| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | Lab_Com1 | B | C | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายพชร ว่องไพศาลกิจ นายขจรศักดิ์ สีเมฆ |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.พ. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง Lab_Com1 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง Lab_Com1 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | Lab_Com2 | B | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายศรานนท์ สาเมาะบาซา นายธงชัย เทียมทัด |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 51-50-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.พ. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง Lab_Com2 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง Lab_Com2 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | Lab_Com3 | B | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายทิวา สายประดิษฐ นางสาวสุภาพร ศิริเล็ก นายอภิสิทธิ์ ภักดีแก้ว |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 51-51-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.พ. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง Lab_Com3 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง Lab_Com3 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | Lab_Com5 | B2 | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายพชร ว่องไพศาลกิจ นายทินกร เพ็งประโคน |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.พ. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B ห้อง Lab_Com4 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B ห้อง Lab_Com4 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-12:00 | Lab_Com1 | B | C | 50 | 36 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายพชร ว่องไพศาลกิจ |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.พ. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B2 ห้อง Lab_Com5 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B2 ห้อง Lab_Com5 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | พุธ | 13:00-17:00 | Lab_Com2 | B | C | 52 | 49 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายทิวา สายประดิษฐ นายขจรศักดิ์ สีเมฆ นายธงชัย เทียมทัด |
| | | สำรองสำหรับ: | ทุกชั้นปี | 51-48-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.พ. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B2 ห้อง Lab_Com6 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B2 ห้อง Lab_Com6 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | พุธ | 13:00-17:00 | Lab_Com1 | B | C | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายธงไชย ลีทา นายอภิสิทธิ์ ภักดีแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.พ. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B2 ห้อง Lab_Com7 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B2 ห้อง Lab_Com7 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | พุธ | 13:00-17:00 | Lab_Com5 | B2 | C | 50 | 18 | 32 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายทินกร เพ็งประโคน |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.พ. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B2 ห้อง Lab_Com8 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B2 ห้อง Lab_Com8 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 09 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | Lab Com13:F7COM3 | F7 | C | 39 | 32 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กนต์ธร ธรรมกุล นายธนพัต พฤกษาพันธุ์รัตน์ |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.พ. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร B2 ห้อง Lab_Com8 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 4 มี.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร B2 ห้อง Lab_Com8 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะสำรองรายชื่อเท่านั้น |
|