| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1112 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์มันตา หนุนภักดี |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1114 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.สิรินทร ศรีโพธิ์ |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-1-39 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1116 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-1-39 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | อังคาร | 15:00-16:00 | B1112 | B | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Daniel Yates |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-14-26 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | อังคาร | 15:00-16:00 | B1114 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-29-11 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | อังคาร | 15:00-16:00 | B1116 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-2-38 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1112 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-7-33 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1114 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Lilibeth Lago Kantola |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-38-2 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1112 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาแพทยศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป | 40-40-0 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนศ.ปี 2 แพทย์ |
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1114 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Daniel Yates |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาแพทยศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป | 40-40-0 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนศ.ปี 2 แพทย์ |
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1116 | B | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1118 | B | C | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Peter Thompson |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป | 41-25-16 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนศ.ปี 2 ทันตแพทย์ |
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1120 | B | L | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | B1120 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Lilibeth Lago Kantola |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-1-39 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1125 | B | L | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | B1125 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช รองศาสตราจารย์ ดร.อัญชลี วรรณรักษ์ |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-4-36 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1134 | B | L | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | B1134 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉราวรรณ บุรีภักดี |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-4-36 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 16 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1116 | B | L | 37 | 36 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.พีรศักดิ์ สิริโยธิน |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-29-11 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 17 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1118 | B | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ ไชยสุริยา |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-34-6 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 18 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1202 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | B1202 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.สุขสรรพ์ ศุภเศรษฐเสรี |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-16-24 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 19 | | พุธ | 14:00-15:00 | B1125 | B | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | B1119 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สำรองสำหรับ: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 20 ก.พ. 2563 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|