| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-14:00 | F9131 | F9 | C | 18 | 18 | 0 | M | | |
| | | อังคาร | 14:00-17:00 | DIGITAL TECH LAB 16 | B6 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 14:00-17:00 | F9131 | F9 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชื่นจิต ชาญชิตปรีชา อาจารย์นลิน สิทธิธูรณ์ รองศาสตราจารย์ ดร.นเรศ เชื้อสุวรรณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประพัฒน์ เป็นตามวา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิราภรณ์ โพธิวิชยานนท์ อาจารย์ ดร.สุพัตรา เจียวก๊ก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีณา รองจะโปะ อาจารย์ ดร.ญาดา ปินะถา |
| | | สอบประจำภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2562 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-14:00 | F9131 | F9 | C | 18 | 17 | 1 | M | | |
| | | อังคาร | 14:00-17:00 | DIGITAL TECH LAB 17 | B6 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 14:00-17:00 | F9131 | F9 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชื่นจิต ชาญชิตปรีชา อาจารย์นลิน สิทธิธูรณ์ รองศาสตราจารย์ ดร.นเรศ เชื้อสุวรรณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประพัฒน์ เป็นตามวา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิราภรณ์ โพธิวิชยานนท์ อาจารย์ ดร.สุพัตรา เจียวก๊ก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีณา รองจะโปะ อาจารย์ ดร.ญาดา ปินะถา |
| | | สอบประจำภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2562 |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-14:00 | F9131 | F9 | C | 18 | 16 | 2 | M | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | DIGITAL TECH LAB 06 | B6 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | F9131 | F9 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชื่นจิต ชาญชิตปรีชา อาจารย์นลิน สิทธิธูรณ์ รองศาสตราจารย์ ดร.นเรศ เชื้อสุวรรณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประพัฒน์ เป็นตามวา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิราภรณ์ โพธิวิชยานนท์ อาจารย์ ดร.สุพัตรา เจียวก๊ก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีณา รองจะโปะ อาจารย์ ดร.ญาดา ปินะถา |
| | | สอบประจำภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2562 |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-14:00 | F9131 | F9 | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | DIGITAL TECH LAB 06 | B6 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | F9131 | F9 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชื่นจิต ชาญชิตปรีชา อาจารย์นลิน สิทธิธูรณ์ รองศาสตราจารย์ ดร.นเรศ เชื้อสุวรรณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประพัฒน์ เป็นตามวา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิราภรณ์ โพธิวิชยานนท์ อาจารย์ ดร.สุพัตรา เจียวก๊ก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีณา รองจะโปะ อาจารย์ ดร.ญาดา ปินะถา |
| | | สอบประจำภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2562 |
|