| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1112 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์กมร บุตรแสง |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-12:00 | Lab_Com6 | B2 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | Lab_Com1 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช รองศาสตราจารย์ ดร.ปัณญาธร แสงอรุณ |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-12:00 | B1116 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลภักดิ์ กองสุวรรณกุล |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | อังคาร | 15:00-16:00 | B1112 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์ ดร.พีรศักดิ์ สิริโยธิน |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | อังคาร | 15:00-16:00 | B1114 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์พยอม ก้อนในเมือง |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1112 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์มันตา หนุนภักดี |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 07 | | จันทร์ | 16:00-17:00 | B1114 | B | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-17:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1112 | B | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1112 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาแพทยศาสตร์ ชั้นปี 2 | 40-35-5 |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนศ.ปี 2 แพทย์ |
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1114 | B | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1114 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Daniel Yates |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาแพทยศาสตร์ ชั้นปี 2 | 40-35-5 |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนศ.ปี 2 แพทย์ |
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1116 | B | C | 40 | 21 | 19 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1116 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Peter Thompson |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาแพทยศาสตร์ ชั้นปี 2 สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ ชั้นปี 2 | 40-21-19 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนศ.ปี 2 แพทย์ ทันตแพทย์ |
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1118 | B | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B1118 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Michael Sinclair Scott |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ ทุกชั้นปี | 40-2-38 |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนศ.ปี 2 ทันตแพทย์ |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | B1120 | B | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-19:00 | B1120 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Lilibeth Lago Kantola |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1204 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 13 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช |
| | | สำรองสำหรับ: | สำนักวิชาแพทยศาสตร์ ชั้นปี 1 สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-0-40 40-0-40 |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดไม่มีนศ.ลงทะเบียน ลว. 7 ธ.ค. 60 |
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | B1141 | B | C | 39 | 37 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินดาพร แสงกาญจนวนิช อาจารย์Kenneth Ray Wingate |
| | | สอบประจำภาค: | 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1213 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1214 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B1215 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3102 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 8 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร B ห้อง B3103 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะนศ.ที่สำรองรายชื่อเท่านั้น |
|