| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | B1114 | B | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-39-2 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | B1112 | B | C | 42 | 31 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-11:00 | B1112 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.Jeffrey Dawala Wilang |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-11:00 | B1118 | B | C | 40 | 26 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00-16:00 | B1114 | B | C | 43 | 42 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ธนัชชา งามจัตุรัส |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-40-1 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-16:00 | B1116 | B | C | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Peter Thompson |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-40-1 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | อังคาร | 15:00-18:00 | B1118 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-40-1 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | อังคาร | 15:00-18:00 | B1206 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช นางสาวลดาวัลย์ รุจิพรวศิน |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-40-1 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 09 | | พุธ | 08:00-11:00 | B1114 | B | C | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์นิลวรรณ นิ้วประสิทธิ์ |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-40-1 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 10 | | พุธ | 08:00-11:00 | B1134 | B | C | 40 | 21 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.Jeffrey Dawala Wilang |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | (FOR INTERNATIONAL PROGRAM) |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | B1112 | B | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์วชิรญาณ์ บังคะดารา |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-41-0 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | B1118 | B | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ ไชยสุริยา |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-39-2 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | B1114 | B | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์มันตา หนุนภักดี |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | B1206 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 15 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาเนื่องจากไม่มีนักศึกษาลงทะเบียนเรียน |
|
| 16 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | B1120 | B | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Jason Robert Biscombe |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-39-2 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 17 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | B1112 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 18 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | B1114 | B | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์วชิรญาณ์ บังคะดารา |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-39-2 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 19 | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | B1112 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ธนัชชา งามจัตุรัส |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-41-0 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 20 | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | B1118 | B | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์กมร บุตรแสง |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-41-0 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 21 | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | B1114 | B | C | 43 | 42 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช นางสาวปุณยนุช พัดเย็น |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-40-1 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 22 | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | B1120 | B | C | 43 | 42 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-39-2 |
| | | สอบประจำภาค: | 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1121 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3104 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนAแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนBแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนCแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 18 มิ.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B4101(โซนDแถวA) (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|