางสาวดรุณี จากกุลชอน | | B.N.S. |
393 | B5990627 | นางสาวกาญจนาพร จองชัย | | B.N.S. |
394 | B5990634 | นางสาววิภารัตน์ พิมสันเทียะ | | B.N.S. |
395 | B5990641 | นางสาวแวววรรณ วงศ์จอม | | B.N.S. |
396 | B5990658 | นางสาวปรียาภรณ์ วงภักดี | | B.N.S. |
397 | B5990665 | นางสาวสมพิศ กิ่งโคกกรวด | | B.N.S. |
398 | B5990672 | นางสาวธันยากานต์ โชติธนะจารุวัชร์ | | B.N.S. |
399 | B5990689 | นายบริภัฏ พิมอักษร | | B.N.S. |
400 | B5990696 | นางสาวศิรดา บุตรสมศรี | | B.N.S. |
401 | B5990702 | นางสาวกัญญารัตน์ กูลภูเขียว | | B.N.S. |
402 | B5990719 | นางสาวแคทรียา คำอู | | B.N.S. |
403 | B5990726 | นางสาวสุชาดา ฉิมงาม | | B.N.S. |
404 | B5990740 | นายไตรภพ ปิดตานัง | | B.N.S. |
405 | B5990771 | นางสาวปาลิตา อยู่รัมย์ | | B.N.S. |
406 | B5990788 | นางสาวนฤมล แสงแก้ว | | B.N.S. |
407 | B5990795 | นายกิฏิวรรษ สัจจลักษณ์ | | B.N.S. |
408 | B5990801 | นางสาวอริสา เกษมณีโชตินันท์ | | B.N.S. |
409 | B5990818 | นางสาวเมลิวัลย์ ขันทอง | | B.N.S. |
410 | B5990825 | นางสาวกมลวรรณ วงศ์นอก | | B.N.S. |
411 | B5990894 | นางสาวรัชนีกร ปรัชญาคุณ | | B.N.S. |