| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | B1112 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 3 วศ.สิ่งแวดล้อม |
|
| 02 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | B1114 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 3 วศ.สิ่งแวดล้อม |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-11:00 | B1116 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ชั้นปี 3 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 3 นวัตกรรมสัตว์ |
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-11:00 | B1114 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ชั้นปี 3 สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ ชั้นปี 4 สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 | 11-0-11 2-0-2 27-0-27 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 3 นวัตกรรมสัตว์ ปี 4 อนามัย วศ.โลหการ |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-11:00 | B1112 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ ชั้นปี 4 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 4 อนามัย |
|
| 06 | | อังคาร | 08:00-11:00 | B1206 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 4 วศ.เครื่องกล |
|
| 07 | | อังคาร | 13:00-16:00 | B1112 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ ชั้นปี 3 สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 | 4-0-4 31-0-31 5-0-5 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 3 ภูมิ ปี 4 วศ.เคมี วศ.โลหการ |
|
| 08 | | อังคาร | 13:00-16:00 | B1114 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 | 8-0-8 14-0-14 8-0-8 10-0-10 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 3 วศ.สิ่งแวดล้อม ปี 4 วศ.คอม วศ.โยธาและโครงสร้าง วศ.โลหการ |
|
| 09 | | พุธ | 08:00-11:00 | B1112 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาแพทยศาสตร์ ชั้นปี 1 | 39-0-39 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 1 แพทย์ และปี 2 แพทย์ (สำรองรายชื่อ) |
|
| 10 | | พุธ | 08:00-11:00 | B1118 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาแพทยศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 1 แพทย์ |
|
| 11 | | พุธ | 08:00-11:00 | B1116 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 สำนักวิชาแพทยศาสตร์ ชั้นปี 1 | 2-0-2 26-0-26 15-0-15 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 4 ปิโตรเคมี วศ.เครื่องกล FOR INTERNATIONAL PROGRAM และปี 1 แพทย์ |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | B1120 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 4 วศ.ขนส่ง |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | B1114 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 4 วศ.ขนส่ง |
|
| 14 | | ศุกร์ | 08:00-11:00 | B1120 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 | 10-0-10 30-0-30 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 3 วศ.ธรณี ปี 4 วศ.คอม |
|
| 15 | | ศุกร์ | 08:00-11:00 | B1134 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 3 วศ.อิเล็ก |
|
| 16 | | ศุกร์ | 08:00-11:00 | B1204 | B | C | 41 | 0 | 41 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 38-0-38 3-0-3 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 3 วศ.อิเล็ก วศ.ธรณี |
|
| 17 | | ศุกร์ | 08:00-11:00 | B1212 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 3 วศ.ธรณี |
|
| 18 | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | B1116 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาพยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 4 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 4 พยาบาล |
|
| 19 | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | B1134 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาพยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 4 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 4 พยาบาล |
|
| 20 | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | B1114 | B | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 4 | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 4 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 4 วศ.เครื่องกล |
|