| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B3102 | B | C | 24 | 24 | 0 | M | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย Mr.ASHOK PAUDEL Ms.SANE LEI LEI WYNN นายศุภณัฐ เลาหวิโรจน์ นายสถิต ฉิมพลี นายชนภัทร ทุมพงษ์ นายกฤตพน ฉัตรวงศ์ทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B3102 | B | C | 6 | 6 | 0 | M | | |
| | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย นายกฤตพน ฉัตรวงศ์ทอง Mr.ASHOK PAUDEL Ms.SANE LEI LEI WYNN นายนนฐ์ทกร บุญรักชาติ นายสุคมัย รัตนธรรม นายณัฐวุฒิ สมพงษ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B3102 | B | C | 36 | 36 | 0 | M | | |
| | | จันทร์ | 17:00-20:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 17:00-20:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย Mr.ASHOK PAUDEL นายอธิษฐ์ รุ่งเจริญ นายนนฐ์ทกร บุญรักชาติ นายสุคมัย รัตนธรรม นายวิวรรธน์ สุเหร็น นายณัฐวุฒิ สมพงษ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B3102 | B | C | 36 | 36 | 0 | M | | |
| | | อังคาร | 17:00-20:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 17:00-20:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย นางสาวอวัศยา จิตไพบูลย์ นายนนฐ์ทกร บุญรักชาติ นางสาวดวงกมล ประเสริฐดี นางสาวสุทธิณี ว่าวสูงเนิน นายวิวรรธน์ สุเหร็น นายอนุรักษ์ แดนสีแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1213 | B | C | 36 | 36 | 0 | M | | |
| | | พุธ | 17:00-20:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 17:00-20:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สยาม ทองนาค นางสาวอวัศยา จิตไพบูลย์ นางสาวศรุตา หวานสูงเนิน นางสาวดวงกมล ประเสริฐดี นางสาวสุทธิณี ว่าวสูงเนิน นายฮิเดกิ ค้าขาย นายอนุรักษ์ แดนสีแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|
| 06 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1213 | B | C | 6 | 6 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-20:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-20:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สยาม ทองนาค นายวีรภัทร คำพันธ์ นายวรัญญู สารพันธ์ นางสาวศรุตา หวานสูงเนิน นายอนุศิษฏ์ ปั้นศิริชัยกุล นายธนาธิป บุญทวี นายธวิน อุดมกิจปัญญา |
| | | สอบกลางภาค: | 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|
| 07 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1213 | B | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-20:00 | F11-306,307,310 | F11 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-20:00 | F4-114 | F4 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สยาม ทองนาค นายวีรภัทร คำพันธ์ นายวรัญญู สารพันธ์ นายณัฐพล ดลเจริญนนท์ นายอนุศิษฏ์ ปั้นศิริชัยกุล นายธนาธิป บุญทวี นายธวิน อุดมกิจปัญญา |
| | | สอบกลางภาค: | 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 พ.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 มิ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2564 |
|