ดึงข้อมูลนศ.สู่ กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | | หลักสูตร |
สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ |
1 | B5624041 | นายรัฐนันท์ วิบูลย์ปิ่น | | CPE |
2 | B5701452 | นางสาวจิตต์ชนก จันทอุดร | | Geological Engineering |
3 | B5707515 | นางสาวธนพร เพียงเกษ | | TOOL ENGINEERING |
4 | B5709311 | นางสาวรุ่งนภา แก้วสุพรรณ์ | | PRODUCT DESIGN ENGINEERING |
5 | B5709595 | นางสาวเวณิกา สอาดเจริญ | | PE |
6 | B5711727 | นางสาววันแม่ เศรษฐจันทร์ | | Environmental Engineering |
7 | B5800735 | นางสาวณัฐมล โมฆรัตน์ | | PE |
8 | B5821785 | นางสาวปรารถนา นิยันตัง | | Agricultural and Food Engineering |
9 | B5905379 | นายทวีชัย สลับแก้ว | | Transportation Engineering And Logistics |
10 | B5906123 | นางสาวภัทราพร หิรัญรัตน์ | | Geological Engineering |
11 | B5906154 | นายสิทธิชัย ธรรมนูญ | | Agricultural and Food Engineering |
12 | B5906529 | นางสาวจุฑาทิพย์ เพียรภูมิพงศ์ | | ME |
13 | B5906932 | นางสาวจุติมาพร บุญเทียน | | Environmental Engineering |
14 | B5907021 | นายเอกนรินทร์ ใจซื่อ | | ME |
15 | B5907076 | นายสุคมัย รัตนธรรม | | EE |
16 | B5907229 | นางสาวพิชามญชุ์ หมั่นกระโทก | | Environmental Engineering |
17 | B5907373 | นายกฤษฒิพงษ์ ศรีนาคา | | Environmental Engineering |
18 | B5908202 | นายโสฬส พิรักษา | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
19 | B5908219 | นางสาวชฎาธาร ทองคำ | | EE |
20 | B5908264 | นางสาวธนนันท์ มงคลชาติ | | EE |
21 | B5908295 | นางสาวศรีเสาวลักษณ์ ธงกิจสิริ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
22 | B5908530 | นางสาวรัชดาพร ดองโพธิ์ | | CME |
23 | B5909353 | นางสาวสายธาร กลิ่นดี | | IE |
24 | B5909742 | นายชัยมงคล ครองสิงห์ | | ME |
25 | B5909803 | นายทรงพล พิริยะโศภณจิตต์ | | Agricultural and Food Engineering |
26 | B5909872 | นายอติชาติ พาทอง | | ChemE |
27 | B5909926 | นายชัชวงศ์ แก้วกาญจน์ | | ChemE |
28 | B5909988 | นางสาวรุ่งฟ้า สิมศิริวัฒน์ | | TCE |
29 | B5910243 | นางสาวพลอยนภา แสงม่วง | | Agricultural and Food Engineering |
30 | B5910250 | นางสาวกัญญารัตน์ ประยูรเพชร | | CE |
31 | B5910366 | นายสวภาว์ โหสกุล | | Transportation Engineering And Logistics |
32 | B5911745 | นายเกียรติศักดิ์ สอนสิทธิ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
33 | B5913039 | นายสุทัศน์ รัตนะดี | | Geological Engineering |
34 | B5913169 | นายพรหมพิริยะ ใจเที่ยง | | ChemE |
35 | B5913190 | นายฐิติกร ผิวลออ | | Metallurgical Engineering |
36 | B5913527 | นายอภิสิทธิ์ ชัยนิต | | CE |
37 | B5913534 | นายชานนท์ โลบภูเขียว | | Environmental Engineering |
38 | B5913992 | นางสาวกัญญารัตน์ จันทะคูณ | | Environmental Engineering |
39 | B5914296 | นางสาวอัครา ชัยพงษ์ | | CPE |
40 | B5914531 | นายอนุชา ฆ้องคำ | | Transportation Engineering And Logistics |
41 | B5914562 | นายทัศนเทพ จะโรรัมย์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
42 | B5914647 | นางสาววิสสุตา ขุนเทพ | | Environmental Engineering |
