| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายณัฐพล เขตกระโทก อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางนงเยาว์ สุคำภา นายสมภพ จินดาพี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวจันทนา พรหมศิริ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายนพดล วันเปลี่ยนสี |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายประพันธ์ พันธุ์อนุกูล นางสาวมนัฐค์ษญา บางคงหลวง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายธัญเทพ พรหมสอน นายสิทธา ชัยมงคล อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอมรเทพ เทพวิชิต นางสาวกัณฐมณี มณีประภา อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอัครพล จำปานิล นายศิริพงษ์ หิรัญเจริญสุข อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายพิรุณ กล้าหาญ นายสันทัด เหมจันทึก อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab Com9:cadcamI | F5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายขจรศักดิ์ ทองรอด อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายวัฒนา เวชวิริยกุล นางสาววัชรี พิรักษา อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายปฏิภาณ สิทธิคุณ นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab Com12:F7COM2 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายวราวุฒิ ดีวันวงศ์ นายสรพัชย์ ทัพพะรังสี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายณัฐพล เขตกระโทก อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางนงเยาว์ สุคำภา นายสมภพ จินดาพี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวจันทนา พรหมศิริ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายนพดล วันเปลี่ยนสี |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 16 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายประพันธ์ พันธุ์อนุกูล นางสาวมนัฐค์ษญา บางคงหลวง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 17 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายธัญเทพ พรหมสอน นายสิทธา ชัยมงคล อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 18 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอมรเทพ เทพวิชิต นางสาวกัณฐมณี มณีประภา อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 19 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอัครพล จำปานิล อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายศิริพงษ์ หิรัญเจริญสุข |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 20 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายพิรุณ กล้าหาญ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายนิยม ประทุมมา |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 21 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab Com9:cadcamI | F5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายขจรศักดิ์ ทองรอด นางสาวชลธิชา มิตรสันเทียะ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 22 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายวัฒนา เวชวิริยกุล นางสาวชนันธร อริยเดช อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 23 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร นางสาวพิมพ์ปภัทร์ สุดประเสริฐ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 24 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab Com12:F7COM2 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายวราวุฒิ ดีวันวงศ์ นายสันทัด เหมจันทึก อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 25 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab Com13:F7COM3 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายนฤดล ดามพ์สุกรี นางสาวพันทิพา อมรฤทธิ์ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 26 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายสรพัชย์ ทัพพะรังสี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายปฏิภาณ สิทธิคุณ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 27 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวมนัฐค์ษญา บางคงหลวง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 28 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอำนาจ จงมอบกลาง นางสาวพันทิพา อมรฤทธิ์ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 29 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวรัชนี หอมกลาง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายสันทัด เหมจันทึก |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 30 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายธัญเทพ พรหมสอน อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายนฤดล ดามพ์สุกรี |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 31 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายนิยม ประทุมมา นางสาวกัณฐมณี มณีประภา อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 32 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายวัฒนา เวชวิริยกุล อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นางนงเยาว์ สุคำภา |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 33 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายพิรุณ กล้าหาญ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1208 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 34 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab Com9:cadcamI | F5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอมรเทพ เทพวิชิต อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายประพันธ์ พันธุ์อนุกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 35 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายสิทธา ชัยมงคล อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1116 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1118 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง ห้องบรรยาย(OSCE) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร S12 ห้อง (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 36 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายขจรศักดิ์ ทองรอด นางสาววัชรี พิรักษา อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง ห้องบรรยาย(OSCE) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร S12 ห้อง (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 37 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายสรพัชย์ ทัพพะรังสี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายปฏิภาณ สิทธิคุณ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1123 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1125 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 38 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวมนัฐค์ษญา บางคงหลวง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1123 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1125 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 39 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอำนาจ จงมอบกลาง นางสาวพันทิพา อมรฤทธิ์ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1116 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 40 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 50 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวรัชนี หอมกลาง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายสันทัด เหมจันทึก |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1116 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 41 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 53 | 52 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายธัญเทพ พรหมสอน อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายนฤดล ดามพ์สุกรี |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1118 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 42 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายนิยม ประทุมมา นางสาวกัณฐมณี มณีประภา อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 43 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 48 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายวัฒนา เวชวิริยกุล นางสาวสุภลักษณ์ สีสุกอง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1116 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง ห้องบรรยาย(OSCE) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 44 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นางสาวจันทนา พรหมศิริ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9132 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9341 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9132 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 45 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab Com9:cadcamI | F5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอมรเทพ เทพวิชิต อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายตุลชัย ทิพเวช |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9341 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9345 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9132 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 46 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายสิทธา ชัยมงคล อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1118 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1120 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1122(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 47 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายขจรศักดิ์ ทองรอด นางสาววัชรี พิรักษา อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1122(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1116 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1118 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 48 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 52 | 50 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 18:00-20:00 | Lab Com12:F7COM2 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายวราวุฒิ ดีวันวงศ์ นายศิริพงษ์ หิรัญเจริญสุข อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1118 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1120 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 49 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาไม่มีนศ.ลงทะเบียน |
