| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F11-311 | F11 | C | 36 | 36 | 0 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F11-413 | F11 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | F11-414 | F11 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย นายรัฐพล โพธิ์สังข์ นางสาวจุฑาทิพย์ กล้าสงคราม นายณัฐพล ชาติสุข นายนิธิกร จันทร์หัวโทน นายณัฐฐศรัณฐ์ วัชรบรรจง Mr.UDOUM CHHOR |
| | | สอบประจำภาค: | 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2559 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 17:00-20:00 | F11-311 | F11 | C | 36 | 36 | 0 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-20:00 | F11-413 | F11 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-20:00 | F11-414 | F11 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย นายรัฐพล โพธิ์สังข์ นายบัณริ เข็มกลัดมุกต์ นายณัฐพล ชาติสุข นายนิธิกร จันทร์หัวโทน นายประพันธ์ คัทวี นายณรงค์ พิมพ์ปรุ |
| | | สอบประจำภาค: | 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2559 |
|
| 03 | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | F11-311 | F11 | C | 37 | 37 | 0 | M | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | F11-413 | F11 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | F11-414 | F11 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย นายพินิจ วงศ์เดช นายบัณริ เข็มกลัดมุกต์ นายอภิชัย สุยะพันธ์ Mr.ASHOK PAUDEL Mr.UDOUM CHHOR นายอาทิตย์ พรมผา |
| | | สอบประจำภาค: | 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2559 |
|
| 04 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | F11-311 | F11 | C | 30 | 29 | 1 | M | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | F11-413 | F11 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | F11-414 | F11 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย นายพินิจ วงศ์เดช นางสาวจุฑาทิพย์ กล้าสงคราม นายอภิชัย สุยะพันธ์ Mr.ASHOK PAUDEL Mr.UDOUM CHHOR นายณัฐฐศรัณฐ์ วัชรบรรจง |
| | | สอบประจำภาค: | 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2559 |
|
| 05 | | พุธ | 17:00-20:00 | F11-311 | F11 | C | 36 | 36 | 0 | M | | |
| | | พุธ | 17:00-20:00 | F11-413 | F11 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 17:00-20:00 | F11-414 | F11 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทศพล รัตน์นิยมชัย นายพินิจ วงศ์เดช นายบัณริ เข็มกลัดมุกต์ นายอภิชัย สุยะพันธ์ Mr.ASHOK PAUDEL นายประพันธ์ คัทวี นายอาทิตย์ พรมผา |
| | | สอบประจำภาค: | 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 6 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2559 |
|