| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | พุธ | 08:00-10:00 | B1120 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 09:00-10:00 | B1120 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.บุษกร ยอดคำลือ |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-10:00 | B1118 | B | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 09:00-10:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | FOR INTERNATIONAL PROGRAM |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B1118 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-17:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.พีรศักดิ์ สิริโยธิน |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B1116 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-17:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B1120 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-17:00 | B1120 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์นิลวรรณ นิ้วประสิทธิ์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1120 | B | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:00 | B1120 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์มันตา หนุนภักดี |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1118 | B | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.บุษกร ยอดคำลือ |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-10:00 | B1120 | B | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | B1120 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.สิรินทร ศรีโพธิ์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-10:00 | B1118 | B | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ ไชยสุริยา |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-10:00 | B1116 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.จิตพนัส สุวรรณเทพ |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 11 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1120 | B | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | B1120 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์มันตา หนุนภักดี |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 12 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1118 | B | C | 40 | 24 | 16 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 13 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาไม่มีนักศึกษาลงทะเบียน ณ วันที่ 26 มีนาคม 2563 |
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาไม่มีนักศึกษาลงทะเบียน ณ วันที่ 26 มีนาคม 2563 |
|
| 15 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B1116 | B | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 16 | | อังคาร | 13:00-15:00 | B1114 | B | C | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 17 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | B1116 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-17:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช นางสาวลดาวัลย์ รุจิพรวศิน |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 18 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | B1114 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-17:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 19 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | B1118 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-17:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช รองศาสตราจารย์ ดร.ปัณญาธร แสงอรุณ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เรียนออนไลน์ที่ https://elearning2.sut.ac.th/course/view.php?id=781 |
|
| 20 | | พุธ | 13:00-15:00 | B1120 | B | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-15:00 | B1120 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Daniel Yates |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาไม่มีนักศึกษาลงทะเบียน ณ วันที่ 26 มีนาคม 2563 |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาไม่มีนักศึกษาลงทะเบียน ณ วันที่ 26 มีนาคม 2563 |
|
| 23 | | พุธ | 13:00-15:00 | B1114 | B | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-15:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช นางสาวลดาวัลย์ รุจิพรวศิน |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 24 | | พุธ | 15:00-16:00 | B1116 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Peter Thompson |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 25 | | พุธ | 15:00-16:00 | B1118 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | B1202 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์นิภาภัทร โพธิ์มาตย์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 26 | | พุธ | 15:00-16:00 | B1120 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | B1204 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ธิดาพร จำปาเกตุ |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 27 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | B1120 | B | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:00 | B1120 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Daniel Yates |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 28 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | B1118 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ธิดาพร จำปาเกตุ |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 29 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | B1116 | B | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์นิภาภัทร โพธิ์มาตย์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาแจ้งปิด อว 7412(3)/131 ลว. 27 มี.ค. 63 |
|
| 31 | | อังคาร | 15:00-17:00 | B1202 | B | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-10:00 | B1202 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์อานนท์ จานนอก |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 32 | | อังคาร | 15:00-17:00 | B1204 | B | C | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-10:00 | B1204 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.สุขสรรพ์ ศุภเศรษฐเสรี |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 33 | | อังคาร | 14:00-15:00 | B1134 | B | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | B1134 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ธนัชชา งามจัตุรัส |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 34 | | อังคาร | 14:00-15:00 | B1129 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | B1129 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์อานนท์ จานนอก |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 35 | | พฤหัสบดี | 14:00-15:00 | B1204 | B | C | 40 | 24 | 16 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1204 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ธนัชชา งามจัตุรัส |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาไม่มีนักศึกษาลงทะเบียน ณ วันที่ 26 มีนาคม 2563 |
|
| 37 | | พฤหัสบดี | 14:00-15:00 | B1116 | B | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1202 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Lilibeth Lago Kantola |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 38 | | พฤหัสบดี | 14:00-15:00 | B1202 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1206 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สอบประจำภาค: | |
|
| 39 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1114 | B | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Peter Thompson |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะนักศึกษาพยาบาลเท่านั้น |
|
| 40 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1116 | B | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.จิตพนัส สุวรรณเทพ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะนักศึกษาพยาบาลเท่านั้น |
|