| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | L | 30 | 19 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา ตลับนิล อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | L | 30 | 8 | 22 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พนิดา ขันแก้วหล้า อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-13:00 | F2 | F2 | L | 30 | 14 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ เทคนิคการแพทย์หญิง ดร.จารุวรรณ ศิริเทพทวี อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-13:00 | F2 | F2 | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พนิดา ขันแก้วหล้า อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | อังคาร | 14:00-17:00 | F2 | F2 | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา ตลับนิล อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | อังคาร | 14:00-17:00 | F2 | F2 | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ เทคนิคการแพทย์หญิง ดร.จารุวรรณ ศิริเทพทวี อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | พุธ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | L | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | พุธ | 13:00-16:00 | F2 | F2 | L | 30 | 23 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | Professor Dr.James Ketudat-Cairns อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F2 | F2 | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F2 | F2 | L | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | Professor Dr.James Ketudat-Cairns อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 4 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | F2 | F2 | L | 30 | 5 | 25 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | B3101 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | FOR INTERNATIONAL PROGRAM (ปี 2 บูรณาการ) |
|