43 | B5914739 | นางสาวธัญญารัตน์ มาเฮง | | Transportation Engineering And Logistics |
44 | B5914753 | นายทิวานนท์ ช่างยา | | EE |
45 | B5914784 | นายฤทธิเกียรติ มงคลกุล | | IE |
46 | B5914968 | นางสาวญาณิศา ผาสุข | | ChemE |
47 | B5914975 | นางสาวรติมา กิมสวัสดิ์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
48 | B5915378 | นางสาวอัจฉริยา บุญประเสริฐ | | Environmental Engineering |
49 | B5915606 | นางสาวช่อทิพย์ บรรพต | | CE |
50 | B5915668 | นายกิตติศักดิ์ พันธ์สุข | | Environmental Engineering |
51 | B5915712 | นางสาวอมรรัตน์ เป้มา | | IE |
52 | B5915767 | นางสาวณัฐณิฌา บุตรตะวงค์ | | Electronic Engineering |
53 | B5915910 | นางสาวฐิตินันท์ แสนกล้า | | TCE |
54 | B5916245 | นายพีรพัฒน์ อุ่นนันกาศ | | ChemE |
55 | B5916351 | นางสาวเสาวลักษณ์ ศิริบุญคุณ | | Electronic Engineering |
56 | B5916436 | นางสาวจาฬุมาศ อัปกาญจน์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
57 | B5916498 | นางสาวพาณิภัค พลายงาม | | PE |
58 | B5916771 | นางสาวธัญญรัตน์ ฮวบอิน | | Transportation Engineering And Logistics |
59 | B5917488 | นายพันธมิตร สมบัติดี | | CPE |
60 | B5917570 | นายพุฑฒินัฏฐ์ จารุพงษ์ทวิช | | ChemE |
61 | B5917587 | นางสาวศิริวรรณ แก้วอุดม | | ChemE |
62 | B5917631 | นางสาวจิราณี เสือสมพงษ์ | | ChemE |
63 | B5917655 | นายปริญญา โฮ๊ะดี | | ME |
64 | B5917938 | นายศักดิ์ชาย อยู่ป่ากลาง | | ME |
65 | B5918102 | นายสุรสีห์ คำมูลศรี | | TCE |
66 | B5918225 | นายณัชฐปกรณ์ ทองโท | | TCE |
67 | B5918331 | นายพงศธร พรนิคม | | CE |
68 | B5918362 | นางสาวชนาธินาถ ร่องอ้อ | | PE |
69 | B5918379 | นางสาวอิศรากรณ์ อัคษร | | PE |
70 | B5918393 | นางสาวแพรพลอย วงค์สุข | | PE |
71 | B5918409 | นางสาวอารีญา ชำนาญ | | PE |
72 | B5918447 | นางสาววาสนา จุติมา | | PE |
73 | B5918492 | นางสาวพฤตยา รุ่งรัตน์ | | PE |
74 | B5918591 | นายมนตรี ถิ่นก้อง | | PE |
75 | B5918607 | นางสาวชนัญญา สมมุติ | | PE |
76 | B5918614 | นางสาวอัญชลี แซ่ย่าง | | ChemE |
77 | B5918638 | นางสาวดลพร ของโพธิ์ | | ChemE |
78 | B5918645 | นายวรเมธ อินทร์แบน | | EE |
79 | B5918706 | นายณัฐพล เครื่องไธสงค์ | | EE |
80 | B5918737 | นายเอกสิทธิ์ กิ่งมณีรัตน์ | | EE |
81 | B5918751 | นางสาวอวัศยา จิตไพบูลย์ | | EE |
82 | B5918829 | นายพฤฒกฤษ สร้อยเสนา | | EE |
83 | B5918904 | นายธุรกิจ วันศรี | | CE |
84 | B5918997 | นายสุธินันท์ พันธุวร | | CE |
85 | B5919017 | นายณัฐพงศ์ พรรณขาม | | CE |
86 | B5919208 | นางสาวศุภิสรา บัวสกุล | | Metallurgical Engineering |
87 | B5919697 | นางสาวสุชานาถ คูณทอง | | Electronic Engineering |
88 | B5919727 | นายศตพล กระแสเทพ | | Electronic Engineering |
89 | B5919734 | นายณัฐนนท์ อ่ำถนอม | | Electronic Engineering |
90 | B5920013 | นายปรานต์ สุขชัยสิทธิ์ | | PETROLEUM ENGINEERING AND GEOTECHNOLOGY |
91 | B5920150 | นายธีรภัทร ทิพโชติ | | Automotive Engineering |
92 | B5920365 | นางสาวอรญา คงอ่อน | | Agricultural and Food Engineering |
