| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | Lab_Com1 | B | C | 51 | 48 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายจงยศ เทียนดำ นางสาวจุฑาทิพย์ เพียรภูมิพงศ์ |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 51-47-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2565 เวลา 17:30 - 19:30 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2565 เวลา 08:45 - 11:45 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | Lab_Com2 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายธงชัย เทียมทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2565 เวลา 17:30 - 19:30 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2565 เวลา 08:45 - 11:45 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | Lab_Com3 | B | C | 50 | 42 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นางสาวจุลลดา แซ่เตี๋ยว นายนนทพัทธ์ สุทธิมล |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2565 เวลา 17:30 - 19:30 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2565 เวลา 08:45 - 11:45 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | Lab_Com5 | B2 | C | 50 | 26 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายเทพพิทักษ์ กุนอก นายอภิสิทธิ์ ภักดีแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2565 เวลา 17:30 - 19:30 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2565 เวลา 08:45 - 11:45 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | Lab_Com4 | B | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายทินกร เพ็งประโคน นายกฤติน ขันขวา |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2565 เวลา 17:30 - 19:30 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2565 เวลา 08:45 - 11:45 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายธรรมรัตน์ แยบสูงเนิน นายธราเทพ พิบูลย์ |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2565 เวลา 17:30 - 19:30 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2565 เวลา 08:45 - 11:45 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-12:00 | Lab_Com1 | B | C | 50 | 24 | 26 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายทินกร เพ็งประโคน นายกฤติน ขันขวา |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2565 เวลา 17:30 - 19:30 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2565 เวลา 08:45 - 11:45 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
|
| 08 | | พุธ | 13:00-17:00 | Lab_Com2 | B | C | 51 | 49 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายอภิสิทธิ์ ภักดีแก้ว นางสาวจุฑาทิพย์ เพียรภูมิพงศ์ |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 51-49-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2565 เวลา 17:30 - 19:30 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2565 เวลา 08:45 - 11:45 อาคาร B ห้อง N (อาจารย์ผู้สอนจัดสอบเอง) |
|