| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | F10 | F10 | C | 192 | 192 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พวงรัตน์ ไพเราะ นายจุลนันทน์ ทรงวัฒนา นายถิรณัฐ บำเหน็จพันธุ์ นายอมร นันทกุลวงศ์ นางสาวจิดาภา ลมอ่อน นางสาวพิศมัย กมลภา นายพิชาน วัชรินทรางกูร นางสาวศิริรัชนี ธรรมสุวรรณ นางสาวพัชรวีร์ หมั่นสระเกษ |
| | | สอบประจำภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | อังคาร | 14:00-17:00 | F10 | F10 | C | 119 | 118 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พวงรัตน์ ไพเราะ นายณตะวัน แสงฉาย นายอนุชิต สว่างพรม นายอมร นันทกุลวงศ์ นายภิเษก สัจจภาณี นายพิศิษฐ์ แพรวัฒนาไพศาล |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 119-117-2 |
| | | สอบประจำภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | พุธ | 10:00-13:00 | F10 | F10 | C | 163 | 163 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พวงรัตน์ ไพเราะ นายณตะวัน แสงฉาย นายสุระ สุคนนท์ นายชาญทัศน์ พานนนท์ นายอนุชิต สว่างพรม นายจุลนันทน์ ทรงวัฒนา นายพิชาน วัชรินทรางกูร นายวุฒิกร คำป้อง นางสาวจิดาภา ลมอ่อน |
| | | สอบประจำภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | พุธ | 14:00-17:00 | F10 | F10 | C | 111 | 111 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พวงรัตน์ ไพเราะ นายเอกพล มนตรี นางสาวจิดาภา ลมอ่อน นายภิเษก สัจจภาณี นายทัชกฤษ แจ่มปรีชา นายพิศิษฐ์ แพรวัฒนาไพศาล |
| | | สอบประจำภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 10:00-13:00 | F10 | F10 | C | 191 | 191 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พวงรัตน์ ไพเราะ นายพิศิษฐ์ แพรวัฒนาไพศาล นายนำโชค จิตร์แจ้ง นายจุลนันทน์ ทรงวัฒนา นางสาวจิดาภา ลมอ่อน นายทัชกฤษ แจ่มปรีชา นายสมพงศ์ ปุงคานนท์ นางสาวพิศมัย กมลภา นายกิตติพงษ์ หวังนอก |
| | | สอบประจำภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 14:00-17:00 | F10 | F10 | C | 192 | 192 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พวงรัตน์ ไพเราะ นายนำโชค จิตร์แจ้ง นายพิศิษฐ์ แพรวัฒนาไพศาล นายชาญทัศน์ พานนนท์ นางสาวจิดาภา ลมอ่อน นางสาวพิศมัย กมลภา นายอมร นันทกุลวงศ์ นายณตะวัน แสงฉาย นายกิตติพงษ์ หวังนอก |
| | | สอบประจำภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | ศุกร์ | 10:00-13:00 | F10 | F10 | C | 148 | 148 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พวงรัตน์ ไพเราะ นายสุระ สุคนนท์ นายภิเษก สัจจภาณี นายพงษ์ปณต พรมวงษา นายทัชกฤษ แจ่มปรีชา นายวุฒิกร คำป้อง นายสมพงศ์ ปุงคานนท์ นางสาวศิริรัชนี ธรรมสุวรรณ นายพรศักดิ์ พรมอ่อน |
| | | สอบประจำภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | ศุกร์ | 14:00-17:00 | F10 | F10 | C | 186 | 185 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พวงรัตน์ ไพเราะ นายเอกพล มนตรี นายภิเษก สัจจภาณี นายประทักษ์ ทองก้อนสิงห์ นายอมร นันทกุลวงศ์ นายนครินทร์ มั่นเขตรวิทย์ นายอนุชิต สว่างพรม นายพงษ์ปณต พรมวงษา นางสาวพัชรวีร์ หมั่นสระเกษ |
| | | สอบประจำภาค: | 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 7 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|