| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B1127 | B | C | 56 | 55 | 1 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B1127 | B | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 05 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 05 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ อาจารย์ ดร.วัชรพงษ์ ปะตังทะโล อาจารย์อัณณา สุกหอม อาจารย์ช่อทิพย์ โภคทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธนาคาร เบ้าทอง อาจารย์ณัฐวุฒิ ประเสริฐการ นายณัฐภัทร แก้ววิจิตร |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 51-49-2 |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|
| 02 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B1141 | B | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B1141 | B | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 07 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 07 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ อาจารย์ ดร.วัชรพงษ์ ปะตังทะโล อาจารย์อัณณา สุกหอม อาจารย์ช่อทิพย์ โภคทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธนาคาร เบ้าทอง อาจารย์ณัฐวุฒิ ประเสริฐการ นายธนพล ทักษิณธานี |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|
| 03 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B1203 | B | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B1203 | B | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 08 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 08 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ อาจารย์ ดร.วัชรพงษ์ ปะตังทะโล อาจารย์อัณณา สุกหอม อาจารย์ช่อทิพย์ โภคทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธนาคาร เบ้าทอง อาจารย์ณัฐวุฒิ ประเสริฐการ นางสาวสิรีกรณ์ สำกลาง |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 51-50-1 |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|
| 04 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B1205 | B | C | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B1205 | B | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 09 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 09 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ อาจารย์ ดร.วัชรพงษ์ ปะตังทะโล อาจารย์อัณณา สุกหอม อาจารย์ช่อทิพย์ โภคทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธนาคาร เบ้าทอง อาจารย์ณัฐวุฒิ ประเสริฐการ นางสาวชญานิศ แจ่มจรรยา |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|
| 05 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B1207 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B1207 | B | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 10 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 10 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ อาจารย์ ดร.วัชรพงษ์ ปะตังทะโล อาจารย์อัณณา สุกหอม อาจารย์ช่อทิพย์ โภคทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธนาคาร เบ้าทอง อาจารย์ณัฐวุฒิ ประเสริฐการ นายเกริก บังศรี |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|
| 06 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B1117 | B | C | 50 | 19 | 31 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B1117 | B | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 13 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 13 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ อาจารย์ ดร.วัชรพงษ์ ปะตังทะโล อาจารย์อัณณา สุกหอม อาจารย์ช่อทิพย์ โภคทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธนาคาร เบ้าทอง อาจารย์ณัฐวุฒิ ประเสริฐการ นางสาวเกศวดี บุญสุวรรณ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|