| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B5101 | B2 | C | 40 | 39 | 1 | M | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | B1117 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ เรือโทอภิเศรษฐ์ โกสินทร์ นายอัครชัย โกสิยานุรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัฏฐพล อริยฤทธิ์ อาจารย์ ดร.อรลักษณ์ พิชิตกุล อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม |
| | | สอบประจำภาค: | 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B5101 | B2 | C | 40 | 40 | 0 | M | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | B1119 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ นางสาวชฎากาญจน์ วรรณศิลป์ นายณัฏฐ์ชญาภรณ์ สิงห์โคตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัฏฐพล อริยฤทธิ์ อาจารย์ ดร.อรลักษณ์ พิชิตกุล อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม |
| | | สอบประจำภาค: | 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B5101 | B2 | C | 41 | 41 | 0 | M | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | B1121 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ นางสาวกรุณามิตร แสนสุริวงค์ นายเจษฎากร เหมือนงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัฏฐพล อริยฤทธิ์ อาจารย์ ดร.อรลักษณ์ พิชิตกุล อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 41-40-1 |
| | | สอบประจำภาค: | 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B5101 | B2 | C | 40 | 39 | 1 | M | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | B1115 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ นายวงศกร คะประเวศ นางสาววิภาดา โบราณสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัฏฐพล อริยฤทธิ์ อาจารย์ ดร.อรลักษณ์ พิชิตกุล อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม |
| | | สอบประจำภาค: | 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B5101 | B2 | C | 40 | 31 | 9 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | B1123 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ นายวงศกร คะประเวศ นางสาววิภาดา โบราณสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัฏฐพล อริยฤทธิ์ อาจารย์ ดร.อรลักษณ์ พิชิตกุล อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม |
| | | สอบประจำภาค: | 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B5101 | B2 | C | 40 | 35 | 5 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | B1138 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ นางสาววชิราภรณ์ รักษาอินทร์ นางสาวนมินดา นามแสงกลาง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัฏฐพล อริยฤทธิ์ อาจารย์ ดร.อรลักษณ์ พิชิตกุล อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม |
| | | สอบประจำภาค: | 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B5101 | B2 | C | 40 | 31 | 9 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | B1208 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ นางสาวกรุณามิตร แสนสุริวงค์ นางสาวกัญญาณัฐ ทองประวิทย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัฏฐพล อริยฤทธิ์ อาจารย์ ดร.อรลักษณ์ พิชิตกุล อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม |
| | | สอบประจำภาค: | 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B5101 | B2 | C | 40 | 33 | 7 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | B1211 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ นางสาวกานดา ศาตะสมิต นางสาวชนิดา โตปะคำ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัฏฐพล อริยฤทธิ์ อาจารย์ ดร.อรลักษณ์ พิชิตกุล อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม |
| | | สอบประจำภาค: | 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 09 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B5101 | B2 | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-14:00 | B1129 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ นางสาวกานดา ศาตะสมิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัฏฐพล อริยฤทธิ์ อาจารย์ ดร.อรลักษณ์ พิชิตกุล อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม |
| | | สอบประจำภาค: | 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาแจ้งปิด อว 7414(7)/267 |
|
| 11 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B5101 | B2 | C | 21 | 21 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | B5210 | B2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โศรฎา แข็งการ นายอภิศักดิ์ ทองมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัฏฐพล อริยฤทธิ์ อาจารย์ ดร.อรลักษณ์ พิชิตกุล อาจารย์ธนศักดิ์ หวังล้อมกลาง อาจารย์ ดร.ปสฎา ยี่สุนแซม |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 21-20-1 |
| | | สอบประจำภาค: | 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1135 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1210 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1212 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 3 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|