| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 05 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 05 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุเทน ลีตน นายพีรพัฒ ชูโฉม |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 51-49-2 |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|
| 02 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 07 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 07 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุเทน ลีตน นายณัฐพล ดลเจริญนนท์ นางสาวกาญจนา สายจันทร์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|
| 03 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 08 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 08 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุเทน ลีตน Mr.SAWYI WAI YAN นายวัฒนา นามบุญลือ |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 51-50-1 |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|
| 04 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 09 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 09 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุเทน ลีตน นายชานนท์ ญานปรีชาเศรษฐ นายเอกสิทธิ์ กิ่งมณีรัตน์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|
| 05 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 10 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 10 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุเทน ลีตน นายวุฒินันท์ ก้อนทองดี นางสาวประกายเพชร ม่วงเขียว |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|
| 06 | | เสาร์ | 13:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | 50 | 20 | 30 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | B6501-A(โซนA) | B6 | C | | | | | | |
| | | เสาร์ | 13:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 13 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | DIGITAL TECH LAB 13 | B6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุเทน ลีตน นายฉัตรชัย สุดดีพงษ์ นายเกื้อกูล กองกาญจนะ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2566 |
|