| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย อาจารย์พัชรินทร์ พรมสอน |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนกมณ ลีศรี อาจารย์กฤติยาณี ปะนัตถานัง |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทกานต์ กาญจนเวทางค์ |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ พันตรีหญิง ดร.ปิยอร วจนะทินภัทร |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 07 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 08 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย อาจารย์ ดร.ณัฐฐิตา เพชรประไพ |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 09 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภาพิชญ์ มณีสาคร โฟน โบร์แมนน์ |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 10 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย อาจารย์ ดร.สมชาย ชัยจันทร์ |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 11 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย อาจารย์สิริกร ขาวบุญมาศิริ |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 12 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 3 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย อาจารย์ทัดขวัญ มธุรชน |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 13 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 4 | 0 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เบญจพร สุขประเสริฐ อาจารย์กัลยาวีร์ อนนท์จารย์ |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 14 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 4 | 0 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย อาจารย์ ดร.กุลระวี วิวัฒนชีวิน |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 15 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 4 | 0 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย อาจารย์ ดร.บำเพ็ญ คำดี อาจารย์ศุจิรัตน์ ปัญญาแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 16 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 4 | 0 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดา ขำคม |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 17 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 4 | 0 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย รองศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ทิรา เจียรณัย |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 18 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 4 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย อาจารย์ ดร.ภัทรภร สฤษชสมบัติ |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 19 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 4 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรัญญา จุฬารี |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|
| 20 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B6107-A | B6 | C | 4 | 4 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.บัณฑิตา นฤมาณเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤมล สิงห์ดง อาจารย์ ดร.กชกร เพียซ้าย อาจารย์ ดร.ลักขณา ไชยนอก |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 |
|