| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F12 | F12 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ Professor Dr.James Ketudat-Cairns |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ชั้นปี 2 | 30-0-30 |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 2 อาหาร |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F12 | F12 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ รองศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา ตลับนิล |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ชั้นปี 2 | 30-0-30 |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 2 อาหาร |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-13:00 | F12 | F12 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ชั้นปี 2 | 30-0-30 |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 2 นวัตกรรมสัตว์ |
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-13:00 | F12 | F12 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ รองศาสตราจารย์ ดร.พนิดา ขันแก้วหล้า |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ชั้นปี 2 | 30-0-30 |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 2 นวัตกรรมสัตว์ |
|
| 05 | | อังคาร | 14:00-17:00 | F12 | F12 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ชั้นปี 2 สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ชั้นปี 2 | 3-0-3 27-0-27 |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 2 นวัตกรรมสัตว์ ผลิตพืช |
|
| 06 | | อังคาร | 14:00-17:00 | F12 | F12 | C | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ รองศาสตราจารย์ เทคนิคการแพทย์หญิง ดร.จารุวรรณ ศิริเทพทวี |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ชั้นปี 2 สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ชั้นปี 2 | 6-0-6 14-0-14 |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาปี 2 ผลิตพืช อาหาร |
|
| 07 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 2 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง N (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | FOR INTERNATIONAL PROGRAM |
|