| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F12 | F12 | C | 32 | 30 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ รองศาสตราจารย์ เทคนิคการแพทย์หญิง ดร.จารุวรรณ ศิริเทพทวี |
| | | สอบประจำภาค: | 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | F12 | F12 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ Professor Dr.James Ketudat-Cairns |
| | | สอบประจำภาค: | 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | 31 | 28 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | อังคาร | 09:00-12:00 | F12 | F12 | C | 30 | 26 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ รองศาสตราจารย์ ดร.พนิดา ขันแก้วหล้า |
| | | สอบประจำภาค: | 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F12 | F12 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-16:00 | F12 | F12 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ รองศาสตราจารย์ ดร.พนิดา ขันแก้วหล้า |
| | | สอบประจำภาค: | 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | พุธ | 13:00-16:00 | F12 | F12 | C | 30 | 21 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ รองศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา ตลับนิล |
| | | สอบประจำภาค: | 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | F12 | F12 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | B2103 | B | T | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เศกสิทธิ์ ชำนาญศิลป์ รองศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา ตลับนิล |
| | | สอบประจำภาค: | 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5205 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5206 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 16 ก.พ. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร B2 ห้อง B5207 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|