|
| 50 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายสมภพ จินดาพี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายอัครพล จำปานิล |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 51 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวพันทิพา อมรฤทธิ์ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายณัฐพล เขตกระโทก |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 52 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายสรพัชย์ ทัพพะรังสี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1123 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 53 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายประพันธ์ พันธุ์อนุกูล นายวราวุฒิ ดีวันวงศ์ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1123 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1125 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 54 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายพิรุณ กล้าหาญ นางสาวจันทนา พรหมศิริ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1125 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 55 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายนพดล วันเปลี่ยนสี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายนฤดล ดามพ์สุกรี |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1127 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1128(SmartCR) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 56 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางนงเยาว์ สุคำภา นายสันทัด เหมจันทึก อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1128(SmartCR) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1123 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 57 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นางสาวจุรีรัตน์ เขตกระโทก |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1123 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1125 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 58 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab Com9:cadcamI | F5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายศิริพงษ์ หิรัญเจริญสุข อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายวัฒนา เวชวิริยกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1138 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง ห้องบรรยาย(OSCE) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1125 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 59 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | B4101 | B | C | 48 | 48 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอำนาจ จงมอบกลาง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายสิทธา ชัยมงคล |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม1_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1120 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1122(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 60 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | M | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายธัญเทพ พรหมสอน นางสาววัชรี พิรักษา อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง ห้องบรรยาย(OSCE) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร S12 ห้อง (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 61 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 48 | 48 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab Com12:F7COM2 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวรัชนี หอมกลาง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1118 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9132 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม1_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1122(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9130 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 62 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:00 | Lab Com13:F7COM3 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวกัณฐมณี มณีประภา อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายขจรศักดิ์ ทองรอด |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม1_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม2_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1134 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 63 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายสมภพ จินดาพี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายอัครพล จำปานิล |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 64 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวพันทิพา อมรฤทธิ์ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายณัฐพล เขตกระโทก |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 65 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวศศิวิมล โชคชัย อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 66 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายประพันธ์ พันธุ์อนุกูล อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายคณาพล อมรรัตนเกศ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5101(แถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 67 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายพิรุณ กล้าหาญ นางสาวจันทนา พรหมศิริ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 68 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายนพดล วันเปลี่ยนสี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายนฤดล ดามพ์สุกรี |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 69 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางนงเยาว์ สุคำภา นายนิยม ประทุมมา อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 70 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab_Com8 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายสุรจิต ภูมิคง |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 71 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab Com9:cadcamI | F5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายศิริพงษ์ หิรัญเจริญสุข อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายปฏิภาณ สิทธิคุณ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 72 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab Com10:cad II | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอำนาจ จงมอบกลาง นางสาวจุฑารัตน์ รุ่งวารินทร์ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5208(Active_L) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 73 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab Com11:cadIII | F6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอมรเทพ เทพวิชิต นางสาวลดาวัลย์ แย้มครวญ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5209 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 74 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab Com12:F7COM2 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวรัชนี หอมกลาง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายอรรคเดช โสสองชั้น |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B2 ห้อง B5210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 75 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | Lab Com13:F7COM3 | F7 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นางสาวธนินท์ธร วาศพุฒิสิทธิ์ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 76 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายณัฐพล เขตกระโทก นางสาวอธิษฐาน ทิพย์พงศ์ธร อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 77 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายวัฒนา เวชวิริยกุล นางสาวรัชนี หอมกลาง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง ห้องบรรยาย(OSCE) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B2104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 78 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายนพดล วันเปลี่ยนสี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร S1 ห้อง ห้องอบรม2_อ.กีฬาสุรเริงไชย (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 79 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายสรพัชย์ ทัพพะรังสี อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย นายสมภพ จินดาพี |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง ห้องบรรยาย(OSCE) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 80 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอำนาจ จงมอบกลาง นางสาววัชรี พิรักษา อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 81 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 44 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | Lab_Com6 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอัครพล จำปานิล นางสาวธนินท์ธร วาศพุฒิสิทธิ์ อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร F9 ห้อง ห้องบรรยาย(OSCE) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร F9 ห้อง F9131 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะนศ.แมคคาทรอนิกส์เท่านั้น |
|
| 82 | | อังคาร | 17:00-19:00 | B4101 | B | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | Lab_Com7 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภกฤษฏิ์ นิวัฒนากูล รองศาสตราจารย์ ดร.ธรา อั่งสกุล นางสุภารักษ์ เมินกระโทก นางสาวรัชนีกร ทองมา นางอินทิรา นนทชัย นายอรรคเดช โสสองชั้น นางสาวมนัฐค์ษญา บางคงหลวง อาจารย์ ดร.นพพล ตั้งสุภาชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 1 ก.ย. 2558 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 21 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 10:30 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะนศ.แมคคาทรอนิกส์เท่านั้น |
|