| - |
| ปริญญาตรี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | กรุณาดำเนินการเข้าสู่ระบบหากต้องการตรวจสอบรายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:00 | B2101 | B | C | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-20:00 | Lab_Com1 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.คะชา ชาญศิลป์ นายสิทธา ชัยมงคล นายศักชัย หันขุนทด |
| | | สอบกลางภาค: | 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:00 | B2101 | B | C | 45 | 38 | 7 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-20:00 | Lab_Com2 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.คะชา ชาญศิลป์ นายคณาพล อมรรัตนเกศ นายอัครพล จำปานิล |
| | | สอบกลางภาค: | 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:00 | B2101 | B | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-20:00 | Lab_Com3 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.คะชา ชาญศิลป์ นายปฏิภาณ สิทธิคุณ นางสาวรัชนีกร ทองมา |
| | | สอบกลางภาค: | 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-11:00 | B2101 | B | C | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-20:00 | Lab_Com4 | B | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.คะชา ชาญศิลป์ นางสาวกัลญา พับโพธิ์ นายสมจิต มณีวงค์ |
| | | สอบกลางภาค: | 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-11:00 | B2101 | B | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-20:00 | Lab_Com5 | B2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.คะชา ชาญศิลป์ นางสาวดารณี ทิพย์ทอง นายเดชฐิพงศ์ เลิศไกร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทวุฒิ คะอังกุ |
| | | สอบกลางภาค: | 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1140 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|
| 06 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.คะชา ชาญศิลป์ นายสุริยะ ศรีพลัง นางสาวดารณี ทิพย์ทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทวุฒิ คะอังกุ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่มไม่มีนักศึกษาลงทะเบียน ณ วันที่ 23 มี.ค. 60 |
|
| 07 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.คะชา ชาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่มไม่มีนักศึกษาลงทะเบียน ณ วันที่ 23 มี.ค. 60 |
|
| 08 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.คะชา ชาญศิลป์ |
| | | สอบประจำภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่มไม่มีนักศึกษาลงทะเบียน ณ วันที่ 23 มี.ค. 60 |
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-09:00 | อาคารวิชาการ 1 | C | C | 8 | 8 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-20:00 | Lab_Com1 | B | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.คะชา ชาญศิลป์ |
| | | สอบกลางภาค: | 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1139 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1141 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 5 พ.ค. 2560 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร B ห้อง B1211 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
| | | สอบประจำภาค: | 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5201 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5202 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) 19 มิ.ย. 2560 เวลา 13:00 - 14:30 อาคาร B2 ห้อง B5203 (สอบตามตารางมหาวิทยาลัย) |
|