| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B4101 | B | C | 300 | 0 | 300 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | B4101 | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B2102 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.กิตติธัช เอี่ยมทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ ยิ้มเมือง |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 300-0-300 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 ก.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 1 วิศว กลุ่ม A |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B4101 | B | C | 300 | 0 | 300 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | B4101 | B | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ ยิ้มเมือง อาจารย์ ดร.กิตติธัช เอี่ยมทอง |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 300-0-300 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 ก.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 1 วิศว กลุ่ม B |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B4101 | B | C | 300 | 0 | 300 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | B4101 | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | B2102 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.กิตติธัช เอี่ยมทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ ยิ้มเมือง |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 300-0-300 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 ก.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 1 วิศว กลุ่ม C |
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B4101 | B | C | 300 | 0 | 300 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | B4101 | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.กิตติธัช เอี่ยมทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ ยิ้มเมือง |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 300-0-300 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 ก.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 1 วิศว กลุ่ม D |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | B4101 | B | C | 300 | 0 | 300 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | B4101 | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | B2102 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.กิตติธัช เอี่ยมทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ ยิ้มเมือง |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 300-0-300 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 ก.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 1 วิศว กลุ่ม E |
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | B4101 | B | C | 600 | 0 | 600 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | B5101 | B2 | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.กิตติธัช เอี่ยมทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ ยิ้มเมือง |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 600-0-600 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 ก.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 1 วิศว กลุ่ม X1-X2 |
|
| 07 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | B4101 | B | C | 400 | 0 | 400 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | B6501-A | B6 | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.กิตติธัช เอี่ยมทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ ยิ้มเมือง |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 400-0-400 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 ก.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 1 วิศว กลุ่ม F |
|
| 08 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | B4101 | B | C | 400 | 0 | 400 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | B6501-A | B6 | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.กิตติธัช เอี่ยมทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ ยิ้มเมือง |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 ก.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-10:00 | B1204 | B | C | 60 | 0 | 60 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | B1204 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พจน์ เลิศชูสกุล |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 ก.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | FOR INTERNATIONAL PROGRAM สำหรับนักศึกษาปี 1 วิศว |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 300 | 0 | 300 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภานุ สำอางค์ |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 ก.ย. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|