93 | B5920426 | นายชญานนท์ แมลงผึ้ง | | CE |
94 | B5920471 | นายกีรติ ติคำลำ | | EE |
95 | B5920488 | นางสาวมัณฑนา เหยี่ยวยา | | Agricultural and Food Engineering |
96 | B5920495 | นายจักรพรรดิ์ ผดุงกิจ | | Agricultural and Food Engineering |
97 | B5920709 | นายไพศาล อักษร | | Transportation Engineering And Logistics |
98 | B5920747 | นายเอกรัตน์ แก้วศรี | | Geological Engineering |
99 | B5920785 | นายรัตนกร แทนจะโปะ | | EE |
100 | B5920822 | นางสาวเนตรนภา บานแย้ม | | ChemE |
101 | B5920860 | นางสาววรรณพร ด้ายรินรัมย์ | | Geological Engineering |
102 | B5920877 | นางสาวจิราพร เหลื่อมนอก | | Geological Engineering |
103 | B5920921 | นายเอกชัย สังอ่อนดี | | Geological Engineering |
104 | B5920945 | นางสาวศิริวัฒนา มากชุมแสง | | ChemE |
105 | B5920990 | นางสาวอัญชนา รังษีสม | | Geological Engineering |
106 | B5921034 | นางสาวจินต์สินี เกิดลาภ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
107 | B5921072 | นางสาวเกตุวดี แต้มกระโทก | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
108 | B5921249 | นายภัคธีมา สุดกลาง | | Environmental Engineering |
109 | B5921492 | นายยุรนันท์ ขันทองชัย | | Electronic Engineering |
110 | B5921737 | นายจิรวัส สุทธิกฤติยาพร | | Environmental Engineering |
111 | B5921874 | นายวิทยา สวนแก้ว | | CPE |
112 | B5921942 | นายเจษฎาภรณ์ หลุมทอง | | PE |
113 | B5922000 | นายอภิวัฒน์ อินทร์ชู | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
114 | B5922178 | นายคมกริช เห็มสมัคร | | Geological Engineering |
115 | B5922338 | นางสาวเกียรติสุดา ไชยบุตร | | EE |
116 | B5922383 | นางสาวพิชญาพร เหลืองวัฒนพงศ์ | | CME |
117 | B5922468 | นายเกริกชัย บุญมาวงศ์ | | Electronic Engineering |
118 | B5922918 | นายดนัย เบอร์เดน | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
119 | B5923090 | นางสาวสาวิตรี ประสพทอง | | Transportation Engineering And Logistics |
120 | B5923410 | นางสาวสายสุณีย์ มณีวงษ์ | | Geological Engineering |
121 | B5923465 | นายภัทรพล จันทวัติกุล | | CPE |
122 | B5923489 | นางสาวปวีณ์นุช นาคดี | | ChemE |
123 | B5924202 | นายพิชัยยุทธ ดอนผา | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
124 | B5924219 | นายพงษ์สวัสดิ์ ลอดแก้ว | | ChemE |
125 | B5924318 | นายชัยเดช อังสุวรรณ | | TCE |
126 | B5924424 | นายอภิชาติ ลอยราษฎร์ | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
127 | B5924448 | นางสาวญาณิศา ถนอมเสียง | | AERONAUTICAL ENGINEERING |
128 | B5924660 | นายธนกร จีนชาวนา | | Automotive Engineering |
129 | B5924707 | นางสาวเพียงออ อุทธาพงษ์ | | Manufacturing Automation and Robotics Engineering |
130 | B5924745 | นายเดชาธร พัฒนชยากร | | EE |
131 | B5925476 | นายณัฐพล เจริญบุญ | | ChemE |
132 | B5928347 | นางสาวอารยา พลราชม | | Agricultural and Food Engineering |
สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ |
133 | B5661862 | นายอนิรุจน์ นามแสง | | ENVIRONMENTAL HEALTH |