| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 55 | 51 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายสุรจิต ภูมิคง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางนงเยาว์ สุคำภา นายสมภพ จินดาพี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวจันทนา พรหมศิริ นายอำนาจ จงมอบกลาง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ นายอรรคเดช โสสองชั้น |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร นางสาวธนินท์ธร วาศพุฒิสิทธิ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายพิรุณ กล้าหาญ นางสาวศศิวิมล โชคชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายธัญเทพ พรหมสอน นายนพดล วันเปลี่ยนสี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายขจรศักดิ์ ทองรอด นางสาวกัณฐมณี มณีประภา |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายนิยม ประทุมมา นายอัครพล จำปานิล |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายปฏิภาณ สิทธิคุณ นายสรพัชย์ ทัพพะรังสี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab Com13:F7COM3 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวมนัฐค์ษญา บางคงหลวง นายสันทัด เหมจันทึก |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab Com9:cadcamI | F5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาววัชรี พิรักษา นายวัฒนา เวชวิริยกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9341 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวพิมพ์ปภัทร์ สุดประเสริฐ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9345 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม1_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางนงเยาว์ สุคำภา นายสมภพ จินดาพี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม1_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม2_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวจันทนา พรหมศิริ นายอำนาจ จงมอบกลาง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 16 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ นางสาวจุรีรัตน์ เขตกระโทก |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 17 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 18 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายพิรุณ กล้าหาญ นางสาวศศิวิมล โชคชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 19 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายธัญเทพ พรหมสอน นายนพดล วันเปลี่ยนสี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 20 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายขจรศักดิ์ ทองรอด นางสาวกัณฐมณี มณีประภา |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 21 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายนิยม ประทุมมา นายอัครพล จำปานิล |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 22 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายปฏิภาณ สิทธิคุณ นายสรพัชย์ ทัพพะรังสี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 23 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab Com12:F7COM2 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายอมรเทพ เทพวิชิต นายสันทัด เหมจันทึก |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 24 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab Com13:F7COM3 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายประพันธ์ พันธุ์อนุกูล นางสาวชลธิชา มิตรสันเทียะ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 25 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab Com9:cadcamI | F5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวศศิวิมล กอบัว นายตุลชัย ทิพเวช |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 26 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ นายนฤดล ดามพ์สุกรี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 27 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 55 | 51 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายสมภพ จินดาพี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 28 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายวัฒนา เวชวิริยกุล นางสาวรัชนี หอมกลาง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 29 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายอำนาจ จงมอบกลาง นางสาววัชรี พิรักษา |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 30 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร นางสาวศศิวิมล โชคชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 31 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวมนัฐค์ษญา บางคงหลวง นางสาวจุรีรัตน์ เขตกระโทก |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 32 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายพิรุณ กล้าหาญ นางสาวพันทิพา อมรฤทธิ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 33 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายประพันธ์ พันธุ์อนุกูล นายธัญเทพ พรหมสอน |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 34 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายปฏิภาณ สิทธิคุณ นายณัฐพล เขตกระโทก |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 35 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายสิทธา ชัยมงคล นายนพดล วันเปลี่ยนสี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 36 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab Com9:cadcamI | F5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายศิริพงษ์ หิรัญเจริญสุข นางสาวกัณฐมณี มณีประภา |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 37 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายนฤดล ดามพ์สุกรี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1123 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1125 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 38 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายสมภพ จินดาพี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1125 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 39 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายวัฒนา เวชวิริยกุล นางสาวรัชนี หอมกลาง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1128(SmartCR) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 40 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายอำนาจ จงมอบกลาง นางสาววัชรี พิรักษา |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 41 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร นางสาวมนัฐค์ษญา บางคงหลวง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1122(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 42 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายอมรเทพ เทพวิชิต นางสาวจุรีรัตน์ เขตกระโทก |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม1_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม2_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1120 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1122(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 43 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายพิรุณ กล้าหาญ นางสาวพันทิพา อมรฤทธิ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม2_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 44 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายประพันธ์ พันธุ์อนุกูล นายคณาพล อมรรัตนเกศ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 45 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายปฏิภาณ สิทธิคุณ นายณัฐพล เขตกระโทก |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 46 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายสิทธา ชัยมงคล นายนพดล