| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com3 | B | L | 50 | 46 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปราโมทย์ ภักดีณรงค์ นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ นางสาวกริยา กลิ่นจันทร์แดง |
| | | สอบกลางภาค: | 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | ให้ตรวจสอบโครงสร้างหลักสูตรก่อนลงทะเบียน |
|
| 02 | | จันทร์ | 16:00-18:00 | Lab_Com4 | B | L | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปราโมทย์ ภักดีณรงค์ นางสาวนิตยา โชติบุตร นางสาวสุภลักษณ์ สีสุกอง |
| | | สอบกลางภาค: | 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1117 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1119 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | ให้ตรวจสอบโครงสร้างหลักสูตรก่อนลงทะเบียน |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปราโมทย์ ภักดีณรงค์ |
| | | สำรองสำหรับ: | ชั้นปี 1 | 50-0-50 |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดไม่มีนศ.ลงทะเบียน ณ 5 เม.ย. 61 |
|
| 04 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปราโมทย์ ภักดีณรงค์ |
| | | สำรองสำหรับ: | ชั้นปี 1 | 50-0-50 |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดไม่มีนศ.ลงทะเบียน ณ 5 เม.ย. 61 |
|
| 05 | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com3 | B | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปราโมทย์ ภักดีณรงค์ นางริญญภัสร์ ศรีประเสริฐ นางสาวจุฑารัตน์ รุ่งวารินทร์ |
| | | สอบกลางภาค: | 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | ให้ตรวจสอบโครงสร้างหลักสูตรก่อนลงทะเบียน |
|
| 06 | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com4 | B | L | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปราโมทย์ ภักดีณรงค์ นางสาวนิตยา โชติบุตร นางสาวลดาวัลย์ แย้มครวญ |
| | | สอบกลางภาค: | 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | ให้ตรวจสอบโครงสร้างหลักสูตรก่อนลงทะเบียน |
|
| 07 | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com1 | B | L | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปราโมทย์ ภักดีณรงค์ นางสาวสุภลักษณ์ สีสุกอง นางสาวกริยา กลิ่นจันทร์แดง |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ ชั้นปี 2 | 51-51-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | ให้ตรวจสอบโครงสร้างหลักสูตรก่อนลงทะเบียน |
|
| 08 | | จันทร์ | 18:00-20:00 | Lab_Com2 | B | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปราโมทย์ ภักดีณรงค์ นางสาวรัชนีกร ทองมา นางสาวฤทัยชนก จันณรงค์ |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาสาธารณสุขศาสตร์ ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B2103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1113 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1115 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B2101 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | ให้ตรวจสอบโครงสร้างหลักสูตรก่อนลงทะเบียน |
|
| 09 | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | Lab_Com7 | B2 | C | 21 | 21 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ธรรมศักดิ์ เธียรนิเวศน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถิตย์โชค โพธิ์สอาด |
| | | สอบกลางภาค: | 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:00 อาคาร B ห้อง B1112 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 28 มิ.ย. 2561 เวลา 16:30 - 18:00 อาคาร B ห้อง B1114 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | FOR INTERNATIONAL PROGRAM |
|