วันเปลี่ยนสี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1118 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1120 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1122(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 47 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab Com12:F7COM2 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายอรรคเดช โสสองชั้น นางสาวพิมพ์ปภัทร์ สุดประเสริฐ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1118 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1120 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1123 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1128(SmartCR) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 48 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab Com13:F7COM3 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวศศิวิมล กอบัว นายอัครพล จำปานิล |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 49 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab Com9:cadcamI | F5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายศิริพงษ์ หิรัญเจริญสุข นางสาวกัณฐมณี มณีประภา |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1120 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 50 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวมนัฐค์ษญา บางคงหลวง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 51 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายสิทธา ชัยมงคล นางนงเยาว์ สุคำภา |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 52 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายสรพัชย์ ทัพพะรังสี นางสาวศศิวิมล โชคชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1123 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 53 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ นายสันทัด เหมจันทึก |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1123 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1125 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 54 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร นายคณาพล อมรรัตนเกศ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1125 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 55 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายวัฒนา เวชวิริยกุล นางสาวลดาวัลย์ แย้มครวญ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1128(SmartCR) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 56 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายอมรเทพ เทพวิชิต นางสาวจุฑารัตน์ รุ่งวารินทร์ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1128(SmartCR) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1123 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1128(SmartCR) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 57 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายณัฐพล เขตกระโทก นางสาวจันทนา พรหมศิริ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนศ.แมคคาทรอนิกส์และนศ.ที่ยังไม่ได้ลงทะเบียน |
|
| 58 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาววัชรี พิรักษา นายขจรศักดิ์ ทองรอด |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1116 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 59 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายศิริพงษ์ หิรัญเจริญสุข นางสาวสุภลักษณ์ สีสุกอง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1116 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1118 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1120 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1122(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 60 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | M | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab Com12:F7COM2 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายนิยม ประทุมมา นางสาวรัชนี หอมกลาง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1116 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1118 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 61 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab Com13:F7COM3 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวพันทิพา อมรฤทธิ์ นายสุรจิต ภูมิคง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1116 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1122(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม1_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1118 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1120 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 62 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab Com9:cadcamI | F5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายนฤดล ดามพ์สุกรี นายธัญเทพ พรหมสอน |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนศ.แมคคาทรอนิกส์และนศ.ที่ยังไม่ได้ลงทะเบียน |
|
| 63 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวศศิวิมล กอบัว |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 64 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายสิทธา ชัยมงคล นางนงเยาว์ สุคำภา |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 65 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายสรพัชย์ ทัพพะรังสี นางสาวธนินท์ธร วาศพุฒิสิทธิ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 66 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ นายสันทัด เหมจันทึก |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 67 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร นายตุลชัย ทิพเวช |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 68 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายวัฒนา เวชวิริยกุล นางสาวลดาวัลย์ แย้มครวญ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 69 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายอมรเทพ เทพวิชิต นางสาวจุฑารัตน์ รุ่งวารินทร์ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9341 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร F9 ห้อง F9345 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม1_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 70 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายณัฐพล เขตกระโทก นางสาวจันทนา พรหมศิริ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม1_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม2_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 71 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายประพันธ์ พันธุ์อนุกูล นายขจรศักดิ์ ทองรอด |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 72 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายศิริพงษ์ หิรัญเจริญสุข นางสาวสุภลักษณ์ สีสุกอง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 73 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab Com12:F7COM2 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายนิยม ประทุมมา นางสาวรัชนี หอมกลาง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 74 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab Com13:F7COM3 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวพันทิพา อมรฤทธิ์ นายอัครพล จำปานิล |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนศ.แมคคาทรอนิกส์และนศ.ที่ยังไม่ได้ลงทะเบียน |
|
| 75 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล อาจารย์ ดร.พรอนันต์ เอี่ยมขจรชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสาวรัชนีกร ทองมา นายนฤดล ดามพ์สุกรี นางสาวชลธิชา มิตรสันเทียะ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่มเรียน ไม่นศ.ลงทะเบียน |
|